PDA

View Full Version : Bình Ba ngày gặp lại 17/4 - 19/4

minhphuong909
03-04-2015, 16:09
Chuyến đi mở cho các chị em đã đi Bình Ba, yêu biển, thích nằm dài lười biếng trên bãi cát trắng mịn hay lặn dưới làn nước trong vắt trọn vẹn trong ngày.
Chương trình dự kiến:
day 1: tập trung lên xe khách đi Cam Ranh tối thứ sáu.
day 2: sáng đến đảo chuyến sớm nhất, nhận phòng ở (mình sẽ trú homestay - nhà cô Sáu trước đây 1 tháng mình đã ở). ăn sáng, ra biển tắm/ phơi nắng/ tám chuyện/ tùy hứng muốn đi đâu thì mướn xe máy đi.
chiều tối: chuẩn bị đồ nghề (nhờ cô chủ nhà chuẩn bị trước) lên trên khu lô cốt cách 1 km mở tiệc nướng, ngắm mặt trời lặn.
day 3: sáng dậy sớm đi coi chợ cá, ra bè tôm hùm chơi, phơi nắng, ngắm hot guys 6 múi. Chán thì về lại bãi biển tắm nắng, tắm biển.
chiều 2 giờ đi bobo về lại đất liền rồi rủ nhau đi ngâm bùn khoáng, bơi hồ nước nóng rồi ra xe về lại sg.

Hồi đó mình đi thì hết 1tr1/ người cho 2 ngày 2 đêm trên đảo , đó là có guide dắt đi tham quan, đi lặn biển, ngắm san hô bla bla. Đợt này đi thì bỏ hết mấy cái này vì đã đi rồi, nên có thể chi phí bớt lại. vậy là mọi người cứ công thêm tiền xe khứ hồi, tàu + bo bo, mang theo 1tr5 là có dư rồi.

Ai đang ký thì pm mình nhé.

mylife_vn
08-04-2015, 23:12
Mình đăng ký 1 vé nhé :)

Chul
15-04-2015, 23:09
Chào bạn, mình cũng sắp đi BB, bạn có thể cho mình xin contact của bạn để hỏi 1 số thứ được ko? Cảm ơn bạn nhiều.

Thanhduong1294
16-04-2015, 22:54
đi về thì cho mình xin preview chuyến đi nhé :)) tks :))