PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Xin mọi người tư vấn dùm ks và nơi ăn uống bình dân ở quy nhơn!!!

HuyetLong
18-05-2015, 13:06
Chào cả nhà!

Tình hình là mình và 3 người bạn sẽ đi quy nhơn chơi vào cuối tuần này, mình đã tìm hiểu qua net nhưng vẫn chưa biết nên thuê phòng và ăn uống ở đâu vừa rẻ vừa đảm bảo, có chỗ thuê xe máy ko? giá cả thế nào? Ai biết vui lòng chia sẻ mình với...
Thanks!

hiohy64
22-05-2015, 11:41
bác vô đây tham khảo nhé http://www.vnbooking.com/city/binh-dinh-hotels/quy-nhon.html, giá nào cũng có hết :D chỉ không biết bác thích cái nào thôi. Chỗ thuê xe thì chắc đến nơi hỏi, còn nơi ăn uống thì bác vô mấy trang lozi hoặc foody coi sao, mấy trang đó nổi tiếng rùi ý

dochoithongminh
06-06-2015, 18:11
Nếu bác đi Quy nhơn, mọi thứ ăn uống ở đều rẻ. Từ sân bay về trung tâm có xe Bus to trung chuyển 40k luôn. Vào tới trung tâm nhìn ra là sát biển rồi, bác tìm ks quanh đó hầu hết 200k 300k phòng đôi.
Nếu bác có đk hơn thì sang ở bên KS Hải âu, ks này nằm luôn trên bờ biển để mỗi lần tắm không phải đi băng qua đường cái, có bể bơi và ăn sáng buffe cực ngon vì nó là ks 4 sao, có bể bơi và đi bộ 3 bước chân ra biển . Giá trên ****** là 700k phòng 2 giường đôi có ăn sáng 2 người, giá bác tìm Facebook của nó mà mặc cả sẽ có khoảng 500k, theo em thì hay hơn là ở ks 300k không có ăn uống gì.
Ăn quanh đó thì rẻ vô cùng nên bác đừng lo.