PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Em xin hỏi về thông tin khách sạn tại Đồng Hới-Quảng Bình ạ.

vdung1972
19-06-2011, 11:06
Đầu tháng 7 tới em đi công tác tại Đồng Hới-Quảng Bình, BTC cũng đã sắp xếp một vài nơi để bọn em lựa chọn, nhưng bọn em muốn bay nhẩy ra ngoài 1 chút. Có bác nào ở Đồng Hới cho em xin vài thông tin về khách sạn, rì sọt ở đó được không ạ, bọn em sẽ họp ở đường Trường Pháp ạ. Em đã tìm hỏi anh gúc gù nhưng cũng ít thông tin quá. Em dự là sẽ chọn phương tiện ô tô cho chủ động nên chỗ nghỉ xa chút cũng không sao ạ. Trong đó em có nghía qua Saigon Hotel và Sun Spa nhưng phòng full và giá cũng cao. Các bác cho em xin thêm thông tin nhé, thanks các bác trước ạ.

hoangyen
20-06-2011, 22:27
Mình biết một chỗ là khách sạn (hay nhà nghỉ) Lương thực trên quốc lộ 1a đoạn qua trung tâm thành phố, cách Quảng Bình quãng chừng 800m. Chỗ này sạch sẽ, phục vụ nhiệt tình, chu đáo. Giá cả khá ổn, cách chợ (cái chợ gì lớn nhất Đồng Hới) chừng 1,5km.

*Bạn chú ý viết có dấu, đúng chính tả nhé

xiphe
24-06-2011, 09:01
Có cái KS Luxe này http://www.quangbinhtourism.vn/C%C6%A1s%E1%BB%9Fl%C6%B0utr%C3%BA/HotelDetail/tabid/334/hotelid/33/tid/334/Default.aspx
Bọn mình đã nghỉ ở đây năm 2009, rất sạch sẽ. Quay ra cửa sông Nhật Lệ xanh ngắt (ra bãi tắm >1km), bên kia sông là sun spa. Gần mấy nhà hàng Hải sản nổi. Nếu không phải fan của tắm biển thì chỗ này tuyệt.
Thông tin trong web nhé.