PDA

View Full Version : Tuyển 1 ôm (nữ) phượt xuyên miền Tây (dự kiến 1/3)

kuLuan
24-02-2011, 06:07
Dự kiến là từ 1/3 này mình sẽ lên đường phượt xuyên miền Tây bằng xe máy. Do tính mình thích cô đọng cũng như kỳ vọng một chuyến đi nhiều cảm xúc, vì vậy mình quyết định sẽ lên đường chỉ với một xe và một bạn đồng hành. Mình là nam nên (vì nhiều lý do) hy vọng có được một bạn nữ cùng sở thích đồng hành với mình.
Chi phí: không là vấn đề lớn vì mình thoải mái về mặt tài chính nên có thể gánh vác và chia sẻ với bạn đồng hành.
Lộ trình: Khởi hành từ TP. HCM qua tất cả các tỉnh miền Tây Nam bộ (chỗ nào thú vị hì lưu lại lâu, chỗ nào không thích hợp thì lên đường tiếp...)
Mục đích: tham quan, chụp ảnh phong cảnh và đời thường, trải nghiệm văn hóa sông nước...
Vạn sự giai duyên: bạn nào quan tâm hãy liên lạc với mình nhé: 0983545011

Kau
24-02-2011, 09:20
Bạn nên ghi chi tiết đi qua tỉnh nào ... đường nào.
Chi phí bao nhiêu, thời gian bao nhiêu ngày. Khi nào xuất phát ....

Ít thông tin như này các bạn nữ sẽ không chắc chắn đi với bạn được đâu.
Nữ đi thì cần có cái gì cho yên tâm, mới đăng ký đi với bạn.

==============
Góp ý, chúc bạn có 1 chuyến đi thú vị.

MrRai
24-02-2011, 10:20
Bạn nên nói rõ đi bao lâu,đi ghé ở đâu và cung đường như thế nào đi ạh.Chứ ghi sơ sơ vậy mình nghĩ khó tạo dc sự an tâm khi tìm bạn đồng hành lắm

tiana.le
24-02-2011, 14:57
Hê... lâu quá ko lên phượt, không ngờ cũng có "xế" muốn ngao du miền Tây như mình. Mình có gọi cho bạn rồi, nhưng ko thấy bắt máy. Nhưng vì mình còn đang đi làm, đã làm đơn xin nghỉ dài hạn bắt đầu vào đầu tháng 3, định chơi sang lam mình "ênh" chuyến xuyên Miền Tây đây. Nếu đến giờ vẫn ko có "tay" ôm nào thì gọi cho mình nhé: 0944 89 55 26.

phanhanh87
24-02-2011, 19:36
Bạn ơi chưa có lịch trình cụ thể à???

môicong
27-02-2011, 13:57
Nghe có vẻ hấp dẫn nhưng sao cứ run run ấy

manhdatst
27-02-2011, 22:55
Nên có lịch trình cụ thể, thích hợp thì mình đi chung vài chặng cho vui.