PDA

View Full Version : Tìm người phượt trong khoảng thời gian từ ngày 06 đến 09 tháng 05

hoang dam
17-04-2011, 02:05
Chào cả nhà, mình muốn đi phượt bằng xe máy quá vì chưa được đi bao giờ, ai có lời khuyên cho mình nên đi chỗ nào đầu tiên ở miền Bắc và bạn nào cũng muốn đi vào thời gian này thì cùng mình tổ chức nhé. Cảm ơn cả nhà

Mr Stone
17-04-2011, 07:33
Chào bạn,,,
Trên diễn đàn hiện cũng thường xuyên có nhiều nhóm đi Xuyên Việt, bạn nên tìm hiểu trước đi.
Ngoài ra, mình thấy bạn chắc cũng chưa có nhiều kinh nghiệm đường dài, (phỏng đoán thui) vì thế bạn có thể thử sức ở các cung đường gần hơn như lên phía Bắc đó. :)
Chúc bạn sớm đạt được mục đích của mình. (c)
(BB)

hoang dam
19-04-2011, 22:11
Cảm ơn Stone, mình cũng muốn phượt miền Bắc thôi. Nhen sợ đợt 30 tháng 4 này mọi người đi hết rồi thì sau đó ko ai muốn đi tiếp vào cuối tuần ngày mùng 06/05 nữa .
Cả nhà ai muốn đi thì reply lại nhé :)

sano
19-04-2011, 22:48
Có rất nhiều đoàn tới những địa điểm ở miền Bắc trong đợt 30/4 này đó bạn. Cuối tuần thì bạn có thể rủ vài người bạn đi Mai Châu, Mộc Châu hay 1 số điểm ở Ninh Bình (Tràng An, nhà thờ đá...) Đều là những nơi gần, dễ đi mà nhiều cảnh đẹp nữa :D

Ối_zời_ơi
20-04-2011, 20:40
Hoang dam@
Topic của bạn sơ sài và chưa đúng với yêu cầu của 1 topic Tìm bạn đồng hành, vậy nên mình đóng topic này nhé. Bạn có thể tham khảo thông tin trong các topic khác, các box khác để có thông tin và mở một topic mới tốt hơn.
Nice