PDA

View Full Version : Hỏi admin về chữ ký trên Diễn đàn

tuyetcunning
11-03-2011, 17:40
Em muốn hỏi admin về việc: làm cách nào để có thể đặt được dòng chữ (chữ ký) ở phía dưới mỗi lần post trả lời hay góp ý?

Hướng dẫn em cách cài chế độ này với!

CVN
11-03-2011, 17:59
Bạn click vào chữ Thiết lập ở góc trên bên phải màn hình, trong đó có chỗ.

hoaivannhon
02-04-2011, 07:37
em thấy 1 số dd. phần chử ký có luôn cả hình ảnh. ko biết dd mình có chức năng này ko?

anhminh
02-04-2011, 13:31
Đang không cho phép.

HMS
04-04-2011, 17:17
Xin cho hỏi tại sao lại không cho phép nhỉ? và cũng khôg thấy có những biểu tưởng biểu cảm của các khuôn mặt khi viết có thể cho vào cũng làm hấp dẫn hơn thì sao nhỉ?Hy vọng là sau này diễn đàn sẽ được phép ! Thanks

Chitto
04-04-2011, 17:58
Xin cho hỏi tại sao lại không cho phép nhỉ?

Bởi vì có quá nhiều diễn đàn trên đó có các bài viết thì ngắn mà chữ kí thì dài, bài viết thì không có giá trị gì mà chữ kí thì xanh đỏ tím vàng hoa mắt sặc sỡ.
Và có quá nhiều chữ kí hình ảnh là để quảng cáo, thậm chí phản cảm. Thậm chí có trường hợp trong bài chia buồn với người đã khuất mà bên dưới chữ kí chạy những hình nhố nhăng bá láp.

Hãy để chữ kí với đúng nghĩa của nó là "CHỮ KÍ", đừng biến nó thành các thứ khác.

HMS
04-04-2011, 20:23
Bác Chitto nói mà giống như các nhà cách mạng lão thành ý nhỉ hihihihih.Cảm tưởng bác chắc nghiêm lắm đây , Chưa nhìn thấy nụ cười của bác :).Mình thì không thích chữ ký viết nhiều , lại còn nhiều màu ,mắt đã kém rồi mà chỉ thích 1 hình nhỏ bằng loại hình avatar là được :)