PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] xin ý kiến chuyến đi từ SG ra Nha Trang rùi về lại PRang P Thiết Long Hải

Nguyen_Di
12-06-2014, 16:42
Như tiêu đề mong các bác cho e xin chút ý kiến và thông tin về chuyến đi như thế này:
Tối 20.06, 19h55ph lên tàu lửa ra Nha Trang. Ngày 19.6 e gửi xe gắn máy bằng tàu ra trước rùi ah. 6h sáng tới NT, rồi tìm ks trên đường Trần Phú hoặc Ng Thiện Thuật giá tầm 200-300k (cho 2 người). Tiếp theo tham quan tháp bà Ponagar, ăn bánh canh bà Thừa, ra Hòn Chồng chụp ảnh, Bảo tàng Hải dương học, chiều tắm biển ăn hải sản? Tối dạo khu phố tây....
Xong NT, sáng 5h ngày 22.6, đi Cam Ranh, ko hiết có nên ra đảo Bình Ba ko vì sợ ko kịp thời gian về mũi Né ngủ.? tới 1h chạy về Phan Rang, qua bãi biển Ninh Chữ, và thăm tháp Poklong Giarai, ở đây ko biết ăn gì lun???? 3h chay về Hòn rơm chụp hình, qua Cà Ná, chắc tới tối thì tới Mũi Né., ngủ ở ks trên đường Ng đình Chiểu.
Ngày 23.6, ở Mũi Né, đi trượt cát,, suối Tiên, ăn gì và làm gì nữa nhể?? Đến 12h về Phan Thiết, đi di tích Trường Dục Thanh, Dinh Vạn Thủy tú. 3h về Long Hải hoặc Vũng Tàu. Tới tối ngủ ở đây 1 đêm rồi về lại thành phố.
Các bác cho e xin, địa điểm ăn uống, và 1 vài địa điểm tú vị với. Hành trình như thế các bác thấy ok ko ah?????

Nguyen_Di
13-06-2014, 12:08
Ko ai cho e xin cái ý kiến gì hết sao? T.T