PDA

View Full Version : Thắc mắc về topic bán hoa tuơi

mayflowers
17-09-2014, 08:52
chào mod, chúc mods và admin một ngày làm việc vui vẻ
tiếp theo là mình thắc mắc không hiểu sao cả 3 topics bán hoa của mình đều bị xóa trong mục chợ dân sinh ?
topic thứ nhất: khuyến mãi nhân dịp shop khai truơng , mình đc pm nhắc nhở vì post sai mục ???????????????? , mình có reply nhưng đc báo là inbox full
topic thứ hai: khuyến mãi mua hoa tặng bình, bị xóa nhưng ko có pm
topic thứ ba: hoa tặng mẹ, mới post hôm qua (16/09) , cũng bị xóa và mình không biết lý do tại sao ?

mình tìm trong diễn đàn, ko thấy mục linh tinh hoặc tổng hợp hoặchoa và quà tặng để post bài của mình, liệu admin/ mods có thể gợi cho mình ý 1 mục phù hợp không ?
cửa hàng của mình chuyên bán hoa tuơi trực tuyến, địa chỉ: quận 2.

Chitto
17-09-2014, 11:12
Box Chợ Dân sinh có quy định gắn ngay trên đầu, bạn nên đọc.

Các loại bị cấm quảng cáo:

14. Các sản phẩm, dịch vụ ... không liên quan gì lắm đến Phượt.

Và thông báo ngay bên ngoài box: Chú ý: BĐH có quyền từ chối những món hàng không phù hợp với diễn đàn, KHÔNG GIẢI QUYẾT KHIẾU NẠI!

mayflowers
17-09-2014, 13:58
mình thấy rất nhiều những sản phẩm không liên quan đến phượt sao vẫn được tồn tại ???????????
vd: nhà đất, chung cư, sim, nồi xoong inox ???????
ngoài box phượt ghi rõ thế này : Mua bán, đổi chác, cho tặng các loại hàng hóa và dịch vụ phục vụ NHU CẦU CÁ NHÂN HÀNG NGÀY

Chitto
17-09-2014, 20:34
mình thấy rất nhiều những sản phẩm không liên quan đến phượt sao vẫn được tồn tại ???????????
vd: nhà đất, chung cư, sim, nồi xoong inox ???????
ngoài box phượt ghi rõ thế này : Mua bán, đổi chác, cho tặng các loại hàng hóa và dịch vụ phục vụ NHU CẦU CÁ NHÂN HÀNG NGÀY

Nếu thấy bất cứ topic nào rao bán nhà đất, chung cư, sim, nồi xoong,... bạn hãy dùng chức năng cảnh báo để thông báo cho Mod. Khoảng vài nghìn topic như vậy đã bị xóa và cũng khoảng vài nghìn cái nick tạo ra các topic đó đã bị xóa vĩnh viễn rồi.

Nhu cầu cá nhân hàng ngày trong PHƯỢT bạn ạ ! Toàn bộ diễn đàn Phượt thuộc về lĩnh vực Phượt !

Về lý thì chỉ cần một câu "BĐH có quyền từ chối - không giải quyết khiếu nại" tại box đó là đủ. Diễn đàn tạo sân chơi và giữ riêng quyền quyết định chấp nhận hay không trong box mua bán đó mà không cần giải thích. Tại các box khác thì chúng tôi sẽ trả lời chi tiết mọi câu hỏi của thành viên, còn riêng box đó thì không nhất thiết.