PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Giúp mình với mình đang ở Bodhgaya một mình!

kimtrang143
06-08-2014, 21:55
Mình vừa đến Gaya trưa nay. Hiện tại mình đang ở một guesthouse ở Bodhgaya. Kế bên Royal residences. Ở đây vắng vẻ quá, guest house mình ở ko có traveler, mình thấy hơi lo. Lúc chiều đến đây một Indian dặn mình đừng đi xe một mình. Vậy ngày mai mình có thể đi bằng phương tiện khác ko?
Guest house mình đang ở là do một người đàn ông mình gặp ở travel agency. Ông ta đưa mình đến đây và nói ngày mai sẽ đưa mình đi chùa bằng motobike. Mình có linh cảm ko tốt về ông ta. Mình thấy hơi sợ mà xung quanh lại ko có khách du lịch. Giúp mình với!

NLC
06-08-2014, 22:45
Giúp bằng cách nào ? Nếu linh cảm ông ta không tốt thì bạn từ chối đi...

kimtrang143
06-08-2014, 22:57
Mình từ chối, ko đi với ông ta. Nhưng quanh đây hoang vắng. Mình ko thấy travel agency để hỏi han. Mình muốn book city tour :(

vemaybayq
07-08-2014, 10:17
Mình từ chối, ko đi với ông ta. Nhưng quanh đây hoang vắng. Mình ko thấy travel agency để hỏi han. Mình muốn book city tour :(

Bạn gọi về công ty lữ hành có tour đến đó xem họ có tour ko ghép luôn nhé. Hoặc nếu ko có tour trùng ngày với bạn chắc chắn sẽ có gợi ý tốt cho bạn hoặc sẽ có đối tác khu vực đó giúp đc bạn.
Mình biết số anh điều hành du lịch nè bạn. Anh ý quen biết nhiều bạn alo xem a ý có giúp được không nhé. 0904 386 229 - a ý tên Quyết nhé