PDA

View Full Version : Hình như Mod ghét mình hay sao ấy???

ryhthm.eyes
08-04-2011, 13:18
Vừa lập cái Topic giới thiệu vùng mềnh vừa qua
Lúc sáng dớm còn thấy, h vào thấy bay tận sahara rồi, chả thấy "sủi tăm"
:(:(
Chắc Mod ghét mình, nên đì thả phanh:LL:LL:LL

Mr Stone
08-04-2011, 13:55
kaka, cái nì còn hay hơn nữa nhỉ? Không biết mình góp mặt vào đây có được thêm 1 chấm đen nào nữa không nhưng hy vọng là sẽ có nhiều người được đọc topic này lâu hơn nữa, kaka =))
Em về cầu nguyện cho mình bình an thôi. :help

CVN
08-04-2011, 14:02
@ryhthm.eyes: mình sẽ kiểm tra cho bạn. Tên topic là gì bạn ơi, và bạn có nhớ là bạn đăng nó trong box nào không?

@Mr. Stone: còn bạn, vấn đề của bạn là gì? Nếu bạn không nêu ra được vấn đề của bạn thì có thể hiểu được là bạn đang cố tính phá rối.
kaka, cái nì còn hay hơn nữa nhỉ? Không biết mình góp mặt vào đây có được thêm 1 chấm đen nào nữa không nhưng hy vọng là sẽ có nhiều người được đọc topic này lâu hơn nữa, kaka =))
Em về cầu nguyện cho mình bình an thôi. :help

(Không hiểu sao topic này lại được post ở đây, nhưng các bạn nhà Gà nó tiếp tục tá túc ở đây một chút nhé!)

binhhut1985
08-04-2011, 14:05
Dear ryhthm.eyes

Để các bạn chia sẽ cảm xúc , những câu chuyện của mình .... nhà Gà đã có topic 8 " tám " , chứ ko nên post lên hẳn 1 topic ^^ rất khó để quản lý . Những trải nghiệm của bạn mới chỉ là cảm xúc của những lần đầu tiên đi phượt thôi . Bạn có thể tham dự các buổi offline cũng như đi cùng nhà Gà trong những cung đường tới để " lâu dần thành quen đâm nghiện ... phượt " ^^

P/S : Uậy ... hôm nay mình nói như mod , sợ mình quá cơ =))

CVN
08-04-2011, 22:19
Bạn Mr Stone nhận rằng đã "tiện tay viết bậy thôi". Dù bạn đã hứa không tái phạm, nhưng xét lịch sử hoạt động của bạn này trên diễn đàn, tôi quyết định ban bạn 7 ngày với hy vọng để bạn nhớ và không còn "tiện tay" làm rác diễn đàn và kích động mâu thuẫn nữa!

huonggiangf1
08-04-2011, 22:19
topic mà bạn rythm.eyes lập trên subbox của Nhóm Gà dù có nội dung như thế nào thì cũng là sai quy định của subbox cùa của diễn đàn cho nên chính e là người đã xóa topic đó sáng nay với quyền và nghĩa vụ của 1 selfmod quản lý subbox nhà Gà. e cũng đã định tìm cách đưa topic đó về box Thân thương miền Bắc nhưng ko dc phép ngoài phạm vi subbox nên đành phải xóa. Và tương tự như thế topic này cũng sẽ được xóa ngay khi e có thể online bằng máy tính.

Kính.

ongxanh
08-04-2011, 22:28
Em thấy có một động tác mà bạn selfmod quên làm, là thông báo cho chủ topic biết bạn sẽ hoặc đã xóa, hoặc đã di chuyển topic.
Vậy sẽ giúp tránh những thắc mắc và hiểu lầm không đáng có trên diễn dàn và cho các Mod nói chung.