PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Thắc mắc về các website chia sẻ địa điểm ăn uống hiện nay ?

bubu1243
04-11-2014, 15:24
Chào mọi người, em là thành viên mới gia nhập forum.
Vào chủ đề chính luôn thì em là sinh viên vừa tốt nghiệp Đại Học, vừa lên kế hoạch đi phượt một vài nơi. Vì tính em là thích gì, thèm món gì thì kiếm địa điểm bán món đó chứ không hay lên kế hoạch. Theo như tìm hiểu của em thì có rất nhiều trang chia sẻ hay review địa điểm cũng như món ăn.
Em muốn hỏi mọi người là mọi người có hay truy cập web ăn uống nào không, hay có đề xuất gì không. Em cám ơn mọi người.
-----
Nếu sai box Mod chuyển dùm em, em cám ơn

tech360
07-11-2014, 14:58
Chào mọi người, em là thành viên mới gia nhập forum.
Vào chủ đề chính luôn thì em là sinh viên vừa tốt nghiệp Đại Học, vừa lên kế hoạch đi phượt một vài nơi. Vì tính em là thích gì, thèm món gì thì kiếm địa điểm bán món đó chứ không hay lên kế hoạch. Theo như tìm hiểu của em thì có rất nhiều trang chia sẻ hay review địa điểm cũng như món ăn.
Em muốn hỏi mọi người là mọi người có hay truy cập web ăn uống nào không, hay có đề xuất gì không. Em cám ơn mọi người.
-----
Nếu sai box Mod chuyển dùm em, em cám ơn

bạn vào fanpage của địa chỉ hà nội, hoặc foody nha bạn

bubu1243
08-11-2014, 23:00
bạn vào fanpage của địa chỉ hà nội, hoặc foody nha bạn

Cám ơn bạn đã góp ý cho mình nhé, fanpage ấy tên là "địa chỉ hà nội" luôn hả bạn. Còn foody mình có cảm giác ảnh nó cứ xấu xấu sao ý