PDA

View Full Version : [ĐÃ ĐI] Tuyển xế đi Mộc Châu (ngày 22-23/01/2011)

tuancamau
20-01-2011, 17:41
Nhóm mình cuối tuần sẽ chạy Mộc Châu chụp ảnh đào và mận (nhóm toàn gái xinh), tuy nhiên hiện tại đang thiếu 2 xế, và cần tuyển xế (nhóm mình không tuyển các xế đi xa lần đầu nhé) các bạn nào quan tâm PM hoặc alo mình nhé (0909 567437). Nhóm mình là một nhóm ae chơi với nhau rất lâu rồi, nên rất vui và thoãi mái, các bạn cứ yên tâm !!!

Clip giới thiệu nhóm về nhóm mình, hy vọng bạn nào quan tâm thì đi chung cho vui
http://www.youtube.com/watch?v=OFBD4b-LaC0&feature=player_embedded

Lịch trình chi tiết, e copy and paste đủ ạ (by daophay)

Ngày 22/1/2011:

- Sáng tập trung 6h30 ở ĐH Nhân Văn đường Nguyễn Trãi ....... xếp xế ôm, chuẩn bị đồ rồi lên đường. Ăn sáng tự túc. Đi đường 6 lên Hòa Bình rồi Sơn La, không qua Bãi Chạo......

Do đi có 2 ngày không nhiều lắm nên mọi người chú ý đồ đạc in ít thôi ạ, chủ yếu là quần áo rét. Vùng miền núi về chiều và đêm rét thì thôi cbn rồi. Và do có khả năng đi trong sương mù dày đặc nên các xế chuẩn bị găng tay và khẩu trang đảm bảo. Đồ kỹ thuật số thì phải cẩn thận, thời tiết ẩm thấp hay bị hỏng. Đi chỗ nào đẹp thì dừng không nên cố định quá, hoa hoét thấy đẹp thì dừng chụp ảnh cho nó máu. Mò vào Hang Kia ngắm đào cho hoành

- 12h đến Mộc Châu, cố gắng đến Mộc Châu tầm trưa để còn ăn uống. Ăn quán 70 quán ruột của Linh LL, view từ chỗ này đến Thị trấn là rất đẹp. Nhận phòng xong là chiến lên đồi chè hay rừng thông, cái này mở, do Linh LL quyết, cả lò chỉ việc theo.

- Tối ăn uống xong thì hát hò hoặc chơi trò gì đó, rét thấy bà không biết đốt lửa có lên không nữa

Ngày 23/1/2011:

- Ăn sáng rồi đi chơi, thu dọn đồ luôn rồi mò vào Ba Phách, cảnh ở đây đẹp thì thôi cbn rồi. Search trên Google thì biết. Chơi xong ăn trưa, rồi 14h té về HN cho sớm, ở lâu chết rét

Hành trình là như thế, đợt này Linh LL chủ xị, chi phí cứ tình bình quân 200k/ng. Lên MC thu sau, mà cũng khỏi off gì hết. Cứ đến giờ xuất phát có mẹt là chạy. Nhưng phải fix dc số lượng mem mà đặt phòng đi.

Tks các bạn đã đọc và quan tâm !!!

tuancamau
21-01-2011, 10:34
Hiện tại nhóm mình đã phân cặp đủ xế - ôm.

Tks các bạn đã quan tâm nhé !!!

ce22081986
21-01-2011, 14:10
Hẹn đoàn nhà bác Tuấn trên Mộc Châu nhé. Ko biết bác còn nhận ra em ko. em là Thành bạn của anh Khánh. :D

tuancamau
21-01-2011, 14:49
Hẹn đoàn nhà bác Tuấn trên Mộc Châu nhé. Ko biết bác còn nhận ra em ko. em là Thành bạn của anh Khánh. :D

Chú thì a quá nhận ra luôn, vừa cape với ông anh chú xong. Thằng anh chú cấp này xuống cấp lắm, chú có đi đâu dẫn nó đi theo. Mà cung Bắc Yên - Trạm Tấu chú đã đi chưa, nếu thông đường thì qua nhà a, hú a một phát với nhé.

Có duyên thì 2 đoàn sẽ giao lưu, đoàn a đi kì này toàn ông già bà lão nên chỉ loanh quanh thôi.

sake
21-01-2011, 17:45
Hẹn gặpở mộc châu :D

tuancamau
22-01-2011, 00:10
Mới hôm qua ae còn cuống cuồng tìm xế, nhưng hôm nay lại dư xế mới ghê, dư đúng 2a, mắc cười thật !!!

Cám ơn các bạn đã quan tâm đến topic

P/s : có anh chị mod nào đi ngang qua, khóa hộ e topic này với ạ, e many tks ạ.