PDA

View Full Version : Cần 1 ôm đi bụi bằng xe máy qua PHNÔM PÊNH đi chợ săn đồ về bán .

8xconnect
17-09-2014, 00:24
Dự là ngày gần nhất , chỉ cần có bạn thích hợp là lên đường .
Đi xe máy của mình 1 mình đi cũng buồn . Được nửa là chi phí trên đường , ăn uống ngủ nghỉ chơi theo cách campuchia cho tiết kiệm :D
Mình ở SG .0908750753 Hòa
Hay nhận kèo tại topic này rồi hẹn cafe bàn tính , xem nhã ý . Chứ mùa này giết người cướp răng , nam nữ loằng nhoằng lắm . Mình men chính hiệu , nếu ôm là men (beer) cũng quá ok . Nữ thì đề phòng tui cần vốn mua hàng , tui bán tui bán mấy người đó nha :D

damynghe2606
17-09-2014, 07:54
kaka không ở trong đó di với bạn cho zui hi. ui nữ chắc không ai dám đi rồi =)) nhìn xấu zai thế =)

oakoisura
17-09-2014, 08:47
Thèm đi với bác quá. Bác cho em cái lịch trình đi ra sao? Chừng nào đi chừng nào về xem coi mình đi được không? Bạn có thông thạo đường bên đó không?

8xconnect
23-09-2014, 13:06
Đi về rồi, te tua quá. Xe máy qua cửa khẩu ko khó khăn gì hết. Nhưng chỉ cho chạy quanh các tỉnh biên giới. Vào phnompenh chạy né né police gặp đòi phạt 50$ :( . Hên giấu tiền chẵn nên bị lột sạch $ lẽ cũng gần 20$ . Chính người campuchia nói tiếng việt bập bẹ, khi gặp mình đi xe biển số VietNam còn rượt theo réo kêu police bắt đóng thuế :T. Về đến đoạn chờ phà , thấy mình dễ thương quá hay sao. Nít bu lại mấy chục đứa xin tiền :-( . Vãi campuchia còn loạn lạc quá :gun

thongengineer
24-09-2014, 16:28
Cậu làm mình cụt hết hứng, đang định đi đọc xong thấy vãi