PDA

View Full Version : [ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Bạn đồng hành Hàn Quốc Tết Âm Lịch 2015

vumen
10-12-2014, 08:56
Các bạn ơi,
Mình đang tổ chức 1 chuyến đi Hàn Quốc vào ngày mồng 1 Tết Âm Lịch. Có bạn nào muốn tham gia đoàn cùng mình không?
Chuyến đi của mình bay của hãng hàng không quốc gia Việt Nam, chuyến bay 23h đêm nên mọi người thoải mái chơi Tết ngày mồng 1 nhé.
Thời gian đi là 5 ngày 4 đêm, tính cả thời gian bay. Mồng 5 về Hà Nội lúc 18:00; ngay hôm sau đi khai xuân đầu năm là vừa xinh.
Các điểm tham quan sẽ là: thủ đô Seoul; công viên Everland thích hợp với gia đình có trẻ nhỏ; đảo Nami và trải nghiệm với làm kim chi; mua sắm tại các trung tâm mua sắm cao cấp...
Mình sẽ hỗ trợ các bạn làm visa Hàn Quốc đơn giản; nhanh gọn.
mình tính tuốt tuồn tuột tất cả chi phí như vé máy bay của VN; khách sạn; vé tham quan; ăn uống; xe đưa đón là 16.600.000đ các bạn nhóe.
Do tính chất visa Hàn Quốc không dễ làm visa cho dân phượt nên thằng đầu têu như mình phải chịu trách nhiệm về việc mọi người đi sẽ phải quay về vì vậy chỉ có thể tách được vé máy bay thôi các bạn ạ.
bạn nào muốn tham gia cùng mình thì lô a mình theo số điện thoại: không chín ba sáu một năm sáu hai năm chín
email: [email protected]

vumen
15-12-2014, 09:05
các bạn thân mến,
Mến nhận được nhiều thông tin của các bạn nhắn tin cho Mến hỏi về chương trình tour Hàn Quốc. Thông tin cụ thể của chương trình như sau:
- Đoàn đã được đặt cọc vé với số lượng 20 vé.
- Bên mình sẽ trực tiếp làm visa, iên quan đến uy tín của bên mình tại đại sứ quán. Vì vậy, mình sẽ sử dụng dịch vụ trọn gói tại Hàn Quốc. Các bạn có thể book vé riêng, và join hành trình tại Hàn Quốc.
- Tổng chi phí là 16.600.000đ; trong đó vé máy bay là 9.600.000đ. Nếu các bạn tự book vé thì sẽ trừ đi khoản này.
Trân trọng cảm ơn các bạn!

lethihongan
18-12-2014, 14:56
Hi chủ thớt,

Xin visa khó, vé máy bay thì mắc mà đi có 5 ngày 4 đêm mà trong đó thời gian nằm trên máy bay hết 2 đêm rồi như vậy thì hơi ít..hihihi....

vumen
19-12-2014, 16:10
[QUOTE=lethihongan;1213163]Hi chủ thớt,

Xin visa khó, vé máy bay thì mắc mà đi có 5 ngày 4 đêm mà trong đó thời gian nằm trên máy bay hết 2 đêm rồi như vậy thì hơi ít..hihihi....[/QUOT
không đâu, mình đi 5 ngày 5 đêm mà. ko ít đâu nhé