PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Du lịch hè ở đâu?

hiohy64
05-05-2015, 10:38
Có bác nào định đi du lịch hè ở đâu chưa ạ? Đợt hè cũng là đợt cao điểm không biết mấy cái khách sạn nhà nghỉ có như đợt nghỉ lễ vừa rồi không chứ thấy mọi người kêu quá.

hiohy64
06-05-2015, 14:15
Đợt nghỉ lễ vừa rồi làm mọi người sợ đi nghỉ mát rồi ạ :shrug: Nếu mà đi leo nuí thì nên đi đâu và nghỉ ở nhà nghỉ hay khách sạn nào ạ? Có bác nào có chỗ nào hay ho chỉ e với :(

Chuppapup
08-05-2015, 16:58
Có bác nào định đi du lịch hè ở đâu chưa ạ? Đợt hè cũng là đợt cao điểm không biết mấy cái khách sạn nhà nghỉ có như đợt nghỉ lễ vừa rồi không chứ thấy mọi người kêu quá.

Hè này đi Cô Tô, Quan Lạn đi bác, năm nay hot hot lắm đấy bác. Giá chắc ko đắt như ngày lễ đâu bác

hiohy64
11-05-2015, 11:21
Bác có biết khách sạn, nhà nghỉ nào rẻ rẻ chỉ em tham khảo với :D đi biển thì em ngại nắng lắm :P có khi dành thêm mấy hôm lên núi

huept95
16-05-2015, 03:41
Hè thì đi biển là tuyệt nhất nhé

hiohy64
18-05-2015, 08:32
nhưng mà nắng đó bác, chị em em định làm tour đi đà nẵng - đà lạt vs phan thiết này, kiểu tranh thủ thăm họ hàng ấy, vừa lên núi vừa xuống biển luôn =)) bên đà nẵng em thấy ks Flora được lắm, 3 sao nên giá cũng rẻ mà cũng đẹp nữa :D em nó đây www.vnbooking.com/hotel/da-nang-hotels/flora-hotel-danang.html còn đà lạt thì chắc em ở nhờ nhà họ hàng rồi ;) mọi ng xem ks này được không? em thích thiết kế của nó nhưng không biết chất lượng dịch vụ thế nào (NO)

Chuppapup
18-05-2015, 17:12
nhưng mà nắng đó bác, chị em em định làm tour đi đà nẵng - đà lạt vs phan thiết này, kiểu tranh thủ thăm họ hàng ấy, vừa lên núi vừa xuống biển luôn =)) bên đà nẵng em thấy ks Flora được lắm, 3 sao nên giá cũng rẻ mà cũng đẹp nữa :D em nó đây www.vnbooking.com/hotel/da-nang-hotels/flora-hotel-danang.html còn đà lạt thì chắc em ở nhờ nhà họ hàng rồi ;) mọi ng xem ks này được không? em thích thiết kế của nó nhưng không biết chất lượng dịch vụ thế nào (NO)

Flora 3 sao thì chất lượng yên tâm rồi, đánh giá chất lượng thì tùy từng người khó hay dễ tính thôi. Em thì em thấy ok

hiohy64
22-05-2015, 11:38
em em thì không thích thiết kế ấy lắm, nên giờ e tính đi xem vài ks rồi so sánh rồi mới quyết định ấy, ai có ks nào hay ho giới thiệu e với nhé

Chuppapup
18-06-2015, 09:58

Có gói KM hấp dẫn này bác
Trọn gói 3 ngày 2 đêm tặng kèm ăn tối chỉ 1.825.000 tại La Sapinette Đà Lạt 4 sao
02 đêm nghỉ tại khách sạn La Sapinette Đà Lạt
Ăn sáng hằng ngày dành cho 02 khách
01 bữa ăn tối dành cho 02 khách
02 vé sử dụng kem tại quầy bar
Thức uống khi nhận phòng
Xe đưa đón ra trung tâm Đà Lạt theo lịch
Giảm 10% dịch vụ ăn uống
Giảm 10% dịch vụ giặt ủi
Sử dụng wifi, internet miễn phí
Thuế, phí phục vụ

Giá trên không áp dụng các ngày Lễ, Tết
Phụ thu Khách thứ 3 ở cùng phòng (đã bao gồm giường phụ): 720,000vnd/ khách/ package
Phụ thu Trẻ em dưới 12 tuổi ngủ cùng bố mẹ (không kê giường phụ): 200,000vnd/ trẻ/ package

Liện hệ Ms Quỳnh 0903.486.611 hoặc click vào link Khách sạn La Sapinette (http://www.vnbooking.com/promotion/tron-goi.html?sid=108)để đặt phòng

ngoctien178
19-06-2015, 09:11
Đà Lạt muốn trải nghiệm thì ở mấy nơi lạ lạ như Ma rừng lữ quán đi bạn :) vui đẹp lắm nhé! nhưng ko được tiện nghi như mấy cái khách sạn 3-4 sao.