PDA

View Full Version : Nhờ tư vấn Lịch trình Đà Nẵng - quảng trị

cotton_candy
30-03-2015, 14:48
Vào giữa tháng 5 này gia đình em có dịp đi Đà Nẵng lần nữa. Nhờ các anh chị tư vấn giúp em lịch trình này đã ổn và đỡ mệt với gia đình chỉ có người lớn và trẻ em, giá xe du lịch mềm có tài 9 chỗ thân thiện xe tốt, được kg ạ? Có gì kg hợp lý các anh chị góp ý em nhé, em cám ơn 😊 Trừ những điểm đã đi rồi kg đi nữa: Bà nà, thánh địa mỹ sơn, bảo tàng chăm, cù lao chàm.

Em đã book vé và ksan Tourane 4 ngày 3 đêm. 14-17/5 kg hủy được.

N1: Gia đình em bắt đầu bay Từ hcm - ĐN 6h20 trừ hao làm thủ tục này kia ra sân bay ĐN 8h, chạy đi ăn sáng tầm 9h30-10h Đi xe du lịch ra mẹ Lavang, chạy về huế tham quang chút xíu rồi về đà nẵng (từ ĐN ra lavang và Lavang về huế mấy tiếng thế ạ? Ăn trưa ở Lavang hay huế có nơi nào rẻ kg bị chặt chém như ở ĐN kg? Em nghe nói ngoài Đn ra các nơi khác chém lắm 😂)Đến huế thời gian ít như lịch trình của em, nên tham quang những điểm nào giá vé rẻ thế ạ? Kg đi Hoàng Thành, chùa Thiên Mụ. Mấy giờ lên xe về ĐN là hợp lý ?

Ăn ở Biệt phủ Thảo Nhi giá cả như nào ạ? Còn quán ăn nào giá hợp lý, thức ăn ngon, sạch sẽ kg ạ?
N2: em đi chùa Linh Ứng ở bán đảo Sơn trà đi xe ra Lăng cô luôn. Ở Lăng Cô tắm biển có nơi tắm lại nước ngọt thay đồ là ở điểm nào Lăng cô? ăn hải sản ở đâu rẻ và có thể ăn hải sản ngay nơi tắm biển được kg ạ? Có kịp về ksan nghỉ để 17h đi hội an kg ?

N3: ság tam bien, 5h city tour
N4: tắm biển,tối lên cafe sân thượng, 19h30 ra sân bay.

Cho e hỏi thêm là từ rs tourane đi bộ/xe mấy phút đến khu ăn uống vậy ạ?

Cám ơn bạn 😊