PDA

View Full Version : tìm 2 ôm nữ đồng hành chuyến xuyên việt Sài gòn >>>> Hà nội

ruathantoc
19-01-2015, 21:49
nhu tiêu đề .... mình cần tuyễn thêm 2 ôm nữ theo đoàn gồm 12 người ( 6 xe ) vậy ai có đi muốn trãi nghiệm 1 chuyến đầy y nghĩa thì lh vs mình nhé SDT 01689383171 ( chiến ) Face : Gấu Nhồi Boom

cung như sau :
thễ theo nguyện vọng cũa các a chị đã bầu e là người dẫn đoàn ... e sẽ làm 1 plan như sau : có thiếu sót bỗ sung cho e ( tUYỂN THÊM 2 ôM NỮ NỮA NHÉ ) HIỆN TẠI CÓ 6 XE / 10 NGƯỜI
tour SÀI GÒN ---------Hà Nội
ngày xuất phát ( 26 âm lịch ) sài gòn >>> phan thiết (200km ) >>> nha trang
tập trung tại 4h30 sáng tại ( Q1 cầu khánh hội ) xuất phát theo : Hầm Thủ Thiêm >>> xa lộ hà nội >>>> biên hòa đồng nai >>>>> Dầu Giây long khánh >>> Tp Phan Thiết ( 200km ) ăn uống nghĩ ngơi
xuất phát từ phan thiết >>> Phan Rang ( 146km ) nghỉ ngơi 15p >>>>> Nha Trang ( 100 km ) nghĩ qua đêm ăn uống tham quan
Ngày Thứ 2 (27) : nha trang >>> quy nhơn ( 222km ) >>>> hội an (294 km )
xuất phát tại nha trang >>> Ninh hòa >>> TP tuy hòa >>> Quy nhơn ( nghỉ ngơi ăn uống ) >>>> Quảng ngãi >>>> Hội An ( qua đêm , nghi ngơi, ăn uống ,tham quan ) hết ngày 2
Ngày Thứ 3 ( 28 ) Hội An >>> Dà Nẵng > >> Tp Huế >>>> Quảng Trị >>> TP Đồng Hới >>>> Hà Tĩnh
xuất phát Hội an >>>> Đà Nẵng ( sẽ ghé vô ) >>>>> Tp huế ( 130km ) nghĩ 15 p >>>TP Đồng Hới ( nghĩ 15p ) >>>>> Hà Tĩnh ( qua đem ăn uống chia tay vài người )
ngày thứ 4 : ( 29 ) Hà Tĩnh >>> Hà nội ( 340 Km ) weo cơm
CHÚ Ý : VỀ PHẦN ĐỒ SỮA XE + XĂNG + NHÀ NGHĨ GIAO THÔNG
TRONG ĐOÀN MỖI NGƯỜI SẼ CHI RA 300K/1 NGƯỜI ĐỄ MUA ĐỒ VÀ ĐỖ XĂNG .....
TIỀN SẼ DO 1 NỮ TRONG NHÓM CẦM VÀ THU VÀ CHI ( hết sẽ đóng thêm )

về phần nhưng món ăn ngon o thành phố các a/c có thễ tìm kiếm google hoặc có người quen dẫn đi ...... chúng ta sẽ cập nhật sau
TIỀN NHÀ NGHĨ : 250K ( 300K ) / 1 PHÒNG
TIỀN ĐỖ XĂNG : 40L / 1600KM ( 700K XĂNG )
lƯU Ý : ĐOÀN ĐI VÀO BUỖI TRƯA O CHỖ NÀO ĂN CHỖ ĐÓ ...... KO NHẤT THIẾT PHẢI TỚI NƠI MỚI DC AN ( VÌ NHIỀU NGƯỜI ĐAU BAO TỬ ):D:D:D:D:D:D:D:D

hoalun
20-01-2015, 08:39
K tuyển zai ôm ah bác thớt ơi.Cho e đặt cục gạch nhé.:D

QC QC
21-01-2015, 13:39
Em chưa thấy cung về ạ.

ruathantoc
21-01-2015, 20:30
do mn về quê ăn tết .. và nhân tiện làm 1 chuyến trãi nghiệm .... ra hà nội mỗi người khi vào thỉ vào ngày khác nhau chứ ko có cung vào nhé bạn

WebdesignSG
21-01-2015, 20:50
lượt về: khi nào xế vào SG thì ôm mới được về theo hả, hay ra HN xong nhà ai nấy ở còn ôm thì tự tìm phương tiện và tự về SG 1 mình luôn zợ? :D

ruathantoc
21-01-2015, 21:04
lượt về: khi nào xế vào SG thì ôm mới được về theo hả, hay ra HN xong nhà ai nấy ở còn ôm thì tự tìm phương tiện và tự về SG 1 mình luôn zợ? :D

mùng 3 có 1 xe vào SG .....cũng có thễ hôm đó mình cũng vào theo .... hoặc mùng 8 mình vào .. còn các bạn khác thì mình chưa rõ ...
còn về chuyện ra hà nội .... bạn là người SG thì có thễ về đón giao thừa cùng nhóm và bạn có thễ đón tết o nhà mình.... weo cơm .... và trong những ngày đó có thễ thăm quan như lăng bác ... chùa hương .v.v.v.

Habui00
22-01-2015, 09:22
SG - HN 4 ngày, chạy dữ quá bác Rùa thần tốc ơi.. đặt vé mb rồi sao nhỉ... Bác rùa có cái facebook cho em liên lạc hỏi kỹ chút?

milanista
22-01-2015, 10:59
Ngày toàn chạy 450 - 500 , đường ngày tết xe cộ đông nữa chứ,chỉ có run & run, không nghỉ ngơi tham quan gì được, cung quá chát, mình sợ các bạn chạy về xong nằm bệt trên giường ăn tết ý :)

traitimthep
22-01-2015, 15:42
Chào bạn Ruathantoc
Mình cũng có kế hoạch thực hiện cung này trong 4 ngày từ 25-28 tháng chạp. Hiện tại có 3 nam đi 2 xe. Bạn đẩy tgian lên sớm 1 ngày đi anh em chạy cùng cho vui. Mình đi theo đường Hồ Chí Minh thì mới đảm bảo lịch trình được, chạy QL1A là không khả thi. Đường đang làm tan nát và ngày tết thì đông đúc vô cùng.

Linhmoitote
23-01-2015, 01:00
Tớ chưa đi kiểu này bao giờ nhưng cũng nghĩ chưa hiểu 1 ngày đi khoảng 400-450km thì các bạn tính đi trong mấy tiếng. Liệu có thời giam thăm thú ngắm cảnh ko? Mà đi liền 4 ngày như vậy thì quá khỏe.
Cứ tính trung bình 100km = 2,5 tiếng. Ngày ngồi xe ít cũng 10 tiếng. Chắc do sức tớ yếu nên nhìn thấy gió mạnh thì kinh.

ruathantoc
24-01-2015, 20:37
Tớ chưa đi kiểu này bao giờ nhưng cũng nghĩ chưa hiểu 1 ngày đi khoảng 400-450km thì các bạn tính đi trong mấy tiếng. Liệu có thời giam thăm thú ngắm cảnh ko? Mà đi liền 4 ngày như vậy thì quá khỏe.
Cứ tính trung bình 100km = 2,5 tiếng. Ngày ngồi xe ít cũng 10 tiếng. Chắc do sức tớ yếu nên nhìn thấy gió mạnh thì kinh.

chào bạn .... do năm trước mình đã và đi 1 lần ..... thăm quan các địa danh cũng kha khá .....nhiều người nghĩ 4 ngày ko ngắm cãnh dc bao nhiêu .. thì các bạn nhầm ^^ .... nhóm mình xuất phát từ 6h sáng .. đi dc 150km .. nghi 1 lần trưa nghĩ 1 lần ngũ trưa ... và tới 6h là nghĩ buỗi tối ko đi nữa nhé .. da phần thởi gian mình đi là đễ chụp ãnh =))