PDA

View Full Version : Nhờ tư vấn cung cô tô xuất phát từ yên phong bắc ninh

xinhgai1010
08-08-2014, 15:14
Dear all !
Tình hình là e làm ở samsung bắc ninh, thứ 7 cn tuần sau muốn lập team đi cô tô du hí.
Rất mong các bác đã đi tư vấn giúp e ạ.
E định chiều thứ 6 sau khi làm vc xong tầm 5 rưỡi, cty có xe đưa đón công nhân về tới phả lại. Sau đó thì e nên bắt xe như nào để đến cảng cái rồng ạ, nhờ các bác tư vấn cho e về địa điểm nghỉ chân, nhà nghỉ, ăn uống, thuê xe, nên tắm ở đâu, cảnh ở đâu đẹp ạ. Thanks các bác nhiều

bichnt89
08-08-2014, 19:49
Bạn bắt xe cẩm phả - mỹ đình or cửa ông mỹ đình ý. Mình cũng ở yên phong, cũng muốn đi cô tô nhưng chưa sắp xếp đc time :)

Soigia
08-08-2014, 20:42
Bạn lập team đi cho mình đi với, cụ tỉ để đi thì tối muôn thế ko có tàu đi từ cpha ra côtô đâu.
Bạn đi xe xuống hạ long hoặc cái rồng. Sáng hôm sau mới có tàu đi.
Mình ở HL nếu đi cho mình đi với nhé.

xinhgai1010
08-08-2014, 22:39
Bạn bắt xe cẩm phả - mỹ đình or cửa ông mỹ đình ý. Mình cũng ở yên phong, cũng muốn đi cô tô nhưng chưa sắp xếp đc time :)

Khi nào chốt đoàn mình sẽ thông báo lại, nếu bạn đi được đi cùng với bọn mình cho vui, toàn thanh niên trẻ khỏe FA thui ^^

xinhgai1010
08-08-2014, 22:41
Bạn lập team đi cho mình đi với, cụ tỉ để đi thì tối muôn thế ko có tàu đi từ cpha ra côtô đâu.
Bạn đi xe xuống hạ long hoặc cái rồng. Sáng hôm sau mới có tàu đi.
Mình ở HL nếu đi cho mình đi với nhé.

Bọn mình chắc chắn là phải nghỉ 1 đêm để hôm sau đón tàu đi rồi :) bạn ở HL có gần chỗ bên tàu bắt ra cô tô ko bạn, hi

Soigia
09-08-2014, 08:07
Bọn mình chắc chắn là phải nghỉ 1 đêm để hôm sau đón tàu đi rồi :) bạn ở HL có gần chỗ bên tàu bắt ra cô tô ko bạn, hi
Cũng gân bạn ạ. Bên mình cũng đang có mấy người định đi. Hay gộp đoàn đi ban nhỉ

NTH192
09-08-2014, 13:28
Nếu ở Yên Phong bạn ra quốc lộ 18 bắt xe Mỹ Đình - Vân Đồn xe xuất phát tầm 5h30 ở Mỹ Đình bạn cứ liên lạc trực tiếp đến nhà xe tên gì ấy mình quên mất rồi lấy số điện thoại của xe đi hôm đấy hẹn ở đâu họ sẽ đón rất tận tình. Đến tầm 11 rưỡi là bạn đến Vân Đồn có thể mua được vé tàu cao tốc chuyến 13h30 để ra đảo rồi nên k cần ngủ lại 1 đêm ở Vân Đồn đâu. Nhưng nếu đi cuối tuần thì sợ hết vé thôi. Ra ngoài đấy ăn ở thì rất tốt k có chặt chém hay gì đâu. Nói chung là bạn cứ chịu khó tìm hiểu trên mạng ấy nhiều bài viết bổ ích mà. Mình cũng mới đi 1 chuyến ổn lắm.. cơ mà ngại gõ :v

xinhgai1010
11-08-2014, 15:15
E chỉ băn khoăn cái khoản đi về ý ạ, sợ ko có tàu về, hoặc tầu trễ, vì hôm sau thứ 2 bọn e phải đi làm luôn rồi :(

xinhgai1010
12-08-2014, 09:42
Sr các bác, do cv bọn e lại phải hủy chuyến fdi rồi, hẹn các bác vào dịp gần nhất