PDA

View Full Version : OFF 2008 - Offline Phượt - vượt khoảng cách NOW NOW NOW!!!!

TÍM
17-08-2008, 20:01
Chương trình chi tiết

Địa điểm: Quán Gió Mới, bên trong Công viên Lê-nin, sát hồ Bảy Mẫu, Hà Nội

Do tình hình bão lũ lên cao ở Hồ 7 Mẫu đồng thời đề phòng các mem cứ đòi mặc đồ bơi và Bikini đến tham dự buổi ọp, gây hiệu ứng shock dài tập cho các mem khác, BTC quyết định chuyển buổi tiệc chạm cốc "Một năm chia sẻ" đến địa điểm mới tại:

Địa điểm MỚI: Nóc Bar, tầng 19 tòa nhà Viglacera 671 Hoàng Hoa Thám, Hà nội

Đảm bảo sẽ ko ai mặc đồ bơi leo thang máy lên tầng 19 dự tiệc ;)

Thời gian: Từ 17.00 đến 22.00 ngày 24/8/2008, Chủ nhật

Chi tiết:

17.00-18.00: Đón tiếp nhau, chào hỏi, cocktail party tự phục vụ, có một quầy đồ uống, cả nhà tự pha chế

Nhóm bản Rock gồm 2Su, Sún, Chin, Mun thay phiên nhau sẽ đón tiếp khách khứa, dán nick, đóng dấu kiểm dịch, kiểm tra xem có đúng là đã đóng tiền chưa rồi mời vào

Stamp và Sticky do bạn Mô va tốc chưn dài tài trợ từ TP Hồ chí minh, hồ hố Hồ chí mình. Bạn Sún vui lòng xác nhận nhiệm vụ nhận tài trợ và triển khai thực hiện cùng các bạn nhóm bản Rock nhé

18.00 - 19.00: Buffet sẵn sàng mời cả nhà chén

Mở slide show trong quá trình nhậu nhẹt, nói xấu đàm tiếu lẫn nhau - Slide show do Black - mihtua - Quạt - nguyen phối hợp làm và mở phát trên máy chiếu. Hiện nay bạn mihtua đang càm ràm rằng rất đau đầu trong vụ chọn ảnh ọt và đặt lời bình, chọn hiệu ứng, trong số các mem của 4R mình có ai có ý kiến gì có thể chia sẻ vụ này không?

19.00 - 19.30: Đại diện Ban Điều hành Diễn đàn phát biểu, trao giải thưởng cuộc thi Hồi ức các chuyến đi (giải thưởng bằng tiền mặt), trao giải cho Người Ấy nhất qua các kỳ Ấy (chuyến du lịch), trao giải danh dự cho các Gương mặt của diễn đàn (quà tặng lý thú).

Sau đó cả nhà cùng xem 10' nhớ nguồn và hồi tưởng =)), có thuyết minh phim sống động và trực tiếp, đang tuyển MC lồng giọng, ai, ai có thể đủ tự tin lên làm nghệ sỹ nhân dân Thu Hiền trong phim Hồng lâu mộng nào?

Toét phát biểu, trao giải Hồi ức, trao giải Ấy, trao giải gương mặt và quà tặng. (anh CVN, anhminh thay phiên nhau thay mặt 4R lên trao giải cho mem), có lẽ phải tổ chức bốc thăm không các admin lại cứ tranh nhau thì thành ra hỗn loạn, nhỉ?

Đã sắp xếp 1 mem - Xuân Quỳnh - ngon lành cành đào hơn cả trí tưởng tượng của anh cvn để cầm khay và một số thứ khác đi đi lại lại trên sân khấu, T2 nhà tài trợ sẽ chuẩn bị và giao lại quà tặng cho Nhimxu và maytrangtc, hai em này có nhiệm vụ gói quà, quản lý và khi cần trao giải gì sẽ xuất hiện trên sân khấu để trao tặng tặng - y/c 2 em này ko được mặc đồ xấu

Mời các bạn ấy xem 10' slide show chính thức

(Cái này do Black - mihtua - Quạt - nguyên thực hiện)

19.30: Cắt bánh ăn mừng 1 năm phượt và du

Toét giới thiệu màn Phượt ca, xong cắt bánh

Một tốp ca hát mồi gồm Nam Bự, Quạt, CVN, Toàn CC, Tũn, Thanh mèo, Ong, Susu ... cùng any mem của 4R ko quản ngại gian khó, tiếng hát át tiếng bom và tiếng xì xào của đồng bọn (c) để hợp xướng tác phẩm kinh điển: Phượt ca a a a a a a a

Có bắn chữ lên màn hình để ai cũng nhìn rõ lời, việc bắn chữ và làm như nào trên màn chiếu thì anh Quạt lo hộ nhé, anh kiếm nhạc tách lời của bài Thời thanh niên sôi nổi đc ko?

Nói chung, âm thanh ánh sáng giao cho Mr Quạt, Nguyen, Ducko

19.40: Chơi Ấy trực tiếp (gồm 10 câu hỏi vui vui, có quà thưởng ngay tại chỗ)

Việc này do Toét chủ trì, Hiện có 1 tài trợ giải nhất là 1 USB xịn loại 1Gb, lúc đó em Sún sẽ lên trao.

20.00 - 22.00: Văn nghệ hát hò, karaoke, thi ăn chuối nhanh và đủ trò nhí nhố khác

- 20h - 20h10: Chọn 5 thành viên thi ăn chuối nhanh và nhiều, 5' thôi, Toet MC luôn, ai nhất thì em Sún lên trao giải cũng là một USB xịn loại 1Gb.

- 20h10 - 20h30: Mời một màn salsa, cái này phải thống nhất lại với banmaitoahuong - chưa thống nhất xong

- Hat ka ra o ke: Tùy ý đăng ký và hát, có mic ở đó, hát tập thể hay cá nhân tùy ---> tất cả các bạn cùng tham gia

22.00: Đèn tắt, cả nhà ra về, ai đi đâu tiếp xin mời

Trân trọng mời các chuyên ra vào xì pam và ném đá (beer)

P.S: Tiêu đề hạn chế trong 85 chữ :T

kiem_sau
17-08-2008, 20:30
Năm nay lại như năm ngoái. Em nằm trên rừng và chờ ảnh ót các bác bốt lên. Các bác quay film nhớ đừng cho bà con phải lật monitor 90 độ để xem nhá.

Quat
17-08-2008, 20:31
Năm ngoái chỉ quay 90 độ thì năm nay chắc quay 180 =))=))

Anh Già
17-08-2008, 22:03
Ơ thế không phân công ai chuyên chụp ảnh chân dung hả Quạt ? Để anh em còn được ngăm chân dung gái Phượt chứ , mình là ham cái vụ này lắm cơ !:D

Chuối đây
17-08-2008, 22:18
Ơ thế không phân công ai chuyên chụp ảnh chân dung hả Quạt ? Để anh em còn được ngăm chân dung gái Phượt chứ , mình là ham cái vụ này lắm cơ !:D

Bác đếm xem có bao nhiêu ông có máy xịn, súng to thì bốc thăm phân công, còn không thì lại chụp rồi để máy tính thôi ah:)):))

Anh Già
17-08-2008, 22:24
Ai chụp cũng được Chuối à , quan trọng là đừng để thằng Tinh Tướng vác M8 đi chụp chị em kẻo ra ảnh bị chị em chửi chết .:D

Chuối đây
17-08-2008, 22:26
Ồ vâng, hay để luôn bạn nào trúng giải tay máy hay nhất chụp ấy, quá chuẩn luôn!!!

CVN
17-08-2008, 23:04
Bạn nguyen sẽ là tay máy chính thức của buổi off.

TÍM
18-08-2008, 00:00
Hội đồng tổng cóc đã họp tiền trạm tại Avatar gồm các mem sau: cầm đầu là CVN, đến đúng h là nguyen, sai số 20' là Black và Nhimxu, chậm thêm 5' là Meohq cùng Mihtua, chậm nửa tiếng là Nam Bự và Maytrang, quá muộn là Virgo, Hoaha, anson và đồng bọn, Quạt đi công tác, Sún xin không đến, còn Kận thì bị quên không điểm ranh dù rõ ràng là có đóng tiền cho Black...

Tuy nhiên, tình thần làm việc là rất cao, các công việc đều được liệt kê đầy đủ và ký tá giao trách nhiệm đường hoàng, cụ tỉ như sau:

1. Về vấn đề stamp và Sticky: đã chốt như trên

2. Phượt ca: Cố gắng tìm nhạc ko lời để hát karaoke

Đề nghị các bạn nghiêm túc tập luyên để T6 này tổng duyệt

(Về Phượt ca sẽ post riêng vào một post khác)

3. Về trao giải các mem đạt nhất trong 3 poll, CVN chịu trách nhiệm làm trước Clip về các bạn để phát lúc trao giải.

Nói chung là khi Toét vinh danh các bạn, thì dù ảo hay thật, các mem đoạt giải của các poll cũng sẽ ra mắt rang hồ một cách siêu ấn tượng, hãy chờ xem tài năng của người admin nhân rân :LL

Chú thích là toàn bộ giải thưởng của 4R và các trò chơi đều được tài trợ bởi các Mạnh Thường Quân.

4. Tổng quản âm thanh và hình ảnh: Đã chốt như trên

5. In băng rôn: Đã giao việc thực hiện cho Nam Bự, in 1 pcs kt 70*300, 2 băng treo dọc sẽ contact với PVC để hỏi Nhựa

Slogan của Phượt là: Một năm chia sẻ - Phượt vượt khoảng cách

Ai phản đối thì giơ tay nhé, tớ đã bị ném đá tung tóe vì tội dám tự thiết kế một banner = word art, nên nếu bạn nào có hứng thú thì có thể đì zai để bạn Nam Bự đi in không ạ?

Đì zai nếu ngon sẽ vượt qua cả chữ ký xấu xí của CVN đã ký vào banner tượng trưng do tớ soạn thảo.(c)

6. Madam Toet xác nhận lại các giải thưởng với nhà tài trợ nhé để truy lĩnh đầy đủ ;)

7. Màn Salsa chưa chốt xong, màn dancing cũng chưa chốt xong

8. Tổ hợp văn nghệ: Muốn các bạn đăng ký bài hát karaoke để có một ctrình văn nghệ xì tin phục vụ các mem ạ. Các bạn đăng ký tiết mục văn nghệ ở đây để chúng tớ dặn bọn karaoke phục vụ nhé (beer)

Một số bạn có ý kiến hay là mời một tay nhạc óc nghiệp dư nào đó mang đàn qua đánh tung tóe Hồ bảy mẫu lên cho nó máu. Tuy nhiên, trong tầm quan hệ hạn hẹp thì hiện nay BTC chưa tìm đc ai sẽ làm đc điều đó. Ko biết trong số các mem có ai oánh đc đàn óc ko?

À mình có biết một người đánh trống (NT)

Tìm người móc lốp với cả vá xe chắc dễ hơn nhỉ? :)

9. Mdam tính lại vụ đồ uống cho anh em với: sẽ dùng Bia Hn (ban hậu cần nhớ nhắc nhà hàng chuẩn bị đá viên) + nước ngọt + nước cam + lavie của nhà hàng

Rượu Vodka cũng lấy của nhà hàng 80K/1 chai lớn

Một nhà tài trợ cung cấp 1 thùng vang

Việc pha Sangria (hỗn hợp giữa rượu vang, nước quả) sẽ do Mdam Toét chủ trì, hướng dẫn cụ tỉ cho các mem từ việc tự pha, cách uống, đến cả cách chữa trị nếu xảy ra phản ứng ngược =))

Sẽ có Sangria pha với nước quả đào, or nước quả táo, or nước quả cam + hoa quả băm + 3 bình lớn để pha có ổn ko? - còn lại pha với nước cam twít sờ tơ đc chứ ạ?

Nhờ ban hậu cần chuẩn bị hộ 3 cái bình pha loại 3 lít/ 1pcs đc ko ạ?

10. Bánh gato + pháo hoa + nến: Quạt và Virgo chuẩn bị - do nhóm đi Hà giang của diễn đàn tài trợ, trị giá 1tr K, nếu tiêu ko hết thì cũng xung quỹ ọp anh Quạt và các bạn HG nhỉ? :L

11. Để chuẩn bị cầu truyền hình in tẹc nẹc: Nguyen sẽ cung cấp 2 USB S-phone - Kận cho mượn máy tính dùng Winxp

Vụ này thì ra đi rồi, do s-phone đg truyền quá lởm, thật tiếc ko thể cầu truyền hình tới các bạn ở Mông, Mỹ, Sì ghềnh, Thụy sĩ hay thậm chí cả Thành công nếu "người ấy" vẫn kiên quyết ko đi

Quạt chuẩn bị máy chiếu, màn chiếu và máy tính có liên quan

Có lẽ BTC nên dùng bộ đàm để contact cho nó giống như đi Phượt nhỉ =))

12. Tổng duyệt vào tối T6 với 1 chai Chivas 18 năm của hoaha tài trợ, bạn nào rảnh qua chơi nhé, địa điểm sẽ chốt sau.

Welcome to Phuot.com

TÍM
18-08-2008, 00:14
Mời nghe giai điệu:

Thời thanh niên sôi nổi (http://blog.360.yahoo.com/blog-CIrwXUUzbq_T38SajGABjc_c?p=1575#comments)

Lời giả đây :LL:

Lòng ta hằng mong muốn và ước mơ
Việt du yêu mến giương cao ngọn cờ
Phượt đi bao phương trời Tổ quốc ta
Nhiều đô (la), ta còn ra nước ngoài

ĐK:

Dù xe máy, ô tô
Dù ri sót hay là ngủ bờ
Hòa trái tim với tiếng ca
Phượt ta dồn chân lên đường xa

Còn chân, còn xe còn phải tiến lên
Còn nơi chưa đến chí ta càng bền
1 mình hay là phượt với ai
Ngày mai ta còn đi rất dài

ĐK: (2 lần)

Dù xe máy, ô tô
Dù ri sót hay là ngủ bờ
Hòa trái tim với tiếng ca
Phượt ta nhịp chân bước đường xa

=))=))=))

Có 2 vấn đề:

1. Các mem học hát bài này trước nhé, giọng cao vút, tới khi ọp tham dự lập kỷ lục màn đồng ca của Phượt

2. Đang tìm bản nhạc ko lời của bài này, ai có thể giúp đc ko???

r0sy
18-08-2008, 00:48
BTC vất vả quá, chúc sn Phượt 1 năm thành công rực rỡ rỡ (beer)

baxu
18-08-2008, 00:53
7. Màn Salsa chưa chốt xong, màn dancing cũng chưa chốt xong

Cái nì mà khó quá í nhá, chị đề xuất alternative bằng màn múa cột của nhà Ong & friends (vd imim và ... )

Nhà Ong múa cột á, cứ gọi là khỉ phê quên cả gãi nách nhá

Toet
18-08-2008, 05:01
Màn salsa nếu mà hợp tác khó quá thì thay bằng màn cả nhà mình ôm nhau nhảy, ha?

Sangria, vodka, bia các loại phê tê tê rồi thì ôm nhau nhảy là thú nhất.

Ong múa cột à, cho tớ một chân ôm cột với.

TÍM
18-08-2008, 09:27
Vẫn chưa tìm được bản nhạc của Thời thanh niên sôi nổi - karaoke

Dự tính sẽ mời một bạn biết chơi đàn óc đến chơi cho nó liveshow, có ai có mối nào quen sinh viên trường nhạc rủ đi ọp ẹp giao lưu với anh chị em, có trả tí cát xê cho nó tình củm thì giới thiệu cho bọn tớ nhé :)

imim
18-08-2008, 12:52
Ái chà, chương trình có vẻ hoành tráng quá nhỉ? hứa hẹn vui đây vui đây.

Để buổi gọp mặt thêm phần sôi nổi, náo nức và buổi gặp mặt Phượt đúng với tinh thần hào sảng và mang tính chất cộng đồng của nó ;) đề nghị các thành viên cùng tham gia hỗ trợ một số công việc chuẩn bị, ai có gạch dùng gạch, ai có cơ bắp dùng cơ bắp, ai có não dùng não...

Ví dụ như bạn nào có khả năng (xét về mặt năng khiếu và khổ luyện) hoặc có tiềm năng (có đứa bạn đáng yêu nào đấy) woánh được Oóc-gan thì giơ tay cái nào?

Bạn nào giỏi về chế biến ảnh ọt, thêm hoa lá cành, slide show, biến ảnh size nhỏ mà chất lượng trình chiếu chẳng kém gì size to,... thì phối hợp với nhà Black cho nó xôm (bạn này mình nói thật là nhiệt tình nhưng trình thấp lắm, i như mình thôi)(NT). Bạn í đang tuyển hiền tài đấy.

Tuyển thêm bạn to phổi để thổi bóng bay; bạn ngon zai để sánh vai cùng các bạn trẻ gái; bạn to bụng để hát đồng ca; bạn tay to để bóp vai cho nhà Black mấy hôm nay vất vả; vân vân và vân vân...

Nhu cầu thế nào, nhà Black cứ hô cả ra đây. Thế thì các mem mới biết ngứa chỗ nào còn gãi cho đúng chứ ;)

(beer) (beer)

Mooncry
18-08-2008, 13:06
...
12. Tổng duyệt vào tối T6 với 1 chai Chivas 18 năm của hoaha tài trợ, bạn nào rảnh qua chơi nhé, địa điểm sẽ chốt sau.

Welcome to Phuot.com

Black ơi, mấy h tổng duyệt. Có được uống Chivas ko để em còn qua:D

mazda3black
18-08-2008, 13:10
Các bác chuẩn bị chu đáo & công phu quá! Chúc SN Phượt lần 1 thành công rực rỡ!

vntuyen
18-08-2008, 14:50
BTC chuẩn bị chu đáo cụ thể thế này mà không tham gia thật là phí. Ayda, phải tính lại cái đã......

TÍM
18-08-2008, 15:36
Black ơi, mấy h tổng duyệt. Có được uống Chivas ko để em còn qua:D

Có hay không phải hỏi nhà tài trợ chứ hí hí :D

CVN
18-08-2008, 15:38
Có hay không phải hỏi nhà tài trợ chứ hí hí :D

Được uống! Hế hế! Không cho uống thì ai thèm đi tổng duyệt! :LL

yeumaudo
18-08-2008, 17:13
Ơ, được uống rượu Tây thì đề nghị bạn Black cho tổng duyệt vào thứ 5 để tớ tham gia vớiiiiiiiiiiiiiiiii.

TÍM
18-08-2008, 17:15
Thôi bạn đi Tây nguyên cho tớ nhờ

Ghét bạn rồi. Buồn lắm í :((

yeumaudo
18-08-2008, 17:21
Thôi bạn đi Tây nguyên cho tớ nhờ

Ghét bạn rồi. Buồn lắm í :((

Ơ, tớ có làm gì mà bạn Black lại ghét tớ thế. Xin xem tổng duyệt và uống ké rượu Tây cũng ko cho. Hic.

Quat
18-08-2008, 21:49
KO nhận những người không tham gia là đúng :D chính còn chẳng xong thì phụ làm gì cho nó mất sướng đi Black nhỉ . Quan điểm là quan điểm mà Chivas là Chivas , thêm người để mà tốn rượu à , quý chứ có phải vừa vừa đâu =))=))

TÍM
18-08-2008, 23:44
Nói thật với các bạn, đì zai mà bọn tớ đang có xấu cực kỳ, nội dung dự tính là gồm các chữ như sau, có bạn nào ngứa mắt làm lại cái đì zai vào trước đêm thứ 4 rạng sáng ngày T5 để bọn tớ rước đi in ko nhỉ??? (wait)

Nào đâu những mô va tốc, những esheep cừu hư (vừa học đc của Toet :D), những batman, chitto, pvc.... ai trong các bạn có thể trở thành vị cứu tinh của cái ban nờ này (NT)

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=58&pictureid=1951

Zorzo
18-08-2008, 23:46
11. Để chuẩn bị cầu truyền hình in tẹc nẹc: Nguyen sẽ cung cấp 2 USB S-phone - Kận cho mượn máy tính dùng Winxp

[I][COLOR="Red"]Vụ này thì ra đi rồi, do s-phone đg truyền quá lởm, thật tiếc ko thể cầu truyền hình tới các bạn ở Mông, Mỹ, Sì ghềnh, Thụy sĩ hay thậm chí cả Thành công nếu "người ấy" vẫn kiên quyết ko đi
]

Thế nhà hàng không có đường Internet hả các bác? Nếu có thì cầm theo một đầu wireless routers cắm (nhờ), hoặc nếu gần thì mượn đâu mấy mét dây mạng là anh em ở xa như tớ đỡ tủi thân.

@Vntuyen: bác tính ra đi bác.

Chúc Phuot có một buổi đại hội hoành tráng.

CVN
18-08-2008, 23:49
Mai em sẽ hỏi lại nhà hàng vụ Internet này.

TÍM
18-08-2008, 23:54
Đề nghị các bạn Hà giang tài trợ cho vài chùm bóng bay to đến thi xả stress có duyệt ko virgo ơiiiiiiiii?

Còn một ít khi nao tan cho trẻ con mang về làm quà hì hì :D

anhandong
19-08-2008, 00:52
Nói thật với các bạn, đì zai mà bọn tớ đang có xấu cực kỳ, nội dung dự tính là gồm các chữ như sau, có bạn nào ngứa mắt làm lại cái đì zai vào trước đêm thứ 4 rạng sáng ngày T5 để bọn tớ rước đi in ko nhỉ??? (wait)

Nào đâu những mô va tốc, những esheep cừu hư (vừa học đc của Toet :D), những batman, chitto, pvc.... ai trong các bạn có thể trở thành vị cứu tinh của cái ban nờ này (NT)

Khi nào xong design chuẩn thì gửi file vào địa chỉ cho mình ([email protected]) mình sẽ in cho bạn 1 banner và 2 cái phướn (nếu như mình nhớ không lầm) hoặc bạn có thể nhắn bạn nambu mang file trực tiếp đến 19 Phan Đình Phùng gặp Mrs Yến 0904217699 (em gái mình, ở nhà mình hay gọi trêu là Huyền Diệu :))) Nó sẽ có trách nhiệm in luôn trong ngày cho bạn. Khoản thanh toán thì bạn cứ nói tên nick là Black ở Phượt thì không phải trả tiền đâu . ;)(beer)

Nhắn bạn trynity, bạn linhevil design rất tốt

Thế!

À, đến thứ 7 mới xong déign vẫn in kịp, không phải lo bạn nhé! (beer)

Toet
19-08-2008, 00:59
Hoan hô bạn anhandong!

TÍM
19-08-2008, 01:01
Hoan hô bạn anhandong!

Rượu đi nàng (beer)

Hay mình dùng cái đì zai này ???

Nhiệt tình + có tý trình độ =));)

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=58&pictureid=1976

CVN
19-08-2008, 02:19
Ý cò tý: đã có logo Phượt rồi thì chữ Phượt trong câu "Phượt vượt khoảng cách" chắc không cần (không nên) cách điệu bằng logo nữa.

baxu
19-08-2008, 02:30
hí hí, hôm tới mình cũng sẽ oánh móng chân 5 ngón 5 màu cho hoành tá tràng :))

@ đúng rồi, ko nên nhắc lại 2 bàn chân làm gì, rối mắt. Hè hè, đến mẹ Thánh Gióng giẫm vào có 1 bàn chân voi còn đẻ ra anh hùng, cần 2 làm giề ;)

TÍM
19-08-2008, 02:32
Vậy cho cái chưn thứ 2 thành con rồng nhé???

Phượt hóa rồng =))

Quat
19-08-2008, 02:41
Thế hay là thế này :)):))

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=103&pictureid=1978

CVN
19-08-2008, 02:49
Cái của Quạt thì chữ P mất cân đối với phần còn lại của câu. Nên nhìn như là "Hượt vượt khoảng cách" ấy. Nên chăng chỉ cho chữ P hơi to hơn các chữ cái còn lại chút thôi, hoặc cho cả chữ PHƯỢT hơi nhỉnh hơn và/hoặc hơi khác màu với mấy chữ sau (tất nhiên đừng để cái banner nhiều màu sắc lòe loẹt quá nhỉ).

Ý cò của tớ các bạn dùng tham khảo thôi nhé! :)

Thôi, cà phê hình như đã hết tác dụng, chắc lần này tớ ngủ được. G9!

raklei
19-08-2008, 02:57
e thấy bỏ hẳn chữ phượt đi cũng được.
e cũng chỉ ý cò thế thôi các bác cứ nghe theo mỗi người một ý dễ đẽo cày lắm.

Quat
19-08-2008, 03:00
Bỏ đi thì phí thế này thì sao ????

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=103&pictureid=1979

Zdreamer
19-08-2008, 03:08
ko biết có phải do tính em đơn giản hay ko, chứ em thấy chỉ cần đề ngày và "Chia sẻ niềm vui" là xong. Mà em thấy gam màu xanh biển thì chỉ chữ màu vàng, trắng là dễ in và dễ nổi, mà khi đó buổi tối thì tính sao cho dễ nhìn.
Em thích cái gì nó có vẻ gần gụi, thân mật chút, nhiều thứ banner, phướn phiếc loạn xạ thấy nó cứ thế nào ấy.

Toet
19-08-2008, 03:11
hí hí, hôm tới mình cũng sẽ oánh móng chân 5 ngón 5 màu cho hoành tá tràng :))

Mình cũng sẽ oánh móng chân và cả móng tay mỗi bên 5 màu cho máu lửa!
Ý kiến nhà baxu rất là hay!

Quat
19-08-2008, 03:24
ko biết có phải do tính em đơn giản hay ko, chứ em thấy chỉ cần đề ngày và "Chia sẻ niềm vui" là xong. Mà em thấy gam màu xanh biển thì chỉ chữ màu vàng, trắng là dễ in và dễ nổi, mà khi đó buổi tối thì tính sao cho dễ nhìn.
Em thích cái gì nó có vẻ gần gụi, thân mật chút, nhiều thứ banner, phướn phiếc loạn xạ thấy nó cứ thế nào ấy.

Thế thì còn gọi gì là banner nữa bác . Theo tý bác ta làm tấm vải với mấy bình sơn phun cái gờ ra fi ty cho oách :)):))

Zdreamer
19-08-2008, 03:35
hổng phải thế, theo thiển ý của em là làm gì nó đơn giản thôi chứ grafity cũng ko phải sở thích của em nốt :-(
huhu, cho em spam đê, ko ngủ được vì đang sợ ma :-(

batman
19-08-2008, 07:24

-------
so sorry, đến đóng tiền tớ cũng phải nhờ đóng hộ, đúng lúc này thì lại bận tối mắt, chẹp ... sorry again

imim
19-08-2008, 08:37
Đấy, có thêm tí trình vào là banner ngon ngay. Tính mình thích lòe loẹt nên cứ nhiều màu sắc, nhiều bàn chưn như thế là mình thấy hay hay (c), nhất là chữ lại không bay lượn uốn éo như của nàng Black :LL

Thêm tí í kiến: hình như mấy ngón chân xanh đỏ tím vàng có vẻ hơn nhỏ so với bàn chân thì phải?

Chữ P trong chữ Phượt to hơn các chữ khác cũng được, tuy nhiên anh Quạt chọn cái font chữ đấy em thấy hình như chưa hạp;)

Mình cũng giống bạn cvn, ném đá thế thôi, chứ cứ để vậy cũng chả sao ;)

virgo
19-08-2008, 08:43
Đề nghị các bạn Hà giang tài trợ cho vài chùm bóng bay to đến thi xả stress có duyệt ko virgo ơiiiiiiiii?

Còn một ít khi nao tan cho trẻ con mang về làm quà hì hì :D

Duyệt, quá đơn giản :D

Mooncry
19-08-2008, 08:47
ơ thế tổng duyệt mấy h. Bờ lách định uống Chivas 1 mình mà ko có thư ký xinh đẹp bên cạnh đây

Quat
19-08-2008, 08:58
Đây còn 2 cái này rồi hết :D
https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=103&pictureid=1980

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=103&pictureid=1981

TÍM
19-08-2008, 09:01
Chưa có lịch tổng duyệt vì chưa nhận được chai chivas

Sẽ thông báo công khai trên này, yên tâm đê, đ/c thư ký.

Các bạn thân mến, nếu các bạn có nhu cầu đâm sau lưng chiến sỹ :Dam, muốn bày tỏ tình yêu nồng nàn :L hoặc càm ràm với một ai đó (NT), muốn trả đũa những tư thù lặt vặt cá nhân :gun,... muốn vân vân và vân vân, thì còn chần chừ gì nữa mà không gửi những bức ảnh kỳ quặc nhất :dien, xinh đẹp nhất, ấn tượng nhất của bạn bè mình - những thành viên đã tham gia và gắn bó với Phượt từ hơn một năm qua, đã cùng bạn chia ngọt sẻ bùi (HH)trong những chuyến đi, dù có đôi khi, bạn đồng hành trở thành một câu hỏi lớn khi có vụ án 2000$$$$ bị phanh phui giữa bàn rân thiên hạ vào một ngày đẹp trời =))

Vì vậy, còn suy nghĩ gì thêm khi không gửi ảnh của người yêu thương hay những kẻ tử thù cho tớ, các bạn sẽ biết thế nào là hối hận!!! :S

À, nhầm sẽ biết thế nào là không hối hận!;)

Black tớ cần ảnh thành viên của 4R gấp gấp gấp, trong mọi tình huống, ở mọi tư thế để làm nên lịch sử của diễn đàn (kiss). Gửi ảnh ở kích thước 1200*800 pixel cho tớ NGAY - SOS theo địa chỉ: [email protected]

Chân choọnng cám ơn sự hợp tác của các bạn!

mihtua
19-08-2008, 09:03
Tớ có ảnh của bạn bờ lách ạ =))

TÍM
19-08-2008, 09:09
Tớ có ảnh của bạn bờ lách ạ =))

Ở tư thế nào? =))

Slide đến đâu rồi, tớ đã xong phần Nước ngoài, chỉ còn thay đổi hiệu ứng và chú thích nhố nhăng, mai phải nộp bài cho Quạt đấy nhé, tớ đang để 7s cho 1 píc - 5s cho hình và 2s chuyển hình, thống nhất thế luôn nhỉ, font đang dùng là vni_times, nhạc nền là đám music bạn copy cho tớ, nhưng sẽ để Quạt check lại phần music.

mihtua
19-08-2008, 09:14
Okie dokie , thống nhất 7s thì 7s :D
Ảnh các tư thế thì có đủ, từ phong cách oai phong của phượt chúa cho đến tư thế của 1 con ngựa đen vừa bẩn vừa xấu, thích cái lào lào =))

TÍM
19-08-2008, 09:27
Kính các mem,

Tớ xin trân trọng xin phép được dùng ảnh của các bạn đã chia sẻ trên 4R để làm slide show ôn lại kỷ niệm trong buổi chạm cốc ngày 24/8 tới đây. Do thời gian và trình độ có hạn nên các ảnh sẽ ko được chú thích do tác giả nào chụp, vậy bạn nào có ý tưởng kiện cáo bản quyền thì vào đây thông báo hoặc PM cho tớ để tớ còn rút kinh nghiệm nhé! (beer)

Chuyện Ảnh nói lời yêu thương hoặc đâm sau lưng chiến sỹ đảm bảo sẽ chỉ dùng vào mục đích đó mà thôi, còn ai gửi thì tớ thề chết ko khai ra anh bộ đội đang ở trong đống rơm :LL.

Mihtua gửi ảnh của con ngựa đen cho Black nhé :help

imim
19-08-2008, 09:47
Mà mem nào ko muốn bị mem khác "bán đứng" hoặc ko quen mem khác thì tự gửi ảnh của mình cho bạn Black cũng được. Nói chung mình tự ra tay xử trước còn hơn để bạn xấu nó bán, như trường hợp của Black í :LL

Mình đã bán 1 số bạn cho Black (NT). Bạn nào tự dưng bị hắt hơi vô cớ thì... hiểu nguyên nhân rồi nhé.

mihtua
19-08-2008, 09:58
Mà mem nào ko muốn bị mem khác "bán đứng" hoặc ko quen mem khác thì tự gửi ảnh của mình cho bạn Black cũng được. Nói chung mình tự ra tay xử trước còn hơn để bạn xấu nó bán, như trường hợp của Black í :LL

Có thêm sự lựa chọn thì càng tốt chứ sao :LL mình thông báo thêm là đang có trong tay 1 số ảnh mật của 2 má mì trên phọt chấm cơm (NT) đang phân vân không biết có nên đưa vào slide không vì sợ không phù hợp với 1 vài phượt nhí có thể sẽ tham gia liên hoan :LL khó nghĩ quá (NO)

CVN
19-08-2008, 10:15
Mình cũng sẽ oánh móng chân và cả móng tay mỗi bên 5 màu cho máu lửa!
Ý kiến nhà baxu rất là hay!Cố gắng đánh nốt vào đâu đó để cho đủ 6 màu Olympic thì tốt.

(Khị thế, từ hôm thi ấy số 14 đến giờ, ngồi với lũ bạn mà mình đọc vanh vách các thông tin thuộc hàng cực độc về Olympic làm lũ bạn ghê hết răng (c). Thế mới kinh!)

movadoklx
19-08-2008, 10:37

ôi giời ôi , như vậy đẹp rùi Bờ Lak ui..heheheh....tiêu chí như thế nào ??? Cái này Black để làm gì vậy ? Vì mí hôm nay mình không nắm thông tin lắm lắm....:help

vntuyen
19-08-2008, 10:44
Nhớ là không ban nick nhé, tớ spam đây
Cứ mỗi lần vào đây là chương trình cứ đảo lộn hết. Đã bố trí công tác HN tuần này, sau đó ở lỳ đến sáng T2 về. Ngờ đâu sếp ở HN muốn gặp mình T6 ở SG. Cú thế, X(
Phải tính toán nữa,....(NT)

CVN
19-08-2008, 10:46
Nhớ là không ban nick nhé, tớ spam đây
Cứ mỗi lần vào đây là chương trình cứ đảo lộn hết. Đã bố trí công tác HN tuần này, sau đó ở lỳ đến sáng T2 về. Ngờ đâu sếp ở HN muốn gặp mình T6 ở SG. Cú thế, X(
Phải tính toán nữa,....(NT)Bảo ông ấy là: "ông muốn nhưng tôi ứ muốn. Ông thích gặp tôi hôm đó thì tự bay ra HN nhá!" Đơn giản thế thôi mà bác ;)

vntuyen
19-08-2008, 10:48
Thế thì phải nói thế này:
Ông muốn nhưng Phượt ứ muốn. Ông thích gặp tôi hôm đó thì đừng bay vào SG nhá!
Cty bạn cvn có tuyển người không đấy? :)

movadoklx
19-08-2008, 10:52
Đây còn 2 cái này rồi hết :D
https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=103&pictureid=1980

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=103&pictureid=1981

Theo kinh nghiệm mình biết , cái banner màu này thì khi in ra rất tối, không có đẹp đâu. Các bác phượt thử xem lại nhé .(c)(c)(c)

NATO
19-08-2008, 10:55
Theo kinh nghiệm mình biết , cái banner màu này thì khi in ra rất tối, không có đẹp đâu. Các bác phượt thử xem lại nhé .(c)(c)(c)

Để tránh tối thì các bác đổi màu trắng thành màu đỏ, màu đỏ thành màu trắng, vết chân giữ nguyên màu đỏ đảm bảo sáng

Anh Già
19-08-2008, 10:57
Ơ được spam thoải mái à ? Vậy tớ cũng spam tý kẻo kém miếng khó chịu : BTC cho cả quay video nữa đi , rồi ai ở xa thì load về xem .

Chuối đây
19-08-2008, 11:03
Mình rất chi là hâm mộ các bạn Hoạt náo viên trong các đội bóng rổ hay bóng chày của Mỹ, ước gì phuot ta làm một đội như thế nhỉ?:D Chắc chắn là sẽ bùng nổ nhiều thứ!!!
Danh sách đề cử gồm imim, virgo, xuxu,sún....cứ gọi là felicitê nhé(beer)
https://www2.vietbao.vn/images/vivavietnam_vne/the_thao/10991787_4.jpg

alias.noodles
19-08-2008, 11:11

Màu nền đỏ tối quá sao không chọn màu xanh nhỉ? (xanh lá màu của núi rừng và đồng lúa, xanh dương màu của bầu trời và biển cả ...) thế mới ra phượt chứ nhỉ?

Font chữ tớ thấy cũng chưa ổn ;)

Bàn chân to thì đẹp, các dấu chân nhỏ chỉ cần mờ mờ và thưa hơn cũng đủ gây ấn tượng ...

TÍM
19-08-2008, 11:18
ôi giời ôi , như vậy đẹp rùi Bờ Lak ui..heheheh....tiêu chí như thế nào ??? Cái này Black để làm gì vậy ? Vì mí hôm nay mình không nắm thông tin lắm lắm....:help

Chưn dài mô va tốc ơi, thiết kế cho tớ 2 cái ban nờ treo dọc, muốn vẽ gì, slogan gì cũng duyệt, tự bạn đì zai ô được ko?

Kthước chắc khoảng 60*180, nhé (c)

TÍM
19-08-2008, 11:20
Ơ được spam thoải mái à ? Vậy tớ cũng spam tý kẻo kém miếng khó chịu : BTC cho cả quay video nữa đi , rồi ai ở xa thì load về xem .

Có một mem nói sẽ mang máy quay video đi, quay băng DV, nhưng đời hơi ơ kìa một chút, nên định hỏi anhminh và các bác khác rằng sau đó có thể chuyển sang định dạng digital được ko ạ?

Và burn sang CD hoặc DVD thế nào? :)

TÍM
19-08-2008, 11:22
Mình rất chi là hâm mộ các bạn Hoạt náo viên trong các đội bóng rổ hay bóng chày của Mỹ, ước gì phuot ta làm một đội như thế nhỉ?:D Chắc chắn là sẽ bùng nổ nhiều thứ!!!
Danh sách đề cử gồm imim, virgo, xuxu,sún....cứ gọi là felicitê nhé(beer)
https://www2.vietbao.vn/images/vivavietnam_vne/the_thao/10991787_4.jpg

Chuoi đã đọc topic Shock - Offline chưa??? =))

TÍM
19-08-2008, 11:25

Xem xét gì chứ, bạn chưn dài có rảnh thiết kế hộ cả file, gửi ra bọn tớ chỉ việc mang đi in thôi, dân pờ rồ mờ (c)

Mục đích của ban nờ chỉ là treo trong không gian chạm cốc thôi ạ.

@anh cvn tuyển bác vntuyen đi, nhân tiện y/c nộp 2 ảnh 1200*800 pixel kèm theo hồ sơ, cho em xin nhé, một ảnh chân rung và 1 ảnh bán thân.

bác vntuyen khẩn trương tý nhỉ (NT)

movadoklx
19-08-2008, 11:29
Xem xét gì chứ, bạn chưn dài có rảnh thiết kế hộ cả file, gửi ra bọn tớ chỉ việc mang đi in thôi, dân pờ rồ mờ (c)

Mục đích của ban nờ chỉ là treo trong không gian chạm cốc thôi ạ.

@anh cvn tuyển bác vntuyen đi, nhân tiện y/c nộp 2 ảnh 1200*800 pixel kèm theo hồ sơ, cho em xin nhé, một ảnh chân rung và 1 ảnh bán thân.

bác vntuyen khẩn trương tý nhỉ (NT)

okie, dưng chiều nay CD về lại tp rồi sẽ làm . sao đó trình bày cho mọi người xem nha .

vntuyen
19-08-2008, 11:29
Ảnh của em đây ạ. (nhớ không ban nick đấy nhá, hehe)
https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=75&pictureid=2002

Anh Già
19-08-2008, 11:30
Có một mem nói sẽ mang máy quay video đi, quay băng DV, nhưng đời hơi ơ kìa một chút, nên định hỏi anhminh và các bác khác rằng sau đó có thể chuyển sang định dạng digital được ko ạ?

Và burn sang CD hoặc DVD thế nào? :)

Cái này đưa anhminh chắc chỉ ngoáy cái là xong :)

anhandong
19-08-2008, 11:42
Hoan hô bạn anhandong!

Mụ không bấm vào Thanks cái cho say!

anhandong
19-08-2008, 11:55
Mụ không bấm vào Thanks cái cho say!

Bài này tớ post lúc nào ta ?! =))=))=))

Quat
19-08-2008, 12:23
avẫnham hố nhỉ

TÍM
19-08-2008, 12:33

ko đủ kt 1200*800, đảm bảo ai treo bác, em lén đi cửa sau gỡ xuống, cho 3xu ảnh đi bác, nói thiệt đó (wait)

Mooncry
19-08-2008, 12:39

haha, vntuyen trông ngon nhỉ. Thế vntuyen tham gia màn thoát y múa cột luôn thể đi=))

Chuối đây
19-08-2008, 12:42
Chuoi đã đọc topic Shock - Offline chưa??? =))

Chuyện nhỏ, các bạn cứ thử mặc thế này múa đi xem sao đã chứ?:LL

mr_to
19-08-2008, 13:40
các bác ơi.cái lày cóa dành cho thành viên mới toe như iem k vây?hứng thú wa' xa' mah hok quen ai.hix

nguyen
19-08-2008, 13:49
các bác ơi.cái lày cóa dành cho thành viên mới toe như iem k vây?hứng thú wa' xa' mah hok quen ai.hix

...có hứng là đủ, ko quen ai thì qua ngồi với tớ...

imim
19-08-2008, 13:56

Cái này dành cho mọi người, chia làm 2 nhóm:
- Nhóm 1: dành cho các bạn nói sõi
- Nhóm 2: dành cho các bạn nói ngọng, cầm đầu là bạn Bob (nghe đồn là con của Phượt chúa (NT))

Bạn xét thấy mình ở nhóm nào thì vào nhóm đó thôi.

sherlock
19-08-2008, 14:24
Em chỉ dám nêu ý tưởng cho băng rôn thôi nhá, chứ hình thức em ko dám bàn, vì trình độ IT của em nói chung rất chi là i tờ hic hic

Còn vụ xiền nong: ngày mai em chuyển nhá, hic, toàn quên, mai chị Vigro check tài khoản giùm em nhá!

imim
19-08-2008, 14:46
Em chỉ dám nêu ý tưởng cho băng rôn thôi nhá, chứ hình thức em ko dám bàn, vì trình độ IT của em nói chung rất chi là i tờ hic hic

Còn vụ xiền nong: ngày mai em chuyển nhá, hic, toàn quên, mai chị Vigro check tài khoản giùm em nhá!

Mình thấy cái background nom cũng hay hay. Nhưng chỉ cái background thôi :)

imim
19-08-2008, 14:59
Sang phương án 2 là kêu gọi nhóm phượt của Korikawa, vừa là member của Phượt, vừa là dancer nhể?

Good idea. Cây nhà lá vườn thế này cũng hay bạn ạ.

banmaitoahuong
19-08-2008, 15:07
Bạn Kori cực chuyên nghiệp đấy ạ! Nhân tiện, em quảng cáo 1 chút thôi. Bạn Kori nhà ta là Ban tổ chức cuộc thi salsa mở rộng vào đêm thứ bảy này tại lầu 19, 671 Hoàng Hoa Thám. Các tay máy có thể tới lúc 19h, chọn chỗ ngồi đẹp nhất sẽ bắn tỉa ạ!

vntuyen
19-08-2008, 15:23
haha, vntuyen trông ngon nhỉ. Thế vntuyen tham gia màn thoát y múa cột luôn thể đi=))

Đồng ý thôi. Với điều kiện Mooncry giữ giúp tớ chiếc lá nhé. :)

r0sy
19-08-2008, 15:47
Cái font có thể nhờ em skeleton (xì ke - nhà Bản giốc) design luôn cho có nhiều options. Em ý là người design cái phông cho Đại hội box DL đấy ạ

bonbon85
19-08-2008, 15:47
Em xin đăng ký với, nhưng mà trên bài thấy có nói phải đóng xiền bạc - cho em hỏi đóng xiền ở đâu với ạ? Nhanh chứ không đến ngày 24 rồi - đề nghị ban tổ chức cho em câu trả nhời sớm ;)

yeumaudo
19-08-2008, 15:49
Thế thì phải nói thế này:
Ông muốn nhưng Phượt ứ muốn. Ông thích gặp tôi hôm đó thì đừng bay vào SG nhá!
Cty bạn cvn có tuyển người không đấy? :)

Lo gì bác. Công ty CP truyền thông Phượt lúc nào chả tuyển người.

yeumaudo
19-08-2008, 15:50
Em xin đăng ký với, nhưng mà trên bài thấy có nói phải đóng xiền bạc - cho em hỏi đóng xiền ở đâu với ạ? Nhanh chứ không đến ngày 24 rồi - đề nghị ban tổ chức cho em câu trả nhời sớm ;)

Đóng xiền thì tìm topic đăng ký bạn ơi. Còn nếu không tìm thấy cứ đóng cho tớ. PM cho tớ cái địa chỉ tớ qua tận nơi thu.=))

come back
19-08-2008, 15:52
Các bác làm quả này hoành tá tràng quá, chúc hội nghị thành công. iem hôm đó nếu rảnh ở nhà xem lai sâu vậy.

bonbon85
19-08-2008, 15:54
Cho em tham gia với, nhưng mà em thấy nói phải đóng xiền gì đó - Đề nghị BTC cho em bít sớm vì sắp 24 rồi

banmaitoahuong
19-08-2008, 15:54
- Chuyển khỏan (có thể chuyển vào TK của Vietcombamk hoặc Techcombank tùy các bạn lựa chọn)
+ Đóng cho Virgo: Số TK: 111 20031819013 tại Techcombank - Trịnh Phạm Quỳnh Anh
+ Đóng cho Black: Số TK: 0021 000910276 tại Vietcombank - Trần Thu Thủy
---
Dành cho cô gái 85 xinh đẹp!

CVN
19-08-2008, 15:55
- Chuyển khỏan (có thể chuyển vào TK của Vietcombamk hoặc Techcombank tùy các bạn lựa chọn)
+ Đóng cho Virgo: Số TK: 111 20031819013 tại Techcombank - Trịnh Phạm Quỳnh Anh
+ Đóng cho Black: Số TK: 0021 000910276 tại Vietcombank - Trần Thu Thủy
---
Dành cho cô gái 85 xinh đẹp!Và chuyển 180 nghìn :)

banmaitoahuong
19-08-2008, 16:03
Có tin mới, em vừa đi chơi, bạn thân của em từ Đức sang, nó đang khóc tu tu đòi em về HN, nên số em không xa HN được. :L
Đăng ký thêm suất của nó, tên là Andriane nữa. Em về lúc nào chuyển khoản lúc ấy nhá. Promise!!! (beer)

Tớ sẽ về, sẽ về, về để Yêu Anh (nào đó) suốt đời.

TÍM
19-08-2008, 16:40
Tin mới: có thể kéo được internet, một số cán bổ cử đi check chưa trở về, nếu có mình làm cầu t.h với các bạn Sài gòn ngồi nhậu rượu đế nhỉ, nào những mô va tốc, mỳ Ý, LE, vntuyen, body, thanhla... (beer)

banmaitoahuong
19-08-2008, 16:44
Em có thêm 1 thắc mắc, sao nhà mình ko chọn Nóc - vừa cao nhất,ngắm nghía HN trong đêm, gió mát cực! Ở nơi ấy đủ sức chứa 500 khách, có projector, có net, có không gian đậu hàng trăm cái oto, có loa ngon lành nữa....

TÍM
19-08-2008, 16:45
Vì ọp Phượt chỉ có 50 bạn vừa làm chủ vừa làm khách :D

CVN
19-08-2008, 16:45
Em có thêm 1 thắc mắc, sao nhà mình ko chọn Nóc - vừa cao nhất,ngắm nghía HN trong đêm, gió mát cực! Ở nơi ấy đủ sức chứa 500 khách, có projector, có net, có không gian đậu hàng trăm cái oto, có loa ngon lành nữa....Nó không cho bọn anh mượn, cứ bắt thuê! Thế mới đauuuuu!!!!! =))

Nó cũng bảo như em:ở đây tao có đủ sức chứa 500 khách, có projector, có net, có không gian đậu hàng trăm cái oto, có loa ngon lành nữa....

Thế mới đauuuuu!!!!! =))

banmaitoahuong
19-08-2008, 16:46
Em nhận đàm phán vụ này nếu nhà mình ưng thuận, chủ ấy là bạn thân mà.

Sún
19-08-2008, 16:47
Stamp và Sticky do bạn Mô va tốc chưn dài tài trợ từ TP Hồ chí minh, hồ hố Hồ chí mình. Bạn Sún vui lòng xác nhận nhiệm vụ nhận tài trợ và triển khai thực hiện cùng các bạn nhóm bản Rock nhé

Sún con` phơm là đã nhận được sticky và triện Phuot (c) do chân dài Mô va tốc gửi ra. Hôm tổng duyệt tét Sún sẽ mang đi luôn đồng thời mang luôn quà tài trợ gửi BTC đóng gói, thắt nơ :D

Còn nữa, vẫn cần làm cái bàn chân to to để ghi nick cho mọi người ợ :help:help:help

yeumaudo
19-08-2008, 16:53
Vì ọp Phượt chỉ có 50 bạn vừa làm chủ vừa làm khách :D

Bạn Black con phơm hộ cái. Nếu chọn cái nóc cao cao ấy và tớ được làm khách thì báo sớm để tớ hủy chuyến Tây nguyên du hí nhá.

Mình chưa được lên cái nóc đấy bao giờ nên ham, thế mới đau.

TÍM
19-08-2008, 16:57
Tây nguyên ko đi vẫn còn đấy, 1 năm ọp Phượt 1 lần, mà lần này có em tay trong, ở nhà ọp đi bà YMĐ :)

TÍM
19-08-2008, 17:00
Bạn Black con phơm hộ cái. Nếu chọn cái nóc cao cao ấy và tớ được làm khách thì báo sớm để tớ hủy chuyến Tây nguyên du hí nhá.

Mình chưa được lên cái nóc đấy bao giờ nên ham, thế mới đau.

À à, cái này tự làm được, ai làm đì zai đi - làm cái file trên giấy A4, tớ in cho :D, 10 tờ là dùng bét nhè luoooooon ;)

Kt 10*7cm nhỉ, bóc ra dán xoẹt vào chỗ che trái tim, eo ôi, hồi hộp thế =))

TÍM
19-08-2008, 17:03
Sún con` phơm là đã nhận được sticky và triện Phuot (c) do chân dài Mô va tốc gửi ra. Hôm tổng duyệt tét Sún sẽ mang đi luôn đồng thời mang luôn quà tài trợ gửi BTC đóng gói, thắt nơ :D

Còn nữa, vẫn cần làm cái bàn chân to to để ghi nick cho mọi người ợ :help:help:help

À à, cái này tự làm được, ai làm đì zai đi - làm cái file trên giấy A4, tớ in cho , 10 tờ là dùng bét nhè luoooooon

Kt 10*7cm nhỉ, bóc ra dán xoẹt vào chỗ che trái tim, eo ôi, hồi hộp thế

Over RAM, phải nâng cấp thôi (NT) =))

SaigonGuider
19-08-2008, 17:09
Một năm chia sẻ - Phượt vượt khoảng cách

Vậy mà mình không thể vượt được rồi...
Thôi, CHÚC MỪNG THÀNH CÔNG
Gửi... bó Bông cho Toét
Cùng vui niềm chia sẻ...

banmaitoahuong
19-08-2008, 17:17
Bác SaiGon bay ra đi, chị ấy còn bay về được, huống gì SG với HN?

Zdreamer
19-08-2008, 17:27
Nó không cho bọn anh mượn, cứ bắt thuê! Thế mới đauuuuu!!!!! =))

Nó cũng bảo như em:ở đây tao có đủ sức chứa 500 khách, có projector, có net, có không gian đậu hàng trăm cái oto, có loa ngon lành nữa....

Thế mới đauuuuu!!!!! =))

anh xem giá thuê thế nào, có gì em nói đỡ cho. Em cũng chơi với vợ chồng nó;)

Mooncry
19-08-2008, 17:32
Đồng ý thôi. Với điều kiện Mooncry giữ giúp tớ chiếc lá nhé. :)

Hehe chuyện nhỏ, đồng ý cả 2 tay. Đầu tiên giữ bằng tay phải, mói quá chuyển qua tay trái. Nếu cần dùng cả 2 tay được ko vntuyen. Đảm bảo tay tớ cực đẹp và mềm mại ;)

CVN
19-08-2008, 17:34
Nói vui thôi các bạn, bọn mình cũng đi lựa chọn nhiều (khôi hài lắm, từ KS 4 sao cho tới quán cà phê bụi :D) và chốt ở Quán Gió Mới. Cũng đã sát ngày rồi, mình nghĩ không nên thay đổi nữa. Quán Gió Mới cũng khá ổn đấy. Rất nên thơ.

movadoklx
19-08-2008, 19:53
À à, cái này tự làm được, ai làm đì zai đi - làm cái file trên giấy A4, tớ in cho , 10 tờ là dùng bét nhè luoooooon

Kt 10*7cm nhỉ, bóc ra dán xoẹt vào chỗ che trái tim, eo ôi, hồi hộp thế

Over RAM, phải nâng cấp thôi (NT) =))

Mình không dám nhận nữa nhá nhá, busy quá roài.......(BB) dưng cũng làm được cái lày , BTC xem có duyệt được không nha . Bây giờ CD có bi nhiêu idea thui , mệt rùi có gì feedbeck nhé..... (beer)

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=25&pictureid=2006

Kận
19-08-2008, 19:53
Mị, chọn Nốc thì anh em môi thằng 180 khìn nhân 10 nhé :)

Cao Sơn
19-08-2008, 19:54
Cho tớ hỏi. Các bạn có mời được Tinh Hoa đại nhân tham dự Phượt - Vượt khoảng cách không đấy để tớ còn rủ anh em úp sọt.

CVN
19-08-2008, 20:19
Cho tớ hỏi. Các bạn có mời được Tinh Hoa đại nhân tham dự Phượt - Vượt khoảng cách không đấy để tớ còn rủ anh em úp sọt.
Tớ đã gọi điện mời, đại nhân cũng đã đặt gạch. Chắc đại nhân ko chê đâu :)

TÍM
19-08-2008, 21:16
Tờ win, có việc giao cho bạn đây :)

In cho tớ một số sticky để dán nick nhé, logo là làm một cái chân to đùng, to như cái chưn bạn W bên ttvn í, k/t khoảng 10*7cm, ở giữa dùng bút dạ viết nick vào là xong, in trên giấy dán loại màu trắng thôi, chưn đen cũng được :D

In khoảng 10 tờ A4 thì trẻ con cũng có nick để treo.

Vào nhận việc đi nào ;)

Pinkky
19-08-2008, 21:52
:D
twin đơiiiii
uhm sticky là cái loại bóc ra dán luônnnnnnnn ý hả? Nghĩa là mỗi người có 1 phát dấu cộp đâu thì cộp khi vào cổng, kèm theo 1 sticky dán đâu thì dán?
Thế là tớ không làm mỹ nhân giấu tên được ờ? huhu
Rùi để tớ design tí trình black chúa coi sao nhé.

Pinkky
19-08-2008, 22:03

Vầy là sao ta? Nghĩa là sticky bạn Sún nhậc đựoc là sticky trắng, giờ ta cần in bàn chân vào đó cho đẹp để viết nick lên chăng?

Còn như bạn Black giao, thì là tớ tự kiếm sticky về in bàn chưn lên?

Sún
19-08-2008, 22:14
Vầy là sao ta? Nghĩa là sticky bạn Sún nhậc đựoc là sticky trắng, giờ ta cần in bàn chân vào đó cho đẹp để viết nick lên chăng?

Còn như bạn Black giao, thì là tớ tự kiếm sticky về in bàn chưn lên?

Không đâu Twin ạ, sticky mình nhận được màu đỏ như thiết kế mà hôm chân dài mô va tốc sâu lên cho cả làng xem í, nhưng nó hơi nhỏ(kích thước 2x2), nếu có ghi nick cho mem lên bằng bút nhũ cũng rất khó nhìn thấy, mà chưa chắc đã có chỗ để ghi hehe.

Thế nên vẫn cần Twin làm thêm cái bàn chân to hơn í........in luôn lên loại giấy tôm mì (khổ A4) để tiện bóc ra, dán lên chỗ nào đấy tùy thích trên người :D

Pinkky
19-08-2008, 22:39
Không đâu Twin ạ, sticky mình nhận được màu đỏ như thiết kế mà hôm chân dài mô va tốc sâu lên cho cả làng xem í, nhưng nó hơi nhỏ(kích thước 2x2), nếu có ghi nick cho mem lên bằng bút nhũ cũng rất khó nhìn thấy, mà chưa chắc đã có chỗ để ghi hehe.

Thế nên vẫn cần Twin làm thêm cái bàn chân to hơn í........in luôn lên loại giấy tôm mì (khổ A4) để tiện bóc ra, dán lên chỗ nào đấy tùy thích trên người :D

yeahhhhhhhhh
Giờ thì em đã hiểu.
Đã nhận việc!

TÍM
19-08-2008, 23:07
Mình không dám nhận nữa nhá nhá, busy quá roài.......(BB) dưng cũng làm được cái lày , BTC xem có duyệt được không nha . Bây giờ CD có bi nhiêu idea thui , mệt rùi có gì feedbeck nhé..... (beer)

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=25&pictureid=2006

cái bên dưới được ko nhỉ? cả làng bỏ phiếu xem nào? Nhưng kích thước bề ngang hơi to hay sao í? có chuẩn cỡ 60*300 ko?

Hay cái đỏ của Quạt?

batman
20-08-2008, 00:25
cái này trông hơi kỳ cục nhưng đảm bảo dễ nhớ :))

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=144&pictureid=2085
cái này nữa
https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=144&pictureid=2016
:gun khoảng cách này :gun khỏang này :T cách này :)),
https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=144&pictureid=2018
nếu ko thì đợi tối trời nhón chân qua vậy :)

LinhEvil
20-08-2008, 09:33
Nhà mình ko có ai bít thiết kế thật à???

mr_to
20-08-2008, 09:34
cái của bác batman làm trông khá là ấn tượng và dễ nhớ đấy.cơ mà mỗi tội chữ "phượt" hơi khó nhìn.
cái của bác black và bác quạt thì trông hơi giống banner hội nghị.
hix, lắm thầy thối ma.khéo bầu cử đến tết còn chưa xong cái banner các bác ui.
em trộm nghĩ, mấy bác đầu tàu gương mẫu cứ tự quyết chọn phứt cho nóa xong đê.

trinity
20-08-2008, 09:53
Hôm nay mới vào đọc thông tin của P. Rôm rả quá!
Rất xin lỗi mọi ng vì không dành được thời gian thiết kế banner cho nhà mình được. Vì thời gian vừa qua & hiện tại mình khá bận.
Sẽ cố gắng tham gia vì mailanthao đóng xiền hộ rồi!:)

LinhEvil
20-08-2008, 11:04
Cho em góp vui vụ banner

CVN
20-08-2008, 11:08
Các bác nhà ta nhớ giữ cái file Corel để các bạn tổ chứ xin mang đi in nhé! Thanksss!

CVN
20-08-2008, 11:12
Ban Tổ Chức đã hội ý và quyết định sẽ in banner do bạn Vồ thiết kế. BTC xin cảm ơn tất cả các bạn đã giúp thiết kế banner!

Bạn Vồ ơi, email cho anh cái file gốc nhé! Thanksss!

LinhEvil
20-08-2008, 11:45

Ố lấy cái do em thiết kế à

Em còn mấy cái nưẫ đây này

Nhưng các pác phải làm lại nhé vì em làm size nhỏ và em ko biết vẽ corel nên Logo ảnh... đều phải thay.

Đã gửi mail theo chỉ dẫn (BB)

imim
20-08-2008, 12:48
Cái banner thứ 2 của Linhevil nhìn hay hơn đấy nhỉ? ơ, thế các ngón chân ko xanh đỏ tím vàng nữa à? ;)

Mà hình như có bác nào tài trợ in phướn cơ mà nhỉ? thế thì cứ in tuốt các mẫu đi treo khắp nơi như ở Tây Tạng í, hay lắm í :LL

imim
20-08-2008, 12:50
Thế vẫn ko có tài năng nào đảm nhận vụ woánh Oóc ạ?
bác Sontt có liên hệ được không hay bảo bạn Virgo liên hệ nhỉ?
Mình là mình thích thời thanh niên là phải sôi nổi cơ (beer)

CVN
20-08-2008, 13:02
Cái banner thứ 2 của Linhevil nhìn hay hơn đấy nhỉ? ơ, thế các ngón chân ko xanh đỏ tím vàng nữa à? ;)

Mà hình như có bác nào tài trợ in phướn cơ mà nhỉ? thế thì cứ in tuốt các mẫu đi treo khắp nơi như ở Tây Tạng í, hay lắm í :LLMadam Lách ko nhận tài trợ nữa rồi. In bằng tiền quỹ.

Thế vẫn ko có tài năng nào đảm nhận vụ woánh Oóc ạ?
bác Sontt có liên hệ được không hay bảo bạn Virgo liên hệ nhỉ?
Mình là mình thích thời thanh niên là phải sôi nổi cơ (beer)Virgo đã tìm được thợ đàn. Mình thuê họ đánh nhạc ở phòng thu và ghi ra CD. Mang về dùng dần. Gọi thợ đàn đến ọp cùng thì chắc cũng chỉ dùng có 5 phút lúc hát đồng ca thôi, không hiệu quả lắm.

Quạt gọi Virgo rồi làm việc với đàn sỹ về vụ phối ra sao nhé!

LinhEvil
20-08-2008, 13:47
@Virgo: Khi thuê ban nhạc nhớ check CV nhé, đừng ham rẻ thuê nhầm ban đánh đám Hiếu.

có thể thêm vào tiết mục Nam Bư đánh đàn môi

Sói già
20-08-2008, 14:50
ếu...em mới tham gia phươt.com có đc đi ko zị
ngày nào em cũng phải đi làm qua chỗ bác lênin mừ... cho em đi zớiiiii!!!

CVN
20-08-2008, 14:57
ếu...em mới tham gia phươt.com có đc đi ko zị
ngày nào em cũng phải đi làm qua chỗ bác lênin mừ... cho em đi zớiiiii!!!
Được quá đi chứ, bạn xem thông tin ở đây nhé: https://www.phuot.vn/showthread.php?t=1895

Mr Noa
20-08-2008, 16:28
huhu, chương trình Đại hội kiêm liên hoan, hát ca nhảy múa...của nhà Phượt nghe mà thèm. Tiếc là em không tham gia được rồi các bác các chị ơiiiiii. Xa xôi quá! Lại thêm không nghỉ làm được nên đành pó tay.
Em mà có tham gia í à là em xin đóng góp khoảng vài chục bài hát khủng bố cho các bác các chị hâm ..dọa luôn. Salsa thì em hổng biết, chứ chachacha, tango, bibop, rumba và đặc biệt là đít - cô , em biết tuốt...(c)
Một phút tiếc núi....

tuanvq1709
21-08-2008, 12:25
Em-dân mới 100% chưa phượt phát nào,
Máu đi chơi nhưng chả bít đi với ai...hic
Xin chân vẽ với cái banner cho bác black đỡ bị ném đá...

PS:em cứ tùy tâm vẽ vời nhé...thế nào thì các bác cm lại cho em...
tối về gửi...

tuanvq1709
21-08-2008, 12:26
hic...em quên mất là làm xong thì gửi cho ai ah...

mihtua
21-08-2008, 12:47
Offline "Phượt - vượt khoảng cách" còn 3 ngày! Spam ko treo nick, nhào zô!
(Địa điểm: NOC Bar, 671 Hoàng Hoa Thám, Hà nội - Thời gian: từ 17.30 Chủ nhật 24/8/08)

Ơ, đổi địa điểm rồi à???

Mooncry
21-08-2008, 12:51
gì thía, em tưởng NOC Bar là thi salsa chư? BTC đâu òi, trả lời em coi, nếu ko phải đề nghì ghi rõ rằng, thía lày pà kon dễ hiểu lầm lắm ý

CVN
21-08-2008, 12:55
Địa điểm mới đó các bạn ơi. Salsa họ thi vào tối thứ bảy, mình tổ chức off vào tối Chủ nhật.

Các bạn loan tin giùm nhé!

Quat
21-08-2008, 12:55
KO Salsa là Salsa con Náo Nức vẫn là Náo Nức. Để buổi gặp mặt được hoành tráng với View đẹp tụt trần (NocBar) và để các member được hưởng không khí ở độ cao 40m lý tuởng, BTC quyết định địa điểm mới sẽ là NocBar 671 Hoàng Hoa Thám . PLease note !!!

esheep
21-08-2008, 12:58
Ho ho, cái banner thứ 2 của chị Linh xinh hơn đấy! BTC duyệt lại cái này đê!

CVN
21-08-2008, 13:03
Địa điểm mới có wifi nên bác bạn ở xa chuẩn bị ta làm quả webchat cho vui nhé!

Anh Già
21-08-2008, 13:09
Có wifi thấy văn minh hơn hẳn nhỉ ?

mr_to
21-08-2008, 13:26
oack.hơi xa nhà em 1 tẹo nhưng mà được cái gió lộng các bác nhẩy
ok,chiều em đi đóng tiền cho bác virgo.

Mic71
21-08-2008, 13:31
Ôi , lại đổi địa điểm à, sao vậy các bác ? Tiếc quá, nhà hàng Gió Mới ngay gần nhà em .
Mà thôi chả sao, địa điểm mới nằm ở đoạn nào các bác nhỉ

Chuối đây
21-08-2008, 13:32
Oạch chắc đến gần này đó lại thay đổi nữa ko biết chừng.....

CVN
21-08-2008, 13:34
Ôi , lại đổi địa điểm à, sao vậy các bác ? Tiếc quá, nhà hàng Gió Mới ngay gần nhà em .
Mà thôi chả sao, địa điểm mới nằm ở đoạn nào các bác nhỉGần Bưởi bác ạ. Đi từ Bưởi lại thì nó bên tay phải.

windysmile
21-08-2008, 13:55
esheep vào suẳ banner cho các bạn đeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Babel
21-08-2008, 14:03
Ông kưng vợ nhỏ cho cái bản đồ địa điểm mới đi.
Hướng dẫn đi nữa, lâu không đi lên đó không biết đường xá thế lào, nhỡ vào đường cấm thì có mà lòi khèn!

CVN
21-08-2008, 14:07
Ông kưng vợ nhỏ cho cái bản đồ địa điểm mới đi.
Hướng dẫn đi nữa, lâu không đi lên đó không biết đường xá thế lào, nhỡ vào đường cấm thì có mà lòi khèn!
Máy: đi dọc Văn Cao từ hướng Liễu Giai tới Hoàng Hoa Thám, tới HHT đi về bên tay trái. Đến số nhà 671 bên tay trái thì rẽ xuống.
Tô: Đi dọc đường Bưởi từ phía Cầu Giấy, đến chợ Bưởi thì rẽ phải vào đường HHT. Đi khoảng 150m đến số nhà 671 bên tay phải thì rẽ xuống.

Vào dó máy thì cho xuống hầm, tô thì gửi ngay cổng rồi lên xuống hầm, bấm thang máy lên tầng 19. Nóc Bar ở đó, NÔ NỨC ở đó!

Babel
21-08-2008, 14:29
*****, sao mà cao thế ... em sợ độ cao ... mà đông người lên thế không biết cái nhà đó có chịu nổi không!

CVN
21-08-2008, 14:31
*****, sao mà cao thế ... em sợ độ cao ... mà đông người lên thế không biết cái nhà đó có chịu nổi không!Diet từ nay đến hôm đó đi! :LL

Quat
21-08-2008, 14:37
Máy: đi dọc Văn Cao từ hướng Liễu Giai tới Hoàng Hoa Thám, tới HHT đi về bên tay trái. Đến số nhà 671 bên tay trái thì rẽ xuống.
Tô: Đi dọc đường Bưởi từ phía Cầu Giấy, đến chợ Bưởi thì rẽ phải vào đường HHT. Đi khoảng 150m đến số nhà 671 bên tay phải thì rẽ xuống.

Vào dó máy thì cho xuống hầm, tô thì gửi ngay cổng rồi lên xuống hầm, bấm thang máy lên tầng 19. Nóc Bar ở đó, NÔ NỨC ở đó!

Mình nhắc tý là xe máy thì có thể đi như chỉ dẫn ở trên nhưng Tô thì phải đi Đội cấn lên đường Bưởi rồi đến đầu Chợ Bưởi thì rẽ phải vào đường Hoàng Hoa Thám nhé (HHT ô tô 1 chiều). 671 Nocbar nằm bên tay phải có biển đề FIVIMART .

mihtua
21-08-2008, 14:43
Chỗ này hồi trước là sân bóng Viglacera thì phải :D

Sói già
21-08-2008, 15:02
he he. chỗ đó iem bit ạ, đợt rồi sang bển làm tư vấn quy hoạch cho bọn Viglacera choành choạch, iem còn tranh thủ mua đc 1 con chim...hót véo von..hót véo von..là lá la.
ếu. tk của iem đuuôi cuối là 2766 nhá. have a 9day.(mở ngoặc iem bit nhay r salsa)

Chuối đây
21-08-2008, 15:25
*****, sao mà cao thế ... em sợ độ cao ... mà đông người lên thế không biết cái nhà đó có chịu nổi không!

Cung lắm thì ôm nhau ....phi xuống là cùng, địa điẻm này hinh như lúc đầu e banmai gợi ý thì phải!!!
Chỗ này cũng là nơi tụ tập các bạn salsa có phải ko em banmai?

banmaitoahuong
21-08-2008, 15:32
wow, vui quá ta, ai có ý định đổi địa điểm để nhận freehugs của em nào?
Đây là địa điểm mà các bạn salsa tụ tập vào cuối tuần ạ. Nếu bác nào muốn thám thính trước, hãy có mặt vào đêm hôm trước để đón xem cuộc thi nóng bỏng salsa đầu tiên tại Nóc.

TÍM
21-08-2008, 15:36
esheep vào suẳ banner cho các bạn đeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Windy có đi ko, đóng tiền cho BTC đeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :T

TÍM
21-08-2008, 15:37
Cung lắm thì ôm nhau ....phi xuống là cùng, địa điẻm này hinh như lúc đầu e banmai gợi ý thì phải!!!
Chỗ này cũng là nơi tụ tập các bạn salsa có phải ko em banmai?

Cái này là cám ơn bạn KORIKAWA đầu tiên anh Chuối ợ :)

TÍM
21-08-2008, 15:38
he he. chỗ đó iem bit ạ, đợt rồi sang bển làm tư vấn quy hoạch cho bọn Viglacera choành choạch, iem còn tranh thủ mua đc 1 con chim...hót véo von..hót véo von..là lá la.
ếu. tk của iem đuuôi cuối là 2766 nhá. have a 9day.(mở ngoặc iem bit nhay r salsa)

Bạn nói đến TK tức là đóng tiền qua chuyển khoản phải ko ạ???

Bọn tớ có tới 2 tài khoản lận, bạn chuyển vô cái nào thế? :)

banmaitoahuong
21-08-2008, 15:39
Chỗ cq anh Quạt ra đây quá gần còn gì, thế nhà mình có cần em hỗ trợ gì không ạ? Em thích món rượu vang tẩm quế của họ lắm, đồ cocktail nhà này pha rất ngon + thêm những món ăn em đã thẩm định.

TÍM
21-08-2008, 15:39
hic...em quên mất là làm xong thì gửi cho ai ah...

Gủi ban nờ lên 4R cho thành viên ném đá như đã ném tớ trước í bạn. Bảo trọng nhé :LL

banmaitoahuong
21-08-2008, 15:48
Vừa mới vào có được đăng ký ko nhỉ.
Ui ngượng quá.

Đăng ký và nộp tiền ngay đi bác. Đảm bảo là bác sẽ có ngày hội khó quên với Phượt!

Kận
21-08-2008, 16:08
Vì vậy, còn suy nghĩ gì thêm khi không gửi ảnh của người yêu thương hay những kẻ tử thù cho tớ, các bạn sẽ biết thế nào là hối hận!!! :S

À, nhầm sẽ biết thế nào là không hối hận!;)

Black tớ cần ảnh thành viên của 4R gấp gấp gấp, trong mọi tình huống, ở mọi tư thế để làm nên lịch sử của diễn đàn (kiss). Gửi ảnh ở kích thước 1200*800 pixel cho tớ NGAY - SOS theo địa chỉ: [email protected]

Chân choọnng cám ơn sự hợp tác của các bạn!

Anh có ảnh của một lũ admin, trừ madam, đang chổng mong lên trời em có thích không =))=))=))

CVN
21-08-2008, 16:10
Anh có ảnh của một lũ admin, trừ madam, đang chổng mong lên trời em có thích không =))=))=))
Anh có ảnh madam của mày đang chổng mông lên trời, mày có thích không? =)) =)) =))

TÍM
21-08-2008, 16:14

Có copy đi, chiều em lấy luôn :D =))

Quả này giết chết thiên hạ (NT)

hoankiem
21-08-2008, 16:19
Tớ có ảnh cưới của bạn Đấu sĩ cùng với ảnh cưới bạn Madame, em Black có cần không nhỉ?

Nam Bự
21-08-2008, 16:40
Vừa đi ra in Banner. Cái thằng thiết kế nó cười khẩy nói: Trông anh to béo thế này mà thiết kế cái banner để đeo lên ngực áo à, sao ki bo thế ông anh:(:(. Mình xấu hổ éo chịu đc:shrug::shrug: Trông có đến nỗi nào đâu mà để cái ảnh bé thế, lúc in to nó mà rạn hình anh đừng trách nhá. Tự nhiên mang tiếng hộ cái con LE mới đau chứ:help:help

CVN
21-08-2008, 16:42
Vừa đi ra in Banner. Cái thằng thiết kế nó cười khẩy nói: Trông anh to béo thế này mà thiết kế cái banner để đeo lên ngực áo à, sao ki bo thế ông anh:(:(. Mình xấu hổ éo chịu đc:shrug::shrug: Trông có đến nỗi nào đâu mà để cái ảnh bé thế, lúc in to nó mà rạn hình anh đừng trách nhá. Tự nhiên mang tiếng hộ cái con LE mới đau chứ:help:help =)) =)) =)) Cho anh cười spam cái. Khổ thân chú Bự =)). mf có nhớ bẻ hai cái bàn chân và bỏ cái thẻ bài chưa thế?

hoankiem
21-08-2008, 16:48
Bạn Toet với bạn Đấu sĩ vào xác nhận đồng ý để tớ gửi ảnh cho bạn Black, bạn ấy vừa liên lạc nhưng tớ phải chờ sự chấp thuận của các bạn theo nguyên tắc tôn trọng bản quyền...

Bạn nào đồng ý thì không cho ý kiến gì nhé.

LinhEvil
21-08-2008, 16:58
Nam Bư ngố tàu kia

Thứ nhứt trước khi in Banner phải thiết kế cho nó to bằng kích thước thật

Thứ 2 phải insert Logo chuẩn vào, Logo = corel í để ko bị rạn

Thứ 3 nếu ảnh cái chân ko có ảnh to thì chụp lại 1 cái để edit lại

cái file tớ gửi cho Mod là file demo để post lên diễn đàn, có phải file ready to print đâu.

hố hố

TÍM
21-08-2008, 17:01
In xong cb nó rồi mày ạ =))

banmaitoahuong
21-08-2008, 17:28
Tối mai là lễ tổng duyệt ở Nóc luôn? Hay ở chỗ nào, để em ké Chivas với nhá

batman
21-08-2008, 18:05
ban tổ chức thật vất vả (c)(c)

mr_to
21-08-2008, 19:38
các bác ơi.hôm đó em mặc quần soọc được không vậy?hay là fải đóng bộ.oài, mệt lắm!

baxu
21-08-2008, 19:43
các bác ơi.hôm đó em mặc quần soọc được không vậy?hay là fải đóng bộ.oài, mệt lắm!

ko mặc gì sẽ được tài trợ miễn phí vào cửa :))

Zdreamer
21-08-2008, 20:03
ko mặc gì sẽ được tài trợ miễn phí vào cửa :))

cộng quay phim miễn phí=))

jinxia
21-08-2008, 20:23
Ờ thế có quy định gì về trang phục không hở Ban tổ chức? Em đã xấu xí rồi không muốn dị hơm thêm nữa :( Tại theo nội dung thì đồ phượt nhưng theo hình thức thì là party nhỉ. Hay là vận quả váy tiệc tối đi kèm quần túi hộp thò ra?

Ôi náo nức háo hức làm sao.

hello
21-08-2008, 21:11
ôi nhiều vấn đề quá hjc!

Anh Già
21-08-2008, 21:48
Hay là vận quả váy tiệc tối đi kèm quần túi hộp thò ra?
.

Trinh nữ phải mặc kiểu này mới là chuẩn của nó !:LL

smile of river
21-08-2008, 23:42
Các bác ơi, em là mem mới, em cũng muốn đi. Cho em hỏi khí không phải em đăng ký bây giờ được không ạ?

CVN
21-08-2008, 23:44
Các bác ơi, em là mem mới, em cũng muốn đi. Cho em hỏi khí không phải em đăng ký bây giờ được không ạ?Trước 12h trưa mai thì vẫn được đó bạn. Sau đó thì khong sure, nhưng chắc cũng vẫn được nốt :)

smile of river
21-08-2008, 23:46
Trước 12h trưa mai thì vẫn được đó bạn. Sau đó thì khong sure, nhưng chắc cũng vẫn được nốt :)

Cám ơn bác cvn ạ. Em sẽ đóng xiền luôn trước 12h trưa mai ạ.

TÍM
22-08-2008, 01:09
Lu zờ vẫn chưa chuyển gạch cho Black, ko lẽ đi LG từ 24 lận :D:D:D

esheep
22-08-2008, 11:19
Có được cho trẻ con đến không ạ ?

virgo
22-08-2008, 11:22
Có được cho trẻ con đến không ạ ?

Welcome cả mẹ và bé luôn :))
Nghe nói có một nhóm trẻ con do bạn Bốp lãnh đạo (NT)

L00s3r
22-08-2008, 11:33
Lu zờ vẫn chưa chuyển gạch cho Black, ko lẽ đi LG từ 24 lận :D:D:D

Hư này làm bị hắt xì hơi cả sáng :T :T :T cứ tưởng có gì hay ho hơn hóa ra bị đòi nợ (NT)

TÍM
22-08-2008, 11:49
Xem lại hàng đê, từ 1:09Am lận, hắt hơi cả sáng là liên can đến đứa nào, liên can gì đến ta chứ =))

Mooncry
22-08-2008, 12:52
tổng ziệt mấy h ah? được uống chivas chứ vigro và black?

TÍM
22-08-2008, 13:30
Tổng duyệt ko tài trợ tại Noc bar chiều nay, 6pm thì phải (not sure), bạn nào rảnh rỗi qua lao động công ích tý nhỉ?

@Mun crry: Chivas chưa nhận được, có khi biến thành tiền rồi cũng nên :D

Sói già
22-08-2008, 13:44
ếu, pé mun-crai dòm chừng nhậu nhẹt kin nhề, thấy chỉ có nhảy vào hỏi chivas,hum nào mời pé off riêng 1 bủi nhé,sẽ chivas..khà khà

vntuyen
22-08-2008, 14:48
Cho mình đăng ký 1 suất nhé. Gạch ngói gì để tối nay mình ra nộp luôn. :)
PS: Khi đi có phải mang gì theo không?

Let's go
22-08-2008, 14:59
Nhìn avatar của Anh Già sexy quá đi mất, lại còn gãi sồn sột nữa chứ =))

Sao lại ra nông nỗi này hả Anh Già ơi :T ở bển nóng qua nên phải ăn mặc thế à

Trinh nữ phải mặc kiểu này mới là chuẩn của nó !:LL

nguyen
22-08-2008, 15:01
Cho mình đăng ký 1 suất nhé. Gạch ngói gì để tối nay mình ra nộp luôn. :)
PS: Khi đi có phải mang gì theo không?

ngoài CMT ra mang theo chai 12 cũng được =))=))

banmaitoahuong
22-08-2008, 15:02

Chào mừng bác đã ra mắt (beer)

vntuyen
22-08-2008, 15:03

Thế bắt buộc phải 12 à?
Có ai biết cách tỷ lệ pha chế 18 thành 12 chỉ bảo cho tớ nhá. Thanks nhiều. :)

CVN
22-08-2008, 15:20
Nguyen: thấy chưa? Anh đã bảo mày ko biết uuosn thì dừng lanh chanh. Lần sau đừng nói số bé, cứ số to mà táng cho anh nhá! Chậc!

nguyen
22-08-2008, 15:22
Nguyen: thấy chưa? Anh đã bảo mày ko biết uuosn thì dừng lanh chanh. Lần sau đừng nói số bé, cứ số to mà táng cho anh nhá! Chậc!

12 còn chưa xong nữa là 18 ..tình hình này mình đi uống rượu thốt nốt campuchia thôi he he.

banmaitoahuong
22-08-2008, 15:23
Các bác tối nay off xong, định mấy giờ về? em đi lên Nóc hơi muộn chút ạ!

nguyen
22-08-2008, 15:24
dạ bọn em họp từ 9h tối đến nửa đêm.

Mooncry
22-08-2008, 15:26
ếu, pé mun-crai dòm chừng nhậu nhẹt kin nhề, thấy chỉ có nhảy vào hỏi chivas,hum nào mời pé off riêng 1 bủi nhé,sẽ chivas..khà khà

hihi, em đồng ý ngay. gì chứ khoản má đỏ hây hây ai lại chối bao h:D

Mooncry
22-08-2008, 15:27
dạ bọn em họp từ 9h tối đến nửa đêm.

eo ui 9h mới họp ah, mà ai gọi là họp, là tổng duyệt chứ. Bạn nguyen ứ biết zi` cứ tham za vớ vỉn. Black bảo 18h đấy (not sure, keke):D

CVN
22-08-2008, 15:46
eo ui 9h mới họp ah, mà ai gọi là họp, là tổng duyệt chứ. Bạn nguyen ứ biết zi` cứ tham za vớ vỉn. Black bảo 18h đấy (not sure, keke):D17.30. Ko cao su nhá!!!! :T

mr_to
22-08-2008, 16:38
hik, tiếc wa' các bác ui.em không tham gia được rùi.hom wa đang định đi đóng xiền cho bác virgo thì bị cản đường mới đau chứ.công tác đột xuất vào cuối tuần!

banmaitoahuong
23-08-2008, 17:03
Bớ bác Hoangbquang, bác ở nơi nào mau vào đây đọc nhắn tin em ngay, có cô em bảo quen mỗi mình bác mà cô em muốn đi off lắm.

movadoklx
24-08-2008, 01:01
hik, tiếc wa' các bác ui.em không tham gia được rùi.hom wa đang định đi đóng xiền cho bác virgo thì bị cản đường mới đau chứ.công tác đột xuất vào cuối tuần!

bác này ném đá hay nhỉ .:T

trinity
24-08-2008, 06:58
còn 11 giờ...

come back
24-08-2008, 15:22
Bây giờ là 15h20' thời điểm off sắp đến chúc hội nghị thành công tốt đẹp, ăn chơi xả láng, các bác nhớ có hình, có phim đấy nhé :D(beer)(beer):L

boysanhdieu
24-08-2008, 16:09
Sao em thấy cái chữ chạy chạy ở trên lại như thế này hả các bác? Em phân vân quá?

Offline "Phượt vượt khoảng cách" diễn ra vào ngày mai! Alê go go go o o o o!!!