PDA

View Full Version : Vòng Quanh Ý ( 1/7 -9/7 ) : Venice, Milan , Turin , Cinque Terre,Pisa , Rome !!!!!!!!

VongQuanhY
19-04-2014, 05:15
Lịch trình bay của mình :
- 1/7 : Bay đi Venice ( Treviso )
- 9/7 : Bay từ Rome ( Ciampino ) về

Các điểm tham quan sẽ qua :
Venice , Verona , Milan , Turin , Cinque Terre , Florence , Pisa , Rome
Hiện tại mình đã book vé may bay rồi , nhưng vẫn chưa tìm được bạn cùng đồng hành , không biết mọi người có cùng ý định thì cùng tham gia với mình khám phá Ý vào dịp hè này nhé ^^ !

Lịch trình sẽ chỉnh sửa rõ rằng để cho các bạn tham gia tiện cập nhật qua email nhen .

Trao đổi thêm qua Inbox ( mình tên Ngọc )

vhg
19-04-2014, 07:42
Bạn bay từ SG hay HN. Bạn cập nhật lịch trình lên đi. Pháp và Ý là 2 nơi tôi muốn đi nhất. Tôi đang làm visa Pháp. Định theo một nhóm đi 7 nước. Không biết các bạn ấy có cho tham gia cùng không vì nhóm đó đông rồi. Email của tôi là [email protected]

VongQuanhY
20-04-2014, 02:41
Bạn bay từ SG hay HN. Bạn cập nhật lịch trình lên đi. Pháp và Ý là 2 nơi tôi muốn đi nhất. Tôi đang làm visa Pháp. Định theo một nhóm đi 7 nước. Không biết các bạn ấy có cho tham gia cùng không vì nhóm đó đông rồi. Email của tôi là [email protected]

Thanks , mình đã email cho bạn rồi đó , check inbox nhé

VongQuanhY
27-04-2014, 00:58
Điểm danh được 2 bạn nữ rồi , 1 SG - 1 HN . Welcome mọi người nhé , ở Venice mình đã tìm hostel của người Việt , giá khá rẻ , phòng riêng 13e / 1 ngày / 1 người cho nhóm ^^

tamtang
28-04-2014, 09:45
Hi Ngọc,

Cho mình tham gia với mình cũng dự định đến Ý ngày 1/7, email cho mình nhé [email protected]

thuyanhle
29-04-2014, 16:47
Điểm danh được 2 bạn nữ rồi , 1 SG - 1 HN . Welcome mọi người nhé , ở Venice mình đã tìm hostel của người Việt , giá khá rẻ , phòng riêng 13e / 1 ngày / 1 người cho nhóm ^^

Bạn ơi cho mình xin địa chỉ hostel ở Venice với được không? Bạn gửi mail [email protected] hộ mình với.
Mình lại đi vòng quanh Ý từ đầu tháng 6 nên rất tiếc ko join cùng các bạn được.
Cảm ơn bạn nhiều.:D:D:D:D:D

lienhoa
29-04-2014, 19:42
Chào bạn,
Cho mình xin địa chỉ hostel Venice được không? mình đang định đi tháng 9.
Cảm ơn bạn

VongQuanhY
01-05-2014, 23:09
Hi Ngọc,

Cho mình tham gia với mình cũng dự định đến Ý ngày 1/7, email cho mình nhé [email protected]
Đã email ,check inbox nhé

Bạn ơi cho mình xin địa chỉ hostel ở Venice với được không? Bạn gửi mail [email protected] hộ mình với.
Mình lại đi vòng quanh Ý từ đầu tháng 6 nên rất tiếc ko join cùng các bạn được.
Cảm ơn bạn nhiều.:D:D:D:D:D

Chào bạn,
Cho mình xin địa chỉ hostel Venice được không? mình đang định đi tháng 9.
Cảm ơn bạn
Check PM trong forum nhé . Done ^^

lienhoa
02-05-2014, 18:25
Mình chia sẻ lại thông tin của bạn Ngọc để mọi người biết và tiện tham khảo
https://www.facebook.com/venicehostels?fref=ts

Cảm ơn

VongQuanhY
05-05-2014, 19:03
Mình chia sẻ lại thông tin của bạn Ngọc để mọi người biết và tiện tham khảo
https://www.facebook.com/venicehostels?fref=ts

Cảm ơn

Okey thanks .

SummerBreeze
06-05-2014, 13:48
Bạn ơi bạn public địa chỉ + website của hostel đi để mọi người cùng tham khảo. Đi về nhớ review nước Ý xinh đẹp nhé. Thanks.

cachua2612
17-05-2014, 11:36

Chào bạn,
Mình cũng đang có ý định đi Châu Âu: Pháp - Ý - Hà Lan - Thụy Sỹ vào mùa thu này nhưng chưa tìm được bạn đồng hành.
Có thể mình xin 1 slot nhé, mình ở đầu Hà Nội :)
SĐT: Thùy An 0962.177.620
Email : [email protected]

Maruko Nguyen
23-05-2014, 11:31
Chào bạn,

Bạn cho mình xin contact hostel bên Florence nhé. Mình cũng có kinh nghiệm tự đi du lịch Florence - Tuscany - Cinque Terre - Roma nên cần thông tin tư vấn nào mình giúp dc thì bạn inbox mình nhé.

Fantasicmay
30-05-2014, 13:04
bạn oi, cho mình xin thông tin hostel o Venice nhé , [email protected] , cảm on bạn :)

cachua2612
30-05-2014, 13:31

Mình cũng đang chuẩn bị xin visa Pháp, bạn đã nộp hồ sơ chưa?

Tuan Lai
05-06-2014, 11:54
Chào bạn, mình đã có Visa Pháp, 1/7 mình cũng định qua Ý, bạn cho mình join nhé , bạn gửi lịch trình cho mình nhé. Email: [email protected] . Thanks

carol_tam_86
14-06-2014, 09:57
HI bạn,
Mình cũng đang có lên kế hoạch đi Ý tầm tháng 7. Bạn email cho mình với nhé. Thanks.
[email protected]