PDA

View Full Version : [Chia sẻ] Cảnh báo khách sạn hồng ngọc chung cư 145 phan chu trinh Vũng Tàu !!!

Beheocutie10
30-04-2015, 22:47
Đi du lịch ngày lễ đúng là chỉ tổ chuốc bực vào thân :)))
Cảnh báo mọi người không bao giờ nên ở cái chung cư 145 hồng ngọc nha :)) mất dạy vô cùng :))) ở trả tiền ngày lễ trả gấp đôi gấp ba mà còn nói : " Tao làm ơn làm phước cho tụi mày ở mà tụi mày còn không biết điều "
Ủa ? Làm ơn làm phước j ? Đặt cọc trước kêu 2h dọn vô tới 2h k có phòng kêu chưa dọn rồi kêu mình qua cái phòng kia để đồ ngồi chờ đỡ *** bật đèn bật đóm lên ngồi trong đó tối thui như hũ nút cho mũi nó thiêu tụi con hay chi má ? Đã vậy thì thôi chớ kêu cắm chìa khoá cho mình xài máy lạnh đỡ thì nói mình đòi hỏi này nọ , ko vì bạn mình sắp tới vũng tàu thì dm nhà bà luôn nha , nói j mà con nít bố láo bó toét , chứ hỏi coi ng lớn già đầu mà như bà nói một đằng sủa một nẻo thì xl chứ ỉa vào mặt ý chứ nc đc cc , đặt cọc trc kêu 2h mà 2h45 còn lang thang ngoài đường biển thì nóng ủa đi kiếm má ở ngoải hay chi má ? Mướn cái phòng 2 giường 2t8 đó ko ít đâu mà nó chửi lên chửi xuống chửi xối xả vậy đó :))) kêu bạn mình đi mướn chỗ khác mà nó nói gia đình nó gần xuống rồi ko chịu đi chứ ko thì ăn thua đủ với bả , ks như qq nước thì ko thoát đc nhà vs thì hôi rình sàn nhà dọn rồi mà toàn dấu chân với cát , mà gặp bản mặt con quỷ chủ ks thôi là quế hàng rồi chứ đừng nói tới chuyện vô coi phòng :)))
Cạch mặt cái ks này ra nếu ko muốn ăn ở mà bị chửi nha các bác :)))
Share cho mọi người cùng tránh nào :v
Ah quên nói thêm đi ra đi vô còn tốn 3 ngàn gửi xe nữa nha lần đầu tiên đi ks mà phải tốn tiền gửi xe =)))