PDA

View Full Version : [HCM] Tuyển mem đi Singapore 4N3Đ chỉ khoảng 6tr/người

vinhhugo
28-05-2015, 16:15
Nhờ Mod xoá bài viết này dùm. Thanks

Linh-ham-choi
28-05-2015, 16:18
Có rẻ quá không bạn.
Mình cũng rất quan tâm

vinhhugo
28-05-2015, 16:19
Có rẻ quá không bạn.
Mình cũng rất quan tâm

Quan tâm thì tham gia cho vui đi bạn

trungjpy
29-05-2015, 10:38
Với chương trình như trên thì mình thấy chi phí như vậy là tương đối ổn nhưng về vấn đề khách sạn nếu các bạn đặt DORM thì rẻ hơn nhiều (3 đêm khoảng 1 triệu).Còn về phí tham quan như bạn Vinhhugo nói ở trên thì theo mình nên sửa thành 1 triệu thì cảm giác sẽ thoải mái hơn.Đó là ý kiến của cá nhân mình.Xin đừng ném đá nhé.
Chúc các bạn lên đường vui vẻ.

vinhhugo
29-05-2015, 11:24
Với chương trình như trên thì mình thấy chi phí như vậy là tương đối ổn nhưng về vấn đề khách sạn nếu các bạn đặt DORM thì rẻ hơn nhiều (3 đêm khoảng 1 triệu).Còn về phí tham quan như bạn Vinhhugo nói ở trên thì theo mình nên sửa thành 1 triệu thì cảm giác sẽ thoải mái hơn.Đó là ý kiến của cá nhân mình.Xin đừng ném đá nhé.
Chúc các bạn lên đường vui vẻ.

Bù qua sớt lại cũng khoảng đó thui bạn

Thao_Mai
29-05-2015, 14:36
chi phí ks quá cao, nên ở hostel sẽ rẻ hơn nhiều. 6tr đi Sing thì nhiều quá. chi phí tham quan có 100k thôi thì chả đi đc đến đâu từ nhưng chỗ miễn phí. nhạc nước trong Sentosa cũng đã 18 SGD rồi. với mức 6tr thậm chí có thể đi đc cả USS.

Garden by the bay cũng hơn tầm 20-30(quên số chính xác) nếu muốn vô trong tham quan đc thêm cloud forest nữa. còn nếu dự định chính đi ở phía bên ngoài thì tất nhiên là free rồi nhưng ko vô trong tham quan đc chỉ ở ngoài chụp hình.

Một lưu ý các cửa hàng ăn uống hay mall ở Sing thường mở rất trễ. thường thì đi chơi khó có ai dậy nổi và ra ks lúc 7h30. lúc đó hàng quán cũng chưa mở

Chút ý kiện mong chủ thớt ko nổi giận