PDA

View Full Version : Tìm bạn Đồng Hành Phượt Úc & New Zealand từ 15/1 - 12/2/2015

RukiPham
18-12-2014, 14:36
Do vừa học xong có nhiều thời gian rỗi nên mình phượt 1 tháng cho đã :D, mà phượt 1 mình cũng buồn nên rủ rê :D.
Hành trình của mình chia làm 2 phần:
Australia mình sẽ ở từ 15/1 - 31/1: Mình lên Plan đi MELBOURNE - GOLD COAST - SYDNEY
New Zealand mình sẽ ở từ 1/2 - 9/2: Mình lên plan đi AUCKLAND - ROTORUA - TAUPO - WELLINGTON
10/2 - 12/2: Mình về Kulua Lumpur chơi :D.
Có Bạn nào quan tâm thì hú hí đi chung nhé. ko nhất thiết đi chung hết cả hành trình 1 tháng. Ban nào có ý định Du hí Australia ỏ New Zealand trong Giai đoạn đó thì hú hí mình nhé :). Mình gửi Plan chi tiết cho xem :D

nglien
26-12-2014, 00:26
Hi, b xuất phát từ đâu? M ở HCM, đang cần clear phép. M cũng định đi SYD thăm bạn, kết hợp đi chơi. B có plan đi Queenstown ko? Share plan cho m với nhé [email protected]. Thanks.

cungduongmoi
29-12-2014, 06:36
Hi, b xuất phát từ đâu? M ở HCM, đang cần clear phép. M cũng định đi SYD thăm bạn, kết hợp đi chơi. B có plan đi Queenstown ko? Share plan cho m với nhé [email protected]. Thanks.

Nhóm mình(4 người) đã chốt lịch đi Úc từ 7/3 đến 15/3/2015-đến Syney và về từ Golcoast-thuê xe tự lái ở Úc.Riêng mình sẽ bay tiếp sang New Zealand đến khoảng 22-23/3(th/gian cũng thoải mái nên có thể thay đổi vài ngày ).Vé đi Úc đã đặt,vé sang NZ và vé về chưa đặt.Lịch trình có thể bàn bạc thêm.Nếu bạn nào có cùng ý định đi 1 trong 2 nơi hoặc cả 2 thì có thể LH mình qua fb: [email protected] .Thank cả nhà.