PDA

View Full Version : Tìm bạn đi chung hành trình Bangkok-Myanmar từ 24/3 đến 1/4/2015

june kdung
02-03-2015, 13:15
Xin chào các bạn trên diễn đàn
Mình là Dung, sinh năm 89 ở Hà Nội
Mình và 1 bạn nữ nữa có book được vé đi Bangkok và Myanmar vào cuối tháng 3 này nên mình muốn hỏi thông tin nếu có ai cũng có lịch trình giống như bọn mình có thể đi cùng nhau cho vui và tiết kiệm chi phí ạ.
Lịch trình +lịch bay của bọn mình là-
-9h10 ngày 24/3 Bay : Hanoi-Bangkok : dạo Hoàng cung và phố tây Khao San rồi quay về sân bay Don Muang ngay trong buổi tối để đi Myanmar
-7h15 ngày 25/3 Bay: bangkok-Yangon |(Myanmar) : Đi chùa Vàng, chùa Sule và chợ thổ cẩm trung tâm thành phố (nếu còn thời gian sẽ đi China town) rồi ra bến xe đi Bagan
-19h30 ngày 25/3 Đi xe bus của JJ Ẽpress: Yangon - Bagan : ở lại Bagan 2 ngày
-18h30 ngày 27/3 Đi xe bus Minthar : Bagan-Inle: dạo chơi trên hồ trong ngày 28/3 rồi về Mandalay
-19h30 ngày 28/3 Đi xe bus của JJ Ẽpress: Inle-Mandalay: Dạo chơi trong ngày 29 và sáng 30 ở Mandalay và làng Innwa gần đó
- 12h45 ngày 30/3 Bay: mandalay-Bangkok (hạ cánh lúc 15h00) sẽ dành 2 ngày cuối chỉ đi mua sắm tại Bangkok
- Về hà Nội (6h45 sáng 1/4 từ Don Muang

Do trước đây mình đã đi Bangkok nên không bỡ ngỡ về hành trình bangkok nhưng Myanmar lại là lần đầu tiên bọn mình đi nên mình rất hi vọng có bạn nào đó đoạn hình trình trùng hợp sẽ kết hợp được với bọn mình.

Mình rất hi vọng nhận được phản hồi của mọi người
PS: nếu như bài viết này có không phù hợp với diễn đàn hoặc cần sửa đổi, ban quản trị có thể thông báo giúp em vào email: [email protected] không ạ, vì lần trước lúc phát hiện bài viết bị khóa thì em không kịp sửa ạ :D