PDA

View Full Version : OFF 2008 - Náo nức spam ngày gặp mặt và những thông tin bên lề

Mooncry
09-08-2008, 08:48
Black: Tớ lập topic này để ACE buôn bán các việc cần làm, không cần làm, bàn ra tán vào các thông tin bên lề ngày 24/8 nhé (NT)

kính thưa các loại kính, ý quên BTC. Em xin có ý kiến thía lày. BTC làm cho mỗi người cái bảng tên, hoặc để nhẹ nhàng và đỡ tốn kém viết tên mọi người đến tham dự vào giấy dán đĩa CD rồi dán lên...(ai mặc gì dán nấy, ai mặc áo dán áo, ai mặc váy dán váy, nhất quyết ko dán vào quần nhá). Để mọi người còn nhận ra nhau với cả đỡ phải hỏi tên ah. Không biết ý kiến nhỏ nhoi ý của em thía lào. Vì thật ra em mới chân ướt chân ráo đến diễn đàn còn chưa biết mặt các bậc bô não nhiều nắm. Em cắn rơm cắn cỏ đề đạt nguyện vọng này lên Bờ tờ chờ. Mong bờ tờ chờ lưu tâm ạh. Iem xin chân thành cảm ơn

TÍM
09-08-2008, 08:52
Chitto cho em xin ý kiến, mình làm cái thẻ đeo dây xanh hay dây đỏ ạ ??? Riêng anh sẽ có dây 2 màu =))

@Mun: Yesssssss, sẽ báo cáo với 3 Táo :D

CVN
09-08-2008, 09:43
Chả có ý tưởng nào hơn ý tưởng này!

Giăng khóc nhận giải thưởng "Ý tưởng quyến rũ nhất" nhỉ? :)

Sún
09-08-2008, 14:05
Ờ trời không mưa thì 4h chiều CN ở Highland Cột cờ nhỉ :)
Có bạn nào rảnh thì ra cafe nhé, tiện thể các bạn nộp tiền thì tớ thu luôn =))

Cái vụ Cột Cờ này ngày mai có ấy ấy không chị Virgo nhỉ?(NT) em đăng ký 3 xuất cho 2 sờ sung sướng và 1 sờ xấu xa :D

Mooncry
09-08-2008, 14:07
Chả có ý tưởng nào hơn ý tưởng này!

Giăng khóc nhận giải thưởng "Ý tưởng quyến rũ nhất" nhỉ? :)

ui thật áh, sướng thế. Em chia cho bác ít nhé. :L

TÍM
09-08-2008, 14:17
ui thật áh, sướng thế. Em chia cho bác ít nhé. :L

BTC có đề nghị nhóm bản Rock và em Mun triển khai luôn việc chuẩn bị thẻ thành viên được không?

Có thể chuẩn bị khoảng 50 - 70 thẻ trắng, kích cỡ chắc khoảng 7*10 (cm) là vừa, loại giấy cứng một chút, có thể bóc đít và dán lên áo í, em Mun lúc đứng đón khách sẽ hỏi nick, lấy bút viết tên lên và trang trọng gắn luôn cho các bạn Phượt được không???

Chi phí có thể lấy tạm ứng từ trưởng ban Tài vụ là Ms virgo hoặc Quat, có thể post thẳng y/c lên 4R hoặc contact bàn bạc riêng qua PM (beer)

Okie nhở?

Toet
09-08-2008, 14:57
Toét nghĩ hay là mình chơi trò đoán xem Ai là Ai đê. Cho nó khồi khộp ly kỳ chút chút.
Mỗi người vào dự khi đến cửa ra vào, có đại diện BTC đón tiếp và hỏi nick, nhận đúng người đã đóng tiền rồi, hihi, thì phát thẻ thành viên (loại dán) hoặc cộp dấu vào tay chưn, lưng, vai ... chỗ nào hở da thịt ra thì cộp.
Ai không được cộp dấu hoặc dán nhãn (keke) có nghĩa là chưa đăng ký tham gia buổi gặp mặt, đội an ninh sẽ mời ra ngoài, èn en.

Chơi trò đoán Ai là Ai đê. nhá nhá nhá

TÍM
09-08-2008, 15:22
Thế thì em có sáng kiến đội bản Rock gồm 2su, rosy, muncry, babel thiếu hiệp, vespacoi và các đồng bọn khác tổ chức trò chơi Ai là ai luôn nhỉ?

Các bạn chỉ cần lên khung ctrình, chọn và mời người chơi (tùy ý và tất nhiên phải đc người ta đồng ý) những người này sẽ dán thẻ trắng (ko nick, ko tên), sẽ chọn khoảng 5 người đem lên sân khấu cho các bạn thi đoán Ai là ai. Ctrình dự kiến thế nào các bạn tự sắp xếp và báo lại cho BTC, tự dẫn ctrình, ra câu hỏi, phần thưởng BTC hỗ trợ :D , báo lại thời gian để nhét vào khuôn ctrình nhé, cho các bạn chừng 20'.

Các bạn có nhận lời làm vụ này ko???

virgo
09-08-2008, 15:28
Toét nghĩ hay là mình chơi trò đoán xem Ai là Ai đê. Cho nó khồi khộp ly kỳ chút chút.
Mỗi người vào dự khi đến cửa ra vào, có đại diện BTC đón tiếp và hỏi nick, nhận đúng người đã đóng tiền rồi, hihi, thì phát thẻ thành viên (loại dán) hoặc cộp dấu vào tay chưn, lưng, vai ... chỗ nào hở da thịt ra thì cộp.
Ai không được cộp dấu hoặc dán nhãn (keke) có nghĩa là chưa đăng ký tham gia buổi gặp mặt, đội an ninh sẽ mời ra ngoài, èn en.

Chơi trò đoán Ai là Ai đê. nhá nhá nhá

Hôm trước anhminh cũng đưa ra đề xuất làm thẻ thành viên nhưng tớ cũng thích chơi đoán Ai là ai giống bạn Toét, hoặc để cho các bạn tự giao lưu với nhau chứ ;)
Nghe bạn Toét nhắc đến đội an ninh mình hơi sợ đấy èn en :)

r0sy
09-08-2008, 20:53
Chị virgo ơi mai là 4h chiều ở Highland Cột cờ à?

Sao Greenline nhắn là hẹn luôn sáng? Vậy 9h sáng ở Highland Cột cờ có Okie ko?

greenline
09-08-2008, 21:46

Ơ ơ, chiều là chiều xế lào. Chiều thì có mà về HP nha. Highland Cột cờ chiều nay vừa ngồi rồi, chán chết. Sáng mai từ 8h trở đi, nhưng chỗ khác đê. :D

Nam Bự
09-08-2008, 21:50
Chỗ khác là chỗ lào thía. Hôm nay ko đc gặp đại ka đã bùn lắm òi (NO)(NO)

r0sy
09-08-2008, 21:59
Thì trà đá nhà thờ đi ạ, hoặc 1 dãy bên Triệu Việt Vương í, hoặc Dimah Điện Biên Phủ, hoặc Chim Xanh

Thôi Chim Xanh, done, 9h nhé :D

Nam Bự
09-08-2008, 22:10
Mình cũng ok vụ 9h sáng ở Chim Xanh, ko bít bạn Gờ rỉn lai có cho mình ra hóng ko nhỉ ???

virgo
09-08-2008, 23:17

Hì, greenline là đi trả nợ nhóm bản Rock, chị không liên quan gì đến vụ này cả :D

virgo
09-08-2008, 23:22
Cái vụ Cột Cờ này ngày mai có ấy ấy không chị Virgo nhỉ?(NT) em đăng ký 3 xuất cho 2 sờ sung sướng và 1 sờ xấu xa :D

Ấy ấy á, không dám đâu, ấy là dành riêng cho Madam Toet thôi :)
Vụ cột cờ nếu không mưa thì ko có gì thay đổi, nhưng nghe nói nhóm bản Rock ọp ẹp ở Chim xanh 9h sáng mai, cần gửi gì cho BTC thì chị sẽ có người đến nhận (NT)

Sún
09-08-2008, 23:55
Vụ cột cờ nếu không mưa thì ko có gì thay đổi, nhưng nghe nói nhóm bản Rock ọp ẹp ở Chim xanh 9h sáng mai, cần gửi gì cho BTC thì chị sẽ có người đến nhận (NT)

Thì chị cứ đến đi, nhá nhá nhá :L

susu
09-08-2008, 23:59

E cần gửi người chị ạ !!
NHờ chị bẩu với BTC điều cho một anh cao to,đep rai dưng ko hôi và .. râu ria tới nhận nhá !! :))

greenline
10-08-2008, 08:30
OK, 9h, cafe Chim xanh. Thôi tớ đi hỏi cái quán đó nó nằm ở đâu đây. :D Ku Nam bố náo ný do ný trấu bận bịu vớ vỉn. Ra đê để anh "hỏi thăm" tí. :D

vespacoi
10-08-2008, 23:13
Hic em và một số đồng bọn trong nhóm Bản Rốc xin được đi của sau nhé, chứ mà em đi cửa trước chắc em toi.

susu
10-08-2008, 23:21
Hic em và một số đồng bọn trong nhóm Bản Rốc xin được đi của sau nhé, chứ mà em đi cửa trước chắc em toi.

Kưng ơiii,ko có kửa sau kưng trèo tường mà vào,hoặc bơi qua hồ nhá !!

@bạn Quạt quên tên củabạn Huyền Trang ạ ?? ;)

L00s3r
11-08-2008, 06:39

Chú cứ nói thế xấu hổ ban đại diện Bản Rốc rùi! Để anh mở đường vào cho chú nhé, dù sao chăng nữa cái cặp chưn đóa về tay anh cũng phải mất hơn một tiếng để dạo đầu đủ thời gian cho chú qua cửa nhé ;) (NT)

vespacoi
11-08-2008, 11:18
Kưng ơiii,ko có kửa sau kưng trèo tường mà vào,hoặc bơi qua hồ nhá !!

@bạn Quạt quên tên củabạn Huyền Trang ạ ?? ;)

Có lẽ cũng phải bơi thật. Các anh em mang quần bơi và phao đi nhé. Chấp nhận thương đau vậy! :help

TÍM
11-08-2008, 11:34
Có lẽ cũng phải bơi thật. Các anh em mang quần bơi và phao đi nhé. Chấp nhận thương đau vậy! :help

Các bạn Bản Rock bình tĩnh, sẽ được đi cửa chính, bơi thì sếch xi quá, ACE chịu sao nổi????

Sẽ sắp xếp thật khéo để các bạn được đón tiếp long trọng.

Và thay mặt BTC, sau khi gặp bạn Sún, Black tớ có ý định mời em gái xinh xắn miệng tươi như hoa, nói nhanh hơn cả cát xét này vào chân tình nguyện viên đón khách, em Sún có vui lòng nhận nhiệm vụ không ạ? Cũng tiện với cả nhiệm vụ làm thẻ nick cho mem luôn, phải ko nhỉ??? (c)

Huyền Trang: Đã updated em, phần còn lại có thể CK qua TK của Virgo (Tech) hoạc Black (Vietcombank) như hướng dẫn Tr1

Sún
11-08-2008, 22:26
Các bạn Bản Rock bình tĩnh, sẽ được đi cửa chính, bơi thì sếch xi quá, ACE chịu sao nổi????

Sẽ sắp xếp thật khéo để các bạn được đón tiếp long trọng.

ac ac, Thím Nack' ơi các bạn í chưa gì đã đòi mặc bi ki ni đi bơi thế kia, cháu mà nhận nhiệm thím giao thì chắc các bạn í độn thổ qua cửa mất :LL:LL:LL

Còn cái vụ thẻ nick cho mem í, cháu thấy là làm cái đề can có cái logo giống như logo trên banner luôn, rồi ghi nick vào cái bàn chân í phát cho các cụ, các cụ thích dán ở đâu trên người thì dán (NT) miễn mọi người nhìn thấy =))

Các cụ thấy thế có được không ạ ? :)

susu
11-08-2008, 23:21
ac ac, Thím Nack' ơi các bạn í chưa gì đã đòi mặc bi ki ni đi bơi thế kia, cháu mà nhận nhiệm thím giao thì chắc các bạn í độn thổ qua cửa mất :LL:LL:LL

Còn cái vụ thẻ nick cho mem í, cháu thấy là làm cái đề can có cái logo giống như logo trên banner luôn, rồi ghi nick vào cái bàn chân í phát cho các cụ, các cụ thích dán ở đâu trên người thì dán (NT) miễn mọi người nhìn thấy =))

Các cụ thấy thế có được không ạ ? :)

"cụ" thấy được Sún ạ ! Thím bờ nách có nhời,mày có sáng kiến,mày nhận đi cho thím hài nòng,nhá !!
Tao là tao rất ủng hộ phương án mày mặc bikini,ko phải để bơi qua hồ mà là để đón các bạn Phượt,he he !! Cho các bạn í shock off hết đi,he he !! :))

Ducko
12-08-2008, 10:11
....

Và thay mặt BTC, sau khi gặp bạn Sún, Black tớ có ý định mời em gái xinh xắn miệng tươi như hoa, nói nhanh hơn cả cát xét này vào chân tình nguyện viên đón khách, ...........

Ủng hộ em Móm hai tay luôn!(c) Em Móm đứng tiếp khách miệng cười như hoa nói năng vồn vã. Khách nhà ta hơi có dây thun tí nên em Móm phải đứng đón khách lâu hơn một tí, trong thời gian đó dân tình bên trong được nghỉ không phải nghe em í choen choét choen choét =)) :L

movadoklx
12-08-2008, 10:38
[QUOTE=susu;58338Tao là tao rất ủng hộ phương án mày mặc bikini,ko phải để bơi qua hồ mà là để đón các bạn Phượt,he he !! Cho các bạn í shock off hết đi,he he !! :))[/QUOTE]

Sún mà đón các cụ phượt bằng Bikili thì anh bay vèo ra ngay hố hố hố ....=))

vespacoi
12-08-2008, 16:44
"cụ" thấy được Sún ạ ! Thím bờ nách có nhời,mày có sáng kiến,mày nhận đi cho thím hài nòng,nhá !!
Tao là tao rất ủng hộ phương án mày mặc bikini,ko phải để bơi qua hồ mà là để đón các bạn Phượt,he he !! Cho các bạn í shock off hết đi,he he !! :))

Có yêu cầu nho nhỏ với BTC: cả Sún và SuSu sẽ mặc 2 or 3 mảnh gì đó để đón anh em nhà Phượt. Kế hoạch này nếu được xác lập, em đảm bảo đóng tiền ầm ầm. :D

Sún
12-08-2008, 17:02
Có yêu cầu nho nhỏ với BTC: cả Sún và SuSu sẽ mặc 2 or 3 mảnh gì đó để đón anh em nhà Phượt. Kế hoạch này nếu được xác lập, em đảm bảo đóng tiền ầm ầm. :D

Chạ thấy đóng góp ý kiến zề cái vụ thẻ nick cho mem cả, chỉ được cái xì pam là nhanh thôi :T:T:T

banmaitoahuong
12-08-2008, 22:51
Ban Mai Tỏa Hương chợt thấy hôm nay là ngày kỷ niệm tròn 1 năm ngày bước chân vào phuot.com

vespacoi
12-08-2008, 23:09
Chạ thấy đóng góp ý kiến zề cái vụ thẻ nick cho mem cả, chỉ được cái xì pam là nhanh thôi :T:T:T

Theo còi. để cho đơn giản và nhanh, ra ngoài của hàng tạp phẩm mua 1 cái bút dạ về. Hễ khách qua cổng là viết nick lên mặt, đảm bảo ai cũng nhận ra =))

Huyền Trang
12-08-2008, 23:30
Ý tưởng hay..Lại hết sức tiết kiệm ..Vote cho bạn Còi,hihihi

Quat
12-08-2008, 23:54
Cần gì làm cái dấu "Đã thu tiền" là xong :D còn nick hỏi sau cho đỡ tốn nhỉ ??? Cái dấu đấy mình có và có thể tài trợ được nhưng với điều kiện phải đóng vào chán =))=))

Nam Bự
12-08-2008, 23:59
Theo còi. để cho đơn giản và nhanh, ra ngoài của hàng tạp phẩm mua 1 cái bút dạ về. Hễ khách qua cổng là viết nick lên mặt, đảm bảo ai cũng nhận ra =))

Quan trọng là ai viết nick, biết đâu mà viết, mà đã biết thì cần gì phải viết :LL:LL:LL
A Q: Đóng vào chán là vào đâu =))=))=)) Đóng vào trán á(NT)

susu
13-08-2008, 00:01
Cần gì làm cái dấu "Đã thu tiền" là xong :D còn nick hỏi sau cho đỡ tốn nhỉ ??? Cái dấu đấy mình có và có thể tài trợ được nhưng với điều kiện phải đóng vào chán =))=))

vào trán bạn Quạt nhá nhá !! :LL
e thích là á,đóng vào cái chỗ khác cơ.Xong cử ra một tiểu ban kiểm tra í.Zai kiểm gái,gái kiểm zai (e xung phong)....hễ khả nghi là có quyền đè nghiến ra tìm dấu,hí hí !! :shrug:

Huyền Trang
13-08-2008, 00:05
Mình cười phát ...Hí hí hí

vespacoi
13-08-2008, 00:05
Hic giống hội 108 vị anh hùng, vị nào cũng có cái dấu ở mặt

Quat
13-08-2008, 00:07
Không phải vào trán (trán ai chả biết) đóng vào chán cơ (đóng vào là chán ngay vì sẽ mất m ...ẹ nó bánh xà fòng lux mà cọ) =))=))

vespacoi
13-08-2008, 00:08
vào trán bạn Quạt nhá nhá !! :LL
e thích là á,đóng vào cái chỗ khác cơ.Xong cử ra một tiểu ban kiểm tra í.Zai kiểm gái,gái kiểm zai (e xung phong)....hễ khả nghi là có quyền đè nghiến ra tìm dấu,hí hí !! :shrug:

Susu ơi tha cho mình đi. Hic hic mình còn bé lắm! :shrug:

susu
13-08-2008, 00:13
Susu ơi tha cho mình đi. Hic hic mình còn bé lắm! :shrug:
bé cái gì ?? ;) ;) :shrug: (c)

Huyền Trang
13-08-2008, 00:13

Hê hê hê, bắt đầu đi sai đường roài ..Cẩn thận tý lại thấy xong giờ ..Rửa deck sạch đâu=))=))=))=))=))=))

vespacoi
13-08-2008, 00:18

Trời cái câu hỏi thật là riêng tư, thế mà Susu lại bắt còi trả lời giữa bàn dân thiên hạ thế này à? Ứ ừ xấu hổ lém! =))

Quat
13-08-2008, 00:18
cái mà nó bé ấy chả nhẽ lại là cái trán =))

Huyền Trang
13-08-2008, 00:20
Susu ơi, đến giờ tớ nghĩ có cái trán bé nhất cho bạn đóng dấu roài , hí hí hí, nhìn lên đê=))=))=))=))=))=))

alias.noodles
13-08-2008, 00:37
Có nên mở cầu truyền hình giữa HN và SG không nhỉ?
(Tớ có cơ hội ngắm ngía bạn Black mà cả 2 đều không xí hổ :">)

Và một ý kiến nho nhỏ nữa là đại hội nhà Phuot nên có thêm khách mời (c)

susu
13-08-2008, 00:41
Có nên mở cầu truyền hình giữa HN và SG không nhỉ?
(Tớ có cơ hội ngắm ngía bạn Black mà cả 2 đều không xí hổ :">)

Và một ý kiến nho nhỏ nữa là đại hội nhà Phuot nên có thêm khách mời (c)

Ôi jời,đòi ngắm bạn bờ nách á bạn Mì ??
ọp vào buổi tối,chiếu bao nhiêu cái đèn cho nó vừa ??:LL

alias.noodles
13-08-2008, 00:43

Bạn Su,

Khi đã có í xấu thì chỉ 1 cái webcam là quá đủ nhá nhá :LL

TÍM
13-08-2008, 00:44

Thôi, để ta mặc cái áo voan trắng =))

tamlc
13-08-2008, 00:44
hớ hớ ... su đang khẩu h.. còi. Khổ thân vespacoi, quả này chắc nó .. sướng.

susu
13-08-2008, 00:46
e lạy mẹ !!
ng ta đòi ngắm mẹ chứ có ngắm áo voan trắng đâu mà đòi mặc ..... cười tươi vào,thế thôi ......=))

Quat
13-08-2008, 00:49

Cứ mặc đi, anh có mang 3 cái đèn công suất 600W cái chắc là ai cũng nhận ra em thôi ;)

alias.noodles
13-08-2008, 00:52
Cứ mặc đi, anh có mang 3 cái đèn công suất 600W cái chắc là ai cũng nhận ra em thôi ;)

Xin bạn, 3 cái đèn 600W mà chiếu vào thì có mà quăn tít, khét lẹt :D

À biết rồi thế là bạn Quạt xông vào ngay để quạt lửa nhỉ ;)

susu
13-08-2008, 01:11

aaa,dư lày thì ổn dồi !Và ......

thần tượng bờ nách tự tin thướt tha bước ra sân khấu rực rỡ ánh sáng trong bộ voan trắng tả tơi.
Nàng kết tóc bím hai bên,cười tươi vẫy chào bạn Mì ở đầu SG,ko quên gửi tới chàng tới tấp những nụ hôn gió máy từ đôi môi xinh xắn.

Cộng thêm độ cao đôi chục **** của đôi hài trắng lóng lánh kim sa.Chưn nàng dài ngang tầm Andriana Karembeu,gây ra cơn dư chấn mạnh mẽ trong lòng Mr Mì - vốn vô cùng mong manh trước cái đẹp !

..........
tạm thế đã nhá !! :LL

alias.noodles
13-08-2008, 01:32
aaa,dư lày thì ổn dồi !Và ......

thần tượng bờ nách tự tin thướt tha bước ra sân khấu rực rỡ ánh sáng trong bộ voan trắng tả tơi.
Nàng kết tóc bím hai bên,cười tươi vẫy chào bạn Mì ở đầu SG,ko quên gửi tới chàng tới tấp những nụ hôn gió máy từ đôi môi xinh xắn.

Cộng thêm độ cao đôi chục **** của đôi hài trắng lóng lánh kim sa.Chưn nàng dài ngang tầm Andriana Karembeu,gây ra cơn dư chấn mạnh mẽ trong lòng Mr Mì - vốn vô cùng mong manh trước cái đẹp !

..........
tạm thế đã nhá !! :LL

Ặc ặc rách lưới thật rồi, trước giờ cũng kín đáo lắm sao hôm nay tớ lại hớ hênh như thế này chứ :((

Đề nghị bạn Su tập trung vào chiên môn góp ý cho đại hội nhá X(

Á hay bạn Su vẫn còn chưa nguôi cơn giận dữ Euro 2008 ;)

Anh Già
13-08-2008, 01:40
À lày lày bạn Quạt , ở quán đó mà online được thì nhớ mang theo cái webcam đi , tường thuật live cho bà con mọi nơi xem đc luôn nhá !

Toet
13-08-2008, 05:09
Về chuyện xác nhận ai là người nhà mình, làm cái dấu mộc chấm son rồi oánh vào da thịt hở ra của các bạn. Các bạn chìa phần nào ra, Ban đón tiếp đóng vào đấy.
Vừa vui, vừa tiết kiệm chi phí. Lại có cái dấu giữ lại cho các việc sau này nữa. Bà con thấy sao ạ?

Nhiều lễ hội ở đây, khi soát vé người ta đóng cho dân tình một dấu tròn hoặc vuông hoặc tam giác ... vào cổ tay, cánh tay, vai trần, có người chìa má, trán hoặc cổ chân ... Cả ngày đi hội đi ra đi vào, cứ việc chìa dấu mộc đã đóng ra là vào ngon.
Tóm lại là không được rửa tay chân chỗ có dấu đi là được.

alias.noodles
13-08-2008, 08:40
... người ta đóng cho dân tình một dấu tròn hoặc vuông hoặc tam giác ... vào cổ tay, cánh tay, vai trần, có người chìa má, trán hoặc cổ chân ... Cả ngày đi hội đi ra đi vào, cứ việc chìa dấu mộc đã đóng ra là vào ngon.
Tóm lại là không được rửa tay chân chỗ có dấu đi là được.

Hay đấy (c)

Cơ mà tớ hay rửa mặt lắm, tay chân thì hay vung vít sờ soạng nhỡ nó quệt vào đâu mờ dấu đi thì thành ra lậu vé à?

Có mỗi một tẹo ở ngực trái là có vẻ hợp lý nhứt nhưng nếu đóng dấu xong mỗi lần BTC soát vé tớ lại phải cửi áo ra hả nhà Toet?

:))

L00s3r
13-08-2008, 09:24

Tớ thích bạn Bố Láo mặc chiếc áo hôm xưa lắm, nói thật nhé hôm đó cứ như sét đánh ngang tai, về nhà mất ăn mất ngủ! Phải chăng độ giầu chí tưởng bở của mình lại thấp thế! :shrug:

Voan trắng ư! Hàn Mạc Tử có câu :
"Áo em trắng quá nhìn không ra ..."
:L (wait)

Babel
13-08-2008, 09:39
Làm logo phượt đi, nhậu nhẹt xong phát cho mỗi ng một vài cái về dán lên xe cộ cho nó máu.

CVN
13-08-2008, 09:47
Làm logo phượt đi, nhậu nhẹt xong phát cho mỗi ng một vài cái về dán lên xe cộ cho nó máu.
Logo 2 bàn chân kia dán lên xe trông phong cách phết đấy nhỉ? :)

Chin
13-08-2008, 09:50
Mấy hôm nay ko lượn vào khu này, thì ra hội Bản Rock lo vụ tiếp khách. Em xinh. Em cũng mún tham gia.
Thêm 1 chân Chin xinh chuẩn bị cũng mọi người nhá. Vì 24.8 có thể em đến trễ 1 tẹo.
Còn nữa, em chưa biết đóng tiền cho ai??? Hứ hứ

movadoklx
13-08-2008, 09:56

Theo CD thấy Sún nên dán sticker số thứ tự theo list đã có sẵn ( hình như post ở trang 1 ) và in thêm list kèm theo thì như vậy mọi người sẽ dễ dàng tìm đến nhau hơn ehhehe.... đây là tối kiến nên không biết áp dụng được không nó sẽ không mất thời gian và money nhiều . (beer)

Babel
13-08-2008, 09:59
Logo 2 bàn chân kia dán lên xe trông phong cách phết đấy nhỉ? :)

Dán chỗ nào cũng ổn cả.
Nếu làm thì em lấy chục cái, dán cả laptop nữa cho máu.

L00s3r
13-08-2008, 10:17
Bác Babel tập hợp đội bản Giốc đến oanh tạc ngày gặp mặt lần này nhé ?
@movadoklx : Bay ra đi có quà khuyến mãi cho bạn nào nhiệt tình đường xa lặn lội ra đó! :D

Babel
13-08-2008, 10:22
Bác Babel tập hợp đội bản Giốc đến oanh tạc ngày gặp mặt lần này nhé ?
@movadoklx : Bay ra đi có quà khuyến mãi cho bạn nào nhiệt tình đường xa lặn lội ra đó! :D

Bản Rock thì có Rô sún su làm rồi, babel giờ chống gậy lưng còng nên chỉ vác xác đến chén thôi :shrug:

TÍM
13-08-2008, 10:25
Bạn lu zờ đóng tiền đi ọp đi :) để có thể làm giầu trí tưởng bở của tớ lên thêm một tý nữa :D

L00s3r
13-08-2008, 10:29
Bản Rock thì có Rô sún su làm rồi, babel giờ chống gậy lưng còng nên chỉ vác xác đến chén thôi :shrug:

Cả nhóm bản Giốc em ngữn mộ bác Ba Bồ vì phong độ nhất đó ;) (c)

virgo
13-08-2008, 10:35
Còn nữa, em chưa biết đóng tiền cho ai??? Hứ hứ

Chưa biết đóng tiền cho ai á? (em đọc hướng dẫn trang 1 nhé)
Yên tâm đi cả 3 bạn Black, Quạt hay Virgo em đều có thể tin tưởng được (NT) (c)

L00s3r
13-08-2008, 10:37
Bạn lu zờ đóng tiền đi ọp đi :) để có thể làm giầu trí tưởng bở của tớ lên thêm một tý nữa :D

Còn gặp nhau nữa chứ, đợi tớ xong nốt mấy cái thủ tục cho đỡ nhức cái đầu để đi off uống nó vào nhé (beer)

Bít đâu chúng ta lại gặp nhau ở Lệ Giang (NT)

movadoklx
13-08-2008, 10:50

Mình chỉ xì pam thui, vì ngày đó off không được, nhưng dzất dzất muốn chung vui ngày 24/8 . Mình có đại diện ở HN rùi cô giáo Quản Chin Su đi dùm đê.....(c)

TÍM
13-08-2008, 10:56
Còn gặp nhau nữa chứ, đợi tớ xong nốt mấy cái thủ tục cho đỡ nhức cái đầu để đi off uống nó vào nhé (beer)

Bít đâu chúng ta lại gặp nhau ở Lệ Giang (NT)

Ko gặp được đâu, có gặp ở Hồ Nam thì gặp;)

movadoklx
13-08-2008, 11:11
Mình làm cái stamp này tặng cho các cụ , khi nào các cụ vào thì đóng vào , các cụ nhà Phượt xem có được không à. Nếu được em sẽ tiến hành production ngay , món quà nhỏ nhỏ từ MN ạ . Stamp này có kích thước vuông 2x2cm được không à hay bi nhiêu các cụ cứ cho biết nhé . (HH)(HH)

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=25&pictureid=1935

Cái thứ 2 là ngon dồiiiiiiiiiiiiiiii, phải ko cụ Sún nhỉ? (c)

Babel
13-08-2008, 11:44
Cái stamp này nên sử dụng nền nilon trong (cán láng ngoài cho đỡ bị bay mầu), phần logo nên giữ y nguyên như trên, không nên thay đổi (có cả 2 địa chỉ www.phuot.com www. việt đú .com). Mầu chữ lấy mầu xanh của theme diễn đàn luôn.

Nên có 3 loại kích thước để dán:
- Nhỏ nhất: dành cho laptop, điện thoại ...
- Cỡ vừa: dành dán xe máy
- Cỡ lớn: Dành để dán ôtô

Chuyện làm logo thì ngoài movadok còn có cả nhà nhựa, nhà kua ... đều là các prồ chuyên nghiệp để đảm nhận phần in ấn.

movadoklx
13-08-2008, 15:43
Màu xanh này được không bác 2bờ, nếu mà in sticker thì em sợ làm không kịp bác ơi , vì còn phải có nhiều người phải xem lại nữa. Vì vậy em chỉ làm cái mộc để ra vào cho nó funny thui, vì lúc đó ịn vào mặt mọi người í cho có cái xì tin kekekeke......=))

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=25&pictureid=1937

Babel
13-08-2008, 15:49
Bỏ chữ "huot" đi mà để nguyên address như cũ

www.vietdu.com
www.phuot.com

Làm nghịch nó dễ bong rồi vứt đi nó phí.

TÍM
13-08-2008, 16:52
Bạn Movatốc cứ làm cái dấu có sẵn mực theo ý bạn, màu xanh cũng đc,màu đỏ cũng xong, rồi để Tình nguyện viên cầm ịn nó vào mặt các bạn đi ọp hôm 24/8 này

Chân ch o ọng cảm ơn bạn :)

Quat
13-08-2008, 17:09
Bạn Đóc gửi luôn cho hộp mực có chữ pơ mở nần nhé để cho anh em nhớ mãi :D

movadoklx
13-08-2008, 17:45
Bỏ chữ "huot" đi mà để nguyên address như cũ

www.vietdu.com
www.phuot.com

Làm nghịch nó dễ bong rồi vứt đi nó phí.

Vậy bỏ chữ "huot" , để website vào huh bác 2bờ ? Vì là stamp nên em nghĩ kg cần ạ. hay chọn cái logo có chữ "Phuot" luôn í , và mực màu đỏ vậy . Thỉnh theo í cụ Sún ạ .(c)

TÍM
13-08-2008, 17:47
Đúng rồi, chữ Phượt luôn đi bạn chưn dài, theo ý cụ sún í :D

Babel
13-08-2008, 17:48
Để ý nguyên đi, cho nó thành hình chữ nhật.
Nền trắng chữ xanh là ok rồi.
Ng ta nhìn vào còn thấy địa chỉ nữa chứ.
PR chút mà!

movadoklx
13-08-2008, 19:03
Để ý nguyên đi, cho nó thành hình chữ nhật.
Nền trắng chữ xanh là ok rồi.
Ng ta nhìn vào còn thấy địa chỉ nữa chứ.
PR chút mà!

như vậy được không bác 2bờ , xem dùm em để em làm nhá. Nếu làm thực tế thì màu xanh bên phải thì đúng hơn í . Nhưng mà làm bi nhiêu cái đây các bác ???

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=25&pictureid=1940

Babel
13-08-2008, 19:06
Đừng căn giữa thế, xấu hoắc!
cho cái chưn về căn trái đi.

Sún
13-08-2008, 21:52

Em thấy dư lày là được rùi muh. BTC cho xin cái số lượng cụ tỷ đi để chân dài mô va tốc còn làm cho kịp :L

Nhà 2 bờ oằn tà vằn vừa thôi nhá :T hành tỏi chân dài vừa phải thôi không là Sún bắt 2 bờ đứng làm lễ tân đón các cụ đấy :LL:LL:LL

CVN
13-08-2008, 21:58
Cái này bạn định làm một con dấu đúng không Mova thân mến ơi? Mình sẵn sàng chịu đóng một phát lên trán đấy :)

Pinkky
13-08-2008, 22:44
như vậy được không bác 2bờ , xem dùm em để em làm nhá. Nếu làm thực tế thì màu xanh bên phải thì đúng hơn í . Nhưng mà làm bi nhiêu cái đây các bác ???

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=25&pictureid=1940

? mầu này cộp lên bạn Black thì giống chơi xỏ bạn ý quá :LL:shrug:

Huyền Trang
13-08-2008, 22:59

Em thấy cái nài đẹp anh chân dài ợ ..Chứ cái kia trông thô lém(NT)

@ Sún: Phát biểu như người nhớn(c)(c)(c)

TÍM
13-08-2008, 23:27
chốt hạ là cái dấu ỉn lên trán hay là sticker đây?

Nếu là sticker dán lên cả thân thể lẫn xe máy ô tô thì xin 100 cấy nhở :D, kích thước thế nào tùy ý bạn mô va tốc

@twin: yên tâm đê, tối đó có đèn 600W chỉ để phục vụ riêng tớ =))

movadoklx
13-08-2008, 23:59
chốt hạ là cái dấu ỉn lên trán hay là sticker đây?

Nếu là sticker dán lên cả thân thể lẫn xe máy ô tô thì xin 100 cấy nhở :D, kích thước thế nào tùy ý bạn mô va tốc

@twin: yên tâm đê, tối đó có đèn 600W chỉ để phục vụ riêng tớ =))

cái này làm con dấu đó bác CVN & Bờ lak ơi, đóng cái cộp nhanh hơn, vậy biểu quyết đi nha, các bác nhà Phượt chọn cái nào. Tiến hành làm ngay để không gửi ra kịp tội movado lắm lắm . Vì phải đi công tác í. :help

TÍM
14-08-2008, 00:06
Màu xanh này được không bác 2bờ, nếu mà in sticker thì em sợ làm không kịp bác ơi , vì còn phải có nhiều người phải xem lại nữa. Vì vậy em chỉ làm cái mộc để ra vào cho nó funny thui, vì lúc đó ịn vào mặt mọi người í cho có cái xì tin kekekeke......=))

Cái thứ 2, nền trắng chữ đỏ, khi ịn ra thì có chữ Phượt dính vô trán nhỉ, khi cần bọn tớ ịn luôn vào sticker và dùng bút dạ ghi nick cho nó nhanh

Kích thước tương đương quả dấu liền mực í ~ 5*7 thì phải, tùy ý nhà thiết kế đi ợ (beer)

CVN
14-08-2008, 08:39
Cái thứ 2, nền trắng chữ đỏ, khi ịn ra thì có chữ Phượt dính vô trán nhỉ, khi cần bọn tớ ịn luôn vào sticker và dùng bút dạ ghi nick cho nó nhanh

Kích thước tương đương quả dấu liền mực í ~ 5*7 thì phải, tùy ý nhà thiết kế đi ợ (beer)Đúng rồi, chốt cái đó cho dễ mua mực dấu :))

Mooncry
14-08-2008, 08:55
em thấy ý của black la ok đấy. Haha có khối tình nguyện viên xinh tươi rồi chị bờ nách nhỉ, quả này mình tha hồ tụng "đong zai chân kinh" oi`

movadoklx
14-08-2008, 09:30

Kích thước tương đương quả dấu liền mực í ~ 5*7 thì phải, tùy ý nhà thiết kế đi ợ (beer)

chốt lại là logo này phải không ??? CD nghĩ nếu làm thì cỡ 3x3 hay 2x2 thui , ịn vào mặt nhà Phượt to quá là các cụ la đó... và có bi nhiêu người mặc bikini vậy ? Để CD biết làm bí nhiêu cái dấu đó chớ ????

Sún
14-08-2008, 10:39
Sau khi thống nhất với BTC (NT), mạnh thường quân chân dài mô va tốc quyết định tài trợ (wait) buổi gặp mặt những thứ như sau:

- 1 con dấu có logo Phuot kích thước 2x2 để ịn lên người các cụ(nghe như kiểu kiểm định í nhỉ =))=))=)) )

- 100 sticky kích thước 4x5 để ghi nick nhằm dễ phân biệt các cụ râu dài, râu ngắn hoặc....(NT)

:D

Babel
14-08-2008, 10:50
100 thì ai dán ai đừng bạn súng cùi thìa kia!

CVN
14-08-2008, 11:00
Cảm ơn bạn mô va tốc chưn dài nhiệt liệt! Cảm ơn bạn Sún liệt nhiệt!!!!
:L

TÍM
14-08-2008, 11:04

Trừ lương đi thiếu hiệp, phạt đứng góc nhà cả ngày =))

Cảm ơn các bạn bạn Rock, đb là mô va tốc và bạn Súng liên thanh (beer)

Sún
14-08-2008, 11:12

Cái này là sticky để ghi nick thôi, không phải là loại logo để dán lên laptop, tiện thoại hay utu đâu bánh bao ợ :T

susu
14-08-2008, 13:38
bạn bánh bao đã ko chịu làm ri xép xần thì thôi,lại còn ném đá Sún ... đá ..ít giờ !!
@chưn dài ngoan ngoãn làm nhanh,gửi chóng nhá !! Triện lên mặt các bạn Phượt dư kiểu là dấu kiểm định ...dịch í ...:D

movadoklx
14-08-2008, 15:48
bạn bánh bao đã ko chịu làm ri xép xần thì thôi,lại còn ném đá Sún ... đá ..ít giờ !!
@chưn dài ngoan ngoãn làm nhanh,gửi chóng nhá !! Triện lên mặt các bạn Phượt dư kiểu là dấu kiểm định ...dịch í ...:D

Không lo không lo, mai là mình sẽ gửi ra cho cụ Sún, cụ 2bờ ơi cái vụ dán lên mô bai , lép tóp thì để hạ hồi đi nha . Vì em phải lam cho xong vụ này là em bay đi công tác rùi . Nên tranh thủ góp dzui tí í muh. hehhehe....(beer)

nguyen
14-08-2008, 16:17
... sở-pam bên này xong mời các bạn náo nức lũ lượt quay lại topic trên cùng đảm bảo sức khỏe cho anh Quạt bằng cách ... đóng tiền nhé :)

Kận
19-08-2008, 19:55
Nguyen oi, ông chả giũ khách gì cả, ông nói thế các bạn chạy hết rồi, lấy gì cho Quạt chăn đây

LinhEvil
20-08-2008, 12:02
em thấy nhiều cái náo nức quá chả biết cái nào náo nức nhất