PDA

View Full Version : Xin tư vấn cung đường SG - Tánh Linh ( Hồ Biên Lạc - Đức Mẹ Tà Pao - Thác Bà )

hoangquan183
21-10-2014, 05:55
Mình tính đi cung như trên, có 1 ít thắc mắc mong được giải đáp

Trong 3 địa điểm của Tánh Linh thì nơi nào đẹp nhất, đáng ở lại qua đêm nhất và có ngủ lều được không, nếu được thì ngủ tại đâu là an toàn vậy?

Cám ơn rất nhiều

caonguyendom
22-10-2014, 11:42
Mình tính đi cung như trên, có 1 ít thắc mắc mong được giải đáp

Trong 3 địa điểm của Tánh Linh thì nơi nào đẹp nhất, đáng ở lại qua đêm nhất và có ngủ lều được không, nếu được thì ngủ tại đâu là an toàn vậy?

Cám ơn rất nhiều

3 điểm chổ nào cũng đẹp hết bạn ui. Còn nếu ngủ thì nên vào Thác Bà ngủ cho phê.

hoangquan183
22-10-2014, 12:30
3 điểm chổ nào cũng đẹp hết bạn ui. Còn nếu ngủ thì nên vào Thác Bà ngủ cho phê.

cám ơn anh :D em có đọc qua bài đi Thác Bà của anh và đồng bọn hồi 2012 và lấy nó làm tư liệu. Khi đọc em thấy có các bác kiểm lâm và CA tới hỏi thăm khi qua đêm tại Thác Bà, vậy ng ta có không cho mình ngủ lại hay phải đóng phí gì ko a?

caonguyendom
22-10-2014, 15:00
cám ơn anh :D em có đọc qua bài đi Thác Bà của anh và đồng bọn hồi 2012 và lấy nó làm tư liệu. Khi đọc em thấy có các bác kiểm lâm và CA tới hỏi thăm khi qua đêm tại Thác Bà, vậy ng ta có không cho mình ngủ lại hay phải đóng phí gì ko a?

Trong đó có trạm kiểm lâm, quan trọng là ngoại giao thế nào thui.

hoangquan183
28-10-2014, 10:12
à, cho mình hỏi xíu. Trạm kiểm lâm đó có người trực không vây bác? vì thấy bác kia review không có người trực.