PDA

View Full Version : Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Pages : 1 2 3 [4] 5

netwalker
30-06-2008, 10:13
Đoán Đức đó thôi, bác CVN đã bảo em Mây sang bắt TBN đi, mình cũng bắt Đức thế là đi tàu suốt ........... :(

KK172
30-06-2008, 11:09
A ra go nét ngồi ngoài
Tò rẹt lúc ấy đứng ngang
Thấy mặt go nét đỏ, vàng rồi xanh
gãi đầu bứt tóc băn khoăn
"anh đang búc xúc lăn tăn điều gì"
Go nét mặt mũi bí xì
" Tao đang lo đội ko ghi được bàn
Mấy thằng Đức nhợn đang hăng
Chú mày xem có cách nào thắng không " =))

Bác chuẩn nhé, Tò rẹt của bác chơi 1 bàn duy nhứt.
Em ko bắt đội nào nhưng cũng mong TBN thắng, he he, cho nó bất ngờ vậy mừ (c)
Casilas hôm nay đẹp trai hết chê (NT)

TÍM
30-06-2008, 11:50
Em Mây hôm qua tý thì toi :D, tình hình sống chết thế nào vào bá cáo thiên hạ cái nhở???

Chia buồn với ctrình mua hàng của anh CVN nhé, và đồng chia buồn với các bạn Fan Đức. Cuối cùng TBN mong manh kiêu hãnh cũng húc lòi ruột bạn xe tăng già cỗi lụ khụ hụ hụ

Casilas lúc quái nào chả đẹp trai chị KK ơi :X

vntuyen
30-06-2008, 11:58
Đức năm nay như thế là được rồi. 1-0 là còn may chứ không thì bị bò đá thêm mấy phát vào phút cuối. Dù sao tớ cũng thắng độ TBN, hehe.
Uống bia đê.............(beer)(beer)

Toet
30-06-2008, 17:11
Thôi xong, hết giải rồi, mà lại chưa đến Olympic. Lấy gì giải trí đựoc nhở, chị KK ơi? hí hí

mihtua
30-06-2008, 17:13
Chẹp, hết Euro thì có món gì ko nhỉ, hay là bóng bàn về Play Station, Wining Eleven :))

CVN
30-06-2008, 17:18
Ấy thì 1 tuần có nhõn một bận!!!

Quat
30-06-2008, 17:21
Tuần sau đi Chợ Chuông Ko ???

KK172
30-06-2008, 17:24
Casilas lúc quái nào chả đẹp trai chị KK ơi :X

À, vấn đề là cả giải này người ta chỉ xem có 2 trận, trận TBN-Nga và trận chung kết thôi nàng ạ :))
Gì thì gì ít gặp nhau là phải thấy hấp dẫn hơn cái hội cứ nhìn nhau chằm chằm hết đêm này sang đêm khác ;)

KK172
30-06-2008, 17:26
Thôi xong, hết giải rồi, mà lại chưa đến Olympic. Lấy gì giải trí đựoc nhở, chị KK ơi? hí hí
Nàng mà đang ở HN thì tớ có 1 món đấy, nhưng ko phổ biến rộng rãi.
Nàng đang xa xứ thì kệ nàng ;)

Toet
30-06-2008, 17:32
Hẹ hẹ, thế nếu em sắp về thì nàng có giữ món í cho em không? tèn ten

Cả nhà chuyển qua xem Wimbledon đê.

Hay xem phim xxx rồi review cho cả làng sướng với, hố hố

Và chịu khó Ấy vào thứ Năm hàng tuần (à mà tuần này là thứ 4)! Có nhà mới rồi, tha hồ Ấy nhá, hơi bị khoái đới!

batman
30-06-2008, 17:38
Sao cứ hố hố cái điệu bộ của bác Sơn t t ấy nhở , khó hiểu, ko lẽ bệnh truyền nhiễm =))

alias.noodles
30-06-2008, 22:23
Vầng thưa các bác đến giờ em mới dám rón rén vào đây, đi cực nhẹ, nói rất khẽ và cười thật duyên :D

Em đã sai bét ở 2 trận đấu cuối cùng. Nói đúng hơn là với cái đầu đã cũ, lối tư duy bảo thủ lại thêm chút cả nể, vị tình em đã không đủ dũng khí để bảo vệ TBN. Không phải em lấy lòng các fan của TBN nhưng rõ ràng là em đã yếu đuối và nhát gan khi không dám tin vào nhân tố mới như TBN. Vâng có lẽ em cũng cần phải tự làm cách mạng với bản thân mình :))

Dù sao thì Euro 2008 cũng đã kết thúc thành công trong sự hài lòng của tất cả người hâm mộ. Dù năm nay TBN hay Đức, thậm chí là Nga, Thổ hay Hà Lan có đoạt cúp thì chúng ta cũng vẫn vui vì bóng đá đẹp đã lên ngôi (chứ không phải như Euro 2004 với chức vô địch bị người Hy Lạp đánh cướp bằng lối đá rất tiêu cực).

Xin chúc mừng TBN, chúc mừng bóng đá đẹp và tất cả các bạn hôm mộ đã nhiệt tình tham gia cái thớt này.

Tiếp theo chả biết bạn CVN sẽ cho chúng ta "ái ố" món gì nữa đây?

Muốn phượt nhưng hết phép rồi :(

"Ấy" thì tuần mới được một nhát :(

Toet
30-06-2008, 22:29
Sao cứ hố hố cái điệu bộ của bác Sơn t t ấy nhở , khó hiểu, ko lẽ bệnh truyền nhiễm =))

Bác Son TT lây em đấy chứ, hố hố.

batman nói bác í nên dùng thuốc gì để hết lây đi. Chứ em cười thế nào làm sao bỏ được, hố hố hí hí há há

KK172
01-07-2008, 01:10
Hẹ hẹ, thế nếu em sắp về thì nàng có giữ món í cho em không? tèn ten, hố hố

Món này không phải thứ lưu giữ được trong tủ lạnh hay nhiệt độ thường, mà chúng mình phải cùng nhau thực hành thì mới hưởng thụ được.
Thôi nàng về tớ nói sau, kẻo loãng hết topic (NT)

anhminh
01-07-2008, 08:56
topic này còn gì đâu mà sợ loãng ;)

alias.noodles
01-07-2008, 10:31
Hehe còn tiếp chứ bác anhminh :D

Nếu các bác không phản đối chúng ta bắt đầu chuyển sang ném đá hội BLV, BTV, khách mời, MC, văn nghệ ĩ ... trong các chương trình liên quan đến Euro 2008 vừa diễn ra (c)

Tiếp nữa nếu bạn CVN không mở thớt nào mới thì nhà mình tiếp tục dùng cái topic này để bóng bàn tiếp về bóng đá và tất tật các thể loại thể thao đang diễn ra cũng hay chứ các bác nhể, bạn CNV chỉ cần đổi tên topic là xong thôi mà :)

TÍM
01-07-2008, 12:17
À à, trong khu Ma cao này thì bạn Mỳ Ý xem lại, chỉ có cái bạn cười hố hố lây nhiễm bệnh từ Toét mới có quyền đổi tên topic thôi.

CVN mà đổi là lên cây ngồi hóng đấy hí hí :D:D:D

Ké một câu: càng ngày càng ghét các bạn BLV, xem TV chỉ muốn mu te, nhiều lúc chỉ muốn cho cái TV vài chưởng (hành vi ko kiểm soát đc ặc ặc)

batman
01-07-2008, 13:32
Thì xem thể thao: bóng đá, quần vợt rồi đua xe... toàn xem kênh tây thôi , chứ có xem mấy ông blv nhà mình khoe kiến thức đâu , cái ti vi đã bé nó cứ chèn tin nhắn 80xxx cái chết toi chết tiệt gì đấy, bây giờ đỡ rồi thì phải :Dam:Dam

alias.noodles
01-07-2008, 14:19
À à, trong khu Ma cao này thì bạn Mỳ Ý xem lại, chỉ có cái bạn cười hố hố lây nhiễm bệnh từ Toét mới có quyền đổi tên topic thôi.

CVN mà đổi là lên cây ngồi hóng đấy hí hí :D:D:D

Ké một câu: càng ngày càng ghét các bạn BLV, xem TV chỉ muốn mu te, nhiều lúc chỉ muốn cho cái TV vài chưởng (hành vi ko kiểm soát đc ặc ặc)

Vầng vầng cảm ơn bạn Bờ Lách và thành thật xin lỗi các bác có thẩm quyền, vì thấy bạn Cược Vẫn Nhanh là người tạo ra chủ đề này nên em cứ phát biểu bừa thế thôi ạ, nay được bạn nhắc em mới biết :)

Em rất chán các BLV nhà mình, theo cái sự nhận biết nông cạn của em thì năm nay nhà đài VTV có vẻ như hơi "mạnh dạn" khi trẻ hóa đội ngũ này. Các bạn í có sức khỏe và rất nhiệt tình nhưng lại thiếu kinh nghiệm và chưa thật cứng về chuyên môn. Để đọc bản tin hay dẫn các chương trình trò chơi thì tạm ổn nhưng bình luận 1 trận đấu thì cần phải nỗ lực nhiều. Trong khi tác nghiệp chả thấy các bạn í để lại phong cách riêng gì cả. Bình luận là phải nhạy cảm, phải biết dự đoán và khi cần phải có quan điểm riêng đối với các tình huống trên sân chứ chỉ đọc tên cầu thủ và mô tả diễn biến thì khán giả cũng đã xem tận mắt rồi cần quái gì BLV? (Cũng nói rõ thêm là "quan điểm ở đây" là sự nhận định, đánh giá khách quan của một chuyên gia chứ không phải là bênh chằm chặp hay chê bai quá lời một đội nào đó như thực tế đã diễn ra trước đây) Xem VTV mùa này nhớ anh Huy và anh Tùng, dù sao các bác này cũng một thời lừng lẫy!

Nhà đài HTV thì vừa xuề xòa vừa hình thức. Việc để BLV Anh Tuấn lên dẫn chương trình bình luận là điều rất không nên vì anh này nhìn xấu quá từ tóc tai mắt mũi cho đến cáh thể hiện ... (em thành thật xin lỗi anh Anh Tuấn và các bạn hâm mộ anh này, nhưng anh ngồi đọc thì hay hơn là lên sóng). Các khách mời của HTV đều là các nhà báo, chuyên gia già dặn nhưng cứ nhìn các bác này diện bộ veston đen sì ngồi đơ như khúc gỗ là đã thấy ngột ngạt rồi chả còn hứng thú nghe, xem các bác ấy nói gì nữa. Một điểm nữa là các bác HTV vẫn còn rất chi là cục bộ nên đố tìm thấy một BLV nào hát giọng bắc mà được tham gia mâm này (trước đây có bác Hòa Bình nhưng tạch từ lâu lắm rồi) em nghĩ cũng nên thay đổi tư duy vì ở TP.HCM khéo phải đến 1/4 dân số không phải là người nam bộ cho nên cứ đóng đinh bản sắc (BLV đài HTV phải nói tiếng Nam Bộ) thì rất là cực đoan và ...

Tạm thưa thốt thế ạ

CVN
11-07-2008, 17:38
Mình rất thích xem Tour de France nhé, xem thi thố là một phần, nhưng có lẽ điểm thú vị không kém là mình được theo chan đoàn đua chạy qua hết các nẻo đường nước Pháp. Dặc biệt thích khi đoàn đua chạy qua những vùng quê yên bình tuyệt đẹp (c)

Tiếc quá năm nay chả thấy đài TH nào của Việt nam tiếp sóng. Các bác có biết kênh nào đnag phát không để mình mua đồ lắp wr VP xem cho nó thỏa? Thankss

matador
11-07-2008, 18:21
Ông cvn ới ới ơi, ai lại đi xem những tủ thuốc di động thế. Này nhé Lance Amstrong, Jan Ullrich toàn những tên tuổi lẫy lừng nhưng chắc chắn 100% toàn dùng doping cả chỉ có điều không ai bắt được quả tang chúng nó thôi.

Tự làm chuyến sang Phớp mà lái ô tô hay hoành tráng hơn nữa thì rủ em R0xy cưỡi ngựa sắt trên những tuyến đấy - nhất quả đất đấy, nhể.

Bác bắt được Eurosport thì ngày nào chúng nó cũng truyền hình trực tiếp đấy.

alias.noodles
11-07-2008, 22:13
TV5 ngày nào mà chả có hả bạn CVN!

CVN
11-07-2008, 22:37
TV5 ngày nào mà chả có hả bạn CVN!Thế hả bác? Thế mà em ko biết! Bắt đầu từ mấy giờ bác nhỉ?

anhminh
27-07-2008, 21:37
Ké cái topic này tí, tớ đang cần 3 cái vé xem xem trận vn- o.Brazil, có bác nào giúp được ko nhỉ? ko cần phải giá gốc, nhưng đừng cao quá nhé, và chỗ tốt 1 tý :)

susu
27-07-2008, 22:25
Ké cái topic này tí, tớ đang cần 3 cái vé xem xem trận vn- o.Brazil, có bác nào giúp được ko nhỉ? ko cần phải giá gốc, nhưng đừng cao quá nhé, và chỗ tốt 1 tý :)

Khán đài A được không bác ? :D E hỏi hộ bác được ạ.Nó báo chênh giá gốc 300k bác ok ko ?

CVN
31-07-2008, 21:17
Mai mà mưa thì vui nhỉ? Mưa đến mức nào thì mới hủy trận đấu. Nếu hủy thì Liên đoàn bóng đá VN có phải trả tiền cho đội tuyển Brazil ko? Trả bao nhiêu? Người mua vé có được hoàn tiền không?

Vui vãi!

Mình mong mưa to quá!

bingot
31-07-2008, 23:34
Zời ơi , chữ kí với chữ kí . Xin đc cái chữ kí mà con em mình sướng thế . Mai đem đi đóng khung rồi đấu giá há há , lấy tiền đi du lịch kaka .
Còn đôi vé biết làm gì đây .
Mưa to vào , to vào để răng vẩu ko ra sân :))

vntuyen
01-08-2008, 09:19
Sáng nay báo nói, chỉ có bão mới nghỉ đá. Mưa đá bình thường, à. :LL

CVN
01-08-2008, 09:31
Sáng nay báo nói, chỉ có bão mới nghỉ đá. Mưa đá bình thường, à. :LLMưa mà như đêm qua ở Hà Nội thì đá vui phết :))

alias.noodles
01-08-2008, 09:52
Có người biếu 1 đôi vé A mà chả có tiền mua vé máy bay ra HN xem, chẹp chẹp :D

vntuyen
01-08-2008, 09:54
Có người biếu 1 đôi vé A mà chả có tiền mua vé máy bay ra HN xem, chẹp chẹp :D

VNA nó biếu 1 đôi vé khứ hồi SG-HN mà chả có tiền mua vé xem đá bóng, chẹp chẹp

alias.noodles
01-08-2008, 09:56
VNA nó biếu 1 đôi vé khứ hồi SG-HN mà chả có tiền mua vé xem đá bóng, chẹp chẹp

Hehe không chơi đá xoáy bạn thế nhá, tớ nói thật thế mà, vé biếu là có thật nhưng tớ kg máu mấy trận giao hữu ... nên thấy tiếc :D

loox600
01-08-2008, 17:26
Bác nào biết link xem online ko nhỉ?
e chẳng được biếu vé lẫn vé may bay của VNA.

Thanks

vntuyen
01-08-2008, 17:40
Thì tớ biếu cậu cái này
http://www.vtv.vn
:)

alias.noodles
23-08-2008, 21:11
Từ đầu giải Olympic đến giờ lu bu chả tham gia bình lựn gì. Trưa nay xem trọn vẹn trận chung kết với màn trình diễn tuyệt vời của em Messi phê lòi.

Đá giữa trưa cũng ảnh hưởng phần nào đến chất lượng chuyên môn của trận đấu. Argentina nhỉnh hơn toàn diện nhưng Nigeria cũng không phải là đội bóng xoàng. Thực ra nếu Nigeria chọnlối đá cởi mở đôi công ngay từ đầu trận thì trận đấu sẽ còn hấp dẫn hơn nữa nhưng họ đã quá cẩn thận ...

Kết quả Argentina lấy HC vàng là hợp lý (c)

Hay mấy thì hay bóng đá tầm Olympic vẫn còn dưới cấp tuyển quốc gia một bậc :)

CVN
23-08-2008, 21:14
Bác nào biết link xem online ko nhỉ?
e chẳng được biếu vé lẫn vé may bay của VNA.

Thanks

Có một ít của Việt Nam ở đây này bác ơi: http://www.tvchannelsfree.info/portal.htm?http://www.tvchannelsfree.info/television/index.html?http://www.tvchannelsfree.info/television/223.htm

alias.noodles
25-08-2008, 00:49
Skan0yO-qU8
Mê quá :)

alias.noodles
08-09-2008, 08:47
Sướng quá sướng quá :))

Cuối cùng thì cu Nadal cũng bị A.Murray hạ 1 - 3 rồi, chỉ tiếc cho gà Djokovic có vẻ như hơi thiếu khát vọng đành gác vợt trước tàu tốc hành Federer :(

CVN
08-09-2008, 09:14
Xem 2 vòng chót cuộc đua F1 Belgian Grand Prix (44 vòng) hôm qua phê lòi mắt!

Vòng 41 trời đổ mưa, đường trơn trượt trong khi hầu hết các tay đua đang dùng lốp cho trời khô.
Vòng 42, Raikkonen đang dẫn đầu, theo sát là Hamilton. Trong khi cố vượt qua Raikkonen tại khúc cua Eau Rouge, Hamilton đã làm như bị chèn ép và chém cua để tránh va chạm. Hưởng lợi từ cú chém cua đó, Hamilton vượt lên Raikkonen chiếm vị trí đầu. Nhưng chỉ 1 giây sau Raikkonen ngay lập tức vọt lên chiếm lại vị trí và đánh võng không cho Hamilton vượt lên. Tuy nhiên Hamilton cũng chỉ mất vài giây để một lần nữa giành vị trí số 1. Khi bắt kịp các tay đua kém mình 1 vòng, Hamilton bất ngờ bị lao ra vệ cỏ để tránh va chạm với 1 tay đua bại rê quay xe. Raikkonen tranh thủ vọt lên dẫn đầu. Nhưng ngya sau đó chính xe của anh lại bị trượt quay vòng và Hamilton đương nhiên không bỏ lỡ cơ hội. Raikkonen điên cuồng bám đuổi nhưng những nỗ lực của anh đã kết thúc bằng việc anh để xe mất lái lao thẳng vào tường, kết thúc giấc mơ vô địch chặng.

Hamilton tuy nhiên sau đó đã bị trọng tài phạt 25 giây vì họ cho rằng anh đã phạm luật khi vượt Raikkonen bằng cách chém cua trái phép, và anh rơi tọt xuống vị trí thứ 3.

npQGYfjHEIo

(Hamilton đi xe trắng đỏ, Raikkonen xe đỏ)

alias.noodles
08-09-2008, 09:31
Hôm qua tớ cũng xem chặng này, Hamilton xuất phát trước nhưng Người tuyết Raikonen liên dẫn đầu cuộc đua tưởng là chắc cú rồi nhưng 2 vòng cuối thật nhiều bất ngờ (nhất là khi lốp đốp mưa). Hamilton cứng cựa thật nhưng thật tình thì Raikonen xui xẻo quá :D

alias.noodles
09-09-2008, 08:17
US Open 2008 xong rồi :(

Rạng sáng nay A. Murray còn non quá đành gác vợt 0 - 3 trước tàu tốc hành Federer. CK nữ trước đó thì Jankovic tuy chơi không tệ nhưng chưa đủ quái để hạ lực sĩ Serena nên đành nhìn cúp rơi, lại chờ một mùa giải mới vậy ;)

alias.noodles
10-09-2008, 23:13
Haloooooooooooooooo :)

Đang xem Nga - Wales.
Sống lại không khí Euro 2008. Phú thủy Rút Hết Đinh đang làm phép, Arshavin, Pavliuchenko, Zhirkov, Torbinski ... đang nhảy múa còn Wales đang bị tra tấn :D

Rạng sáng mai xem Croatia bóp chết tuyển Anh nữa là có một đêm sung sướng mà chả cần ai xoa bóp :))

CVN
10-09-2008, 23:29
Haloooooooooooooooo :)

Đang xem Nga - Wales.
Sống lại không khí Euro 2008. Phú thủy Rút Hết Đinh đang làm phép, Arshavin, Pavliuchenko, Zhirkov, Torbinski ... đang nhảy múa còn Wales đang bị tra tấn :D
Dưng mà 1-1 rồi kìa :D Còn 30' nữa...

alias.noodles
10-09-2008, 23:31
Uh Hiệp 1 đang bốc kinh tự nhiên sang Hiệp 2 lại tèo X(
Gấu lúc nào cũng thất thường thế :shrug:

alias.noodles
10-09-2008, 23:42
Ối zời Pogrebnyak làm rách lưới rồi kìa CVN ơi :))

CVN
10-09-2008, 23:44
Ối zời Pogrebnyak làm rách lưới rồi kìa CVN ơi :))Dễ bàn nữa lắm! :D

alias.noodles
11-09-2008, 01:24
Ối ông Phần Lan đá hay thế, lại vừa vượt lên dẫn Đức 2 - 1 (c)
....

Và chưa kịp post bài thì Klose đã gỡ hòa 2 - 2 rồi :D

Hí hí không khí bóng đá sôi sùng sục thế mà nhà mình chả có ai tham gia món này nhỉ :shrug:

Hết Hiệp 1
....

Phút 64 Người Tuyết Phần Lan vượt lên dẫn Xe tăng Đức 3 - 2 :D
...

Hòa 3 - 3, Đức hú hồn :LL

Không được xem trận Anh - Croatia X(

alias.noodles
11-09-2008, 04:34
Ối giời ơi Anh bóp Croatia 4 -1 ngay trên sân khách, kưn thật X(

Ngày mai lại nhức mắt điếc tai với những lời ngợi ca của báo đài lá cải :(

Hic được an ủi vì cu em T. Walcott của ARS lập hattrick :D

alias.noodles
14-09-2008, 09:37
Đêm qua no mắt luôn. Liverpool và Chelsea đá quá thuyết phục, còn mấy bạn này lại khen Arsenal nức nở :))

Chẹp chẹp :D

traithanhnam ([email protected])
Tuyệt vời Chelsea. 1 trận đấu mà Deco chơi vô cùng xuất sắc, 2 hành lang là A.Cole và Bosingwa lên công về thủ rất toàn diện. Chiến thắng là rất xứng đáng dành cho The Blues. Tiếc là đội trưởng Terry đã phải nhận thẻ đỏ, như vậy Terry và Vidic sẽ cùng vắng mặt trong trận đấu sắp tới tại Stamford. Chúc mừng Chelsea!

footballvn01 ([email protected])
Arsenal có thể không bao giờ vô địch C1 với Wenger. Có thể bị đánh bật khỏi Top 4 nhưng khi nhìn Walcott, Fabregas đá tôi rất mong họ tiếp tục chính sách này. Lối đá của Arsenal dù không có bất kì cầu thủ nào trên 20 triệu bảng nhưng vẫn quyến rũ nhất. Quan trọng hơn rất nhiều ngôi sao (theo trường phái đá đẹp) được ra lò từ Arsenal của Wenger. Bóng đá phát triển được nhờ có thêm những tài năng mới chứ không phải số lượng chiếc CUP hay số tiền của 1 ông trùm Ả rập nào đó.

Mr Vo Doi ([email protected])
Tuyệt vời các chàng pháo thủ trẻ. Họ trưởng thành qua từng trận đấu. Hãy tiếp tục thể hiện phong độ như thế này. Xin chúc mừng Arsenal. I love Arsenal.

susu
15-09-2008, 11:28
Mình nói thật !!
Mình không ưa Arsenal tẹo naòoooooooooooooooo !:shrug::)):LL

vntuyen
15-09-2008, 16:15
chẳng thấy ai nói paralympic gì nhỉ? xem xong phục các bạn ấy quá.

alias.noodles
16-09-2008, 08:34
Mình nói thật !!

Á á bạn Su nhá, lại gây chiến hử :Dam

gaumisa80
16-09-2008, 23:43
Mình nói thật !!

hơ hơ, tớ cũng thế

cuộc chiến giữa 2 đội Su và Mì sắp sửa diễn ra :Dam (NT) (NT) :gun

alias.noodles
21-09-2008, 15:37
Có một số bạn nhé, cụ thể nhất là 2 bạn SuSu và Gaumisa80, lại rất thù ghét CLB Arsenal của tớ, thực tình tớ cũng không rõ lắm về động cơ của các bạn ...

Chẹp chẹp tối qua Arsenal lại vừa múc Bolton 3 -1 trên sân khách :))

Tối nay các bạn nhớ xem trận MU với Chelsea lúc 21h nhá ;)

baxu
29-09-2008, 23:21
Hôm vừa rồi bên chỗ em chúng nó tổ chức marathon,

các bạn chuyên nghiệp được chạy đầu tiên, dững 44km

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=78&pictureid=3262

rồi đến các bạn bán chuyên 22km,

trong đó có cả bạn đẩy theo con

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=78&pictureid=3264

và các bạn tàn tật (em đoán bệnh béo phì)

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=78&pictureid=3265

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=78&pictureid=3266

hài nhất là có bạn đội cả mũ bảo hiểm, được cổ vũ ầm ĩ

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=78&pictureid=3263

trên đường các bạn đi có rất nhiều điểm phục vụ ca nhạc: dàn kèn đồng, ban nhạc rock già, đội trống ...

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=78&pictureid=3267

cuối cùng ồ ạt là dân thường 11km. Các bạn í ăn gì mà dẻo và dai thế nhỉ?

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=78&pictureid=3268

sau rốt là đội các bạn down

https://www.phuot.vn/picture.php?albumid=78&pictureid=3270

Em đi xem để nhắc nhở bản thân họa hoằn cũng nên vận động, chứ dạo này em chỉ toàn surf phượt, sớm có ngày ngồi xe khênh giống mấy bạn phì trên kia :LL

matador
30-09-2008, 01:14
Èo các bạn Thụy sỹ cái gì cũng hơn và khác người - marathon dững 44 km, thường các bạn trên thế giới, nghèo hơn nên chỉ chạy marathon được có 41,195 km thôi.
Cái này chắc phải cho vào câu hỏi Ấy (c)

alias.noodles
30-09-2008, 22:45
41.195 km là chuẩn Olympic. Các cự ly dài hơn đều gọi là Ultramarathon và có 2 thể thức một là chạy cự ly dài 50km, 100km ... hoặc là chạy trong một khoảng thời gian nhất định xem ai chạy dài nhất!

Bạn Haile Gebrselassie người Ethiopia vừa lập kỷ lục thế giới mới 2:03:59 tại giải Marathon Berlin hôm Chủ Nhật vừa rồi phá kỷ lục của chính mình lập năm ngoái là 2:04:26. Bạn này cũng là người thắng giải này 3 lần :LL

Khủng thật!

matador
01-10-2008, 02:24
41.195 km là chuẩn Olympic.

Bạn Haile Gebrselassie người Ethiopia vừa lập kỷ lục thế giới mới 2:03:59 tại giải Marathon Berlin hôm Chủ Nhật vừa rồi phá kỷ lục của chính mình lập năm ngoái là 2:04:26. Bạn này cũng là người thắng giải này 3 lần :LL

Khủng thật!

Khiếp quá lại được ông Mỳ bắt con người ta chạy marathon dững 41 nghìn 195 cây ;) :T - đã thế lại còn đưa ra kỷ lục thế giới trong có hơn 2 h. Tính ra chạy tốc độ hơn 20 nghìn km/h - Đúng là Khủng thật =))

alias.noodles
01-10-2008, 07:22
Khiếp quá lại được ông Mỳ bắt con người ta chạy marathon dững 41 nghìn 195 cây ;) :T - đã thế lại còn đưa ra kỷ lục thế giới trong có hơn 2 h. Tính ra chạy tốc độ hơn 20 nghìn km/h - Đúng là Khủng thật =))

Ặc ;)

Em cứ nhầm nhọt chấm phẩy may có bạn Matador, ông trùm Ấy, giật tóc mai nhắc nhở mới phát hiện ra (em mà làm kinh tế chắc dọn nhà ra đê từ lâu rồi :D)

Em xin đính chính lại là cự ly marathon là 41,195km ạ :)

susu
05-11-2008, 18:37
đêm lay,rạng sáng ngày mai ... em chờ mong tin bại trựn của các bạn ARS ...:shrug:

P/S : Bạn Mì đừng thù em nhé !! :LL

CVN
06-11-2008, 03:49
Không bác nào xem bóng hay sao ấy nhể? ;)

alias.noodles
06-11-2008, 10:20
Có chứ, tớ vẫn xem đều dưng thấy nhà mình có vẻ như không ai mặn mà với thể thao lắm nên cũng không vào spam.

Rạng sáng nay thì chỉ liếc qua thôi

Kết quả loạt trận sáng nay Thứ năm, 5/11/2008

Bảng E
Aalborg 2-2 Villarreal
(Curth 54', Due 81' - Rossi 41', Franco 75')
Celtic 1-1 MU
(McDonald 13' - Giggs 84')

Bảng F
Fiorentina 1-1 Bayern
(Mutu 11' - Borowski 78')
Lyon 2-0 Steaua Bucharest
(Juninho 44', Reveillere 89')

Bảng G
Arsenal 0-0 Fenerbahce
Dynamo Kiev 1-2 Porto
(Milevsky 21' - Rolando 69', Gonzalez 90')

Bảng H
BATE 0-2 Zenit
(Pogrebniak 34', Dany 90')
Real Madrid 0-2 Juventus
(Del Piero 17' & 67')

Ấn tượng nhất là Alexandro Del Piero với 2 bàn thắng tuyệt đẹp trên sân khách (1 quả sửa bóng từ ngoài vòng cấm, 1 cú sút phạt trực tiếp) đều vào góc phải của Casilas.

MU mém thua (may thế X()
ARS thì tịt ngòi :(

gaumisa80
08-11-2008, 02:02
đêm lay,rạng sáng ngày mai ... em chờ mong tin bại trựn của các bạn ARS ...:shrug:

P/S : Bạn Mì đừng thù em nhé !! :LL

may là ARS không thua, chứ nếu mà thua thì lại thành mối thù truyền kiếp giữa bạn Mỳ và bạn su (wait)(wait) :gun:gun

CVN
09-11-2008, 01:01
Hôm nay mình bắt ARS mới kinh chứ! ;)

alias.noodles
09-11-2008, 05:04
Hehe thế thì nhà CVN trúng đậm rồi :))(beer)(beer)

Tớ ngại bình luận vì như thế các fan của MU sẽ gào lên rồi chai lọ bay lung tung loạn 4 rum mất công. Tớ chỉ dẫn lời một số khán giả (có cả fan MU đấy nhé) cảm nhận sau trận đấu thôi!

Ơ có ai thấy bạn Su đâu không nhỉ ;)

DKB ([email protected])
Tôi là một cổ động viên trung thành của Arsl ,tôi theo dõi từng trận đấu của Arsl và cổ vũ cho họ như là xem đội tuyển quốc gia của chúng ta đá. Tôi luôn tin tưởng hoàn toàn đấu pháp của "giáo sư" W, trong trận này MU đã thể hiện một lối chơi thiếu lửa, khả năng bọc lót của các hậu vệ thật như những đội bóng nghiệp dư, điều đó càng làm cho những "khẩu thần công" có cơ hội bắn phá. Với lối chơi hoa mỹ cộng với một chút toan tính"pháo thủ" đã chiến tháng một cách xứng đáng. Còn tất cả những lý do cho rằng trọng tài thiên vị rồi xử ép cho MU là hoàn toàn không có cơ sở và thật là cạn nghĩ. Hy vọng từ trận đấu này Arsl sẽ tiến những bước oanh liệt trong cuộc đua Ngoại hạng

Trung Minh ([email protected])
Nghe Hatrungduong bình luận mà tôi buồn cười quá."MU lại thua trong tức tưởi vì quá đen đủi và bị trọng tài xử ép, thật là buồn quá ! Lẽ ra trọng tài phải đuổi cầu thủ Narsi của Arsenal trong tình huống ngã trong vòng cấm vì lỗi ăn vạ mới đúng, Vidic mới hơi chạm nhẹ vào mà anh ta đã ngã vật ra rất đẹp,MU không bao giờ có những cầu thủ xấu chơi ăn vạ như thế cả".Chẳng nhẽ "vua chơi bẩn" C.Ronaldo ko phải là người của MU? Những trận thắng trước đây của MU ko có sự trợ giúp của trọng tài? Arsenal trận này đá quá hay,chiến thuật quá hợp lý. MU luôn luôn chỉ là đội bóng lớn trong những trận đấu nhỏ thôi.Mà nếu có thắng thì cũng chỉ là: may mắn + trọng tài! Tôi nghĩ sau trận này có lẽ chúng ta đã biết: Ai đã là cầu thủ xuất sắc nhất thế giới, C.Ronaldo hay Messi?

Fan MU ([email protected])
Man U thua Arsenal là một bất ngờ ư? Không phải. Ars đang trong giai đoạn khủng hoảng nhưng nhiệm vụ đánh bại Man U hoàn toàn có khả thi với họ. Bởi vì đơn giản là Ars vẫn là Ars. Có thể Ars không đủ bản lĩnh để vô địch Pr. League năm nay nhưng sẽ không có gì ngạc nhiên nếu Man U tiếp tục baị trận trước Ars tại Old Trafford tại trận lượt về!

Linh ([email protected])
Tôi ko hiểu bạn Hatrungduong có thật sự xem trận đấu ko nữa. Bạn ca cẩm là đáng lẽ ra Nasri phải bị đuổi vì "ăn vạ" một cách vô lí? Xin thưa là bạn đừng có lôi cái tình huống này ra để biện minh cho thất bại của MU vì nó chỉ càng khiến mọi người tin rằng Arsenal đáng lẽ ra phải được một quả phạt đền. Nếu xem băng ghi chậm thì có thể thấy Nasri đã bị kéo áo rất mạnh và còn bị đẩy khiến anh ko thể tiếp tục triển khai tấn công. Mu bị trọng tài xử ép? Thất lố bịch vì người xem trận này ai cũng nhận ra được chính Arse mới là dội bị xử ép. Họ nên có 2 quả phạt đền, một quả Nasri bị phạm lỗi trong vòng cấm, một quả Berba dùg tay chơi bóng trong vòng cấm mà trọng tài bỏ qua. MU bỏ lỡ nhiều cơ hội, nhưng đừng quên là Ars cũng bỏ lỡ nhiều cơ hội ko kém, nhất mà các đường phản công của Ars nguy hiểm và sắc sảo hơn nhiều, khiến hàng thủ MU ko phản xạ kịp. Nếu Bendtner chơi tốt hơn thì đã có ít nhất một bàn thắng rồi, nhất là tình huống cuối trận đấu. Arsenal tiến lên!!!!!!!!

Tung ([email protected])
Bạn khoivu coi bộ kết luận sớm và có vẻ hạ thấp MU wá đấy!! Hãy nhớ cả 3 trận gặp Chel, Liv, Ars MU đều fải đá trên sân khách và trận tiếp Liv và Ars cả 2 đội này đều có những bàn thắng may mắn đó thôi!! Hãy chờ những trận tại Old Trafford đi rồi hãy đánh giá!! Đừng nói suông như vậy!! Nói thì dễ lắm bạn ơi!

Thanh Mai ([email protected])
Định không tham gia ý kiến gì vì tức Rooney quá thể. R10 bỏ lỡ 2 pha ăn bàn mười mươi đầu trận làm mất hên cho MU. Trận này 2 đội chơi hay tương đương nhau nhưng ARS biết tận dụng cơ hội, còn MU thì phung phí quá nhiều. ARS thắng xứng đáng. Tất nhiên cửa vô địch PL cho MU còn rộng thênh thang. Nhưng các bồ ạ, sir Alex muốn đầu tư cho chức vô địch CL lần thứ hai liên tiếp - chưa có CLB nào làm được điều này (kể từ khi đổi tên và thể thức thi đấu). MU đang thiếu một tiền vệ trụ đích thực (nhớ Scholes quá) Thôi thì trong tình hình này cố gắng giữ chân giữ cẳng cho tốt và duy trì ở top 3 để hướng tới đích CL, còn PL sẽ bứt phá nước rút ở nửa cuối giải.

NTN ([email protected])
Tôi là 1 fan của MU, nhưng phải công nhận là hôm nay Arsenal xứng đáng với chiến thắng này, ko hẳn là MU chơi tệ mà là Arsenal đá quá hay, nhất là trong tình trạng thiếu các cầu thủ chủ chốt vì chấn thương hay do thẻ phạt. Trận này MU thua tâm phục khẩu, đa số các bạn nhận xét trường hợp của Nevill la rất đúng, cầu thủ này đá quá tệ, rất lóng ngóng.Nếu các bạn để ý sẽ thấy các bước chạy của cầu thủ này rất hề, ferdinal chơi trận này cũng không tốt, Rooney thì vẫn nóng vội, Park đá trận này tốt và nhiệt tình, nhưng theo tôi trận này nên để Nani đá mới đúng. Xin chúc mừng ác cầu thủ Arsenal và các fan của đội bóng này. Tuy vậy tôi cho rằng Arsenal đến cuối mùa bóng này vẫn vậy mà thôi. Dẫu biết trái bóng tròn, mọi thứ đều có thể, Liverpool và Arsenal cũng đang đá rất hay. Nhưng tôi cho rằng mùa bóng này cũng chỉ là chuyện thường ngày của MU và Chelsea mà thôi. bạn nào nói MU đang chơi hay đang có phong độ không tốt là không hẳn, đúng là trong 4 trận đấu với tứ đại gia, MU chơi không tốt nhưng các bạn cũng nên hiều cho rằng, trong 4 trận đó, MU toàn chơi trên sân khách. Cuối cùng, tôi muốn nhắn nhủ với các bạn rằng, dù chúng ta là fan của đội nào chúng ta cũng nên đánh giá cho có khách quan, có những nhận xét thiên về kỹ thuật 1 chút, dẫu biết khi "yêu" ta thường "mù quáng" cái "mù quáng" đáng yêu của những người "ghiền" bóng đá. Một lần nữa, gửi lời an ủi tới các fan của MU và lời chúc mừng chiến thắng tới các fan của Arsenal.

Trần Đức ([email protected])
Chúc mừng chiến thắng của Arsenal. Họ đã chơi với chiến thuật hợp lý, với một tinh thần và quyết tâm rất cao, cái mà MU đã không thể hiện được. MU có thể đổ lỗi cho sự thiếu may mắn nhưng phải thừa nhận rằng chiến thắng của Arsenal là xứng đáng. Tôi cho rằng Sir Alex không nên sử dụng Gary Neville cho những trận đấu đỉnh cao nữa. Cầu thủ này đã ở bên kia sườn dốc của sự nghiệp rồi. Cũng không hiểu sao hàng phòng ngự của MU trong thời gian gần đây lại đuối đến vậy, trong khi hàng công khá thất thường. Rooney có một số trận bùng nổ trong tháng 10 nhưng lại tịt ngòi trong ba trận gần đây. Berbatov trận này quá mờ nhạt và thiếu hiểu quả, Ronaldo cũng vậy. Quyết định thay người của Sir Alex cũng đến quá chậm. Thua trận này tất nhiên chưa có gì quá lo lắng cho MU nhưng điều đáng quan tâm là MU đã mất quá nhiều điểm trong các trận đối đầu với 3 đối thủ trong nhóm tứ đại gia. Điều này rất có thể sẽ dẫn đến kết cục không như ý cuối mùa giải, vì 3 trận sân nhà tiếp Chelsea, Liverpool và Arsenal trong lượt về không hẳn đã là lợi thế.

MU champion ([email protected])
Tôi là fan cua MU, nhưng tôi nghĩ MU thua trận này là đúng. Ars cũng đã đá trận này rất hay. Thực sự, nói MU nhỉnh hơn về mặt quân lực trước khi trận đấu diễn ra là không đúng. MU thời gian gần đây mặc dù thắng cũng nhiều, nhưng có thể thấy đối thủ của họ chưa lớn, và MU cũng thể hiện sự yếu kém có tính hệ thống ở hàng tiền vệ và tiền đạo. Mọi người có thể không đồng ý vì MU vẫn ghi nhiều bàn, nhưng đó là vào lưới các đội bóng yếu. Nếu đối thủ chơi chặt chẽ (đơn cử như Celtic ở trận lượt về C1)thì MU bó tay. Ở hàng tiền vệ, Carrick gần đây ra sân rất nhiều nhưng không biết đá! Chuyền bóng hết sức thiếu sáng tạo, không hề có đột biến và đôi khi rất ngớ ngẩn. Thiếu Owen, tiền vệ MU thiếu hẳn lửa và bóng tốt. Anderson thì xử lý vẫn non quá. Về hàng tiền đạo, gần đây, bộ ba chỉ biết cách chuyền bóng đi lại, mà không biết xuyên thủng và sút! Bertatov đúng là có nguy hiểm trong vòng cấm nhưng thường cẩu thả trong các đường chuyền, và hơi "yếu" trong các pha sút quyết định! Mong chờ Owen trở lại và bộ ba tiền đạo "sắc" hơn!

Nguyễn Thắng ([email protected])
Nói thêm 1 chút, tốc độ trận đấu rất cao, coi rất sướng, ko như Liga hay Serie A làng nhàng buồn ngủ. Ars thì thông minh hơn so với trận gặp Tottenham, cuối trận biết đá chùng xuống làm giảm nhuệ khí của MU. MU có thua cung là do những sai lầm cũ rích, chỉ mong Sir Alex sửa sai nhanh nhanh chứ trận nào cũng bị thua vì lỗi y chang nhau thì đau quá. Năm nay chạy đua vô địch có thể là 3-4 mã chứ ko song mã như những năm trước vậy mới là giải vô địch quốc gia số 1 hành tinh. Cố lên MU.

dollarmy ([email protected])
Dù trận này MU thua nhưng vẫn vui vì vị trí hậu vệ phải đã có người kế thừa xứng đáng. Một bàn thắng rất đẳng cấp của cầu thủ trẻ Rafael Da Silva và nhiều pha tắc bóng chính xác cũng như cầm bóng tốt. Hi vọng Sir sẽ thường xuyên sử dụng cầu thủ này trong năm nay để tích lũy kinh nghiệm vả lại thay thế cho Gary Neville đã quá già rồi! Như vậy năm sau MU sẽ ko còn điểm yếu cố hữu bên cánh phải nữa. Chỉ cần gia cố thêm tuyến giữa nữa (với sự trở lại của OH) thì MU sẽ hầu như ko còn 1 điểm yếu nào nữa. Vấn đề bây giờ là cần tìm 1 thủ môn đẳng cấp để thay thế VDS nữa thôi!

alias.noodles
09-11-2008, 05:07
Mong các bác thông cảm cho tâm trạng "đương sáng" của em !

Spam tiếp đoạn nữa:
(Vẫn chửa thấy bạn MU nào vào xem nhỉ ;))

son_volam002 ([email protected])
Không hiểu Alex cứ để Gary vào làm gì, phòng thủ thì luôn để đối phương qua mặt mà có bóng chuyền lên thì luôn vào chân đội bạn. Đã thế lại còn đeo băng đội trưởng. Mà dạo này cứ thấy bóng bay cao hơn 1m5 là giật mình thon thót.

Nguyễn Đặng Thành ([email protected])
Vượt qua mọi khó khăn Arsenal đã chiến thắng xứng đáng với một chiến thuật hợp lý, cho dù MU đã kém may mắn trong trận này. Mọi dự đoán đều nghiêng về phía MU nhưng chính NARSI là người làm nên khác biệt. Quả thật MU đã chơi quá hay trước đội hình dự bị của ARSENAL. :D

Thanh Tung ([email protected])
Một trận đấu rất đẹp. Các cầu thủ trẻ Arsenal chơi máu lửa hơn, phần thắng xứng đáng dành cho họ. Nhìn vào số bầu chọn trước trận đấu về khả năng chiến thắng của MU cho thấy các fans MU ở VN đã tự tin đến mức nào. Tiếc thay, kết quả lại làm họ thất vọng.

footballvn01 ([email protected])
Trước trận, rất nhiều Fans của MU nói đẳng cấp từng cầu thủ của MU hơn Arsenal trong khi trận đấu này MU đủ lực lượng, Arsenal thiếu nửa đội hình chính. Kết quả trận đấu + lối đá trên sân cho thấy điều ngược lại. Đội hình chính MU thua đội hình thiếu 1 nửa của Arsenal. Không hiểu các Fans của MU có nghĩ là trình độ các cầu thủ dự bị của Arsenal nổi trội hơn đội hình chính của MU không nhỉ?

Hatrungduong ([email protected])
MU lại thua trong tức tưởi vì quá đen đủi và bị trọng tài xử ép, thật là buồn quá ! Lẽ ra trọng tài phải đuổi cầu thủ Narsi của Arsenal trong tình huống ngã trong vòng cấm vì lỗi ăn vạ mới đúng, Vidic mới hơi chạm nhẹ vào mà anh ta đã ngã vật ra rất đẹp, MU không bao giờ có những cầu thủ xấu chơi ăn vạ như thế cả. Nhưng có lẽ thua trận này cũng chẳng sao, dù có thua nốt cả ba trận lượt về gặp ba đại gia còn lại của bóng đá Anh thì MU vẫn có thể vô địch khi thắng hết các trận gặp các đội bóng yếu, không đội nào có thể hơn MU về khoản này cả. Nói tóm lại là Arsenal thắng trận này là hoàn toàn may mắn thôi !

shankar ([email protected])
Hôm nay Arsenal chơi rất hay. Hàng tiền vệ của MU, trừ Ronaldo đã không còn nhiệt huyết, hầu như chẳng có ai chơi tốt cả. Narsi và Rafael là hai cái tên đáng nhớ ở trận này. Tuy nhiên, vẫn có thể nhận thấy 1 điều là Arsenal chịu sức ép không được tốt lắm.

Phan Hồng Chương ([email protected])
Những người đã hết thời ở MU: Neville và cả Sir AF. Người chơi cực dở : Carick! Neville và Carrick góp phần làm suy yếu đáng kể khả năng phòng ngự của MU. Rất nhiều người nhận thấy điều này, nếu trận khác ko thấy thì trận này phải thấy, thế mà Sir AF lại không thay Carrick (mà thay Anderson) và thay Neville quá muộn. Ngài Alex dạo này có nhiều dấu hiệu lẩm cẩm thật rồi. Nghe thật đau lòng, nhưng đó là sự thật.

Thành ([email protected])
Cám ơn Arsenal.Các bạn đã chơi 1 trận thật hay.Dù không phải là fan hâm mộ nhưng tôi vẫn cảm thấy rất hạnh phúc, sung sướng trước chiến thắng này. Trước trận đấu mọi ý kiến dự đoán đều chống lại các bạn. Cả trong trận đấu, nếu ai xem trên Star Sport do VCTV bình luận có thể thấy các bình luận viên đã giành quá nhiều ưu ái cho đội khách. Nhưng các bạn đã vượt lên tất cả để chiến thắng. Good luck to you-Arsenal!

fan MU ([email protected])
Hôm nay xem MU đá bực mình không thể chịu được, vẫn biết MU bỏ lỡ 1 số cơ hội đầu trận vì đen đủi nhưng MU hôm nay thua do Sir Alex để Gary Neville đá, xem Neville đá công thì kém thủ lại càng kém là fan của MU tôi thấy tức không thể chịu được, rõ ràng hàng thủ đang có vấn đề. Tôi thấy chỉ có Vidic là ổn định nhất còn lại Ferdinand, Erva trận tốt trận kém, cánh phải thì khỏi nói luôn nếu Neville đá MU rất hay bị thủng lưới, thà cho Rafael đá còn hay gấp vạn lần chỉ tiếc ông Feg cho vào sân muộn quá. Chán thật. Tôi hy vọng sau trận này MU sẽ thay đổi hình ảnh hàng phòng ngự .T ừ tận đáy lòng tôi hy vọng MU sẽ vẫn vô địch Premimership và C1

khoi vu ([email protected])
Đúng như tôi đã dự đoán, tỉ số cuối cùng là 2-1 cho Arsenal. 2 đội đã cống hiến 1 trận đấu bằng tất cả sức lực của mình. Hãy nhìn những phút cuối mà xem, nếu Ars tỉnh táo hơn và đủ thể lực thì tỉ số đã có thể là 4-1. Trận đấu này chứng minh 1 lần nữa, quỷ “M.U” chỉ có thể ăn hiếp những kẻ yếu bóng vía mà thôi. Khi gặp những đối thủ thật sự cỡ như quỷ Liv hoặc quỷ Ars thì M.U là những anh chàng ngớ ngẩn. Nếu trọng tài tinh ý 1 chút thì Ars đã có bàn thứ 3 từ pha phạm lỗi trong vòng cấm của hậu vệ M.U; chúc M.U may mắn lần sau; chào mừng Ars quay trở lại cuộc đua.

mrqd ([email protected])
Có lẽ tỉ số là 4-1 cho Gunners thì đẹp. Trọng tài lấy mất 1 quả penalty, Walcott và cả Fabregas hỏng ăn, nhưng công bằng mà nói thì MU cũng không quá tệ, họ cũng có cơ hội. Chán cái ông BLV (Huy Hùng thì phải) cứ ca ngợi MU hết lời, phải khen Arsenal mới đúng (tôi chẳng phải là fan của ai trong trận này). Hậu vệ cánh của MU chưa bao giờ hay, cặp trung vệ chỉ có Vidic chơi có đầu, phòng ngự khu vực tốt, còn Ferdinand chỉ giỏi tranh chấp tay đôi thôi nên hôm nay Vidic xuống phong độ (sau chấn thương chăng?)thì Ferdinand chơi ngớ ngẩn ngay (bàn thua thứ hai là điển hình). Sir Fergusson vào loại No1 nhưng hôm nay thua đứt Wenger, ông đã khoét vào cánh MU. Các vị trí của Arsenal hôm nay cực hay ngoại trừ Walcott quá kém và Febregas có vẻ thiếu lửa, hay truyền sai và để lỡ cơ hội, Nasri xứng đáng điểm 10. Phía MU, Ronaldo mãi xứng danh là cầu thủ lớn với các đấu thủ nhỏ, Rooney vô duyên, chỉ Berbatov vẫn khôn ngoan và tinh tế, luôn biết cách đặt đối phương vào vòng nguy hiểm. Nói tóm lại đây là trân đấu hấp dẫn, nhưng tôi thích Arsenal kìm trận đấu chậm lại thì đẳng cấp của họ sẽ cao hơn (Vì đây có phải là trận sinh tử đâu?).

Fan Mu 1999 ([email protected])
Thắng làm vua thua làm giặc mặc dù đội thắng chưa hẳn đã đá hay hơn đội thua.Còn ai kêu Sir Alex lẩm cẩm thì hãy nhìn lại "người lớn" trong gia đình mình đi rồi hãy phát ngôn.Ở Alex có 1 tình yêu bóng đá vô cùng to lớn thử hỏi có vị HLV nào gắn bó với 1 đội bóng 22 năm ko?Tuy thua nhưng chức vô địch vẫn nằm trong tầm tay trong MU,đường dài mới bik ngựa hay.Thua một trận trc Ars chưa hẳn là hết.Chúc mừng Fan Ars song Mu sẽ luôn là Mu.Hãy chờ nhé,cố lên MU !!!

Nguyễn Đức Thuận ([email protected]!)
Tôi rất nể kiến thức bóng đá của BLV Trung Dương, nhất là BLV Quang Huy. Nhưng bình luận trận BĐ giữa Ars-MU vừa rồi tôi thấy các BLV hơi cay cú khi cố tình bênh vực MU, như vậy không công bằng cho Ars và cho cả khán giả truyền hình. Nếu là fan của MU thì cũng cần phải biết thì các ông cũng nên tôn trọng trận đấu và khán giả, nếu không các ông có thể xin nghỉ để cho người khác bình luận. Nói thật kiến thức bóng đá của tôi và nhiều bạn khác cũng không kém Quang Huy đâu./.

Đoàn Duy Tùng ([email protected])
Nhìn chung khi Ars gặp MU thì ít khi nào Quỷ đỏ lai có thể triển khai mạch lạc lối chơi của mình. Hôm nay cũng vậy thôi. Ars là 1 đội bóng thich nghi rất tốt với hoàn cảnh. Dù cho có khủng hoảng lực lượng đi nữa thì họ vẫn lấn át. Còn MU khi mà hàng tiền vệ tranh chấp yếu ớt, liên tục chuyền bóng hỏng ăn, hàng tiền đạo lài ko tận dụng nổi những cơ hội hiếm hoi thì làm sao nghĩ tới chiến thắng? Hãy xem Rooney vô duyên thế nào trước khung thành "thoáng mát", ronaldo bạc nhược ra sao khi đệm lòng sạt cột dọc... là đủ để thấy ai hơn ai rồi. Muốn thắng Ars ko khó, bởi 1 đội hình trẻ như họ rất thiếu kinh nghiệm,và thực tế rất nhiều đội bóng đã làm được. Nhưng Mu đã gục ngã khi mà nhiều nguời đã nghĩ la họ sẽ thắng. Đó chính là tính hấp dẫn và quyết liệt của 1 trận cầu đỉnh cao. Là 1 fan của MU, tôi rất thất vọng về đội bóng. Khi mà Chel và Liv chơi ngày càng hay, Ars vượt khó ngoạn mục, thì MU của tôi chẳng chứng tỏ được gì ngoài sự bạc nhược. Buồn!

susu
09-11-2008, 08:57
Ngài Alex cũng hơn 7 sọi rồi mà .. năm ngoái các bạn MU chén đc cú đúp cũng là may mắn phần nhiều ... năm nay Su đặt cược cho Liv cơ bạn Mì ạ ... nhất là sau trận thắng Chel vừa rồi,he he!!

Có thể là MU,có thể là Liv,có thể là Chel .. dưng không thể là Ars , nhá nhá !!

MU,Chel hụt hơi rồi .. chỉ còn Liv thôiiii

Hey Ars :
"Don't be told what you want
Don't be told what you need
There's no future, no future
No future for you:LL
...
God save the queen
We mean it man
We love our queen
God saves":shrug: :))

alias.noodles
09-11-2008, 16:12
Thật khó để giải thích tại sao bạn lại yêu thích đội bóng này mà không phải là đội bóng khác!

Có thể là do đội bóng đá đẹp, có nhiều cầu thủ đẹp trai, có HLV cá tính, giàu thành tích, có bề dày truyền thống ...

Ai cũng thích đội bóng của mình giành được nhiều danh hiệu và luôn chiến thắng ... Nhưng thành tích mới chỉ là một mặt của môn thể thao vua này, với tôi thì lối chơi, phong cách và triết lý bóng đá mà họ theo đuổi mới là điều quan trọng nhất. Vì lẽ đó mà đội bóng yêu thích của tôi là Arsenal FC.

Dưới đây là lược dịch phát biểu của Giáo sư Arsene Wenger sau trận tử chiến đêm qua với đại kình địch Manchester United.

Đó là một trận đấu cho những người yêu bóng đá

Tầm quan trọng của một chiến thắng
Tôi nghĩ đây là một chiến thắng rất quan trọng bởi vì tôi đã tự hỏi điều gì sẽ xảy ra nếu chúng tôi thua trận hôm nay. Về mặt điểm số thì rất quan trọng vì kết quả này giúp chúng tôi theo sát nhóm đầu bảng và cũng thể hiện được những tính toán, tinh thần và khát vọng của đội bóng. Hôm nay chúng tôi ra sân với suy nghĩ mình sẽ chiến thắng bất chấp tất cả những gì đang xảy ra. Chúng tôi sẽ chiến đấu và chúng tôi đã làm được điều đó.
Chúng tôi đã chiến thắng một Manchester United vĩ đại, sự khác biệt có lẽở chỗ chúng tôi đã tận dụng được cơ hội sớm hơn họ. Sau khi hi bàn thắng thứ hai chúng tôi chơi chùng lại nhưng vẫn cố gắng ghi thêm bàn thắng thứ 3 bằng các đợt phản công nhưng chúng tôi không làm được điều đó do vậy trận đấu trở nên rất căng thẳng cho đến tận phút cuối cùng.

Những hoài nghi về cơ hội của Arsenal ...
Tôi không bao giờ lo lắng về tinh thần của các cầu thủ. Tôi biết chúng tôi đã phạm một số sai lầm đặc biệt trong trận gặp Tottenham nhưng không bao giờ tôi nghi ngờ tinh thần thi đấu, chất lượng và khả năng giành chức vô địch.

Công việc của chúng tôi chỉ có duy nhất một việc là ra sân thi đấu và chứng tỏ mình khát khao chiến thắng như thế nào, thể hiện khả năng và tinh thần thi đấu của mình trên sân cỏ ra sao. Vượt lên trên tất cả, trận đấu hôm nay thật tuyệt vời bởi lẽ cả hai đội đều đã thi đấu với tinh thần cao nhất.
...

alias.noodles
09-11-2008, 16:17
(tiếp theo)

Về những cơ hội của Manchester United

Tôi không muốn nói nhiều về sự khác biệt giữa 2 đội bóng nhưng tôi nghĩ rằng chúng tôi đã làm tất cả gì cần thiết để giành chiến thắng. Các bạn có thể nói rằng chúng tôi đã thua nếu họ tận dụng được các cơ hội của mình, có thể là như vậy nhưng chúng tôi đã thể hiện hết khả năng của mình để chiến thắng do vậy không thể phủ nhận sức mạnh cũng như khát vọng của chúng tôi.

Cá nhân tôi không muốn bàn đến phong độ của MU.

Ngay sau trận đấu tôi đã nói rằng Manchester United là một đội bóng lớn, họ đã giành chức vô định PL và vô địch CL năm ngoái, một đội bóng nhỏ không thể làm được điều đó. Dĩ nhiên họ là một đội bóng lớn, dĩ nhiên họ cũng có những cơ hội nhưng chúng tôi cũng có cơ hội. Đó là lý do tại sao tôi đã tin rằng đây là một trận cầu hấp dẫn. Nếu bạn yêu bóng đá, tôi không nói rằng bạn thích Arsenal hay MU, hôm nay là một trận đấu dành cho những người yêu thích bóng đá.

Đối đầu với đối thủ cũng “chơi bóng”

Bóng đá trở nên hấp dẫn khi cả hai đội cùng muốn cống hiến và chúng ta đã thấy điều đó trong trận đấu hôm nay. Tôi nghĩ rằng chúng tôi đã thắng Bolton và Blackburn trên sân khách một cách thuyết phục. Chúng tôi đã không gặp may trong trận gặp Stoke. Sau trận hòa 0-0 với Fenerbahce chúng tôi được 8 điểm ở giải Champion League và không có đội nào kiếm được nhiều điểm hơn ngoại trừ Juvestus được 10 điểm. Cả Châu Âu không đội nào có hơn 8 điểm tại CL nên cũng hơi khó hiểu khi mọi người lại tự nhiên trở nên bi quan như vậy.

Dĩ nhiên tôi kính trọng ngài Alex Ferguson, là những chiến binh sống sót trong trận quyết đấu này do đó tôi lại càng tôn trọng ông ấy. Chúng tôi cùng chơi bóng đá mà!

CVN
15-11-2008, 23:41
Arsenal - Aston Villa: 0-2
(c)

Mình vừa định thòng cái "hòa" nhưng chắc không cần thiết nữa!

CVN
17-12-2008, 20:15
Lâu rồi mới thấy đội tuyển đá được!

NATO
17-12-2008, 21:59
Đá được đxxx gì, nếu đá được thì đã thắng, toàn những quả đến miệng rồi còn nhả ra, đúng là Vn gà......... vừa xem vừa tức

alias.noodles
17-12-2008, 22:08
Đá được đxxx gì, nếu đá được thì đã thắng, toàn những quả đến miệng rồi còn nhả ra, đúng là Vn gà......... vừa xem vừa tức

Tuyển VN có tiến bộ so với mấy trận ở vòng bảng nhưng vẫn còn kém lắm :( Cơ mà trước trận đấu thì chả ai nghĩ là hoà được Singapore :D Trên thực tế thì Singapore vào gặp Thái Lan ở trận chung kết là xứng đáng nhất!

Nam Bự
17-12-2008, 23:38
VN đá lởm thậtX(X(X(X( Chỉ giỏi bán độ

CVN
18-12-2008, 08:32
Mình thấy đá trận hôm qua có đường nét đấy chứ. Tất nhiên có thiếu chút may mắn khi dứt điểm.

Cuối cùng thì tỷ số 0-0 nhưng đội được coi là mạnh hơn, được coi là xứng đáng vào chung kết, đã rời sân với vẻ mặt bàng hoàng của các cầu thủ. Thế thì không thể nói đội mình chơi kém hơn được!

Các bác nhỉ? :)

anhminh
18-12-2008, 09:06
thằng HLV Sing giỏi thật :).

CVN
21-12-2008, 20:52
Một chiến thắng hoàn toàn xứng đáng và sòng phẳng!

alias.noodles
21-12-2008, 20:57
Cũng phải nói là hôm nay tuyển Việt Nam đã gặp may mắn (beer)

nguyen
21-12-2008, 21:02
Chúc mừng ĐT Việt Nam!!!!
Hôm nay em xem tường thuật trên vnexpress vì lần nào dùng TV cũng thất vọng :)

vntuyen
21-12-2008, 21:05
Chúc Mừng Chúc Mừng!!!!! (beer)

vntuyen
21-12-2008, 21:05
Start Movie hết lời ca ngợi VN ... sau khi có bàn thắng :)

CVN
21-12-2008, 21:06
Nói đi thì cũng phải nói lại. Đội Sing đã quá may mắn khi rời Mỹ đình với 1 điểm mấy ngày trước!

Và cuối cùng, một núi cơ bắp đã thiu!

nguyen
21-12-2008, 21:08
Không biết quan nghệ đã nhậu xong chưa nhỉ ? ... đang có ý định gạ gẫm đi chụp đua xe :D :D

susu
21-12-2008, 23:17
Không biết quan nghệ đã nhậu xong chưa nhỉ ? ... đang có ý định gạ gẫm đi chụp đua xe :D :D

Chờ Liv giã nát Ars thì cháu qua đón chú đi đua luôn nhá!!:))

nguyen
22-12-2008, 06:59
Chờ Liv giã nát Ars thì cháu qua đón chú đi đua luôn nhá!!:))

Hôm qua, 11:17 PM: lúc mày gõ mấy chữ này chú đã ngáy ooooooooooooo lâu rồi :)

TÍM
22-12-2008, 18:52

Mình đi qua chỗ ngã tư thấy các bạn tụ tập - cơ mà ko có lửa như thời Tiger 98 mí cả Seagame ở Indonexia, nên tuy là có máy ảnh bên người, mình vẫn ko thèm bắn - thế mới kiêu.

Giờ các bạn đua xe, thì mình cũng ngủ khò khò rồi, săn nghệ săn nghẽo gì nữa chứ :shrug:

bingot
23-12-2008, 00:07
Noel này đi bán cờ . Chủ nhật này đi bán cờ . Liệu VN có thắng . Hay ta đi phe vé nhể . Su ới , làm chân phe vé đê ;) . E kê bảo vé cho =))

susu
23-12-2008, 00:40
Tao lạy màyyyyyyyyyyyyyyyyyyy ...

Rét mướt thế này ở nhà đắp chăn cho ấm.Đằng nào chả đứt... phí xiền !(NO) :))

Nam Bự
24-12-2008, 12:29
24/12 20:00 Thailand vs Vietnam 1.95 2 1/4 1.95

Tỉ lệ đây này. Chung kết mà còn chấp đến độ thế này mới dã man chứ =)) Thôi VN thua đi cho chúng nó đỡ đua xe. Hôm trc thắng thằng Sing thôi mà chúng nó chạy ầm ầm, ko còn hò hét, cổ vũ như xưa nữa(NO) May hôm đó miình kịp nhảy lên vỉa hè, ko thì giờ chắc lại đang bó bột mất rồi.
Tốt nhất là lần sau rút kinh nghiệm, thấy chúng nó đua xe thì mình cứ chạy trước chúng nó, tránh bị chúng nó đâm :))

mihtua
24-12-2008, 16:59
Tsb nhà bạn Nam bự ko có tinh thần yêu nước gì cả :T:T Việt Nam vô địch :))

http://www.baomoi.com/Home/TheThao/2008/12/2285156.epi?refer=http%3a%2f%2fthethaovanhoa.vn%2f 128N2008122409371844T13%2fThu-Bangkok-Tuk-tuk-va-Land-Cruiser.htm

susu
24-12-2008, 19:48
Uh,tsb nhà bạn Nam Bư ..
2-00000000000000000000

Ôi mẹ ơiii
Em chưa bao jờ tưởng tượng ra được ...

Ôiii,trên đất Thái chứ chả chơiii

(HH)(HH)(HH)(HH)(HH)(HH)

kephieulang
24-12-2008, 20:02
Mọi người nhìn rõ mặt CVN ko nhỉ?(c)
Sao ko căng cái biển Phượt.com nhỉ:T:T:T:T:T

susu
24-12-2008, 20:54
Ôiiiii
2-1

Bạn Nam Bư vác xiupơ 4 ra đường đua xe điiiiii :hit:hit

alias.noodles
24-12-2008, 21:32
Chúc mừng tuyển Việt Nam (beer)(beer)(beer)
Chúc mừng bạn CVN có chuyến Thái du thành công :D

anhminh
24-12-2008, 22:15
lão cvn son thật, mình cứ xem tại sân trận nào là vn thua trận đấy :(.

Đáng ra Tài em ban sang từ sớm để làm quả 3-0 thì về Mỹ đình đá cho nhàn.

Mà .... lại sốt vé trận lượt về rồi !!!!

alias.noodles
25-12-2008, 00:01
Tài Em giải này chơi đuối và rất kém chuyên nghiệp trong pha bóng đó quá.
3 - 0 hoặc giữ được tỷ số 2 - 0 thôi là coi như nắm tay vào cúp rồi! Tỷ số 2 - 1 lại làm cho tuyển VN khó đá ở trận lượt về ;)

Nam Bự
25-12-2008, 01:49
Ôiiiii
2-1

Bạn Nam Bư vác xiupơ 4 ra đường đua xe điiiiii :hit:hit

Giờ mới đi đua về :D cái bọn nó cổ vũ ác thế, làm mình cũng phải ra đường:)) Ra đường không khí thích thật. May mà đường đông quá nên ko đua, ko thì chết. Khác hẳn với hôm VN thắng Sing, hôm nay mới đúng là cổ vũ(c)(c)

TÍM
25-12-2008, 01:51
Thường thôi, cậu non quá :D

Mình đi qua cũng ko thèm rút máy ảnh :)

Nam Bự
25-12-2008, 01:53
Chắc lúc bạn đi chưa đông :LL:LL Hoặc có thể, nó thấy người gốc Châu Phi có lẽ ng ta hơi phân biệt chủng tộc không đi cạnh để cổ vũ cũng nên=))=))=))

vntuyen
25-12-2008, 08:45
Chúc mừng đội tuyển VN (beer). Tỷ lệ 2-1 cho nó hồi hộp, và nếu chiến thắng thì lại càng quý giá (c)

PS: Nhà Black dạo này kén chọn lắm cơ

hoangbquang
25-12-2008, 12:48
Hôm qua tao cũng phi xe cào cào định "đua" cổ vũ cho Đội tuyển VN một phát, nhưng đường đông quá nên thôi ...He..he..

Phải nói thật là cái cảm xúc khi nhìn thấy Công Vinh ghi bàn thắng 2-0 là nghẹn ngào. Hô ầm lên "vào rồi" ... giậm tay, giậm chân chưa đã, tự dưng cổ họng như nghẹn lại... Tý khóc! Hẹ ..hẹ ... Mịe kiếp! Thắng ai chứ chỉ cần thắng 2 thằng này là mình sướng như điên. Thailand và China. Thằng sau thì chắc ông Hỷ cần phải mời ông HLV người Hà Lan "Hút Đinh" về làm thầy mới may ra hy vọng thắng ....

Chủ nhật này, Anh em phưot.com mình rủ nhau ra Mỹ Đình đê ....

anhminh
25-12-2008, 12:52
đang vướng 1 nỗi niềm là chưa có vé :(

nguyen
25-12-2008, 12:53
Hôm qua tao cũng phi xe cào cào định "đua" cổ vũ cho Đội tuyển VN một phát, nhưng đường đông quá nên thôi ...He..he..

Phải nói thật là cái cảm xúc khi nhìn thấy Công Vinh ghi bàn thắng 2-0 là nghẹn ngào. Hô ầm lên "vào rồi" ... giậm tay, giậm chân chưa đã, tự dưng cổ họng như nghẹn lại... Tý khóc! Hẹ ..hẹ ... Mịe kiếp! Thắng ai chứ chỉ cần thắng 2 thằng này là mình sướng như điên. Thailand và China. Thằng sau thì chắc ông Hỷ cần phải mời ông HLV người Hà Lan "Hút Đinh" về làm thầy mới may ra hy vọng thắng ....

Chủ nhật này, Anh em phưot.com mình rủ nhau ra Mỹ Đình đê ....

anh mua bao nhiêu vé rồi ?? để em còn rủ thêm mấy bạn :)

TÍM
25-12-2008, 12:56
đang vướng 1 nỗi niềm là chưa có vé :(

Trời - em biết có đứa mua được vé - mà giá gốc ++ (cực nhỏ ạ)

Sao anh ko bảo em, anh thật là coi thường T.Topless =))

anhminh
25-12-2008, 12:58
thế bây giờ bảo có muộn ko? :)

hoangbquang
25-12-2008, 13:01
Black, thím bảo nó cho anh mua 2 vé, anh và anh mời bạn Són nhá. ...

hoangbquang
25-12-2008, 13:03
anh mua bao nhiêu vé rồi ?? để em còn rủ thêm mấy bạn :)

Hê...hê ... Bạn Nguyen hỏi anh mua mấy vé ư? Chửa có vé nào. Anh chờ:
- Một là bạn Són sẽ mời anh đi
- Hai là anh mời bạn Són đi

TÍM
25-12-2008, 13:03
Muộn rồi - nó đi lên núi rồi còn đâu hị hị

Mà hú hú, nếu có online đc = GPRS thì về cứu các đại min cái bạn hiền ơi :)

nguyen
25-12-2008, 13:07
Hê...hê ... Bạn Nguyen hỏi anh mua mấy vé ư? Chửa có vé nào. Anh chờ:
- Một là bạn Són sẽ mời anh đi
- Hai là anh mời bạn Són đi

Chủ nhật này, Anh em phưot.com mình rủ nhau ra Mỹ Đình đê .... <= he he vậy là em chưa hiểu ý :(. Em xin dịch lại câu trên "chủ nhật này, anh em phuot.com ra trước hàng rào sân Mỹ đình bái vọng vào cùng với đại ca hoangbquang" nhờ :D :D

hoangbquang
25-12-2008, 13:09
Chủ nhật này, Anh em phưot.com mình rủ nhau ra Mỹ Đình đê .... <= he he vậy là em chưa hiểu ý :(. Em xin dịch lại câu trên "chủ nhật này, anh em phuot.com ra trước hàng rào sân Mỹ đình bái vọng vào cùng với đại ca hoangbquang" nhờ :D :D

Ủa, việc gì phải bái vọng! Đường hoàng mà vào Khu A, vào mà xem VN "giết" thằng Thái chứ, chú Nguyen lại dịch chưa sát nghĩa, hay là hiểu nhầm ý anh rồi ... :))

nguyen
25-12-2008, 13:14
Ủa, việc gì phải bái vọng! Đường hoàng mà vào Khu A, vào mà xem VN "giết" thằng Thái chứ, chú Nguyen lại dịch chưa sát nghĩa, hay là hiểu nhầm ý anh rồi ... :))

Vầng nhưng mà chỉ có mỗi mình đại ca có vé & vào khu A :) ... nếu tốt bụng mua tặng em cái khán đài đối diện nhé ... chịp =))=))

------------------------------------------
.. vòng tay cầu hôn, tình yêu của anh .. :D

TÍM
25-12-2008, 14:46
Các bạn có mua ko?

Giá gốc khoảng 200K thì sẽ bị đắt lên khoảng 2.5 lần... (maybe ) tối nay sẽ check chắc chắn có mua đc hay ko và vị trí thế nào?

Anhminh?
HBQ?

Em ko phe vé nhé - chỉ là hiệp sỹ - giữa đường thấy việc bất bình chẳng tha - mà thôi :D

hoangbquang
25-12-2008, 15:03
Các bạn có mua ko?

Giá gốc khoảng 200K thì sẽ bị đắt lên khoảng 2.5 lần... (maybe ) tối nay sẽ check chắc chắn có mua đc hay ko và vị trí thế nào?

Anhminh?
HBQ?

Em ko phe vé nhé - chỉ là hiệp sỹ - giữa đường thấy việc bất bình chẳng tha - mà thôi :D

OK. Thím mua giúp anh 2 cái nhé. Nếu được khán đài A thì OK quá. (Chơi luôn, nếu là giấy mời)

Bạn Són có đi cùng với mình không? :))

SonTT
25-12-2008, 15:58
OK. Thím mua giúp anh 2 cái nhé. Nếu được khán đài A thì OK quá. (Chơi luôn, nếu là giấy mời)

Bạn Són có đi cùng với mình không? :))

Hay quá, đi liền, ông mời nhá (beer)

r0sy
25-12-2008, 17:30
Bóng đá thật có sức mạnh hàn gắn. Thật là cảm động :D

Chúc cho Việt Nam sẽ chạm tay được vào cúp (beer)

nguyen
25-12-2008, 17:48
Bóng đá thật có sức mạnh hàn gắn. Thật là cảm động :D

Chúc cho Việt Nam sẽ chạm tay được vào cúp (beer)

Cảm ơn bạn r0sy đã nói hộ lòng mình ..cảm động quá =))=))=))

LinhEvil
25-12-2008, 17:49
Cảm ơn bạn r0sy đã nói hộ lòng mình ..cảm động quá =))=))=))

Là sao? Là anh SơnTT sẽ chạm tay vào anh HoangBquang á?

hay là dư lào?

Nam Bự
25-12-2008, 22:43
Các bạn có mua ko?

Anhminh?
HBQ?

Nếu mua đc thì mua hộ tớ chục đôi vé nhé. Giá 2.5 x 200K / 1 đôi nhá (beer)(beer) Cần thanh toán trước cũng đc(c) Cửa A nữa thì tốt nữa

banmaitoahuong
26-12-2008, 04:44
quả này lại có ảnh ọt vui đây

r0sy
26-12-2008, 09:52
TW nên quyên tiền cho bạn Nguyen quả vé đối diện khán đài của 2 lãnh tụ để còn có ảnh tường thuật màn tay trong tay nối lại tình xưa

nguyen
26-12-2008, 10:38
TW nên quyên tiền cho bạn Nguyen quả vé đối diện khán đài của 2 lãnh tụ để còn có ảnh tường thuật màn tay trong tay nối lại tình xưa

(NT) r0sy: bạn chu đáo quá, nghe phong phanh đại ca HBQ đặt mua 3 vé rồi :D :D

Nam Bự
26-12-2008, 12:29
(NT) r0sy: bạn chu đáo quá, nghe phong phanh đại ca HBQ đặt mua 3 vé rồi :D :D

Thế là có cả a Nguyên ngồi cạnh à, thế này chơi kiểu tay 3 thì mệt phết đấy nhỉ, các anh chơi tay 3 thì sút nhau vừa thôi nhá, đừng mạnh mẽ quá, vỡ đấy

TÍM
26-12-2008, 21:14
Report là nó vẫn chưa gọi em :)

Thế nên là có khi cứ hòa hợp các loại tinh bên ngoài SVĐ Mỹ đình cũng được nhở :)

Chuối đây
28-12-2008, 20:45
:d:d:d:d:d:d

r0sy
28-12-2008, 20:57
Xúc động quá, VN thắng rồi huhuhu :((

:L:L:L(beer)(beer)(beer)

banmaitoahuong
28-12-2008, 20:58
Các cụ vác súng ống ra ngoài đường là vừa, chọn chỗ view ngon ngon mà chụp đi. em ở nhà chờ ảnh.

mihtua
28-12-2008, 20:59
Đua đê :)) Nam bự vác xiu pờ 4 đi đua ko

banmaitoahuong
28-12-2008, 21:33
http://www.youtube.com/watch?v=pg8ABLuNkkQ

http://www.youtube.com/watch?v=oXsHp-lgcGM&feature=related

Nhiều video chiến thắng quá

Nam Bự
29-12-2008, 03:48
Đua đê :)) Nam bự vác xiu pờ 4 đi đua ko

Mày ở chỗ nào ???? Tao chạy cả đường gặp mỗi Ku Nguyên đi làm phóng sự =))=))=))

mihtua
29-12-2008, 10:04
http://i75.photobucket.com/albums/i281/langtu50022003/8a8ddj4.jpg

Ohhh Yeahhhhhh :)) :)) :L :L

banmaitoahuong
29-12-2008, 13:08
OMG! Tối qua BM còn thấy những thằng mặc áo lót phụ nữ, khi thấy phóng viên, thằng kế bên sờ ti cơ. Kinh quá!

susu
09-02-2009, 00:22
ối jời ơiiiiiiiiiiiiiiiiii
1 - 0

CVN
25-02-2009, 02:35
C1 lại về......
Bác Mì em Su mắt lại thâm quầng :D

alias.noodles
25-02-2009, 08:10
Là lá la là, là lá la là
Arsenal - AS Roma: 1 - 0 (beer) :))

Nhưng vẫn cay thằng cha mũi đỏ X(Inter đá hay thế mà không thắng được :Dam :T;)

susu
25-02-2009, 09:35
Là lá la là, là lá la là
Arsenal - AS Roma: 1 - 0 (beer) :))

Nhưng vẫn cay thằng cha mũi đỏ X(Inter đá hay thế mà không thắng được

Ơ kìa,bạn Mì bừn tữn đe...e...e....=))

Đằng nào tới vòng Bán Kết ARS chả rụnggggggggggg ( ôi iem nhỡ nhờiii =)) )

alias.noodles
11-03-2009, 09:58
Liverpool đúng là chuyên gia đá cúp, bóp chết Real Madrid với tỷ số 4- 0 quả là không tưởng :shrug:

Nhưng tỷ số trận Munich - Lisboa mới thực sự là không thể hiểu nổi 7 - 1 (tổng 2 trận là 12 - 1) cứ tưởng đưa nhầm kết quả bóng rổ :LL

Đang rất háo hức chờ Mau Zi Nhô cắt cổ Alex đêm nay :))

Cố lên Mau Zi Nhô, cố lên Inter :)

Nếu không thích cơ bắp thì hãy thưởng thức buổi biểu diễn của các nghệ sĩ Vela và Eduardo tại Roma nhé (NT)

mihtua
11-03-2009, 10:12
Ờ, tớ cũng đang mong chờ Inter bóp MU đêm nay và cả AS Roma hấp diêm Ac sơ nôn để lấy lại thể diện cho bóng đá Ý cái :LL

alias.noodles
11-03-2009, 10:44
Ối trời ơi bạn mihtua không biết AS là đội kém cỏi nhất trong các đại gia bóng đá Italia à?

Cái chính là Arsenal của tớ rất duyên với AS Roma nhé

Ơ mà bạn mihtua hôm nọ có xem thằng cu con Vela với bạn Eduardo nhà tớ oánh talon mắt cá trong trận ARS - Burnley không nhỉ?

susu
11-03-2009, 10:46
Em xem Juve - Chel nên chả biết các bạn Live đá thế nào mà Real tan tác thế nữa.:D

Nếu Neved không phải ra sân quá sớm thì sao nhỉ ??:(
Nhưng hẳn là Chel đã chơi rất hay ! Dưới thời bác Hiddink,bạn Drogba ghi bàn suốt,hí hí !! :L

Em thích Inter hơn MU,dù sao thì 2 bạn này đều đang ở "đỉnh" cả :D. Knock out mà vắng các bạn Ý thì buồn lắm !! :(

Ôi Arsenal !! :((
=))

mihtua
11-03-2009, 10:58
Uh, công nhận là Arsenal may, gặp Roma chứ gặp Juve hay Inter thì bay từ vòng trước rồi :D.
Totti đá hay nhưng nói chung là tớ thấy ko hợp với các thể loại cúp cho lắm, không có Totti thì Roma đá ít bị phụ thuộc hơn :) Roma bây giờ cũng không phải Roma gà mới ra chuồng như cách đây 2 năm nữa đâu (c)

TÍM
11-03-2009, 10:59
Ờ, tớ cũng đang mong chờ Inter bóp MU đêm nay và cả AS Roma hấp diêm Ac sơ nôn để lấy lại thể diện cho bóng đá Ý cái :LL

Mai mihtua ra đường nhớ đeo bịt mặt nhá.

Dù bạn Liv bóp cổ bạn Real làm mình dấy lên lòng căm tức với các bạn Anh - tuy nhiên, chẹp, phải chấp nhận một sự thật, rằng Ý làm sao có thể giữ được thể diện chớ :LL

alias.noodles
11-03-2009, 11:02
Eo tớ phải lòng bạn Black thật rồi :"> :GL

Bạn mihtua: 17h30 chiều mai Sân Kỳ Hoà 2 nhé :))

mihtua
11-03-2009, 11:07
Chẹp, còn nhớ năm 2007 AC của mình hấp diêm 3 chú Anh mà thích quá, chỉ tiếc năm nay ko được tham gia :( mong chú em Inter cố gắng tí chứ Juve out rồi.
Bạn Mì: 16h chiều nay sân Bách Khoa nhá :))

anhminh
11-03-2009, 11:10
Hôm qua tớ ngủ ngon lắm :)
@Mỳ và mihtua:19h tối nay sân Thủy lợi nhé :D

susu
11-03-2009, 11:13
@ Black,Mì,Mihtua,Anhminh : 2h45' sáng mai sân OLYMPICO nhớ !! :LL

TÍM
11-03-2009, 11:44
Chẹp, còn nhớ năm 2007 AC của mình hấp diêm 3 chú Anh mà thích quá, chỉ tiếc năm nay ko được tham gia :( mong chú em Inter cố gắng tí chứ Juve out rồi.
Bạn Mì: 16h chiều nay sân Bách Khoa nhá :))

Ờ, nếu là AC thì mình cũng mong đập chết ăn thịt bọn Anh, kể cả MU thời D.B luôn :D

Các bạn cứ hò hẹn nhau làm giề? (NO)

12 giờ đêm nay, sân nhà bạn nào bạn nấy đá bóng nhá (beer), đá khéo ko nát hết cỏ, mắc công chăm sóc lại, mệt =))

susu
12-03-2009, 02:53
ối cái đầu của Vidic !!

susu
12-03-2009, 03:15
ối cái xà ngang nhá !! X(

soi7x
12-03-2009, 03:36
Oài, các bạn í rạo này mải đi bán quần áo rạo, hok tập trung chuyên môn mấy lên các bạn ấy ở nhà là đúng òi, đúng như dự đoán mấy bạn Inte chạy như VỊT nhìn bùn cười quá, năm nay cúp vàng lại về đảo quốc ròi, Vote cho Live nào.

soi7x
12-03-2009, 03:51
2cái òi nhá, Inte ơi là inte:P

susu
12-03-2009, 03:52
Ôi Rooney và Ronaldo !! 2 - 0 òy :)
@ Bạn Soi phắn đê,Live ko có cửa đâuuuuuuuu:LL

@ Các bạn Ars cố nênnnnnnnnnnn ;)

soi7x
12-03-2009, 04:01
Cho mấy bạn Inte vào cối, nêm thêm ít mắm Asr nữa cho đủ vị, giã thật nhuyễn làm giuốc...lấy thêm ít thịt Bà đầm già và mua thêm chút xíu bánh mì nữa là đủ cho bạn 2s đi trekk một tháng hok phải mang theo đồ ăn j nữa nhá, hehé

susu
12-03-2009, 04:41
Ợ,cảm ơn bạn Soiiii.Cơ mà Inter thì đen quá,còn Ars thì tớ ko khoái,Juve thì zaiiiiii.. :D

Bạn Mourinho giỏi thật dưng hẳn là thua bác Alex ko chỉ 1 bậc,keke!!
MU phòng ngự tốt,trong khi cánh phải của Inter lủng quá,Giggs già thế mà vẫn tí toáy đc.
Trựn này,MU thắng là quá rõ,he he!!

Giờ tớ nín thở cầu nguyện cho các bạn ARS đơiiiiii =))
Bạn Mì cố lênnnnnnnnnnnnnn

CVN
12-03-2009, 04:49
Cũng, bạn Mì cố lênnnnn!!!!! :))

TÍM
12-03-2009, 05:05
Bạn Mỳ mà phải cố à? :D

susu
12-03-2009, 05:16
Bạn Mỳ mà phải cố à? :D

Uh,Mì phải cố Black ạ !!
Các bạn Ars đá penalty cứ gọi là ... :LL

Mì cố nênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn :L =))

CVN
12-03-2009, 05:30
Bạn Mì sắp ngon rồi! 5-6, nào!

CVN
12-03-2009, 05:31
Bạn Mì dai vãi!!!! Chưa xong!

CVN
12-03-2009, 05:32
Rồi, cuối cùng bạn Mì cũng xong! Xin chúc mừng!

susu
12-03-2009, 05:34
Chẹp,tonetto lởm quá,hứt hứt !!
Em chẳng muốn thấy thiên thần Aquilani buồn tẹo nào !! :((
Aquilani :L

Mà sao mẹt của bạn Doni trông hãm thế nhờ.Vồ hụt penalty là chiện rất bình thường nhá.Đần thối ra,bản lĩnh kém quá !!X(

Chúc mừng bạn Mì !!
Thắng kịch tính thế nó mới khoái,hí hí !! (beer)

alias.noodles
12-03-2009, 07:38
Ối giời! Giáo sư bảo "thôi đá cho nhanh rồi về nghỉ mai tao còn phải đi ném đồng xu vào fontana" nhưng các cháu nó trẻ khoẻ quá lại cứ bảo "thầy để cho bọn con chơi thêm tẹo nữa đằng nào mình chả thắng ;)"

Còn Mờ U á, chẳng qua chỉ là hiệu ứng tâm lý thôi, bạn này phải gặp Valencia hay Leverkusen mấy mùa trước nó chọc tiết cho thì mới sướng :D

susu
12-03-2009, 07:55
xờiiiiiiiiiiiii ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))

xém chết lại còn .... :LL

mihtua
12-03-2009, 08:08
Nản thật :(

mihtua
14-03-2009, 21:40
Ronaldo ghi bàn và MU thua 1-4 , yêu vãi :L

Nam Bự
14-03-2009, 23:16
Liverpool hôm nay đá hay thế. Mình thích thật

alias.noodles
15-03-2009, 09:19
Hoan hô Vidic, Evra
Các anh cống hiến như là quên thân :D

Có ai thấy bạn Su đâu không nhỉ?

Quat
15-03-2009, 15:06
MU thua vui nhở :( cứ như Việt nam đá với Thái lan ấy :( Chán

susu
07-04-2009, 22:33
Em lại lôi cái này lên.Chờ tẹo nữa bạn Mì vào khóc ARS,hé hé !!

Totochan
07-04-2009, 23:18
MU thua vui nhở :( cứ như Việt nam đá với Thái lan ấy :( Chán
Dem nay bác có dám cá không thế! Việt nam đá thua là đương nhiên nhé. MU hả! Cứ bình tĩnh đi!:gun;)

mihtua
07-04-2009, 23:24
Mình chả còn hứng xem C1 năm nay nữa, tốt nhất là sáng mai xem vnexpress thấy MU và Ars thua là tốt nhất, hé hé :LL

CVN
08-04-2009, 02:04
Porto chơi hay vãi chưởng!

susu
08-04-2009, 03:25
vâng ạ !!
Mu chơi lởm vãi chưởng :D

susu
08-04-2009, 03:28
ôi,thế nào mà gỡ thêm đc phát !!
Tevez có vẻ son nhở !! (NO)

CVN
08-04-2009, 03:30
2-2 =)) =)) =))

susu
08-04-2009, 03:37
Lởm thế này khỏi xem trận sau !!
:S Chào các bạn MU,he he !!(BB)

Jack Daniels
08-04-2009, 12:31
Em lại lôi cái này lên.Chờ tẹo nữa bạn Mì vào khóc ARS,hé hé !!

Arsenal à? Sao phải khóc nhỉ :shrug: Đang có lợi thế hơn mà tiểu thư (c)

susu
08-04-2009, 14:54
Arsenal à? Sao phải khóc nhỉ :shrug: Đang có lợi thế hơn mà tiểu thư (c)

Chẹp,bài post lúc chưa đá mà công tử !! Công nhựn hqua ARS đá khá quá cơ,he he (bạn Mì mũi nở to tướng :D )

Chắc về sưn nhà bóp chết VIL(c)

susu
09-04-2009, 03:37
Ôi sợ thế !!
C1 cơ mà ?? :D

alias.noodles
09-04-2009, 07:22
Chelsea 3 - Liverpool 1: "Rút Hết Đinh" vẫn hơn "Bò Bít Tết" một bậc. Nghiệm ra rằng triết lý bóng đá của lão phù thuỷ có mà như không thành ra cầu thủ thi đấu rất thoải mái phát huy hết được khả năng của mình một cách tự nhiên nhất mà không hề bị sức ép, tâm lý hay bất kỳ trạng thái tâm lý tiêu cực nào khác :)

Barcelona 4 - Bayern Munich 0: Barcelona có hàng công và lối đá tấn công huỷ diệt, chỉ có thể nói như vậy. Bàn thắng đầu tiên của Messi thật là thanh thoát. Munich không còn đậm bản sắc Đức như thời Effenberg nữa nên thảm bại là đúng thôi :(

Arsenal 1 - Villareal 1: Cũng không hẳn dễ dàng cho gà Arsenal của tớ ở trận lượt về nhưng dù sao cũng phải thừa nhận pha kiến tạo của Fabregas là tuyệt vời còn pha ngả lồng đèn của Adebayor thì xứng đáng gọi là bàn thắng để đời trong sự nghiệp 1 cầu thủ bóng đá

MU 2 - FC Porto 2: Cũng lại khó bình luận vì sợ có người bảo mình có thành kiến với MU nhưng thực sự là MU nên bị thua mới đúng cục diện trận đấu diễn ra trên sân. Có một điều phải thừa nhận là đội bóng của ông Mũi đỏ rất hay gặp may ;)

CVN
09-04-2009, 08:40
Ở, đúng! Nhà em đồng ý là MU nên thua trận đó... Ít nhất là vì lợi ích của nhà em :))

dungph
09-04-2009, 10:55
Hixhix tối qua xem trận Chel-Liv bây giờ ngồi ngáp nhưng quả thật là mỏi con mắt bên trái, thỏa mãn con mắt bên phải kekeke.

Hiddink cao tay quá!

Jack Daniels
09-04-2009, 21:50
Ngày xưa MU còn Eric Cantona thì ngày đó đá đẹp. Từ khi Eric nghỉ chơi thì MU hết vị. Còn Chelsea là đội bóng của con nhà giàu cứ ỉ có tiền là làm gì cũng được. 2 tên này mà thua mình càng mừng.

Chính ra đá kiểu của hội con nhà nghèo như Arsenal hay đá kiểu công nhân lao động của cảng liverpool mà lại thích, trông nó tình củm.

alias.noodles
10-04-2009, 07:49
Ôi sao tớ lại quý bạn Kệ M ị a Nó thế chứ :">

Dạo đó tớ cũng mê MU lắm nhá, cái thời có Eric Cantona, Kalcheskis, M. Hughes và P Smeichel ... ôi bao giờ cho đến ngày xưa ... ;)

Mà thôi để giữ hoà khí, lúc này chúng ta nên chia sẻ và ủng hộ MU và cùng chờ xem phù thuỷ Rút Hết Đinh sẽ đưa Chelsea đi xa đến đâu trong mùa giải này :D

susu
10-04-2009, 08:22
ôi đấy,bạn Mì tìm thấy công tử Kem sung sướng thế chứ !!

Bạn Livepool hết vị òy,em thà hò hét cho Chel còn hơn Ars (mình quyết ko giữ hòa khí ) :LL

Ôi giá AS còn .... Aquilani,Aquilani !! :L

Jack Daniels
10-04-2009, 14:47
Ồi, còn lượt về thế nào các đồng chí công nhân trẻ khỏe phố cảng chả làm gỏi lão nhà giàu hợm hĩnh ở cái thành phố mù mịt sương mù tối thui như tiền đồ chị Dậu, chuyện này đâu khó và đâu phải là chưa từng có tiền lệ tiểu thư nhờ :D. Liv cố lên, dạy cho lão nhà giàu thích khoe của một bài học đê. :gun:LL

Ars chỉ cần cầm hòa 0-0 ở lượt về là xong ngay. Ước gì mình được thấy Ars tung hoành trên sân Highbury như ngày nào. Từ ngày ông ấy chuyển sang sân Emirates xem mất cả thú. :T

mihtua
10-04-2009, 15:04
Cái sân Highbury bé như cái kẹo, nhìn toàn thấy người là người, hồi xưa Ars toàn cậy quen sân nên đan bóng nhanh thế, đến khi ra sân to cái là ngợp ngay :LL
Mình thì chả thích các đội PM, may ra trong số đấy còn thích Liv, xế nên là lượt về mạnh tay dự đoán Porto - MU: 1-1 (MU biến càng sớm càng tốt, ghét nhìn thấy thằng Xịt ti na lắm rồi :LL) Chel - Liv : 0-2 còn Ars - Vill : 2-2 =)) Trận Bayern - Barca thì chẳng còn gì để dự đoán nữa rồi :shrug: (NO)

Jack Daniels
10-04-2009, 16:19
Feguson đang bị mấy chú đi sau ở Premier League thở vào gáy lạnh quá chịu không nổi nên khó căng sức ở cả 2 mặt trận, bại là điều khó tránh khỏi. (NO)

Chel - Liv thì Rút Hết Đinh đang vừa hò hét mà mặt tái nhợt chân run lập cập. Khổ thân. Kết quả chắc 0 - 2 nghiêng về Liv :D

Ars - Vill : hoà 0 - 0 hoặc Ars thắng một quả gọi là lấy lệ thôi, không nên ép người thái quá.(c)

Mình ra bờ sông ngồi uống bia chém gió vù vù. Done :))

Jack Daniels
11-04-2009, 11:09
0-2 nghêng về Liv thì Liv vẫn bị loại. Không được, ai lại chơi thế. :D
0-3 thì hơi căng nhưng 1-3 nghiêng về Liv thì có thể nhỉ. Để đá lại cho ló mấu.

mihtua
11-04-2009, 12:31
Có bạn nào chơi fantasy soccer ko nhỉ, để còn lập hội tán phét cuối tuần cái :D

susu
15-04-2009, 02:36
Uầy,Liv đá hay quá !! :)

susu
15-04-2009, 03:03
Trận đấu của sút phạt và ghi bàn !! Haizzzzzzzzzzzzzz

susu
15-04-2009, 03:58
4-4 Không thể tin nổi đang và đã xem một trận đấu của c1.Có lẽ chỉ những đội bóng Anh mới làm được điều đó thôi,hu hu !!

Cảm xúc không thể tả được gì ngoài hai từ :vãi chưởngggggggggggggg - mượn của Black ! :((

Cả 2 đội đã làm nên một trận đấu tuyệt vời.Dưng tinh thần của Livepool mới thật đáng tự hào!
Cống hiến tới tận phút cuối cùng,không hề nản chí !!

Cá nhân em rất thích bàn thắng ở phút 76 của Lampard nâng tỉ số lên 3-2 cho Chel
Nếu hầu hết những bàn thắng của trận đấu này là sút phạt - ghi bàn.Thì bàn thắng này là sự phối hợp đồng đội quá tốt !!

Bạn nào đó :D chuyền chéo cánh sang trái cho Drogba.Bạn này dốc bóng vào sâu rồi chuyền như kẻ chỉ vào giữa vòng cấm cho Lampard ghi bàn(beer)

Nữa là cú sút phạt ở phút 57 của bạn Alex gỡ hòa 2 - 2.Nét như sony í !!

Thôi bạn Chelsea lọt vào bán kết là chuẩn rồi.Dưng trận này các bạn Livepool xứng đáng thắng 5-4 :L

@ Bar - Chel xứng đáng là trận chung kết hơn.Ars hay Porto ko sánh được!!;)

alias.noodles
15-04-2009, 07:33
Kinh thật!

Tớ thích Liverpool quá, vẫn chết nhưng còn đẹp hơn phim! Một vote nữa cho Rút Hết Đinh :)

Bình luận nghe còn hấp dẫn hơn cả trận đấu í nhờ, bạn Su thành BLV của Phuot rồi đới!

"@ Bar - Chel xứng đáng là trận chung kết hơn.Ars hay Porto ko sánh được!!;)"

Riêng câu này nên xem lại nhá, một BLV chân chính là không nên đưa ra những nhận định chủ quan, cảm tính như thế :">

Mờ U cố lên :D

susu
15-04-2009, 08:52
Ôi iem zút lại câu í,ko có bạn Mì lại tứng tửng từng tưng lên mất.:LL

Kể ra nếu MU tiếp tục gặp may thì có thể gặp và thắng Ars lắm chứ,bạn Dáo Xư Mì nhờ !!=))

Thôi,hnay em cổ vũ cho các bạn phải đá sân khách ! MU,VILL cố lênnnnnnnnnnnnn (c)

Kận
16-04-2009, 03:30
Đau *im quá

Kận
16-04-2009, 03:36
Sướng. Sướng.

susu
16-04-2009, 05:55
Ôi sao cái bạn MU cứ "may" suốttttt í anh Mì nhờ !!
Thế lại phải gặp Ars à ?? =))

Jack Daniels
16-04-2009, 07:22
Khi nào Ars đá các bạn gọi tớ dzậy nhá. Tiếc cho Liv quá.

alias.noodles
16-04-2009, 07:27
Ôi sao cái bạn MU cứ "may" suốttttt í anh Mì nhờ !!
Thế lại phải gặp Ars à ?? =))

Heheh "mừn" không muốn mất hoà khí trên diễn đàn, cũng chả muốn làm bạn Su buồn nên chả thích Arsenal gặp Mờ U tẹo nào ;)

Lão Mũi đỏ may thật X(

susu
16-04-2009, 08:19
uh uh,sao cái thằng C.R lại may mắn sút được phát đẹp thế cơ !!
Em cũng chả muốn bạn Mì buồn đâu,hé hé !!:LL

alias.noodles
16-04-2009, 10:33
Cái thằng dạng chưn vung tay múa may quay cuồng vừa chạm đến lông chân đã ngã lăn quay ra đất ấy là hàng tuyển độc quyền của bạn mihtua nhá, muốn khen cũng phải hỏi mihtua nhá :D

Barcelona vs Arsenal ôi trận chung kết trong mơ (HH)

Kận
16-04-2009, 11:13
MU vs Barca, mình thích hehehe

Jack Daniels
16-04-2009, 11:46
Chậc.
Không lẽ lại 1 trận chung kết toàn Anh. Thôi thì 2 thằng cùng London giáp nhau cho vui đi. Nhỉ.
Tiểu thư 2su thứ lỗi cho Kem tôi không cùng niềm đam mê thấy chiến thắng về sân Old Trafford với tiểu thư

susu
19-04-2009, 01:20
Chẹp !!
Điều cực kì ấn tượng là cậu nhóc cổ động viên của Arsenal đã khóc nức nở,tay đấm lên thành rào sắt...
Những gương mặt buồn bã khác loang loáng vụt qua ... bên cạnh màu áo xanh đang hò hét,ôm nhau nhẩy múa ăn mừng !!

Không hẳn Chelsea chơi hay hơn dưng chắc chắn : bàn thắng nâng tỉ số lên 2 - 1 của Drogba lại quá đẹp !! :)

alias.noodles
19-04-2009, 10:06
Là do Fabianski khớp quá thôi, chuyện ai chả có lúc phạm sai lầm. Nhìn tổng thể trận đấu thế là công bằng, các cầu thủ trẻ Arsenal đã làm tất cả những gì có thể ... còn chuyện thắng thua trong thể thao là bình thường và còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác!

Cá nhân mình không thích bạn Diaby tẹo nào vì lóng ngóng kềnh càng và toàn thua trong những pha đấu tay đôi ;)

Jack Daniels
20-04-2009, 11:39
MU đã ra đi sau loạt đấu súng. Mất 1 cup rồi. he he he

alias.noodles
20-04-2009, 14:03
Bạn kemiano không nên tỏ ra phấn khích như thế khi thấy ai gặp vận đen chứ :D

Hôm qua tớ hơi buồn một tẹo vì N. Djokovic không luộc được cu cậu "cơ bắp" Nadal nhưng sau thấy bạn MU ngã ngựa đau đớn quá thế là tớ lại hết buồn luôn :))

MU đứt rồi, Su đâu nhờ?

susu
20-04-2009, 14:07
Uầy,rõ là bạn Mì có í xiển xo em nhá nhá ! (NO) :T :Dam :gun

Em còn bựn xem AC luộc Torino 5 phát,hí hí ... (beer)

alias.noodles
20-04-2009, 14:17
Uầy,rõ là bạn Mì có í xiển xo em nhá nhá ! (NO) :T :Dam :gun

Em còn bựn xem AC luộc Torino 5 phát,hí hí ... (beer)

Ai dám xỏ xiên bạn Su X(

Mà đừng nhắc đến Torino, đau lòng lắm, tớ yêu Torino hơn Juvetus đấy.

Toriro với Enzo Scifo ôi thời oanh liệt nay còn đâu :(

susu
20-04-2009, 15:30
Eo ôiiiii
Hồi í cháu Su mới đi học lớp 2 thôi chú Mì ạ :D

Hqua Maldini đá hay thế còn gì,keke!!

Jack Daniels
30-04-2009, 19:11
Tiểu thư 2su mừng nhé. MU thắng rồi. Nhưng chưa phải là tất cả. Ну, погоди

susu
06-05-2009, 03:10
Hiện giờ là 3-0,đã là tất cả chưa công tử ơi ?? :d

Dù ko ưa bạn Crist,dưng những bước chạy của bạn ấy quả là hẳn tuyệt cú.

Thực lòng thì tớ mừng vì Ars rớt đài nhiều hơn là MU thắng. (NT)
Tạm biệt Ars,và hẹn gặp lại ngày 16/5 !! (wait)

alias.noodles
06-05-2009, 08:01
Ôi zời!

Trong bóng đá đôi khi số phận trận đấu được quyết định chỉ bằng 1 cú trượt chân ;)

susu
06-05-2009, 08:17
Đẳng cấp nó ở chỗ í đới ạ !! ;)

anhminh
06-05-2009, 08:21
đứng còn ko vững thì làm sao mà đá :D

Jack Daniels
06-05-2009, 15:09
Với Kem C1 đã kết thúc. Xin được hẹn tiểu thư tại mùa giải sang năm. Chúc tiểu thư luôn mạnh khỏe để sang năm còn cổ vũ C1 với Kem.

Kính thư. Kem :(

susu
06-05-2009, 15:44
Eo,năm nào C1 cũng kết thúc sớm như thế này thì phí quá công tử nhở ;)

alias.noodles
07-05-2009, 02:02
Rút Hết Đinh lợi hại thật! Đá ở London mà chấp nhận cho Barca ép sân nhưng hiện tại Chelsea đang dẫn 1 - 0 :LL

Chả nhẽ C1 cũng kết thúc sau đêm nay?

susu
07-05-2009, 02:07
bạn Mì bìn tĩn naòooooooooooooo :))

susu
07-05-2009, 03:48
Dù cổ vũ cho Barca trong trận này,nhưng em cũng ko muốn Chelsea thua một cách tức tưởi như thế.

Thực là còn kịch tính hơn Man - B.Munich (98-99) nhiều nhiều !!
Ôi,hỉ nộ ái ố..ố...ố..ố..

Ôi,Iniesta ! :shrug:

alias.noodles
07-05-2009, 09:07
Chả có gì là tức tưởi cả :D

Đây là câu trả lời ngọt ngào nhất cho những ai thích dùng những mỹ từ như "đẳng cấp" và những ai chỉ chăm chăm vào chuyện thắng thua (kiểu thắng muốn nói gì thì nói).

Ông Rút Hết Đinh vốn được đánh giá rất cao bởi khả năng phát huy tối đa sở trường của các cầu thủ/đội bóng mà ông huấn luyện nhưng trong trận đấu rạng sáng nay ông lại áp dụng bài triệt tiêu lối đá đối phương (kiểu Argentina thời 90-94) thành ra trận đấu mất hẳn đi vẻ đẹp đích thực của bóng đá. Bị loại khỏi trận CK Chelsea chỉ có thể tự trách mình bởi nếu cố gắng đá bẩn triệt để hơn thì họ đã kết liễu Barca những 4-5 quả từ ngay Hiệp 1, Barca gần như không ra được đòn nào bởi vì đối thủ không tiếp chiêu mà chỉ lo ngáng chân họ, Barca kiểm soát bóng 64% (với hơn 40' so với Chelse chỉ 23' chiếm 36%) trong suốt trận khiến cho không ai tin là Chelsea đang chơi trên sân nhà :))

Có lẽ Barca ở một đẳng cấp khác? Hay vẫn còn thượng đế, người đã tặng cho những người yêu bóng đá đẹp thêm một cơ hội được xem bóng đá vào ngày 27/5 tới đây!

mihtua
07-05-2009, 09:27
Cũng khó, lọt vào đến bán kết rồi thì ai chẳng muốn vào chung kết, với Chelsea lại không phải đội bóng biết áp đặt lối chơi thì chọn lối đá thực dụng là bình thường mà.

Tỉ số 0-0 lượt đi có lợi cho Barca nhiều hơn là Chelsea, Barca chỉ cần lượt về hòa có bàn thắng trong khi Chelsea lúc nào cũng trong tình trạng sợ bị ghi bàn.

Nhất là khi thấy Barca dập Real 6-2 thì Chelsea càng rén, đầy đủ đội hình lại được đá trên sân nhà mà chơi kiểu ngáng chân đối thủ (giống Liver 2,3 năm trước phết ;) ), chắc sợ Barca ghi bàn trước thì quắn đít lên cổ mà chạy.

Dù gì thì tớ vẫn ủng hộ Barca, Chel đá thế này chỉ có thể làm mình tiếc nuối kiểu như có khả năng nhưng vẫn thiếu 1 chút bản lĩnh của nhà vô địch, những lúc then chốt nhất thì không chịu nổi áp lực :D

27/5 tới Barca dập nốt MU nữa đi là có 1 mùa giải hoàn hảo (beer)

susu
07-05-2009, 10:28
Em thực ko hiểu ý bạn Mì lắm !!

Là khán giả,đương nhiên ai cũng luôn mong muốn được xem những trận cầu đẹp rồi.Nhưng chẳng đội bóng nào lại ko toan tính để đạt đc danh hiệu này kia cả.

Nếu đó là đội bóng ruột của mình,bạn có nghĩ khác đi ko ??

Trước nay các bạn Chel vốn ưa lối đá đặt "hiệu quả" lên hàng đầu.Chỉ là chúng ta ko thích kiểu thực dụng đó mà thôi.

Lượt đi,quả thực ko thể ưa nổi các bạn Chel.Nhưng hqua lại khác,thầy trò nhà Hết Đinh đá chặt chẽ toàn diện.
Cái thành công của họ là xiết đc Barca - mà nếu là lối đá của MU hay Ars,Live thì sẽ rất khó làm được

Có thể trận đấu ko đẹp như chúng ta muốn.Nhưng có thể thấy là các bạn Barca cũng chẳng có cách nào.

Em thích Barca đi tiếp,nhưng xét cho cùng,trong trận lượt về,Chel xứng đáng thắng hơn !! (đấy là em nghĩ thế).

Cho tới trước Euro 2000,chẳng phải người ta vẫn chê trách lối phòng ngự của Ý hay sao ??

Em ko so sánh,nhưng có lẽ quá khó để định nghĩa thế nào là "bóng đá đích thực"

alias.noodles
07-05-2009, 10:59
Không khó định nghĩa lắm đâu bạn Su à :)

Barca đã từng thi đấu rất hiệu quả nhưng cổ động viên vẫn không hài lòng vì đội bóng toàn cầu thủ ngoại và đá với lối đá thực dụng (so sánh hơi khập khiễng nhưng ở VN có trường hợp tương tự là "lối đá" Cảng Sài Gòn một thời lừng lẫy).

Người Ý khai sinh ra lối đá phong ngự bê tông đó là 1 trường phái hẳn hòi nhé, còn cái mà tớ nói đến là lối đá "tiêu cực" trong 1 trận đấu cụ thể (khác nhau nhiều đấy)

Về Chelsea, như bạn mihtua đã phân tích khá kỹ, trong trận này có thể thông cảm phần nào vì họ quá khớp trước sức mạnh huỷ diệt của hàng công Barca, tuy nhiên họ bị loại không có gì đáng tiếc, nếu tận dụng được các cơ hội (mà lẽ ra phải tận dụng được) thì Chelsea đã kết thúc trận đấu trong Hiệp 1, khi đó vào CK mới xứng đáng.

Về trường hợp đội bóng ruột của tớ thì chưa hết choáng sau cú sảy chân của Gibbs thì MU đã rất bản lĩnh khi đâm tiếp 1 nhát quyết định bằng cú sút phạt của Ronaldo từ cự ly 40m (dĩ nhiên cũng có lỗi cá nhân của Aluminia). MU đã có 1 chiến thắng rất xứng đáng trong trận đấu này. Tớ hơi buồn vì Arsenal đã bị loại nhưng không hề cay cú hay thù ghét MU :))

Với tớ thì thành tích không phải là tiêu chí số 1 để "yêu" một đội bóng, trước đây Arsenal từng nổi tiếng với lối đá bóng dài tạt biên đánh đầu ghi 1 bàn rồi kéo về tử thủ ... khi đó tớ còn là fan của MU. Sau một thời gian dưới tay A. Wenger đội bóng đã thay đổi, từ lối chơi cho đến cách thức đào tạo, tuyển dụng cầu thủ, chính sách tài chính ... vv và tớ thích Arsenal từ thời điểm này :)

Tớ yêu bóng đá, nếu tình yêu mà cũng cứ theo tiêu chí "danh hiệu" thì ...;)

Thôi mình cùng đi bình chọn cho Vịnh Hạ Long đi bạn Su :D

susu
07-05-2009, 11:08
Tất nhiên yêu đội bóng ko từ danh hiệu.Nhưng nếu đội bóng mình yêu đạt được danh hiệu nào đó,bạn có vui ko ???

Ý em nói ở khía cạnh:Nếu đội bóng mà bạn yêu thích cũng vì toan tính cho danh hiệu - mà 1 trận nào đó cũng đá "tiêu cực" - hẳn bạn ko "khách quan" như thế.

TÍM
07-05-2009, 11:26
C

27/5 tới Barca dập nốt MU nữa đi là có 1 mùa giải hoàn hảo (beer)

Đáng được mời đi Cafe vì cái câu này á :@) ạ (c)

susu
07-05-2009, 11:48

Messi,messiiiiiiiiiiiiii :D

mihtua
07-05-2009, 11:52

Xia xỉa :))

alias.noodles
07-05-2009, 12:04
Tất nhiên yêu đội bóng ko từ danh hiệu.Nhưng nếu đội bóng mình yêu đạt được danh hiệu nào đó,bạn có vui ko ???

Ý em nói ở khía cạnh:Nếu đội bóng mà bạn yêu thích cũng vì toan tính cho danh hiệu - mà 1 trận nào đó cũng đá "tiêu cực" - hẳn bạn ko "khách quan" như thế.

Ngoại lệ khẳng định quy tắc thôi bạn Su à!

Nếu toan tính thì Arsenal chẳng cần căng sức ra quyết chiến với Liverpool để cản bước họ giúp MU, nếu toan tính thì Arsenal đã không đề nghị đá lại 1 trận đấu mà họ ghi bàn (hợp lệ) chỉ vì thủ môn đối phương đã bị chấn thương ... Bóng đá chuyên nghiệp không thể nói là không cần đến kết quả nhưng cái cách đạt được kết quả thế nào mới quan trọng chứ nhỉ?

Tớ thích hành trình hơn đích đến :)
(NT) Thế có bỏ phiếu cho Vịnh Hạ Long không :D

alias.noodles
23-05-2009, 20:57
Ôi thật lâu lắm rồi mới được xem một trận đấu nhiều cảm xúc như thế này :D

Wolfsburg - Bremen 2 - 0

trong khi đó

Bayern Munich - Stuttgart 1 - 0

Thật thú vị:

BM = BMW
Stuttgart = Mercedes
Wolfsburg = Volkswagen

Wolfsburg đang có 1 cặp tiền đạo huỷ diệt Dzeco và Grafite ...
Thật kinh khủng vì đã là 3 - 0 ...

Wolfsburg đang kể chuyện cổ tích (c)

alias.noodles
23-05-2009, 22:05
Wolfsburg - Bremen 5 - 1

Mùa này cặp sát thủ của Wolfsburg đã ghi 54 bàn (Grafite 28, Dzeco 26)

Thật kinh khủng :D

tichuot
27-05-2009, 09:28
Trận chung kết giữa MU - Barca đêm nay sẽ là đỉnh điểm của cả thế giới. Anh em nhà Phượt chúng ta lại là những ngừơi hâm mộ nóng hỏi đây. Để tăng tính HOT của trận cầu thì em đề nghị các bác quăng gạch vô để bắt độ đi. Ai thua sẽ chiêu đãi anh em 1 chầu (beer).

Bác nào ra kèo đi(c)

susu
27-05-2009, 10:02
Em thì cược là thể nào bạn Mì cũng bắt Barca,he he !!

Phải cái Man nó lại hay ăn may vào mấy phút cuối mới chết chứ.Nó mà vô địch thì chán!:(

alias.noodles
27-05-2009, 10:37
Phát biểu trước trận đấu:

RONALD KOEMAN (thành viên "dream team" FC Barca vô địch CL 1992)

"Tôi hy vọng Barça sẽ đoạt cúp bởi vì nếu có một đội bóng nào đó ở Châu Âu xứng đáng vô địch Champions League thì đội bóng đó chính là Barça”

HENRIK LARSSON (thành viên FC Barca vô địch CL 2006)

“Đây là một trận chung kết hấp dẫn giữa 2 đội bóng giỏi nhất trên thế giới. Tôi có may mắn đã từng chơi cho cả 2 câu lạc bộ, thời gian tôi gắn bó với Barca lâu hơn với Manchester cho nên trái tim tôi thuộc về Barça.”

F. Rijkaard (Cựu HLV FC Barca)

“Đây là trận chung kết ngoại hạng diễn ra giữa 2 đội bóng xuất sắc nhất thế giới. Sẽ là một màn trình diễn của những cầu thủ hảo hạng nhất hiện nay. Nếu Barça chơi bóng theo đúng cách của mình và không mắc lỗi, họ sẽ không thể thua. Nhưng ai biết được? Đó chính là bóng đá"

(Lượm từ www.fcbarcelona.com (http://www.fcbarcelona.com/))

TÍM
27-05-2009, 23:57
Em thì cược là thể nào bạn Mì cũng bắt Barca,he he !!

Phải cái Man nó lại hay ăn may vào mấy phút cuối mới chết chứ.Nó mà vô địch thì chán!:(

Ờ MU chuyên ăn may vào mấy phút cuối nhất là trận gặp Bayern

Nó mà vô địch mình cũng chán

... nhưng ko đến nỗi chán lắm

cứ 3-3 rồi đá phạt đền cho mai bọn Phượt khỏi đi làm luôn ... mà h này đi ngủ bù cả rồi hay sao í nhở, chả thấy ma nào ol

Cá nào cá nào, tớ lấy Barca cong ăn cong - thẳng ăn thẳng ... :)

tichuot
28-05-2009, 00:01
Ờ MU chuyên ăn may vào mấy phút cuối nhất là trận gặp Bayern

Nó mà vô địch mình cũng chán

... nhưng ko đến nỗi chán lắm

cứ 3-3 rồi đá phạt đền cho mai bọn Phượt khỏi đi làm luôn ... mà h này đi ngủ bù cả rồi hay sao í nhở, chả thấy ma nào ol

Ai cũng chọ thằng Barca thì ai sẽ lấy thằng MU. Thôi ai bỏ thì tớ hốt vậy. MU ơi mầy cố lên nhé để tao vênh cái mặt lên nào. :LL

susu
28-05-2009, 00:29
Ờ...

Ờ ờ .. hòa 3 - 3 cho đã mắt nhá !

Đá hiệp phụ căng thẳng quá,các bạn sẽ quay ra tát nhẹ vào má nhau để xả xì trét .. xong có đứa ăn thẻ đỏ kút ra ngoài sân ...

Đá penalty bạn Ro cũng sút ra ngoài cho đáng đời con khỉ đẹp trai lòe loẹt ;).Cơ mà các bạn Barca chả ai sút đập cột dọc cả,5/5 luônnnn

Barca vô địch !! (HH)
Messi,messi !! :L

tichuot
28-05-2009, 00:33
Đừng hòng nhé, MU vô địch :))

Giggs, gigss....Roney...

Kết thúc trận đấu với tỉ số 1-0 M.U đã bảo vệ ngôi quán quân. là lá la...=))=))

susu
28-05-2009, 00:36
Giggs hả,uh thì lúc nào mình cũng mến bạn này quá chừng :D

tichuot
28-05-2009, 00:43
Còn đúng 65 phút nữa là trận đấu bắt đầu, ôi sao mà hồi hộp thế nhỉ ??

Đêm nay ai khóc, ai cười ?? hay chúng ta đều khóc đều cười vì được xem trận cầu hay nhất thế giới của năm 2009 này.

Thôi phải chạy đi coi cho nó có tin thần, chứ nằm nhà lủi thủi coi mình mình thì chả có không khí gì gọi là.....

M.U vô địch (c), thua là mất toi 3 chai Hai Ni cần.

mihtua
28-05-2009, 01:45
Barca cố lên :)

mihtua
28-05-2009, 01:54
1-0 rồi (beer)

CVN
28-05-2009, 02:00
Barca máu phết nhở! Sau bàn thua MU cóng chân rồi.

CVN
28-05-2009, 02:01
Bỏ bóng cản người rồi kìa...

mihtua
28-05-2009, 02:02
*** thằng nào blv thế nhỉ, em chuyển kênh ESPN xem cho đỡ bực mình.

CVN
28-05-2009, 02:11
*** thằng nào blv thế nhỉ, em chuyển kênh ESPN xem cho đỡ bực mình.
Hê hê, chuyển sang ESPN mà xem (tớ đang xem ESPN HD), xem VTV3 mà nghe anh chàng Biên Cương "bình luận" thì thà đi ngủ cho nó đỡ bực mình còn hơn :D

susu
28-05-2009, 02:35
Barca công - thủ hay nhờ (c)

@ bạn cvn,mihtua mắt xem bóng,tay gõ phím à ? haizzzzzzz :LL

Em thích quả bay người lộn tùng phèo của bạn Park mắt híp thế chứ nị !!:D

Messi,messi ... :L

susu
28-05-2009, 02:37
Hê hê, chuyển sang ESPN mà xem (tớ đang xem ESPN HD), xem VTV3 mà nghe anh chàng Biên Cương "bình luận" thì thà đi ngủ cho nó đỡ bực mình còn hơn :D

Vầng,cái bạn này cả mấy năm rồi mà ko khá lên được tị nào !! :shrug:

Nam Bự
28-05-2009, 02:40
hình như a Biên Cương này ko phải Fan MU hay sao ý, nên anh ý cũng ko cổ vũ ác liệt khi MU có bóng tấn công. Mình rất thích a ý :D