PDA

View Full Version : Xin ý kiến về cung đường miền Tây

familyndt0411
02-01-2015, 14:31
Chào cả nhà. Em đang có dự tính phượt miền tây 1 mình với cung đường như sau:
Chiều đi: Sài Gòn - Tiền Giang - Bến Tre – Cần Thơ - Sóc Trăng - Bạc Liêu – Cà Mau - Đất Mũi.
Chiều về: Đất Mũi – U Minh Hạ - Kiên Giang - Cần Thơ - Vĩnh Long – Tiền Giang - Sài Gòn

Xin mọi người góp ý dùm em cung đường như vậy có hợp lý không? Có tiết kiệm nhất chưa?
Và cả nhà giới nhiệu giúp em những địa danh không thể bỏ qua trên cung đường này với nhé :D
Thanks cả nhà.

hoanglinh
02-01-2015, 23:38
Từ Bến Tre bạn qua Trà Vinh, sang Sóc Trăng rồi xuống Bạc Liêu xong đi Cà Mau, chiều về thì giữ nguyên sẽ đi đc nhiều điểm thú vị hơn và tránh bị lặp. cho mình biết bạn dự tính đi bn ngày thì mới vẽ cung chuẩn đc.

namx001
04-01-2015, 11:43
Chào cả nhà. Em đang có dự tính phượt miền tây 1 mình với cung đường như sau:
Chiều đi: Sài Gòn - Tiền Giang - Bến Tre – Cần Thơ - Sóc Trăng - Bạc Liêu – Cà Mau - Đất Mũi.
Chiều về: Đất Mũi – U Minh Hạ - Kiên Giang - Cần Thơ - Vĩnh Long – Tiền Giang - Sài Gòn

Xin mọi người góp ý dùm em cung đường như vậy có hợp lý không? Có tiết kiệm nhất chưa?
Và cả nhà giới nhiệu giúp em những địa danh không thể bỏ qua trên cung đường này với nhé :D
Thanks cả nhà.

Có vẻ vui quá, bạn có tuyển người đi chung không? Nếu có thì cho mình đi chung với nhé :"D
Email của mình [email protected] - 098 601 8511

TungGiMi
08-02-2015, 00:28
Cũng đang dự định làm 1 chuyến miền tây giảm stress, nhưng sẽ ghé thăm nhiều bạn ở các tỉnh, k biết có lập nhóm đi đc k...

trinhthedong
11-03-2015, 09:20
Minh moi di cung nay ve, ban can tu van gi cu inbox nhe !:)