PDA

View Full Version : Tìm bạn đồng hành SG - Philippin khởi hành 02/10 - 8/10/2014

Gu_Miho
11-09-2014, 22:24
Mình cần tìm bạn đồng hành đi Philippin, vé mình book ngày 02/10 (nhưng là bay đêm nên khuya 01/10 là ra sân bay rùi).
Lịch trình sơ khảo:
+ ngày 02/10: SG - Manila: thăm các địa danh trong tp như: công viên Rizal, nhà thờ Agustin, thành cổ Intramuros,...

+ ngày 03/10: Manila - Boracay: khám phá Boracay 4 ngày cho trọn vẹn. hehe

+ ngày 07/10: Boracay - Manila: về lại Manila vào sáng sớm (vé giá rẻ toàn bay đêm thui bà con ạ). Đi núi lửa Taal Tagaytay rùi chiều quay về lại Manila ăn chơi thêm 1 đêm, lượn lờ các khu shopping lớn như: Mall of Asia, Robinson j j đó... rồi đi xe đêm tới Banue. Ruộng bậc thang Banaue được UNESCO công nhận là một trong những di sản vĩ đại của thế giới đó nha.

+ ngày 08/10: sáng 8/10 là tới Banaue, chụp hình, thăm thú chán chê, đầu giờ chiều về lại Manila để kịp bay chuyến đêm về lại SG

=> Lịch trình có thể thay đổi chút chút nếu mọi ng ko đủ sức khỏe. Hehe. Chi tiết đặt phòng, ăn chơi gì mình đã dự bị rùi
Chi phí tạm tính là 8tr/ng. Tùy vào nhu cầu riêng của từng người

Ai cũng đi dịp này mình đi chung cho vui nha, tiết kiệm tiền ăn, ở và đi chơi. Hii. Có gì liên lạc qua mail nha: [email protected] (mình là nữ)

trangmoon
12-09-2014, 23:25
hi bạn, đúng dịp quá mình cũng đi Phil từ 5/10-12/10 nè. Mình ở Boracay từ 5-8/10 như vậy có thể 2 đứa gặp nhau ở đó. Có gì pm mình nhé :)

Gu_Miho
14-09-2014, 21:44
Đc đó. Hehe. Nhập hội share tiền trò chơi. Kkkk. Có gì wa đó liên lạc fb nha https://www.facebook.com/apple0x