PDA

View Full Version : [ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Thoại Sơn - Hà Tiên - Châu Đốc 30/4 - 3/5

ku kòy
23-04-2011, 12:00
Phương tiện: xe 29c
LỊCH TRÌNH DỰ TÍNH:

- 29/4
Tập trung tại ngã ba Phạm Ngũ Lão – Đề Thám, đúng 8h30h tối khởi hành.

- 30/4
• Tham quan khu di tích Óc Eo – Thoại Sơn.
• Leo Cô Tô. Hạ trại trên đỉnh. Ngắm cánh đồng lúa + thốt nốt trên cao.

- 1/5
• Sáng xuống núi sớm.
• Ra Hà Tiên, mua vé đi Hòn Tre Lớn, cắm trại ngoài đảo. Tham quan đảo.

- 2/5
• Về lại đất liền.
• Tham quan Hà Tiên.
• Chiều dọc biên giới đi Chi Lăng.

- 3/5
• Đi Tịnh Biên, Châu Đốc chân núi Ba Chúc. Tham quan chùa Hang, miếu Bà, chùa Ông, núi Sam. Ăn trưa.
• 12h trưa khởi hành về SG
• Về trước SG 10h đêm.

Tổng chi phí dự tính ~ 1,3tr thiếu hoặc thừa tính sau.
---------------------------------------------------------

Danh sách chính thức:
1. A LK (R)
2. Triddesign (R)
3. Phuongakura123 (R)
4. Thạch Sanh (R)
5. Tuấn (R)
6. Tramnguyen (R)
7. Hóa + 1 (R)9. Bình
10. Giamhamvui (R)
11. Ku_Bờm (R)
12. Demi (R)
13. Ku kòy (R)
14. Tư Ếch (R)
15. Bích Huệ (R)
16. MS (R)
17. Cúc (R)
18. Như (R)
19. wsunflower (R)
20. Nga (R)
21. Bạn Nga (R)
22. Núi và biển (R) - Bạn Bình
23. Bạn Bờm (R)
24. Bạn Tuấn (R)

Tối mai đúng 8h30 có mặt tại ngã ba Phạm NGũ Lão - Đề Thám. Đúng 9h xe chạy.
Số xe 53F-6275 - số đt tài xế: 0902 689 150 Hiếu.

----------------------------------------------------------

Mặc dù muốn tham gia, nhưng muộn chút xíu, anh chị Depkep + bạn lại nằm ngoài danh sách chốt đoàn. Em xin lỗi nhé!

A Rongreu tài trợ 300k mua nước
Rich 1 lít bàu đá
................

Cá nhân sẽ tự mang lều / túi ngủ / võng / chiếu du lịch. Thức ăn cá nhân. Mỗi người nên mang 02 ba lô: cái lớn chứa đồ để trên xe + 01 cái nhỏ mang theo đồ cá nhân. Túi nhỏ thì càng nhỏ / gọn / nhẹ càng tốt.

Đoàn sẽ chuẩn bi trước: 02 trứng, xúc xích, bánh mì lát, chà bông, chả, 01 quả táo, mỳ ly, cho hành trình lên và 02 bữa ăn trên núi. Khi hạ trại trên đỉnh sẽ có món thịt bò nướng, dưa leo, tỏi nướng, đậu bắp + lúc xuống chợ sáng dưới đó có món gì thấy hay hay thì bụp luôn :).

Trên tinh thần chia sẻ, lúc leo núi, đề nghị tất cả mọi người hổ trợ mang vật dụng - thức ăn, tránh tình trạng có người mang quá nặng gây chấn thương không đáng. Tuy nhiên vẫn san sẻ cùng với nhau để đạt mục tiêu cuối cùng.

Nhà CN đã có 02 tấm bạt.

Khi giải quyết vấn đề cơ bản, sẽ thông qua cả đoàn biểu quyết trên tinh thần hợp tác và vui vẻ. Quyết định của Ku Kòy là quyết định cuối cùng.
Chắc chắn sẽ có những bất đồng, nhưng trên tin thần chung là đi bụi, em hy vọng chuyến đi sẽ thành công tốt đẹp.
Mong mọi người có chuyến đi đầy ắp kỷ niệm.

Mời vào đây xem thêm thông tin http://www.facebook.com/home.php?sk=group_105057942912955&ap=1

Sinh
23-04-2011, 13:58
Cho iem đăng ký 1 chân dập dòm nhé??? :D

Bich Hue
23-04-2011, 14:30
Cho mình đặt 1 cục gạch

rongreu
24-04-2011, 10:21
rong reu đặt 1 chân nhé !

nguyenduythang
24-04-2011, 12:30
LỊCH TRÌNH DỰ TÍNH:

- 29/4

- 30/4
• Sáng ghé núi Sập,
• Leo Cô Tô. Hạ trại trên đỉnh.

- 1/5
• Sáng xuống núi sớm.
• Ra Hà Tiên, mua vé đi Hòn Tre Lớn, cắm trại ngoài đảo.

- 2/5
• Về lại đất liền.
• Tham quan Hà Tiên.

- 3/5
• Đi Tịnh Biên, Châu Đốc chân núi Ba Chúc. Tham quan chùa Hang, miếu Bà, chùa Ông, núi Sam. Ăn trưa.
• Về trước SG 10h đêm.

Danh sách chính thức:
1. A LK (R)
2. Triddesign (R)
3. Phuongakura123 (R)
4. Thạch Sanh (R)
5. Tuấn (R)
6. Tramnguyen (R)
7. Hóa + 2 (R)
10. Giamhamvui (R)
11. Ku_Bờm (R)
12. Demi (R)
13. Ku kòy (R)
14. Tư Ếch
15. Bích Huệ
...

Dập dòm:
1. Sinh

Chốt đoàn vào lúc 16h thứ tư 27/4 để mua một số vật dụng cần thiết chung. Tài khoản 6904215001030 - Nguyễn Quốc Thắng - Ngân hành NN chi nhánh Chợ Gạo. Góp trước mỗi người là 500k.
ĐT: 0125 6 0 7 0838 .

Sự ủng hộ và tham gia của mọi người là niềm vui của mình.

Thổ địa đây :
@ Theo yêu cầu chủ thớt đt cho mình nhờ góp ý để chuyến đi thuận tiện chất lượng hơn :
.29/04 khởi hành SG -Châu Đốc 5am
@ .5gAM 30/04 Châu Đốc buổi sáng tự do khám phá ,tùy duyên có thể đến đền đài xin cầu phước .v..v..đến 11g AM ăn cơm nhà nông dân,có chi ăn đó Cầu Ba Nhịp thường thì cá,chuột nướng ,hoặc ếch v.v..
. Ăn xong tracking núi Cấm hạ trại gần suối ( suối gì đó wên tên để hỏi lại ) bắt cua núi .tối nuóng cua + khoai+bắp v..v..
Chú Ý : Phải phân công trực đêm ( phòng thú dữ)
. 01/05 lên đường tiếp tục thẳng tiến Hà Tiên theo hành trình hòn Tre....Khi về ghé Thoai Sơn -SG
Vài ý cung các bạn

user13
24-04-2011, 13:25
Ngày 3-5 nhóm mình có 6 tiếng ở Hà Tiên nhưng ko biết chỗ nào đi cả, bạn nào có lịch đi lanh quanh Hà Tiên từ 3h chiều tới 9h tối ké với.
Tại tụi mình đi Phú Quốc và ngày 3 đi tàu cao tốc về Hà Tiên chuyến 2h và phải đợi đến 9h15 tối đi chuyến Kumho về Sài Gòn. Bạn nào trùng lịch mess mình với nhé :)

dungtran1981
24-04-2011, 15:14
Lịch trình này cũng giống nhóm bên mình, nhưng bên mình lại đi xe máy. không biết có nên góp lại không?

ku kòy
24-04-2011, 20:42
Thổ địa đây :
@ Theo yêu cầu chủ thớt đt cho mình nhờ góp ý để chuyến đi thuận tiện chất lượng hơn :
.29/04 khởi hành SG -Châu Đốc 5am
@ .5gAM 30/04 Châu Đốc buổi sáng tự do khám phá ,tùy duyên có thể đến đền đài xin cầu phước .v..v..đến 11g AM ăn cơm nhà nông dân,có chi ăn đó Cầu Ba Nhịp thường thì cá,chuột nướng ,hoặc ếch v.v..
. Ăn xong tracking núi Cấm hạ trại gần suối ( suối gì đó wên tên để hỏi lại ) bắt cua núi .tối nuóng cua + khoai+bắp v..v..
Chú Ý : Phải phân công trực đêm ( phòng thú dữ)
. 01/05 lên đường tiếp tục thẳng tiến Hà Tiên theo hành trình hòn Tre....Khi về ghé Thoai Sơn -SG
Vài ý cung các bạn

Cảm ơn anh đã cho những thông tin bổ ích.
Theo em, ý kiến của a Thắng cũng hợp lý.
Vậy, lịch trình ban đầu là Lựa Chọn 1, lịch của anh Thắng là Lựa Chọn 2. Nhờ thành viên trong đoàn vote ý kiến hoặc đt trực tiếp cho thông tin.:)

Ngày 3-5 nhóm mình có 6 tiếng ở Hà Tiên nhưng ko biết chỗ nào đi cả, bạn nào có lịch đi lanh quanh Hà Tiên từ 3h chiều tới 9h tối ké với.
Tại tụi mình đi Phú Quốc và ngày 3 đi tàu cao tốc về Hà Tiên chuyến 2h và phải đợi đến 9h15 tối đi chuyến Kumho về Sài Gòn. Bạn nào trùng lịch mess mình với nhé :)

Theo lịch của đoàn thì đêm 3/5 đã không còn ở Hà Tiên. (c) Hẹp gặp anh chị vào dịp khác, tiếc nhỉ.

Lịch trình này cũng giống nhóm bên mình, nhưng bên mình lại đi xe máy. không biết có nên góp lại không?

Hiện tại thì đoàn của anh dungtran1981 là bao nhiêu người rồi (beer) ?

phuongsakura123
24-04-2011, 21:54
Vẫn thích đi núi Cô Tô hơn... Chủ thớt cho mình thỏa nguyện nhé! ^^

dungtran1981
24-04-2011, 22:31
Đoàn của mình được khoảng 12 người rồi, cả ôm lẫn xế.

ku kòy
25-04-2011, 07:52
Đoàn của mình được khoảng 12 người rồi, cả ôm lẫn xế.

Vậy thì nhiều quá, hiện tại thì xe chỉ còn có khoảng 4~6 chổ thôi anh ơi!

triddesign
25-04-2011, 08:13
"Vậy, lịch trình ban đầu là Lựa Chọn 1, lịch của anh Thắng là Lựa Chọn 2. Nhờ thành viên trong đoàn vote ý kiến hoặc đt trực tiếp cho thông tin."
Trid: lựa chọn 1 (chắc sẽ có một chuyến nữa cho lựa chọn 2(c) )

nguyenduythang
25-04-2011, 11:03
Cô Tô hay núi Cấm đều tiện trục đường quốc lộ 91 để hôm sau mình thẳng đường đi biển Kiêng Giang.Nếu đi Cô Tô thì không qua Châu Đốc, mà tới ngã ba lộ tẻ đi thẳng Tri Tôn (Cô Tô )

Bich Hue
25-04-2011, 15:18
Mình cũng ủng hộ cái hành trình đầu tiên hơn. Leo núi Cô tô đê...

Độc hành
25-04-2011, 17:08
LỊCH TRÌNH DỰ TÍNH:

- 29/4

- 30/4
• Sáng ghé núi Sập,
• Leo Cô Tô. Hạ trại trên đỉnh.

- 1/5
• Sáng xuống núi sớm.
• Ra Hà Tiên, mua vé đi Hòn Tre Lớn, cắm trại ngoài đảo.

- 2/5
• Về lại đất liền.
• Tham quan Hà Tiên.

- 3/5
• Về trước SG 10h đêm.

Chốt đoàn vào lúc 16h thứ tư 27/4 để mua một số vật dụng cần thiết chung. Góp trước mỗi người là 500k.
ĐT: 0125 6 0 7 0838 .

Sự ủng hộ và tham gia của mọi người là niềm vui của mình.

Góp ý chút về lịch trình ngày 1 của các bác.
Các bạn nên bỏ qua núi Sập, thực tế thì khu vực này đã quy hoạch thành một khu công viên và phải mất vé vào cổng, cái quan trọng là nó chả có gì để tốn xiền và tốn thời gian với nó cả.
Núi Ba Thê, lưng chừng núi có 2 nhánh, tại ngã 3 này đi thẳng là lên nhà trưng bày di chỉ Óc Eo, rẽ trái đi lên thanh Thạch Đại Đao. Cả 2 nhánh đều có những view rất đẹp nhìn thấy toàn bộ cánh đồng mênh mông bên dưới.
Đi xe 29 chỗ thì các bác phải để xe ở dưới và leo bộ lên núi, khoảng 2,5km tới nhà trưng bày Óc Eo.
Từ Óc Eo qua Tri Tôn gần tới Tri Tôn bên trái có đường vào núi Cô Tô, nằm trong Khu du lịch Suối Vàng Soài So. Leo lên đến Sân Tiên thì hỏi tiếp đường lên đỉnh núi, hoặc cẩn thận hơn thì thuê người dẫn đường là tốt nhất.
Với đội hình toàn các tay máy khủng thế này thì sáng sớm lúc xuống núi nên ghé qua núi Tà Pạ ngay gần đó để bắn phá, gặp mùa lúa chín nữa thì quá tuyệt :)
Chúc các bác chinh phục đỉnh Phụng Hoàng Sơn thành công.

rongreu
25-04-2011, 18:39
đã từng chụp cánh đồng Tà Pạ ... view cực khoái chỉ tiếc lần đó lúa thiếu nữa vàng nữa xanh !

CahEoCoN0407
25-04-2011, 18:55
Vote cho bác Độc Hành cái vụ núi Sập !!!

ku kòy
25-04-2011, 23:03
Cô Tô hay núi Cấm đều tiện trục đường quốc lộ 91 để hôm sau mình thẳng đường đi biển Kiêng Giang.Nếu đi Cô Tô thì không qua Châu Đốc, mà tới ngã ba lộ tẻ đi thẳng Tri Tôn (Cô Tô )
Dạ. Anh Thắng ráng sắp xếp chút thời gian rãnh cắm trại cùng với đoàn cho vui :).

Góp ý chút về lịch trình ngày 1 của các bác.
Các bạn nên bỏ qua núi Sập, thực tế thì khu vực này đã quy hoạch thành một khu công viên và phải mất vé vào cổng, cái quan trọng là nó chả có gì để tốn xiền và tốn thời gian với nó cả.
Núi Ba Thê, lưng chừng núi có 2 nhánh, tại ngã 3 này đi thẳng là lên nhà trưng bày di chỉ Óc Eo, rẽ trái đi lên thanh Thạch Đại Đao. Cả 2 nhánh đều có những view rất đẹp nhìn thấy toàn bộ cánh đồng mênh mông bên dưới.
Đi xe 29 chỗ thì các bác phải để xe ở dưới và leo bộ lên núi, khoảng 2,5km tới nhà trưng bày Óc Eo.
Từ Óc Eo qua Tri Tôn gần tới Tri Tôn bên trái có đường vào núi Cô Tô, nằm trong Khu du lịch Suối Vàng Soài So. Leo lên đến Sân Tiên thì hỏi tiếp đường lên đỉnh núi, hoặc cẩn thận hơn thì thuê người dẫn đường là tốt nhất.
Với đội hình toàn các tay máy khủng thế này thì sáng sớm lúc xuống núi nên ghé qua núi Tà Pạ ngay gần đó để bắn phá, gặp mùa lúa chín nữa thì quá tuyệt :)
Chúc các bác chinh phục đỉnh Phụng Hoàng Sơn thành công.
Cảm ơn thông tin của anh.

lengkeng1minh
26-04-2011, 06:15
Về An Giang có món kem Thốt Nốt rất hấp dẫn nhe bà con! Trời nắng mà có 1 ly này thì quá đã.

ku kòy
26-04-2011, 10:09
Thêm cái món bánh xèo rau rừng núi Cấm nữa anh, lúc về sẽ ghé:).

nguyenduythang
26-04-2011, 10:21
Dạ. Anh Thắng ráng sắp xếp chút thời gian rãnh cắm trại cùng với đoàn cho vui :).

Cảm ơn thông tin của anh.

@.Cái máu chụp ảnh và phượt không tắt trong anh! tiếc những ngày nầy khách về Châu Đốc rất nhiều cho nên phải trực khách sạn kiếm chút tiền để đi dịp khác . Chúc nhà mình có một chuyến thành công.

rongreu
26-04-2011, 11:22
Mình đang bị nhem thèm .... :shrug: :L nhớ cách đây hơn chục năm lần đó về Vĩnh Long ăn bánh xèo dân dã khoái cực những cọng rau sau hè ...;)

ku kòy
26-04-2011, 11:45
Mình đang bị nhem thèm .... :shrug: :L nhớ cách đây hơn chục năm lần đó về Vĩnh Long ăn bánh xèo dân dã khoái cực những cọng rau sau hè ...;)

Em không nhem thèm đâu, mà dưới đó có món bò, đi đâu cũng món bò. Lần vừa rồi, em ăn xong bò lên xe luôn :D, giá tương đối.

Tram Nguyen
26-04-2011, 12:54
Chuyến nì hành trình hấp dẫn và nhìu món ngon wá. E vote cho lịch trình 1 của a Koỳ. Mong tới ngày nghỉ lễ wá hihi...(kiss)

khi3mkp
26-04-2011, 13:54
Đi bằng phương tiện gì thế hả bạn :d

wsunflower
26-04-2011, 14:32
Không biết còn đăng ký kịp ko? Mình cũng muốn tham gia

huongngoclan
26-04-2011, 15:15
Bạn ơi! Giờ mình quăng gạch còn kịp không vậy?

ku kòy
26-04-2011, 16:12
Đi bằng phương tiện gì thế hả bạn :d
Như đầu topic, xe 29 chỗ đó anh.

Bạn ơi! Giờ mình quăng gạch còn kịp không vậy?
Luôn luôn giơ hai tay hai ba chân chào đón anh chị.
Vui lòng chuyển khoản qua số tài khoản 6904215001030 - Nguyễn Quốc Thắng - NHNN chi nhánh Chợ Gạo, hoặc gặp chị Phương đt: 090 899 8028.
Cố gắng góp sớm trước mỗi người 500k trước ngày 27/4 để thứ 5 chuẩn bị.

Núi và Biển
26-04-2011, 16:48

Đi nữa hả e ? Sinh (chuột)cũng đi nữa đó.

khi3mkp
26-04-2011, 23:01
Sao cái này không nghe nói ọp ẹp gì trước hết nhỉ :p

ku kòy
26-04-2011, 23:21
Đã chuẩn bị đầy đủ
http://www.facebook.com/home.php?sk=group_105057942912955&ap=1
vào đây xem thêm

lengkeng1minh
27-04-2011, 07:08

Nhóm đã off rồi bạn ơi! Do cần tuyển thêm quân nên mới mở thớt. Nếu bạn yêu thích cảnh đẹp thiên nhiên+ 1 chút mạo hiểm thì mời bạn cùng tham gia. Chuyến đi này không phãi là nghỉ dưỡng mà là chuyến đi tự thân vận động; leo núi không có poter, tắm+ lặn biển không có cứu hộ.
Hôm nay là ngày cuối của việc chốt danh sách, các bạn nào ngày lể còn chưa có nơi đi hãy nhanh chóng đăng ký.

Núi và Biển
27-04-2011, 08:15
Dập dòm !!!!

wsunflower
27-04-2011, 08:25
Đi nữa hả e ? Sinh (chuột)cũng đi nữa đó.

Hihi, anh Núi đi luôn đi, mọi người đi hết em ở nhà cũng buồn nên ráng khóc lóc năn nỉ i ôi để được cấp phép đu theo nè

ku kòy
27-04-2011, 09:03
........ Chuyến đi này không phãi là nghỉ dưỡng mà là chuyến đi tự thân vận động; leo núi không có poter, tắm+ lặn biển không có cứu hộ....

.... ngủ khách sạn quá trời sao, uống nước suối chính hiệu, tắm tiên trên núi, cuộc sống tặc-giăng, ra đảo RÔ-BIN-SƠN ...

Hihi, anh Núi đi luôn đi, mọi người đi hết em ở nhà cũng buồn nên ráng khóc lóc năn nỉ i ôi để được cấp phép đu theo nè
Ráng tìm giấy phép nhe, chiều nay chốt đoàn roài :)). Có tiết mục tắm tiên cho chị em thỏa sức khoe dáng dưới ống kính.

Để cho thêm hưng phấn, nếu a RR đu máy bay xún Rạch Giá, đoàn sẽ giảm 1/5 giá vé xe (tương đương 1/2 thùng 333 ợ). Chi phí này sẽ không phải trả lại cho chính chủ mà dùng mua bia, xem như là quà của anh dành cho đoàn :D.

ku kòy
27-04-2011, 11:07
Đã nhận chuyển tài trợ của a Rongreu 300k. Có bia ún gòi :D
Cảm ơn anh nhìu nhìu!

dollvnn
27-04-2011, 21:06
cho mình đặt 1 chân nhé

khi3mkp
27-04-2011, 21:10
@ku koy: bạn mà up lên facebook thì cũng hơi căng á, sao không post ở đây luôn nhĩ vì facebook đâu phải ai cũng vào được :LL.

ku kòy
27-04-2011, 21:38
@ku koy: bạn mà up lên facebook thì cũng hơi căng á, sao không post ở đây luôn nhĩ vì facebook đâu phải ai cũng vào được :LL.

Hí hí, xin thông cảm cho mình, thông báo cho bà con cô bác luôn, lý do là mình đã chốt ở số lượng 13 người, đi xe 16 chỗ đã lên lịch từ cả tháng rồi.
Đến phút thứ 80, có một ít người muốn ham hố tham gia, nên mình phải làm lại kế hoạch di chuyển, đi luôn xe 29c cho thoải mái, dễ để balo. Vì vậy, sau khi tham khảo ý kiến những thành viên, mình mở thớt và đặt xe.

Lịch trình như bài đầu topic và mọi thứ tùy duyên

Theo hiện tại thì đoàn đã đạt số lượng 20 thành viên chính thức.
Nếu bạn khi3mkp thích thì bạn sẽ là thành viên thứ 21 :LL. Càng nhiều người tham gia thì chi phí xe giãm xuống. Mình dự định chốt ở 21~23 người sau đêm nay để còn chuẩn bị. Sau đó, ai muốn tham gia thì phải tự thân vận động.

Cảm ơn bạn đã hóng hớt (BB).

Núi và Biển
27-04-2011, 22:40
Quyết định : đi.

thamsansi
27-04-2011, 22:50
Chuyến này chủ yếu các thành viên dự kiến từ chuyến Konkakinh (bể show) chuyển sang đây (đã chốt thành viên từ trên facebook) nên mở thớt trên này hơi muộn.

Hình như chủ thớt đóng facebook của mình rồi nên ai vào theo đường link cũng cảm thấy thiếu thông tin ;););) thì phải.

ku kòy
27-04-2011, 23:02
Quyết định : đi.
Quyết định trước giờ G 1h20'. Ngày mai anh sẽ phải làm nghĩa vụ công dân :LL.

Chuyến này chủ yếu các thành viên dự kiến từ chuyến Konkakinh (bể show) chuyển sang đây (đã chốt thành viên từ trên facebook) nên mở thớt trên này hơi muộn.

Hình như chủ thớt đóng facebook của mình rồi nên ai vào theo đường link cũng cảm thấy thiếu thông tin ;););) thì phải.

Mọi người vẫn vào được FB mà :(

Koudanshi
28-04-2011, 10:43
27. Bạn của Tuấn

Cám ơn Koy đã đồng ý cho thành viên cuối cùng.
:)

Ku_Bờm
28-04-2011, 10:45
26. Hà (bạn Bờm)

oe oe
28-04-2011, 11:19
Được sự chấp thuận của Chủ Thớt. oeoe đã bon chen xã hội đen vào được danh sách này.
28. oeoe
29. Long eke
Đoàn đã được chốt hạ. Xe ta 29 chỗ, vừa tròn 29 người.
Chúc chuyến đi thành công!
(do chủ thớt đang ở ngoài đường nên nhờ oeoe chốt đoàn dùm luôn)

saobang2011
28-04-2011, 11:21
Mọi người đi vui nhé, hẹn chuyến sau. Nếu có thay đổi lịch trình ghé qua RG thì nhớ alo SB he.

wsunflower
28-04-2011, 11:36
Thấy tên 2 chiếc dép trong danh sách, té ra không phải chỉ có mình bon chen, hihi

oe oe
28-04-2011, 12:27
Buồn ơi là sầu...

Demi
28-04-2011, 12:36
Ôi chao đoàn đã 29 rồi ah, hehe chuyến này đông vui đây :)

ku kòy
28-04-2011, 20:12
Được sự chấp thuận của Chủ Thớt. oeoe đã bon chen xã hội đen vào được danh sách này.
28. oeoe
29. Long eke
Đoàn đã được chốt hạ. Xe ta 29 chỗ, vừa tròn 29 người.
Chúc chuyến đi thành công!
(do chủ thớt đang ở ngoài đường nên nhờ oeoe chốt đoàn dùm luôn)

Em thành thật xin lỗi anh B và bạn nhé, lần sau nếu anh có chuyến thì cho em đu theo hoặc em sẽ đưa anh vào danh sách đầu tiên.

Mọi người đi vui nhé, hẹn chuyến sau. Nếu có thay đổi lịch trình ghé qua RG thì nhớ alo SB he.
Cảm ơn chị, chúc chị có những ngày nghĩ tuyệt vời và giữ lời hứa với đứa cháu yêu quý .

Ôi chao đoàn đã 29 rồi ah, hehe chuyến này đông vui đây :)

Không, chốt ở 24 người thôi bạn ơi.

Danh sách thành viên và một số chi tiết đã được ghi ở trang đầu.
hoặc vào http://www.facebook.com/#!/home.php?sk=group_105057942912955&notif_t=group_activity để xem thêm thông tin.

KHOAILANGTHANG
29-04-2011, 00:47
- 2/5
• Về lại đất liền.
• Tham quan Hà Tiên.

Chiều & tối 2/5 chơi đâu , ngủ đâu cho qua ké ăn chơi sa đọa 1 đêm coi :gun( độ 3h chiều là mình từ Nam Du về tới RG chạy qua )ăn uống tự xử .

ku kòy
29-04-2011, 06:02
Chiều & tối 2/5 chơi đâu , ngủ đâu cho qua ké ăn chơi sa đọa 1 đêm coi :gun( độ 3h chiều là mình từ Nam Du về tới RG chạy qua )ăn uống tự xử .

Khi đến Hà Tiên, anh hú em :).

Núi và Biển
29-04-2011, 08:18
ĐT cho chủ thớt ko đc, Núi tt xin lỗi ch.thớt và các bạn. Núi vừa nhận đc 1 cuộc đt của cấp trên bảo: "tối nay mày chở tao đi Ba Động- Châu Đốc...", mặc dù trc đó mình đã nói trc là sẽ đi du lịch, hôm qua vừa mới mua túi ngủ, nón tai bèo, balo,dép,đồ câu cá.(NO)

Nếu có thể gặp ở CĐ, hoặc hẹn gặp ở "Đèo nứơc ngọt" 1 lần nữa sorry nhé các bạn thân iêu !

Đi bên này mà lòng cứ hướng về bên đó.

ku kòy
29-04-2011, 08:26
ĐT cho chủ thớt ko đc, Núi tt xin lỗi ch.thớt và các bạn. Núi vừa nhận đc 1 cuộc đt của cấp trên bảo: "tối nay mày chở tao đi Ba Động- Châu Đốc...", mặc dù trc đó mình đã nói trc là sẽ đi du lịch, hôm qua vừa mới mua túi ngủ, nón tai bèo, balo,dép,đồ câu cá.(NO)

Nếu có thể gặp ở CĐ, hoặc hẹn gặp ở "Đèo nứơc ngọt" 1 lần nữa sorry nhé các bạn thân iêu !

Đi bên này mà lòng cứ hướng về bên đó.

Ok anh, hẹn gặp anh sau.

oe oe
04-05-2011, 08:29
Cả đoàn đã về nhà an toàn, chuyến đi thật vui.
Và bây giờ chúng ta quay lại cuộc sống hằng ngày...haiz...!
Hẹn chuyến đi sau!

ku kòy
04-05-2011, 17:40
Chào cả nhà, tối T7 off tại Lavender, đối diện chùa Vĩnh Nghiêm share hình.
Cảm ơn tất cả đã cho cả đoàn một chuyến đi thú vị; và một nhóm thì "ngồi bó gối" trong khi những người khác đang phè phỡn :)).

thamsansi
04-05-2011, 17:43
Chào cả nhà, tối T7 off tại Lavender, đối diện chùa Vĩnh Nghiêm share hình.
Cảm ơn tất cả đã cho cả đoàn một chuyến đi thú vị; và một nhóm thì "ngồi bó gối" trong khi những người khác đang phè phỡn :)).

Chưa thấy hồi ức nhỉ, chắc đang hồi sức.