PDA

View Full Version : Sốc off-line

LinhEvil
21-07-2008, 14:42
Hế hế vào đây kể chuyện sốc offline đê

.............(NT)(c):L:gun=))

Chitto
21-07-2008, 15:01
Từ "sock-offline" là bản quyền của tao nhá. Há há

Toet
21-07-2008, 15:15
Hí hí, sock-offline thì ối ca. Nhiều ca sốc vì khi online cứ hình dung ra ngoại hình của đối phương hay ho theo ý muốn của mình. Nhưng bà mụ với lị bố mẹ đối phương nặn ra hình dáng khác hẩn. Vậy là sock-offline!

Zdreamer
21-07-2008, 15:18
ông anh giai em dạo nọ chơi ở bên tathy, có một cô nick lãng mạn ghê gớm, hẹn hò nhau dăm ba lần rồi đi gặp, sau lần đó thì ko bao giờ còn dám gặp gái mạng nữa.
kinh nghiệm cho hay là nick càng kiểu tiểu thuyết Quỳnh Dao với hồng tím thì càng táng đởm kinh hồn :-))

TÍM
21-07-2008, 15:32
Kể lại chuyện đã kể trong kia...

Em shock_offline khi gặp Lão ngoan đồng - eo ôi, người đâu mà ở ngoài hiền hơn trên mạng gấp trăm lần =))

Nhiều bạn trong GPS Sài gòn shock_offline khi gặp bopbopchatchat_ đinh ninh là một đực rựa ấy mà lại ra một thiên thần vẫy cánh body đẹp thôi rồi Lượm ơi, vụ đó những ai shock vào đây còn fơm cái nhở :D:D:D

vntuyen
21-07-2008, 15:32
Suy ra nick sốc sẳn như Toet chắc là duyên dáng lắm............(wait)

LinhEvil
21-07-2008, 15:35
Em nghe giang hồ đồn là, đồn là đồn là...

Toét mà ngồi sau xe Windy đi ngoài phố Hà Lội, khối giai chạy theo để xem cái em chân dài đến nách kia trông ra sao.

Chạy theo chạy theo chạy theo mệt đứt cả hơi

Đến lúc đuổi kịp chân dài rồi thì ... hí hí hí... thì hóa ra gái già lắm rồi....(c)

LinhEvil
21-07-2008, 15:37
Kể lại chuyện đã kể trong kia...

Em shock_offline khi gặp Lão ngoan đồng - eo ôi, người đâu mà ở ngoài hiền hơn trên mạng gấp trăm lần =))

Nhiều bạn trong GPS Sài gòn shock_offline khi gặp bopbopchatchat_ đinh ninh là một đực rựa ấy mà lại ra một thiên thần vẫy cánh body đẹp thôi rồi Lượm ơi, vụ đó những ai shock vào đây còn fơm cái nhở :D:D:D

ê mụ, cái vụ vẫy cánh body đẹp thôi rồi là sao là sao???
Sao nói dối không ngượng mồm thế hả mụ.

Em confirm lần 2 là Black là người xấu...=))

Zdreamer
Em nghe giang hồ đồn là, đồn là đồn là...

Toét mà ngồi sau xe Windy đi ngoài phố Hà Lội, khối giai chạy theo để xem cái em chân dài đến nách kia trông ra sao.

Chạy theo chạy theo chạy theo mệt đứt cả hơi

Đến lúc đuổi kịp chân dài rồi thì ... hí hí hí... thì hóa ra gái già lắm rồi....(c)

haha, nhớ lần đầu tiên đi nhậu chung ở Sơn Lâm gì gì đó, mình còn tưởng Windy là bồ của Toét, haha, xong rồi cứ phân vân là sao giống nhau thế?=))

alias.noodles
thieuhiepcantinyeu, boysanhdieu, tieuthudaicac, conangongao, gaixinh, emvanchoanh, chiyeuminhanh, langtumientay, batcanthanthe, docngangtunghoanh, hayyeuanh, giacmongthienthu, gioheomay, chieuvang, hoanghontim. chieutim, hongtham, nuongnuong, tieuyentu, havang ... vv ...

Em chỉ minh họa :D

Thành thật xin lỗi các bạn nếu nếu có trùng tên, chỉ là những cái tên zất hay dưng chả bao giờ đăng ký được vì lúc nào cũng có người đăng ký trước mất dồi!

susu
21-07-2008, 16:03

À,em chạ nghĩ chị Bốp là đực.Dưng e đoán chị í có đôi chư dài tới lách.Chị í quyến rũ,rất sexy.Chị í .........ối jời ôi,thiên thần của lòng iem !! :))
Giờ,iem lại tưởng tượng ra chị bờ nách cũng thiên thần dư thế,nhỉ !! =))

LinhEvil
21-07-2008, 16:04
Cái nần mình gặp nhau ở sân bay í su nhở
Sốc nhở

susu
21-07-2008, 16:08
Cái nần mình gặp nhau ở sân bay í su nhở
Sốc nhở

Ừ,e ngất !
Etưởng chị Linh em nhỏ nhắn,xì tin cơ !! Đâu dè béo ú như mình,vừa già vừa xấu,trông lại còn gian nữa !! Khiếp hồn ... :LL =))

mihtua
21-07-2008, 16:09
Ờ, lúc đầu mình nhìn avatar bạn Bốp cũng cứ tưởng trắng trẻo ngon lành lắm, ai dè khi đến quán bia Thái Hà thấy 1 mẹ nạ dòng ẵm con chạy đến mà lại rất to mồm, cứ tưởng gái Cam hay Phi sang đây chăn giai cơ :LL :LL

susu
21-07-2008, 16:12
Ờ, lúc đầu mình nhìn avatar bạn Bốp cũng cứ tưởng trắng trẻo ngon lành lắm, ai dè khi đến quán bia Thái Hà thấy 1 mẹ nạ dòng ẵm con chạy đến mà lại rất to mồm, cứ tưởng gái Cam hay Phi sang đây chăn giai cơ :LL :LL

Ôi jời ôi,bác nói ra cái điều em nghĩ mà chẳng dám nói !! Con mẹ này hôm đại ọp box Du ở Bảo Lâm í .... khiếp .... :LL

TÍM
21-07-2008, 16:17
Xem ra nhiều bạn shock khi gặp bạn Bob nhở???

Còn ai nữa ko vào thống kê cái!!!

Mình gặp LE mà éo sốc thế mới lạ đời, có hơi sốc bạn body, công nhận có đẹp zai :D:D:D:, đẹp nhất bộ dâu... về cơ bản mình mà cứ gặp zai ngon mà có dâu là... shock

Còn em 2su kia, mình gặp nó thì ko sốc, nhưng lên mạng đọc văn nó thì sốc tý chết ặc ặc :((

susu
21-07-2008, 16:20
Còn em 2su kia, mình gặp nó thì ko sốc, nhưng lên mạng đọc văn nó thì sốc tý chết ặc ặc :((

Em á,em ngờ cái bà tóc xoăn trông gian ác kia lại đi đạo văn í,hế hế :LL

LinhEvil
21-07-2008, 16:23
Hố hố gái mạng vãi lái nhờ

Văn thơ cứ gọi là èn en tèn ten dìn dín... nhìn ở ngoài kinh bỏ xừ

Riêng con mụ Black to mồm, hôm ngủ ở nhà em còn ngáy sập giường sắt. Lại thêm cái hôm 3 đứa ngủ chung 1 cái giường ở đồn biên phòng Trình tường, chẹp chẹp...lính biên phòng nghe mụ ngáy bèn tăng cường tuần tra gấp 3 vì sợ bọn Tàu nó lần theo dấu âm thanh mà tấn công

Sau điều tra ra hóa ra mụ tóc xoăn ấy thuê thư ký đại diện viết bài.

Ặc cạch đến già các vụ va chạm với gái mạng

hehehe

mihtua
21-07-2008, 16:23
Đúng là gái mạng, không tin những gì chúng nó viết và không nghe những gì chúng nó nói :LL

baxu
21-07-2008, 16:25
chán nhỉ, mình lười tưởng tượng, lại ngại expect, đâm ra chẳng sốc sếch gì cả

thế nên lần đầu diện kiến em Bờ nách, dù phải tốn gần 50k vào highland ngồi chờ em ngủ muộn, chị ko cáu kỉnh gì mới nhạt chứ, lại thấy cũng dễ thương, đúng là thiếu cá tính!

susu
21-07-2008, 16:27
Hố hố gái mạng vãi lái nhờ

Văn thơ cứ gọi là èn en tèn ten dìn dín... nhìn ở ngoài kinh bỏ xừ

Đến giờ,nhìn vào cái ảnh ava của chị Linh e cũng chả dám tin nữa là (vì sự thật nó phũ phàng quá thể) :LL

mihtua
21-07-2008, 16:28
Chẹp, hôm nọ mới được biết là em đã được diện kiến thần tượng baxu, thế mà chẳng để ý gì cả, lúc đấy còn mải nhậu nhẹt cá với chả mú :((

LinhEvil
21-07-2008, 16:31
Susu, ừ thực ra đôi khi cũng hơi xấu hổ vì cái avatar í...

Zdreamer
21-07-2008, 16:33
Susu, ừ thực ra đôi khi cũng hơi xấu hổ vì cái avatar í...

nhiều cái nữa í chứ =)), đúng là lên ảnh thì trông bạn Vìu ngon với cả nai hơn thực tế (phũ phàng) nhiều =))

baxu
21-07-2008, 16:33
Chẹp, hôm nọ mới được biết là em đã được diện kiến thần tượng baxu, thế mà chẳng để ý gì cả, lúc đấy còn mải nhậu nhẹt cá với chả mú :((

Ơ, ở đâu?

cái hôm có con cá 8 kí à?

chị cũng nhậu nhẹt ko biết ai với ai. Nhớ mỗi bác trưởng đoàn, em gì làm xế cho chị, với mẹ Bờ Nách (đúng là nổi bừn bựt, ấn tượng khó phai)

susu
21-07-2008, 16:34
ôiiiii,cứ dòm cái avatar thì iem ưng anh mihtua lắm í !! Chả biết ợ ngoài có sốc ko hử chị black ôiiii !!

baxu
21-07-2008, 16:37
ôiiiii,cứ dòm cái avatar thì iem ưng anh mihtua lắm í !! Chả biết ợ ngoài có sốc ko hử chị black ôiiii !!

Nếu đúng mihtua là cậu bé phóng xe đến muộn, ăn sau, thì cao to, đẹp trai, nết ăn nết uống đều tuyệt!

em susu kể chiện off check hàng Thiếu hiệp đê, xong rồi hãy chuyển sang mihtua, nhá

mihtua
21-07-2008, 16:38
Ơ, ở đâu?

chị cũng nhậu nhẹt ko biết ai với ai. Nhớ mỗi bác trưởng đoàn, em gì làm xế cho chị, với mẹ Bờ Nách (đúng là nổi bừn bựt, ấn tượng khó phai)

Hôm đấy em là đứa đến sau, về sau thì đèo Bốp bi nhà Bờ lách ạ :)

@em 2su: gặp ngoài đời thì cứ gọi là sốc cựt chấm cơm nhá vì avatar chưa nói lên được 1/10 cái sự đẹp trai lồng lộng của anh =)) =)) =))

Zdreamer
21-07-2008, 16:39
hóa ra tuyền sốc cả, ai bảo trí tưởng tượng của con người phong phú quá :=))

susu
21-07-2008, 16:42
ối jời ôi,đẹp giai lồng lộn hả anh mihtua?? Thế này thì iem xin đăng kí check hàng nhá !!

@ chị 3xu : thấy mọi ng gọi là Thiếu Hiệp iem cú tưởng bạn í còn xì tin cơ.Ai ngờ khai tuổi già chát chúa,hic hic !! Mà á,e sốc nhất cái bộ dâu ạ..ặc ặc =))

Anh Già
Tưởng bàn chuyện shock online mới lạ chứ nhỉ ?

LinhEvil
À em sốc Chitto mới hay

Hồi em đọc ttvn em tưởng tượng đầu Chitto phải to bằng cái cóng nuôi cá

Ai dè lúc gặp đầu bác ấy cũng to bình thường, may ra bằng quả bưởi da xanh

Thế mà trí tuệ...lại còn biết đi xe máy nữa. Đi xe máy trên núi hẳn hoi. Đôi khi lại chửi bậy

Cực sốc

LinhEvil
21-07-2008, 16:45
Thêm phát, ê em susu kia sao mày cứ thấy râu ở đâu là chết dấm chết dúi ở đấy thế

hế hế

baxu
21-07-2008, 16:46
ối jời ôi,đẹp giai lồng lộn hả anh mihtua?? Thế này thì iem xin đăng kí check hàng nhá !!

@ chị 3xu : thấy mọi ng gọi là Thiếu Hiệp iem cú tưởng bạn í còn xì tin cơ.Ai ngờ khai tuổi già chát chúa,hic hic !! Mà á,e sốc nhất cái bộ dâu ạ..ặc ặc =))

ầy, ngoài bộ dâu thì phải có gì khác gây sốc nữa chứ!

mà chị tưởng càng già càng hay, chát tí nhưng mà chúa =))

susu
21-07-2008, 16:47
Thêm phát, ê em susu kia sao mày cứ thấy râu ở đâu là chết dấm chết dúi ở đấy thế

hế hế

ơ,sao đểu nhờ,e cũng chả biết đâu.Cứ anh nào râu ria là e thích í =))
Thế anh mihtua có dâu không ??

baxu
21-07-2008, 16:48
Tưởng bàn chuyện shock online mới lạ chứ nhỉ ?

Anh Già sốc ai online thì kể đê :))

mihtua
21-07-2008, 16:50
ơ,sao đểu nhờ,e cũng chả biết đâu.Cứ anh nào râu ria là e thích í =))
Thế anh mihtua có dâu không ??

Có đủ dùng em ạ, không được oai phong lẫm liệt như Thiếu hiệp những cũng đủ để khi buồn có thể ngồi nhổ dâu =)) =)) =))

susu
21-07-2008, 16:55
Có đủ dùng em ạ, không được oai phong lẫm liệt như Thiếu hiệp những cũng đủ để khi buồn có thể ngồi nhổ dâu =)) =)) =))

Thế tốt quá,đủ dùng là đc anh ạ !! Chứ mấy hôm đi,11đứa con gái túm vào nhổ dâu Thiếu Hiệp mà không xuể í ... mỏi tay và mỏi dăng ..... =))

Toet
21-07-2008, 16:56
Các bạn cứ thấy chỗ nào tán nhảm được là xông vào rất hăng nhá. Mình hơi bị buồn đới.

Kể chuyện sock tí. Chị mày độ rày ăn mặc trẻ trung nhí nhởn lắm Linh ợ. Đi đằng sau nhìn tưởng gái 13, dấn thêm vài bước đi quá lên, quay lại nhòm mặt, ô, hóa ra mẹ gái 13. Sock dã man!

TÍM
21-07-2008, 17:02
Ớ sao lạ thế nhỉ, lần đầu gặp LE với cả 2xu, 2 ả này thích mình gần chết, cứ xin xỏ lần sau đi theo...

H lên mạng lại đổi giọng :((

Mình là lại shock thêm phát nữa ợ

@Shock Chitto: LE tao ko shock lúc chitto chửi bậy, mày đã bao giờ shock một chitto dịu dàng wa', dịu dàng không chịu nổi chưa ;-)

SonTT
21-07-2008, 17:09
Tao shock nhất là gặp Chitto :)) :))

tầm xuân thu
21-07-2008, 17:41
ko shock mới lạ :D

banmaitoahuong
21-07-2008, 21:39
Shock với vài tên phượt gia, sự tưởng tượng của mình hơi kém nên mới như vậy.

Kận
21-07-2008, 21:50
Chán nhỉ, giảm xóc xe mình tốt quá, đi qua mấy cái ổ gà này chỉ hơi rung rung một tý thôi, chả sóc tẹo nào :))

banmaitoahuong
21-07-2008, 21:53
Chitto ơi, trượt mất vụ offline ấy nhỉ? Chắc em cũng ko thoát khỏi sốc.

Quat
21-07-2008, 23:16
Hôm đấy em là đứa đến sau, về sau thì đèo Bốp bi nhà Bờ lách ạ :)

@em 2su: gặp ngoài đời thì cứ gọi là sốc cựt chấm cơm nhá vì avatar chưa nói lên được 1/10 cái sự đẹp trai lồng lộng của anh =)) =)) =))

UH mình cung nhựn thằng này nói đúng . Cao , t..............o , đen hơi có mùi.............................................. .................................................. ...nước hoa và đẹp lồng lộn =))=))=))

Chitto
23-07-2008, 22:41
Tao shock nhất là gặp Chitto :)) :))

Lão shock cái gì, shock cái gì thì nói thử xem nào, xem nào.

Hế hế, với tớ í, buồn cười cực. Nhiều người bào lần đầu gặp tớ off-line thấy shock nhá. Rồi sau khi gặp một thời gian rồi, biết rồi thì lại shock thêm lần nữa.

Hé hé.

Nam Bự
25-07-2008, 09:29
Mình chỉ sốc bạn Chito khi gặp thấy bạn cái mồm miệng nhỏ nhắn thế kia mà nói nhiều thế :shrug::shrug:
Gặp bạn LE thì sao mà béo thế. Chả bù cho Chito. 2 đứa này mà yêu nhau nhỉ=))=))=))

pan
25-07-2008, 10:30
Hôm lâu, mình Nam tiến...:D

Ồi, bạn E vìu í, nhẹ nhàng cực, chả nói mấy đâu nhá (sốc tí vì bạn nì văn thì thôi rồi)

Bạn Bo đì í, dâu đẹp dã man, tớ còn thấy iu, nữa là gái nhá

2 bạn này 1 cặp, quá hợp (beer)

Tớ để dâu rồi, quyết để cho... gái thèm ;)

susu
25-07-2008, 11:23
Tớ để dâu rồi, quyết để cho... gái thèm ;)

Ờ,em mới nghe qua cũng đã thèm dồi ... ;) E thích các bạn có dâu :shrug:.càng nhiều dâu càng thích,dâu càng dài càng mê,ặc ặc =))

mihtua
25-07-2008, 11:28
Tổng số lông của 1 người là hằng số (theo định luật Mao của bác Mao :)) ) thế nên dâu mọc nhiều thì e rằng chỗ ấy chẳng có bao nhiêu :shrug: sở thích của chị em ngày càng quái dị nhề :LL thích anh trọc đầu nhưng nhiều dâu ở chỗ ấy thì ko thích :LL :LL

banmaitoahuong
25-07-2008, 12:34
Vụ này Mihtua lấy từ offline mà ra hở ?

pan
25-07-2008, 21:51
Ờ,em mới nghe qua cũng đã thèm dồi ... ;) E thích các bạn có dâu :shrug:.càng nhiều dâu càng thích,dâu càng dài càng mê,ặc ặc =))

Bạn xuxu nhớ nhá, nhớ nhá

Chẳng may, có dịp gặp lại tưởng ông nào chạy mất dép thì có mà :T

Cơ mà mình lại đẹp trai cơ, thế mới khổ. Để dâu nữa thì :D

susu
25-07-2008, 21:59
Bạn xuxu nhớ nhá, nhớ nhá

Chẳng may, có dịp gặp lại tưởng ông nào chạy mất dép thì có mà :T

Cơ mà mình lại đẹp trai cơ, thế mới khổ. Để dâu nữa thì :D

Đới,để dâu không thôi em đã ưng dồi,lại còn đẹp rai nữa thì chết luông ạ....bạn yên tâm,em toàn kẹp dép vào nách thôi,chả sợ mất đâu ... :LL =))

maytrangtc
26-07-2008, 23:35
Ơ, ở đâu?

Hứ, nhớ em gì làm xế cho chị mà không nhớ nickX(:Dam

baxu
27-07-2008, 00:02
Hứ, nhớ em gì làm xế cho chị mà không nhớ nickX(:Dam

haha, đã đoán ra

Mà cái hôm đấy, Mẫu Nghi bẩu con cá là mục tiêu tối cao, chị lại cũng chưa bao giờ sinh hoạt on nai, có được giới thiệu với cung nữ nào đâu.

là hồi chị mới vào Phượt, mới biết mỗi Mẫu nghi với Đại Vương, chửa kịp biết thần dân nào.

Có mỗi em Bờ Nách, ko hiểu sao, thấy tên y như người, văn vang vang rót vào tai, thánh thót như thể đang off trực diện, ko cần chếch chiếc gì hết, vừa vào Phượt nhận ra luôn, kinh =))

ngờ ngợ em Mây Tắng, giờ thì chắc rồi ;)

TÍM
27-07-2008, 00:23
Lạ nhỉ, thế mà 2su nó nghi em đạo văn còn LE nó lại điều tra ra em thuê thư ký viết bài :D:D:D, em chỉ được cái người như nick, tiệc sinh nhật được tặng hẳn một cái gato so co la từ đầu đến đít. Blackkkk tách fách wa'.

Em maytrang cũng thuộc diện người như nick, nick như người, ko lo bị sock ọp lai :)

baxu
27-07-2008, 00:30
Em maytrang cũng thuộc diện người như nick, nick như người, ko lo bị sock ọp lai :)

đúng rồi, Tắng, nên mới có manh mún mà ngờ ngợ chứ ;)

dưng mà chị ko thạo bóng đá, nên ko phán đoán đc :))

để lần tới ọp phát, xem có Tong ko rồi sẽ phát biểu vài lời sốc sếch nhá

ai mà dám nghi ngờ nhà Bờ Nách đạo văn với nị có tiền thuê thư ký, cho chị tuyên bố sốc on nai luôn, quá dũng cảm =))

susu
27-07-2008, 00:45
Lạ nhỉ, thế mà 2su nó nghi em đạo văn còn LE nó lại điều tra ra em thuê thư ký viết bài :D:D:D, em chỉ được cái người như nick, tiệc sinh nhật được tặng hẳn một cái gato so co la từ đầu đến đít. Blackkkk tách fách wa'.

E á,e nghi da cũng là đi nhuộm cho nó tân thời á !! :)) ứ phải da thật cơ .... :LL

maytrangtc
27-07-2008, 23:46
haha, đã đoán ra

ngờ ngợ em Mây Tắng, giờ thì chắc rồi ;)

:), may mà em vào nhắc nhở=))

E á,e nghi da cũng là đi nhuộm cho nó tân thời á !! :)) ứ phải da thật cơ .... :LL

Thật đấy, không phải nghi đâu:LL

P/S: Tình hình là em cũng sốc lão Chitto, gặp lão í lần đầu mình tí nữa xưng chị =)), nhìn ngồi co ro 1 góc như học sinh cấp 3:LL

Chitto
28-07-2008, 00:49
P/S: Tình hình là em cũng sốc lão Chitto, gặp lão í lần đầu mình tí nữa xưng chị =)), nhìn ngồi co ro 1 góc như học sinh cấp 3:LL

Ối, sốc quá, sao có đứa mặt mũi cũng không đến nỗi nào mà nói láo thế nhở ???

r0sy
28-07-2008, 09:58
Em cũng sốc khi gặp Chitto, em ngỡ tưởng cao thủ như vầy thì trông phải già cả, đạo mạo khác người lắm, dưng mà cuối cùng trông Chitto lại trẻ như sv năm nhất vậy :D

r0sy
28-07-2008, 09:58
Có lẽ bầu cụ Chit làm nhân vật sốc trong tuần!

Babel
28-07-2008, 11:45
Cũng tâm trạng sốc khi gặp lão chết toi!

bingot
29-07-2008, 22:33
có nhân vật shock khi gặp SU SU , khen ko tiếc lời

devinci
30-07-2008, 17:02
Tiếc quá, dịp rồi vào SG không gặp cô E vìu, chứ không thì có chuyện để kể trong này rồi.

alias.noodles
31-07-2008, 09:44
Tiếc quá, dịp rồi vào SG không gặp cô E vìu, chứ không thì có chuyện để kể trong này rồi.

Thôi đừng tiếc cần thì tớ kể cho nghe :D

alias.noodles
31-07-2008, 09:48
Shock shock thật ;)

Đọc bài thì nghĩ là bạn vntuyen cũng đã nhớn, chững chạc nhưng khi gặp thì mới biết bạn nhớn bằng cả mình. Bạn cũng đeo kính nhưng nom zất bảnh bao và trí thức chứ không cục văn súc và tợn như mình. Bạn là người miền trong mà lại khoái phuot và sinh hoạt trên 4 rum toàn dân bắc thâm nho nhọ _ít, bạn nhớn thế mà ấy trẻ thế, bạn vntuyen ơi, tớ cực shock nhá :))

vntuyen
31-07-2008, 10:00
Đấy, tớ nói cấm có sai. Thấy bạn Mỳ nhảy ra nhảy vào cái sốc offline này mình nghi lắm. Mình thích bài viết của Net (thanks chưa quên mất :) ). Chỉ cần biết online và offline khác nhau là đủ. Mình mới off mỗi 2 bạn Tunbo và Mỳ thôi. Mình thích. Mình có nghe phong thanh bạn Linh, loanh quanh cái TP này thì chả mấy chốc là vồ được thôi ấy mà. :L

Ai cũng nói sốc khi gặp Chitto. Mình cũng mong thế. Vì từ trước đến giờ mình chả sốc ai cả, thế cũng tiếc nhỉ?

Anh Già
31-07-2008, 10:01
Túm lại là 2 bạn nhớn bằng chừng nào rồi thì toẹt luôn ra đi ! 4 bó chưa ?=))

alias.noodles
31-07-2008, 10:08
Dạ, tính tuổi ta như các cụ thì bọn em đúng 4 xọi zồi bác ạ :(

Chuối đây
31-07-2008, 10:10
Em gặp chit toi nhưng chả thất sốc siếc gì cả, có khi gặp rosy mới sốc, lạ thiệt!!!

CVN
31-07-2008, 10:13
Dạ, tính tuổi ta như các cụ thì bọn em đúng 4 xọi zồi bác ạ :(Còn trẻ chán!

Anh Già
31-07-2008, 10:18
Còn trẻ chán!

Hơ hơ , không lẽ mình cũng còn trẻ ?:LL

alias.noodles
31-07-2008, 10:19
Còn trẻ chán!

Hihi bạn quý CVN, bạn bẩu thế í là "Các bác vẫn còn trẻ" hay là "Chúng mình vẫn còn trẻ chán" hay là "Mấy chú vẫn còn trẻ chán" ... ;)

Bạn cũng toẹt luôn phát cho anh em dễ xưng hô, nhể :))

CVN
31-07-2008, 10:21
Hihi bạn quý CVN, bạn bẩu thế í là "Các bác vẫn còn trẻ" hay là "Chúng mình vẫn còn trẻ chán" hay là "Mấy chú vẫn còn trẻ chán" bạn toẹt luôn phát anh em dễ xưng hô :))=))

Các anh vẫn còn trẻ chán! =))

susu
31-07-2008, 12:44
Hnọ trong tô píc lào lá em đã có kết luận là : bạn Mì mấy bạn Anh Già bằng tuổi nhau mà,he he !! Giờ thêm bạn Tuyến nữa nhá !! ...

Các bạn thật là xì tin ... he he !!:D

CVN
31-07-2008, 12:56
Hnọ trong tô píc lào lá em đã có kết luận là : bạn Mì mấy bạn Anh Già bằng tuổi nhau mà,he he !! Giờ thêm bạn Tuyến nữa nhá !! ...

Các bạn thật là xì tin ... he he !!:DThế hôm nọ mình gặp nhau em thấy anh trẻ hay già?

susu
31-07-2008, 13:13
Thế hôm nọ mình gặp nhau em thấy anh trẻ hay già?

ớ,gặp nhau đâu ? sao bạn kia giới thiệu là lấy hộ anh Cường,he he !! :D
E chỉ nghe giọng thấy hơi cụ cụ thôi ạ !!:LL
E dòm ảnh thấy phình phường mà.Đẹp rai và tươi ra phết =))
Chỉ là già so với bạn 2bờ thôi.Ai mà cũng so với bạn í thì thành cụ tất...he he !!

Mà nghe giọng bác anhminh xì tin nhá...:))

anhminh
31-07-2008, 14:10
ô hay, sao lại lôi mình vào đây. Mình có online offline với ai bao giờ đâu :D

Còi cọc
02-08-2008, 22:32
ông anh giai em dạo nọ chơi ở bên tathy, có một cô nick lãng mạn ghê gớm, hẹn hò nhau dăm ba lần rồi đi gặp, sau lần đó thì ko bao giờ còn dám gặp gái mạng nữa.
kinh nghiệm cho hay là nick càng kiểu tiểu thuyết Quỳnh Dao với hồng tím thì càng táng đởm kinh hồn :-))

Ơ thế hóa ra cứ chân đất mắt toét như tớ có khi lại hay.Thật 100% đấy nhỉ?=))

vntuyen
19-11-2008, 12:56
Chả nhẽ ịn thêm cái topic nữa, cứ viết vào đây nhé.
Vì cái tớ định nói nó khác cái shock offline.
Vì shock offline nôm na là những gì mình nghĩ về ai đó hoàn toàn khác những gì khi gặp mặt. Còn cái này là đã ném đá nhau 1 thời gian rồi mà khi offline nó thế nào nhỉ? Tớ thì không đánh bài chuồn như bác Són nên hỏi thế.

Ví dụ bác SonTT offline với em Mooncry nè. :LL
Ví dụ em Trym muốn ọp với Anhgia và mấy tay ném đá câu chuyện Thượng Hải của em í nè. =))
Ví dụ ....

:gun

Anh Già
19-11-2008, 12:59
Thế không tính vụ tớ gặp thằng Tinh Tướng hả bạn Tuyến ? :gun:Dam:T =))

vntuyen
19-11-2008, 13:04
Thì SonTT gặp Mún. AG gặp Trym. Rồi sau đó change couple.
SonTT gặp AG còn Mún gặp Trym. Ui, vừa khít khìn khịt =))

Anh Già
19-11-2008, 13:06
Thôi tớ chả gặp em Trym đâu , nhường bạn Tuyến =))

Bagai
19-11-2008, 14:04

Không biết cái tướng ngồi nhỏ dâu gì nó như thế nào nhỉ (NT)

LinhEvil
19-11-2008, 14:11
Thì dạo này em sốc offline nhiều nên chả thèm nói

VD hôm nọ nhá gặp Quạt, 2 chân Quạt xoắn vào nhau sợ bỏ mợ. Em với em Cua hì hụi cậy 2 chân Quạt ra mà ko được...

Đời sao phải xoắn ta? (NO)

Birdy
19-11-2008, 20:55
Chả nhẽ ịn thêm cái topic nữa, cứ viết vào đây nhé.
Vì cái tớ định nói nó khác cái shock offline.
Vì shock offline nôm na là những gì mình nghĩ về ai đó hoàn toàn khác những gì khi gặp mặt. Còn cái này là đã ném đá nhau 1 thời gian rồi mà khi offline nó thế nào nhỉ? Tớ thì không đánh bài chuồn như bác Són nên hỏi thế.

Ví dụ bác SonTT offline với em Mooncry nè. :LL
Ví dụ em Trym muốn ọp với Anhgia và mấy tay ném đá câu chuyện Thượng Hải của em í nè. =))
Ví dụ ....

Em thấy í tưởng này hay đấy, dưng mờ phải ọp với người nào ném đá mình nhiều nhất mới loãng mạn (c) Theo cảm nghĩ cá nhân em thì bác vntuyen là người ném đá em nhiều nhất trong vụ này. Em đang hồi hộp chờ mong đây (wait)

Anh Già ném đá em cũng khơ khớ, kỷ niệm này em xin khắc ghi :Dam :L

vntuyen
20-11-2008, 15:39
Biết làm sao gặp nhau?
Anh cũng mong lắm lắm
Nhưng với 1 điều kiện
Nói tiếng Việt Nam nha!

Birdy
20-11-2008, 19:45
Em chỉ biết tiếng Trym
Anh chỉ biết tiếng Việt
Vậy thì làm sao ta?
Hay.. nói tiếng Trym Việt?

=)) =)) =))

Chuối đây
21-11-2008, 15:57
ah hóa ra mod xoắn là ô quạt hả??? chắc uống nhầm cbn thuốc chống say rồiiiii

Zdreamer
21-11-2008, 22:53
ah hóa ra mod xoắn là ô quạt hả??? chắc uống nhầm cbn thuốc chống say rồiiiii

lúc nào chã xoắn, xoắn là bản chất, là đặc trưng, là dấu hiệu nhận biết, đâu vì thuốc chống say đâu, nhờ!