PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Sài Gòn - TPHCM: mua dụng cụ cắm trại, dã ngoại ở đâu?

caped
27-05-2011, 02:42
Mình chuẩn bị đi một chuyến cắm trại với gia đình, nhưng không có đồ gì hết. Mình muốn sắm vài món. Bạn nào biết địa chỉ vài tiệm bán đồ cắm trại, dã ngoại thì chỉ dùm. Mình tìm trên mạng chỉ thấy ở ngoài Hà Nội.
Bạn nào có mua hàng ở tiệm nào rồi thì đánh giá dùm. Hiệu nào tốt, tiệm nào bán đồ tốt, tiệm nào bán đồ rẻ, có nên mua đồ Trung Quốc... ?
Cám ơn nhiều.

trantin84
27-05-2011, 08:28
Mời bạn Caped vào box Chợ trời và Mua bán đồ Phượt, có rất nhiều cửa hàng và hàng hoá cho bạn chọn. Nếu cần reivew trao đổi thì vào thớt Đồ nghề đi Phượt.

Box này chỉ dùng để hỏi đáp và chia sẽ khi phượt miền Nam.

Thân,

meonho09
28-05-2011, 21:13
Box Mua bán đồ Phượt có bác trong thành phố đang bán được nhiều bán tin tưởng và khen quá! cũng đang tính sắm một cái để thỉnh thoảng đi phượt

bb8700f
05-05-2012, 16:26
"Hàng chính hãng" không riêng gì cho đồ phượt hầu hết được bán ngoài HN với giá = 1/3 đến 1/5 giá hãng, đơn giản vì HN nằm gần trung tâm "Hàng chính hãng" của thế giới, hihi.

Bò mập
08-05-2012, 11:25
Bác Caped thân mến. Bác có thể dạo khu Bùi Viện Q.1 rất nhiều đồ nghề đi phượt cho bác lựa chọn, bác có thể ghé vào U.Best House. Hoạc bác hãy lên website http://shop.phuongnguyen.info/ Tui hay mua đồ bên a Phương đó. Thân chào bác.