PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Đà Lạt 2 ngày 18-19/4

pnhk
14-04-2015, 11:17
Em và bạn em lần đầu đi Đà Lạt nên muốn hỏi 1 vài thông tin ạ

Em nên ở khách sạn, nhà nghỉ nào? (em muốn ở phòng đôi cho tiện, uy tín và sạch sẽ là được, đẹp tính sau ạ, cũng nên gần chợ Đà Lạt, hồ Xuân Hương, mấy chỗ có thể vui chơi đc ạ)
Em định đi xe Phương Trang, em không biết xe sẽ dừng tại điểm nào, tại em thấy nó có nhiều chỗ dừng ở khu Đà Lạt? Bên PT có xe trung chuyển đến chỗ khách sạn, nhà nghỉ ko ạ?

Em cảm ơn mọi người.

hiohy64
15-04-2015, 14:39
18-19 đi rồi giờ hỏi có muộn quá không@@ khách sạn nhà nghỉ thì không thiếu, 1 sao đến 5 sao có đủ, có cái là bạn có đủ tiền vô không thôi :)) lên xe rồi hỏi bác lái xe hoặc phụ xe để biết nó dừng ở đâu. Cơ mà nó xuống đến Đà Lạt là được rồi, từ đó bắt xe ôm/ taxi đi tiếp :P Mà bạn nên đặt phòng trước đi, đến lúc đấy lớ ngớ không biết đường nào mà lần đâu. Thử vô vnbooking.com (http://www.vnbooking.com) xem danh sách khách sạn ấy, cần thì gọi điện thoại cho họ xin tư vấn chứ khách sạn nhà nghỉ giờ nhiều lắm :P kể ra không hết :)) (BB)

HoangAnh112
15-04-2015, 22:33
Ks nhà nghỉ thì nhiều lắm,bạn có thể lựa ks trc,gọi điện đặt phòng r đi PT tới hỏi mấy bác tài xe trug chuyển tới ks đó là ok

KoPan
15-04-2015, 23:34
Gần chợ nhìu lắm, phòng giá cũng phải chăng, đa số là 250k cho phòng 2 giường, bạn cứ ra mấy dg` nhỏ quanh chợ ý (Bùi Thị Xuân, Phan Bội Châu....), ko cần phải đặt trước đâu vì ks rất nhìu :D