PDA

View Full Version : Tuyển Người Leo FanSipan Ngày 16/6 đến ngày 19/6

hualuatphong
27-05-2011, 09:48
FANSIPAN - QUYẾT TÂM CHINH PHỤC ĐỈNH CAO

Hi các bạn!
Chắc có một số bạn đã được leo nóc nhà Đông Dương - Fansipan và một số bạn chưa đi. Nên mình làm topic để mọi người chúng ta cùng quyết 1 chuyến leo Fansipan các bạn nhé !

Lịch trình Fansipan 2 ngày 1 đêm ( Trạm Tôn - Trạm Tôn )

Ai đã từng leo Fansipan, chắc chắn mỗi người có một cảm nhận khác nhau, thậm chí hết sức khác nhau nhưng có một điểm chung là niềm tự hào. Tự hào vì đã vượt qua được một thử thách lớn lao. Cảm tưởng như mỗi người đi Fan về, đều tự ngầm đóng cho mình một cái dấu . Ngòai ra, mỗi người đi Fan về đều có những trải nghiệm hết sức mới lạ mà nếu nghe kể thì không bao giờ thấm thía hết được.

16/ tháng 6 chúng ta sẽ bắt đầu lên leo fan ngày về 19/6

Tuyến đi 2 ngày 1 đêm. Trạm tôn - Trạm tôn. Về Sa Pa nghỉ 1 đêm.

Đề nghị: Những ai đăng ký đi tuyến đường này hãy để lại những thông tin liên lạc (chat, mail và đặc biệt là số điện thoại liên lạc) để mình tổng hợp và tổ chức offline cùng mọi người sớm. Mọi người tâm huyết và nhiệt tình nghiêm túc thực hiện ngay từ đầu giúp mình vấn đề nhỏ này để đoàn hoạt động ổn định ngay từ đầu. Cảm ơn các bạn!

Địa chỉ liên lạc: Các bạn liên lạc vào mail [email protected]é
Ghi chú: Đây là chi phí dự trù để các bạn tham khảo và dự trù khả năng thực hiện chuyến đi của mình. Chi phí cụ thể và nhiều chi tiết khác về chuyến đi sẽ được thống nhất trong buổi Offline.

Hi các bạn! :)
Chắc có một số bạn đã được leo nóc nhà Đông Dương - Fansipan và một số bạn chưa đi. :) Nên mình làm topic để mọi người chúng ta cùng quyết 1 chuyến leo Fansipan các bạn nhé !

Tuyến đi 2 ngày 1 đêm. Trạm tôn - Trạm tôn. Về Sa Pa nghỉ 1 đêm.

Đề nghị: Những ai đăng ký đi tuyến đường này hãy để lại những thông tin liên lạc (chat, mail và đặc biệt là số điện thoại liên lạc) để mình tổng hợp và tổ chức offline cùng mọi người sớm. Mọi người tâm huyết và nhiệt tình nghiêm túc thực hiện ngay từ đầu giúp mình vấn đề nhỏ này để đoàn hoạt động ổn định ngay từ đầu. Cảm ơn các bạn!

Địa chỉ liên lạc: Các bạn liên lạc vào mail cho mình nhé [email protected]
A – LỊCH TRÌNH CHI TIẾT:
B – PHẦN TÀI CHÍNH
I/ Phương tiện đi lại: 16/6 do khá đông người đi nên sẽ phải mua vé xe bus trước. Nếu bạn nào đi tàu thì tự túc.
Cái này khi đi off sẽ bàn cụ thể nhé.

1. Vé xe bus tầm 230k/1 chuyến HN-Sa Pa.

II/ Chi mua tour: Mình đã làm việc với bên tour bên Phong Lan Group. Giá sẽ update sau:
1. Đón, tiễn ga Lào Cai
2. Xe đưa đón trong chương trình
3. Phòng rửa ráy và gửi đồ trước và sau khi đi núi
4. Các bữa ăn khi đi tour (ko bao gồm bữa sáng đầu tiên và bữa tối cuối cùng).
5. Thủ tục vé tham quan
6. Người dẫn đường và porter (2 người/ 1 porter)
7. Giấy chứng nhận leo Phansipan
8. Túi ngủ 1 khách 1 túi
9. Lều ngủ 5 – 6 người 1 lều
10. Tấm trải chịu nhiệt trải trong lều rồi mới nằm người lên.

ĐỒ DÙNG CÁ NHÂN ( đồ càng nhẹ càng tốt)
1, Quần áo nhẹ nhàng 02 bộ - 2,Balô 1 nhỏ, nhẹ - 3,Mũ rộng vành
4, Giầy bộ đội (Giầy vải bộ đội ), 5,Tất thường 3-4 đôi
6,Găng tay 2đôi , 7,Bọc đầu gối, bọc gót chân ,8,Áo mưa giấy ,9,Dép 1đôi nhẹ, đi buổi tối , 10,kem bài chải đánh răng,11,Máy ảnh,điện thoại ,12,Đèn pin nhỏ, 13,Khăn mặt 1 thấm mồ hôi và quàng chống lạnh khi cần
14,cờ Tổ quốc loại nhỏ 1 Cài ba lô cho có khí thế
15, Đồ ăn thêm Tuỳ sở thích, những loại này nên mang, gọn nhẹ, dinh dưỡng cao
-pho mát sợi
-sôcôla
- C sủi trắng

hoangnp
27-05-2011, 12:17
vẫn chưa đủ ng đi fan 16/6 à! hay Phong là agent đó! :d

hualuatphong
27-05-2011, 13:32
vẫn chưa đủ ng đi fan 16/6 à! hay Phong là agent đó! :d

agent gì cơ :-?? không spam mà