PDA

View Full Version : Thắc mắc ..............

sanantonio
25-04-2011, 19:33
Em cũng tham ra phượt được 1 thời gian những lúc rảnh rỗi mới vào được nên cũng khổng phải là thành viên tích cực lắm đôi lúc cũng vào comment hoặc post 1 vài bài ..... nhưng mà bài em vừa post "[Chia sẻ] Địa điểm du lịch lý tưởng cho 30/4-1/5" em post bài này với tinh thần là đóng góp cho anh em trong phượt 1 nơi khá là được cho ngày nghỉ lễ tới chứ em chẳng viết gì gì là quảng cáo tour hay dịch vụ cả .... ( không có từ nào về quảng cáo tour hay dịch vụ luôn ....:( ) post bài lên để anh em vào đóng góp cũng như có những chỉ dẫn hợp lý thôi chứ chẳng nhằm mục đích gì ...và em cũng không thấy box nào post bài này phù hợp theo tiêu chí của em ngoại trừ box Thân thương miền Bắc ...vì đây là điểm du lịch đẹp của miền Bắc ..nên em khá là thấy bức xúc khi bị phạt thẻ cảnh cáo ạ ...em mong các bác nhận xét khách quan dùm em hic hic ..
Em xin chân thành cảm ơn.Mong rằng phượt của chúng ta ngày càng lớn mạnh !!
ps: link bài viết :https://www.phuot.vn/threads/17841-%C4%90%E1%BB%8Ba-%C4%91i%E1%BB%83m-du-l%E1%BB%8Bch-l%C3%BD-t%C6%B0%E1%BB%9Fng-cho-30-4-1-5?p=353844#post353844

voongsenh
25-04-2011, 22:48
He he......thôi bạn ơi, tốn đất quá. Tớ lính già hum nọ còn bị chôn sống ko cần cảnh cáo cơ.
Thớt của tớ ra đi ko ngày trở lại cũng vì nhầm nhọt , nên tôi khuyên bạn ko cần mở thêm cái này để làm gì mà PM thẳng cho Mod để thắc mắc, nếu ko đc thì qua nhà tớ tớ tư vấn cho...nhà tớ ở Sinh từ nhá =))

CVN
26-04-2011, 10:34
@sanantonio: mình sẽ báo các Mod kiểm tra lại vé phạt này bạn nhé! (nhắc bạn viết cho đúng chính tả ngữ pháp, cả một bài bạn tuôn không biết bao nhiêu cái ....... không biết đâu là đầu câu đâu là cuối câu nữa!)
@voongsenh: topic nào vậy bác già? :)

sanantonio
26-04-2011, 15:32
oh vâng cái kia là thói quen :D em sẽ thay đổi hyhy :D