PDA

View Full Version : Những chuyện rong dưa của các bạn chụp ảnh bằng mồm

chosgher
24-04-2008, 15:13
Chào cả nhà! Được sự giới thiệu của một số anh nhiều râu và ít râu, có cả gày lẫn to con. Em tự là Chó , ghẻ có thâm liên nhưng vì nếu gọi suông là Chó ghẻ e là hơi lỗ chỗ cái sự văn hóa, chính vì cái sự thiếu văn hóa trầm trọng này mấy bạn Thanh Niên Xa Mẹ đã gọi em bằng cái tên khá tây Chosgher. Em đã dùng nó từ ngày ấy đến. Topic xin được mến chào Anh Chị Em Phượt. Mong được làm quen và nhận mặt. Thân!

SonTT
24-04-2008, 19:04
Chó ghẻ, làm lông, thui vàng... rồi thì cũng nhựa mận... thêm tý rau thơm, mắm tôm thì cũng khó phân biệt được đâu là thịt chó ghẻ, đâu là thịt chó lành (có khi dại)

Thấy bài giởi thiệu của chosgher có vẻ có thể gây sốc cho những thành viên đa cảm như Babel, Nhựa... nên tớ đành phải giới thiệu thêm một chút...

Thức ăn ngon hơn nhau là tài của người chế biến và cái cảm của người hưởng thụ

Hố hố hố

nguyen
24-04-2008, 19:22
nghe thấy mấy chữ TNXM em bắt đầu lại thấy thương..chosgher này rồi hixhix từ ngữ công nhận sốc...

chosgher
24-04-2008, 20:59
Vầng! Em chào hai đại ka đáng mến của em, của đáng tội, mang tiếng là rịu cũng có phần được, nhìn vào bảng thành tích của hai đại ka em thấy người tửu lượng cấp II người hơn chục em đang định hoảng nhưng kịp nghĩ lại, cứ từ từ mà spam rồi tửu lượng mình cũng oách như ai. Thế cho em hỏi Phượt nhà cho phép xào nấu những món gì ạ?

chosgher
24-04-2008, 21:00
À! Em quên ko giới thiệu luôn, cái Avata là của thằng bạn hìn em trong lúc tức cảnh sinh tình nó tặng, mong các đại ka đừng suy diễn xì nhằng mà làm thằng em buồn, hì hì!

SonTT
24-04-2008, 21:01
Xào nấu cái gì mà mỗi người thấy mình giỏi nhất ý, muốn mời mọi người nhất ý... đừng có mang những cái xấu như thằng ttnos mang từ tathy về là được :)

Tốt nhất là thử chửi thằng: ttnos, Anhgia, babel, pvc... xem thế nào đã... mà đừng chửi bậy nhá :)

ttnos
24-04-2008, 21:01
nghe thấy mấy chữ TNXM em bắt đầu lại thấy thương..chosgher này rồi hixhix từ ngữ công nhận sốc...

Đừng có vội thương thế bạn Nguyên . :LL

Anh nhớ độ 1 năm trước đây bạn chosgher này bắt đầu vào chơi ở TNXM - tnxm chứ không phải tathy của thằng Nguyên đâu nhá - và bạn bắt đầu up ảnh về thể loại đời thường , khen chê ném đá cũng nhiều nhưng bạn vẫn cứ vừa né vừa nhặt đá ném lại nhưng vẫn tiếp tục bốt ảnh , đe'o gì mất công vãi .

Trước đấy thì bạn chosgher này chơi bên diễn đàn ảnh nhà thằng bếp điện , những bức ảnh người đàn ông ôm đầu gần đống lửa được đánh giá cao nhưng nổi đình nổi đám nhất có lẽ là vụ 2 bố con nhà ăn mày .

Anh nhớ thế có chính xác không hả bạn chosgher ?(BB)

Babel
24-04-2008, 21:07
Hix, xúc động quá!

Thấy bạn mà em lại thèm, bất kể mùng 1 hay 30. Véo cằm bạn cái làm đĩa chả!

Ực!

ttnos
24-04-2008, 21:11
Chắc bạn babel với nhựa chưa phải là đối thủ của chosgher , cái này là anh chủ quan cho là thế .

SonTT
24-04-2008, 21:12
Cái này thì tao chắc chắn thế... nên mới có ý bảo thằng chosgher nhẹ tay cho... chứ cỡ Thiếu hiệp Babel thì... chẹp..

À, thằng chosgher cho mấy cái ảnh chào sân đi :)

chosgher
24-04-2008, 21:14
Ôi! Bạn đày tớ của nhân dân TtnoS làm tớ xúc cái văn đọng dữ dội. Tớ thật! Ảnh ọt chơi bời vui vẻ thôi, đừng vác tớ ra khoe thế, các đại ka tớ lại đì tớ mốc đầu. Còn gạch đá với tớ thì cứ vô tư mà ném, nhớ mang mũ bảo hiểm trên đầu kẻo mang vạ vào thân. Cái này tớ dặn thế, không phét tẹo nào.
A còng bạn bạn Babel! Xơi được cứ xơi, chó già nhưng thịt còn mềm, nhớ ướp kỹ vào nhé, kẻo trẹo quai hàm.

Babel
24-04-2008, 21:15
Vầng, có lẽ vậy :D

Cứ tranh thủ chén trước đã, đời mấy tí mà đại ka!

chosgher
24-04-2008, 21:15
Ảnh ọt thư thả đại ka Sơn, em chào hỏi phát.

SonTT
24-04-2008, 21:17
Văn hả, ừ, nhưng mà chơi cái này e... Babel chơi chơi đã thổ huyết...

Ảnh còn khoe súng, còn líu lô bố cụ, màu sắc... chứ... văn... thì... chẹp :)

nguyen
24-04-2008, 21:18
...tốt rồi anh ttnos, nghe được mấy lời của anh như "up ảnh đời thường , khen chê bị ném đá nhiều nhưng..vừa né vừa nhặt đá ném lai.." em mừng lắm...vừa có kinh nghiệm vừa biết chia sẻ như vậy càng quý... mong bạn chosgher thường xuyên đi lại cọ sát... nhân tiện anh SonTT đổi hộ em chứ sờ mót thành chữ "....né..." hộ em ạ cảm ơn anh.

chosgher
24-04-2008, 21:19
Thế có được gọi là thằng Babel ko đại ka Sơn? Em thấy nó hình như cũng ngót tuổi nhà em. Thôi đại ka ạ! Tụi trẻ bây giờ hay hoắng, có người cho nó vui chuyện.

SonTT
24-04-2008, 21:21
gọi là gì thì tùy, tuổi tác cũng chỉ là một phần trong cái sự tôn kính đấy thôi, chả phải là tất cả...

tao... thì tao vẫn phải gọi là Babel Thiếu hiệp...
Hố hố hố

ttnos
24-04-2008, 21:23
Thế có được gọi là thằng Babel ko đại ka Sơn? Em thấy nó hình như cũng ngót tuổi nhà em. Thôi đại ka ạ! Tụi trẻ bây giờ hay hoắng, có người cho nó vui chuyện.

Trong này mày thích gọi ai là thằng cũng được , tao kém thằng bếp điện 10 tuổi mà vẫn mày tao với nó như thường .

Bếp điện mày đổi cho thằng NGuyên cái ti tờ thành Lãnh đạo Phượt cho nó máu

kiem_sau
24-04-2008, 21:23
Dạo này anh Sơn Râu tậu được nhiều bạn đáng iêu nhỉ.
Bạn Cún ghẻ này tính ra chơi một lúc rồi làm lông cũng được.

chosgher
24-04-2008, 21:24
Nhìn súng nhà thằng Babel nó to thế đại ka Sơn xui em post ảnh để nó vào chê chết em à? hố hố! Em bắt đầu sự khả ố được chưa các đại ka? Lâu lắm mới có gà để chăn.

SonTT
24-04-2008, 21:24
Nó vẫn đang lãnh đạo đấy thôi, việc gì phải đổi title

SonTT
24-04-2008, 21:25
Dạo này anh Sơn Râu tậu được nhiều bạn đáng iêu nhỉ.
Bạn Cún ghẻ này tính ra chơi một lúc rồi làm lông cũng được.

Giới thiệu các bạn, bạn Xì tin, truyền nhân của anh, hiện là đương kim admin 4R nangkhieunghetinh.com (mẹ, chộ nớ toàn thằng ngơ ngơ:LL )

greenline
24-04-2008, 21:26
...tốt rồi anh ttnos, nghe được mấy lời của anh như "up ảnh đời thường , khen chê bị ném đá nhiều nhưng..vừa né vừa nhặt đá ném lai.." em mừng lắm...vừa có kinh nghiệm vừa biết chia sẻ như vậy càng quý... mong bạn chosgher thường xuyên đi lại cọ sát... nhân tiện anh SonTT đổi hộ em chứ sờ mót thành chữ "....né..." hộ em ạ cảm ơn anh.

Lão nguyen nghe nói nhặt đá, ném đá nên treo chữ "né" cho lành hả? :))

kiem_sau
24-04-2008, 21:27
Giới thiệu các bạn, bạn Xì tin, truyền nhân của anh, hiện là đương kim admin 4R nangkhieunghetinh.com (mẹ, chộ nớ toàn thằng ngơ ngơ:LL )
Em chuyển khoản cho bạn khác làm truyền nhân của anh rồi. Em dạo này toàn vào Phượt. Ở đây toàn các hiếp ảnh gia với lại các nhà ní nuận phê bình ảnh học. Em thích. Hố hố :L

chosgher
24-04-2008, 21:28
Cảm ơn bạn Ti ti No sờ! Thế gọi bằng thằng nhé.

Còn bạn Xì tin hơi dốt, ghẻ trụi cha nó lông rồi còn phải làm cái gì? Người đâu mà! Thật là dốt. Em nghe thiên hạ đồn, Phượt nhà nhiều nhiều ku còn rỗ văn hóa. Có khi phải tổ chức cái vụ Thẩm mỹ viện cái con văn hóa cho phượt dân mất.

nguyen
24-04-2008, 21:30
Lão nguyen nghe nói nhặt đá, ném đá nên treo chữ "né" cho lành hả? :))
..mày chỉ được cái nói đúng thôi greenline ạ... kiểu này 2-3 ngày nữa có chó điên, chó dại vvvv chúng nó ở đâu đó ùn ùn kéo vào có khi tao còn đổi từ "né" sang.. "thủ".. rồi sang "tẩu".. và sẽ còn đổi nữa =)) =))

SonTT
24-04-2008, 21:30
Em nghe thiên hạ đồn, Phượt nhà nhiều nhiều ku còn rỗ văn hóa. Có khi phải tổ chức cái vụ Thẩm mỹ viện cái con văn hóa cho phượt dân mất.

Cái này anh đồng ý, nhưng đề nghị mày chỉ đích danh ra cho anh... chứ đừng vơ đũa cả nắm thế thành ra mình lại thành cái con chosgher vô văn hóa...

Ví dụ danh sách mà anh biết gồm

Anhgia
Babel

Greenline
PVC
tức Nhựa

ttnos

...

(danh sách trên còn nữa và xếp theo an pha bít tiếng việt)

kiem_sau
24-04-2008, 21:31
Cảm ơn bạn Ti ti No sờ! Thế gọi bằng thằng nhé.

Còn bạn Xì tin hơi dốt, ghẻ trụi cha nó lông rồi còn phải làm cái gì? Người đâu mà! Thật là dốt. Em nghe thiên hạ đồn, Phượt nhà nhiều nhiều ku còn rỗ văn hóa. Có khi phải tổ chức cái vụ Thẩm mỹ viện cái con văn hóa cho phượt dân mất.
Em tưởng bác Cún em vẫn còn ít lông dưới chứ. Ra là trụi hết. Em xin lỗi, em xin đính chính lại: mang chơi một lúc rồi thui.
Em cũng tán thành là nên tổ chức cái Thẩm mỹ viện kia và cũng xin bầu bác làm chức viện trưởng. Nói chung Phượt của chúng ta rất cần những con người vĩ đại như bác. Cún nhỉ!

greenline
24-04-2008, 21:36
..mày chỉ được cái nói đúng thôi greenline ạ... kiểu này 2-3 ngày nữa có chó điên, chó dại vvvv chúng nó ở đâu đó ùn ùn kéo vào có khi tao còn đổi từ "né" sang.. "thủ".. rồi sang "tẩu".. và sẽ còn đổi nữa =)) =))

Ối, bác cho em theo với. Ai đời lờ tờ đưa iem vào tầm ngắm mới bỏ xxx chứ. Dạ, ở đời em biết em là ai ạ. Lờ tờ cho em xin 2 chữ "không dám" ạ. :D

Quên mất vào nhà không chào gia chủ. Chào bác chosgher! (c)

chosgher
24-04-2008, 21:37
Bạn Xì tin có biết sai mà sửa thế là tốt rồi, Phượt đảng và nhân dân rất mừng. Lần sau nhớ cho, ghẻ trụi rồi là ko có lông nghe chửa? Hị hị!

Sơn đại ka ạ! Văn hoá đấy đấy. Nhà Xì tin chả biết chóa gì về lông cả.

ttnos
24-04-2008, 21:41
Mày thích ảnh nút không sang bên HŨ NÚT chơi với anh

chosgher
24-04-2008, 21:43
Tờ tờ nờ sờ.

Tớ éo biết cái Hũ ấy ở đâu. Chỉ cho phát. Chào cái nhà gì trang trước vừa chào mình. Hì hì!

ttnos
24-04-2008, 21:44
https://www.phuot.vn/showthread.php?t=1450

SonTT
24-04-2008, 21:45
À, có thằng Tiny cứ lấp ló ở dưới mãi kìa...
Thằng chosgher ra dạo một vòng đi, để cái này đây cho chúng nó tự xử nhau :)

nguyen
24-04-2008, 21:45
Tờ tờ nờ sờ.

Tớ éo biết cái Hũ ấy ở đâu. Chỉ cho phát. Chào cái nhà gì trang trước vừa chào mình. Hì hì!
vào mục phượt "ra" nói chuyện bằng ảnh thằng chosgher ạ..

chosgher
24-04-2008, 21:50
Dưng cho em hỏi câu nữa, tự nhiên có thằng cho các đại ka gọi là Thằng Chó, thích lắm không? hehe!

ttnos
24-04-2008, 21:58
Dưng cho em hỏi câu nữa, tự nhiên có thằng cho các đại ka gọi là Thằng Chó, thích lắm không? hehe!

Thằng bếp điện nó thích chó gái cho nên nó hay gọi là con chó ( viết thường )

nguyen
24-04-2008, 21:59

ko mày chỉ làm anh thèm đến ngày... cuối tháng thôi (beer) (beer)

chosgher
24-04-2008, 22:01
Thế mới biết đời làm Chó khó, nhưng thằng nào cũng thích!

Kận
24-04-2008, 22:06
Đúng là làm người thì dễ, ai sanh ra cũng đã là người rồi, chuyển giống thành chó thì mới khó chứ. Bạn chosgher có thích gâu gâu thì gâu gâu loanh quanh trong chuồng này thôi nhé, ra ngoài cắn bậy là bị các bạn khác cho ăn riềng đấy

chosgher
24-04-2008, 22:31
Nhìn nick bạn Kận thấy đỏ loe đỏ loét như gái đến kỳ. Cầm cờ hồng dọa dẫm có vẻ oách. Tự nhiên làm tớ sợ. hố hố!

Anh Già
24-04-2008, 23:01
Nick ChóGhẻ đ' eo được ấn tượng lắm , đổi thành Chó Thiến nghe hay hơn ! (NT)

SonTT
24-04-2008, 23:03
Nick ChóGhẻ đ' eo được ấn tượng lắm , đổi thành Chó Thiến nghe hay hơn ! (NT)

Bạn đổi cho Anh Già thành Chó Thiến cho nó ân cbn tượng nhá =))

chosgher
24-04-2008, 23:12
Xin lỗi cả nhà để em trách móc anh Sơn một tí. Tự nhiên anh xóa bài mất thú vị. Hố hố! Để em lấy chứng cứ chửi thằng Quạt một tí.

Nó bôi tí tiết lên người, rồi dọa nạt thành viên mới như em, làm em nghĩ ngay đến chuyện trời nào cũng thế. Tưởng anh Sơn quảng cáo Site tao tự do ngôn luận, dân chủ công bằng hóa ra éo phải. Cũng như phò cả. Cứ cái bọn này dính vào éo chịu mang tư cách thành viên là chán. Thôi! Tưởng Phượt thế nào hóa ra cũng phò cả nải. Anh Sơn ạ! Chia buồn cùng anh.

Quat
24-04-2008, 23:15
Thằng này mày bj bệnh tưởng à??? mày cứ thấy người ta đỏ là mày tưởng người ta dọa mày à. Toàn mày tự nhận đấy nhé :shrug: nếu biết là bị bệnh mà không uống thuốc là bệnh nặng hơn đấy. Tao thật

chosgher
24-04-2008, 23:18
cái post xóa đi rồi nó nằm chỗ nào thế? Mày nói treo treo cha mày đi. Nói ko làm nhục. Tao bảo mày nói treo tao chưa treo là nhục. Loại nhục thì éo ăn thua với chóa rồi. hố hố!

Anh Già
24-04-2008, 23:20
Bạn đổi cho Anh Già thành Chó Thiến cho nó ân cbn tượng nhá =))

Không được là không được , nếu thế lấy đ'eo đâu ra Tinh Trùng nữa? hố hố hố

Quat
24-04-2008, 23:22
Tao mới chỉ tưởng là mày ngu nhưng hóa ra mày ngu thật , không những ngu mà còn tụ máu não nữa. Thế mày bị hội chứng sợ từ "treo" à hay bị đứa nào nó treo mẹ nó thật nên sợ. Thế mày ngồi cả đêm nay xem có bài nào có từ treo thì bảo thành viên đấy nó treo thằng cha mày lên thằng ngu nhé =)) =)) =)) =))

chosgher
24-04-2008, 23:23
Thôi! Chào các bác, em ngủ đây.

Mấy thằng như gái đến kỳ lần sau vào tào lao với tao thì bôi xanh cái nick đi nhé. Dcm, tưởng Phượt thế nào. Hố hố!

chosgher
24-04-2008, 23:24
Tao không thích chơi với bọn cắn trộm cái rồi xóa mẹ nó mất. Tao đọc rồi. Và thấy là mày thật là nhạt nhẽo.

Tao mới chỉ tưởng là mày ngu nhưng hóa ra mày ngu thật , không những ngu mà còn tụ máu não nữa. Thế mày bị hội chứng sợ từ "treo" à hay bị đứa nào nó treo mẹ nó thật nên sợ. Thế mày ngồi cả đêm nay xem có bài nào có từ treo thì bảo thành viên đấy nó treo thằng cha mày lên thằng ngu nhé

Quat
24-04-2008, 23:29
Thôi xong. Anh Lãnh Tụ ơi nó chửi anh này. Thôi em té nhá không nó chửi mẹ cả người khác nữa thì thành ra mình gây thù chuốc oán. Mình thật !chơi với thăng ngủ khổ thật cứ phải giải thích =)) =)) =)) =)) =))

Quat
24-04-2008, 23:33
Uh tao cũng ngủ đây. Lâu lắm mới chửi nhau kiểu này mệt :D:D:D:D:D

Kận
24-04-2008, 23:52
Ngủ hết rồi à, ngủ sớm thế, chán thật, đang hay =))

Huyền Trang
25-04-2008, 00:02
Buồn cười quá đi mất,em hơi phục quả mod xoá vội bài rồi đi thanh minh toán loạn=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Quat
25-04-2008, 06:21
Lại cái con này nữa, đừng để người ta bảo mình là ngu chứ ! có đọc thì cũng đọc kỹ kỹ vào hiểu chưa???

ttnos
25-04-2008, 07:29
Thằng cu tini đâu vào đây anh bảo , hôm nay anh rảnh rỗi cả ngày sẵn sàng dành thời gian để giáo huấn mày , mặc dù bình thường thì anh ít khi mất thì giờ với những thằng hơi khùng lại chậm hiểu .

Anh nghĩ đi nghĩ lại thì thấy ngoài chụp ảnh mày chẳng có thế mạnh mẹ gì , mà mày chụp ảnh đã nghiệp dư , cách suy nghĩ cũng nghiệp dư , có mỗi điều đầu tư máy móc thì lại theo kiểu chuyên nghiệp , thế là thế đe'o nào nhỉ , anh băn khoăn quá .

nguyen
25-04-2008, 07:48
..chosgher đọc kỹ lại 1 lần nữa đi...được nhời như mở cõi lòng rồi còn nhai đi nhai lại mãi là sao anh tự ái đấy :)) :)) ... hy vọng qua màn chào hỏi này và 1 số thứ linh tinh khác chú đừng chạy đi chỗ khác nhé :LL :LL

To all quan chức: Không moderate trong Macau của tôi nhá :)

nguyen
25-04-2008, 07:53
...các anh cứ đấu nhau đi nhưng làm ơn đừng xoá nhé để mệt em vào đọc xả xúp báp ha..tks!

SonTT
Madam Đại Admin đang có ý kiến là chúng mày chửi nhau vô bổ quá, có cái gì hay hơn show hàng cho bà ý xem với...

Chứ thê này thì... chẹp

SonTT
Mỗi ngày dọn 1 lần. Chứ 2 thằng này chửi nhau... kiẻu này... chán...

ttnos
25-04-2008, 07:55
mẹ thằng bếp điện đe'o biết cách xóa bài , xóa lỗ cha lỗ chỗ làm anh đang chat với thằng tini giờ đọc đ'eo hiểu mình đang nói về chủ đề gì nữa . đúng là cho thằng ngu làm lãnh đạo hỏng mẹ hết cả

netwalker
25-04-2008, 07:55
tây chữ Nho.

Hôm nay học thêm được từ mới tiếng Việt này, hay ! (beer)

Bạn haile77 cứ post ảnh đi nhá, phượt mãi cũng phải phựt phát, đời người có nhiều cái khoái mà, he...he.

( Các em gái, các chị chắc đang chửi thầm (NT) thằng này dê )

Các bác khó tính open mind chút , dù sao chỗ này cũng là khu tự trị của Lão Tinh Trùng mà có phải công khai bày bán bánh giầy, với rùa nổi bờ hồ đâu mà lo.

Phải không ạ (beer)

Quat
25-04-2008, 07:56
Thật là em cứ tưởng vào đây là để chào hỏi :D:D:D

ttnos
25-04-2008, 07:56
Mỗi ngày dọn 1 lần. Chứ 2 thằng này chửi nhau... kiẻu này... chán...

Mày lôi thằng ngu vào để chửi nhau với tao thì chất lượng nó chỉ đến thế thôi , kêu cái đe'o gì

nguyen
25-04-2008, 08:01
Mày lôi thằng ngu vào để chửi nhau với tao thì chất lượng nó chỉ đến thế thôi , kêu cái đe'o gì

ah quên em nhờ anh ttnos... anh quen chửi rồi ko viết được hồi ức phượt, ko chụp được ảnh vvv em nhờ anh vào phầm "năm ngoái bạn phượt ở đâu..." viết hộ em vài dòng đi..chứ em search 1 phát toàn thấy... em thấy cứ thế nào ấy :( :( ..giúp em nhé

@SonTT: anh ttnos đọc xong anh "xử" luôn , then kui!

SonTT
25-04-2008, 08:28
ANh thì vẫn nghĩ xã hội cần có đủ mọi thành phần tồn tại. Vì thế Phượt mới có thêm khu Macau, một phần cũng là nơi để những người cao quí có thể xả xì trét chút xíu sau những giờ lao động sáng tạo mệt mỏi....

Tuy nhiên, xã hội nào cũng vẫn tồn tại nhưng thành phần tinh vi (như B.) ăn bám (như ttnos là một ví dụ điển hình) chúng không tạo ra được một giá trị gì, dù nhỏ cho xã hội, cho cộng đồng nơi mà chúng đang sống (dù cho xã hội đó là... ảo) nơi mà chúng sinh ra và lớn lên (dù cho chúng chỉ là những cái nick)

Vậy.
Xem xét tinh thần và thái độ phục vụ anh, với tư cách là một trong những lãnh đạo đáng kính và tối thượng của Phượt, thay mặt cho toàn thể nhân dân Phượt....

Tặng ttnos danh hiệu

"Ăn bám".

Cũng là một cách để bà con biết mà chọn kẻ đối thoại, đối ẩm, đối đầu...

Hố hố hố.
Anh xử vậy được chưa Nguyên.
Xong rồi lại ra viết cái gì đi.

nguyen
25-04-2008, 08:37
ANh thì vẫn nghĩ xã hội cần có đủ mọi thành phần tồn tại. Vì thế Phượt mới có thêm khu Macau, một phần cũng là nơi để những người cao quí có thể xả xì trét chút xíu sau những giờ lao động sáng tạo mệt mỏi....

Tuy nhiên, xã hội nào cũng vẫn tồn tại nhưng thành phần tinh vi (như B.) ăn bám (như ttnos là một ví dụ điển hình) chúng không tạo ra được một giá trị gì, dù nhỏ cho xã hội, cho cộng đồng nơi mà chúng đang sống (dù cho xã hội đó là... ảo) nơi mà chúng sinh ra và lớn lên (dù cho chúng chỉ là những cái nick)

Vậy.
Xem xét tinh thần và thái độ phục vụ anh, với tư cách là một trong những lãnh đạo đáng kính và tối thượng của Phượt, thay mặt cho toàn thể nhân dân Phượt....

Tặng ttnos danh hiệu

"Ăn bám".

Cũng là một cách để bà con biết mà chọn kẻ đối thoại, đối ẩm, đối đầu...

Hố hố hố.
Anh xử vậy được chưa Nguyên.
Xong rồi lại ra viết cái gì đi.

Ohh giời ơi.................. ai lại làm ăn thế này ????!!!!! em chỉ nói là trong lúc tranh thủ anh Tiny chưa đến chửi anh ấy sang vài mục viết vài dòng.. mục "năm ngoái..." thích hợp vì đỡ mất tgian liệt kê vài dòng vừa đủ đợi chứ ai lại khoác cho anh ttnos 2 cái chữ này :( :( phản đối...khoác áo này vào thì cống hiến chia sẻ làm sao???:shrug:

Babel
25-04-2008, 08:55
Màn chào hỏi hoàng cháng quá :LL

@bác chóa gher: Súng em to cho ấy nó thích =)) , còn cái văn hóa chưởi à em cũng ngon lắm ta, chỉ sợ các cao niên mong manh thôi!

SonTT
25-04-2008, 08:57
Bebel Thiếu hiệp thử tài chửi đi xem có bằng chụp ảnh không nào?

vnvirus
25-04-2008, 10:16
Em thấy cái mà được gọi là văn hoá chửi trên này hãi vãi hàng ...nam, phụ, lão, ấu, trai , gái...gì gì đó đều quy ra được dog & stupid hết... em nghĩ chửi là funny lâu lâu đệm phát cho máu lửa nhưng chửi để cú nhau thì em thấy hãi, potay.trym... chắc các bác lập nuôn 1 topic "chửi" thi nhau vào đó mà múc...
Nói đi nói lại vẫn thấy lão tê tê giữ được phong độ( đíu nịnh nọt gì đâu nhé), cả thiên hạ chửi nhau, chửi người, người chửi vẫn cười hô hố....có mấy tên chết vì giọng *** ố đó...heheh

Bài này chắc bị xoá gấp hahahha

Babel
25-04-2008, 11:55
Bebel Thiếu hiệp thử tài chửi đi xem có bằng chụp ảnh không nào?

Dạ không dám, chưởi xong lại bị sửa tai tồ!

Em ộp lại cái này cho cụ thích!

https://www.phuot.vn/imagehosting/13646e7f14d60976.jpg (https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=3188)

Vậy cụ nhể =))

chosgher
25-04-2008, 12:45
Hị hị! Thôi cho em tắt phim màn chào hỏi này nhé. Em chuyển sang màn khác đây.

Huyền Trang
25-04-2008, 12:58
Lại cái con này nữa, đừng để người ta bảo mình là ngu chứ ! có đọc thì cũng đọc kỹ kỹ vào hiểu chưa???
Nhưng trót bị ngu roài bi giờ làm *** được, hé hé hé=)) =)) =))
p/s: Hum qua mình được lệnh xoá bài, hum nay được mod move lại, chẳng hiểu nổi :LL :LL

Quat
25-04-2008, 13:02
Thì thế mới gọi là khó hiểu :shrug: Mà ai lại ra lệnh thía ko biết???

Huyền Trang
25-04-2008, 13:04
Ai ra lệnh quan tâm làm zè ?? Hỏi câu nào hay hơn đê ???
Chẹp, từ tối qua đến giờ vưỡn vui ...Thật đấy=)) =))

chosgher
25-04-2008, 13:06
Quên, hỏi Quạt phát, bôi tiết vào nick có sướng không? Để mai tao chạy cái màu cho nó máu. Hị hị!

Quat
25-04-2008, 13:06
Tao quan tâm là vì việc léo gì phải xóa :D đây đang là chào hỏi mà :D Mà thôi nhá ! chào hỏi thế thôi ko mệt lém.

Huyền Trang
25-04-2008, 13:10
Bắt chước 1 mod ấy mà, k muốn mod cứ thích là xóa nên mình tự xoá phát cho đỡ ghét..Nhưng mà đúng là có chức ha, người ta xoá xong k cần hỏi tự tiện move lại..Hay thật

netwalker
26-04-2008, 02:51
Mình hôm nay có trò khác rồi...mà thằng ấy cũng chán phèo như ảnh của bạn...chơi chán lắm...bạn nhắn hộ mình nhá

Bạn tiny hay có ai ở đây hay chơi trên Club Xiangqi không?

http://www.clubxiangqi.com/

Anh em mình hẹn gặp hôm nào rảnh rỗi tỉ thí một ván.

Nick của mình trên đó cũng là netwalker

SonTT
27-04-2008, 08:49
Thằng ku ttnos này tưởng là oách hóa ra mình vả cho phát là lặn luôn một hơi.

Hài vãi

SonTT
27-04-2008, 18:29
À, vào lại rồi.
Có nick khác ém quân trên này hả, tát cho phát nữa là vào lại luôn

Hố hố hố

ttnos
27-04-2008, 18:29
ah quên em nhờ anh ttnos... anh quen chửi rồi ko viết được hồi ức phượt, ko chụp được ảnh vvv em nhờ anh vào phầm "năm ngoái bạn phượt ở đâu..." viết hộ em vài dòng đi..chứ em search 1 phát toàn thấy... em thấy cứ thế nào ấy :( :( ..giúp em nhé

@SonTT: anh ttnos đọc xong anh "xử" luôn , then kui!

Anh vào đọc bọn này viết buồn cười vãi . Sư bố thằng bếp điện tưởng anh mày chạy mất dép à , mày để cái tít đấy bố càng sướng .

Thằng nguyen muốn anh up ảnh, anh up ảnh vừa chụp ngoài hè để mày xem nhé .

Còn thằng bếp điện mày có quyền bảo đây đe'o phải là ảnh , tùy theo trình cảm nhận của mày

hố hố hố

SonTT
27-04-2008, 18:44
Thằng Nhựa nó vẫn nghi mày là lông của tao (như Tôn Ngộ Không ấy)

Mà nó bỏ đi rồi, vừa chào từ biệt anh em xong.
Khổ.

Mày có gì tặng nó không.

ttnos
27-04-2008, 18:53
Tao mà là nó tao đe'o chấp mày , xóa ảnh hấp diêm là cái đe'o trong cuộc đời của cậu

Mày gửi cho nó cái này

SonTT
27-04-2008, 19:07
Mày chụp 4f như thằng Lỗ :)

ttnos
27-04-2008, 19:39
Mày chụp 4f như thằng Lỗ :)

Mày sắp biết bình ảnh rồi đấy , cố lên nào , cố lên tý nữa nào

Không biết bình thế nào cũng không ai bảo mày câm đâu :Dam

nguyen
27-04-2008, 20:30
...em biết anh tiny anh ấy ko thích loại tranh này đâu muốn dụ phải có người cơ (NT) ........chứ mấy cái này bình đếch gì nhạt....

ttnos
27-04-2008, 20:45
...em biết anh tiny anh ấy ko thích loại tranh này đâu muốn dụ phải có người cơ (NT) ........chứ mấy cái này bình đếch gì nhạt....

Tao chơi để thoả mãn cái tôi của tao chứ có cần quan tâm tới thằng con nào đâu . Chụp người thì có gì mà hay

phượt giống như thế này

nguyen
27-04-2008, 20:47
Tao chơi để thoả mãn cái tôi của tao chứ có cần quan tâm tới thằng con nào đâu . Chụp người thì có gì mà hay

phượt giống như thế này
...

...he hé nhưng mà đi dụ chửi nhau phải chơi cái loại mà thoả mãn cả đối thủ nữa cơ... cái này được cứ có người là đỡ chán rồi.. để em nhắn anh tiny...

ttnos
27-04-2008, 20:51
...he hé nhưng mà đi dụ chửi nhau phải chơi cái loại mà thoả mãn cả đối thủ nữa cơ... cái này được cứ có người là đỡ chán rồi.. để em nhắn anh tiny...

Tao cũng định xoay nghiêng máy rồi để cho mấy cái cọc nó chạy ra ngoài ... giống ảnh của mày ... nhưng thôi

hố hố hố

Mày gọi nó vào mua vui cho tao để thoả mãn đối thủ của nó , nhưng nhớ bảo nó tao chóng chán , nhó biết đường biết sớm nhá

nguyen
27-04-2008, 20:53
... he he cái đấy là em phóng đại hoá... có cái cọc để dựa cũng đổ bà nó rồi anh ạ..

ttnos
27-04-2008, 20:55
... he he cái đấy là em phóng đại hoá... có cái cọc để dựa cũng đổ bà nó rồi anh ạ..

Rồi một đống đá đập vào đầu nữa chứ , hình tượng hoá lắm

(trong này có được chửi bậy không nhỉ, hố hố hố)

nguyen
27-04-2008, 21:01
Rồi một đống đá đập vào đầu nữa chứ , hình tượng hoá lắm

(trong này có được chửi bậy không nhỉ, hố hố hố)

=)) =)) mình có bạn ảnh rồi... dạo này anh ngoan hiền rồi thi thoảng chửi lại vài câu đi cho nó có phong cách..

ttnos
27-04-2008, 21:06
=)) =)) mình có bạn ảnh rồi... dạo này anh ngoan hiền rồi thi thoảng chửi lại vài câu đi cho nó có phong cách..

Hố hố hố , chửi nó phải thường xuyên mới là phong cách của tao , vừa chửi vừa xoá là phong cách của thằng bếp điện 4`

Mày cho cái ảnh nào lên đây xem nào , tao chỉ thích tĩnh vật thôi , nhân vật lằng nhằng lắm , khó pose

nguyen
27-04-2008, 21:09
... em có mỗi cái này chụp hôm đi Cam. thôi ko biết có phải tĩnh vật ko... nếu ko phải thì mai em đi chụp cái nồi khác...

https://www.phuot.vn/imagehosting/13774814891e54d8f.jpg (https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=10944)

Anh Già
27-04-2008, 23:22
Mấy hôm nay anh hơi bận , giờ mới đọc lại được hết cái mục chào hỏi này của chú Chó Ghẻ , kể ra cũng húng đấy nhỉ?Đáng nhẽ đọc xong rồi thôi bỏ qua bởi thấy nó rẻ vãi , nhưng thể theo nguyên vọng của chú :
Còn gạch đá với tớ thì cứ vô tư mà ném, Cái này tớ dặn thế, không phét tẹo nào.

và theo tinh thần hiếu khách của Phượt thì anh cũng chiếu cố chú tạm một vài hòn nho nhỏ :

Em tự là Chó , ghẻ có thâm liên nhưng vì nếu gọi suông là Chó ghẻ e là hơi lỗ chỗ cái sự văn hóa, chính vì cái sự thiếu văn hóa trầm trọng này mấy bạn Thanh Niên Xa Mẹ đã gọi em bằng cái tên khá tây Chosgher.
À hoá ra chú khoe là chú ở Bên kia sông chạy qua đây , nên mới vào đến bốt thứ ba thứ tư đã phải làm le để lấy số má kiểu này phỏng?
Thế có được gọi là thằng Babel ko đại ka Sơn?
Lâu anh ko vào đó nên hơi lạ là đám thằng Gấu có thể chứa chấp được cái loại '' lỗ chỗ '' với ''thiếu văn hoá '' như chú , thế thì quả là hổ danh cho đám TNXM quá !Chã vừa thôi chứ !
Vừa bước chân vào , chú đã dở món vừa chào vừa chửi đi học mót ở đâu về
Phượt nhà nhiều nhiều ku còn rỗ văn hóa. Có khi phải tổ chức cái vụ Thẩm mỹ viện cái con văn hóa cho phượt dân mất.nhưng khổ nỗi là cho đến tận bây giờ , khi chú đã phọt ra được hơn 4 chục bốt rồi mà anh thấy ko có một dòng nào gọi là Trí tuệ cả chứ chưa nói đến chuyện Hào hoa , Dâm đãng. Nếu lấy tiêu trí của Tathy ra mà so sánh thì chú chỉ xứng đáng muôn đời ngụp lặn trong cái bể phốt mà vẫn được gọi là Hàng Đợi thôi , anh thật ! Thực ra anh cũng đâu có hẹp hòi mà o ép chú đâu , chú ko phải là thằng đẫu tiên mà chắc cũng ko phải là thằng cuối cùng vào đây với bài '' vừa chào vừa chửi '' , nhưng chí ít ra có chửi thì cũng phải có tý hóm hỉnh và hài hước như thằng ttnos bạn anh.Chú lại đòi đánh đu theo nó khác đ'eo gì phấn bì với vôi? Kiểu chửi để mà chửi , chửi như mấy con mẹ hàng tôm hàng cá sẽ ko hề có chỗ trong chốn Phượt này , nếu chú có nhu cầu đó hay khả năng của chú chỉ đến đó , anh sẽ vui lòng giới thiệu chú qua chỗ khác , ví dụ như vào room Giang Hồ trong Paltalk , lại được xài voicechat nữa chứ , chú tha hồ chửi , lại còn có người vỗ tay nữa , chứ đừng phọt ra cái đống shit trong này làm bẩn mắt anh và các bạn, nhá !Tất nhiên trong cái xứ Macau cờ bạc, lưu manh , bát nháo của thằng Bá Són mà có văng vài câu cũng ko sao , nhưng anh hỏi chú lấy tư cách đ'eo gì mà dám hỗn láo với Phượt thế này?
Thôi! Tưởng Phượt thế nào hóa ra cũng phò cả nải.Chú tưởng vừa bước chân vào mà dám ngoác miệng hỗn láo chửi cả làng là ghê lắm hả , trình như chú có đi xin đóng thế cảnh rạch mặt trong phim Chí Phèo thì ngưỜi ta cũng loại mẹ nó từ vòng gửi xe rồi nhá , về cắp sách đi học thêm đi !
Anh vẫn còn một chút hy vọng trong cái đống hơn 4 chục bốt kia, chú đã phọt ra hết tất cả những gì xấu xa bẩn thỉu , vô văn hoá , thiếu trí tuệ trong con người chú , vậy để cho công bằng nếu như trong 10 bốt tới , chú có cái gì bốt lên mà mọi người chiếu cố gọi là tạm được , tạm có chút trí tuệ , văn hoá thì anh lấy đầu gối của anh ra đảm bảo với chú là anh sẽ mời rượu chú đàng hoàng , và cà mấy bạn đỏ choét kia cũng sẽ đối đãi với chú rất dịu dàng y như với những con chó Nhật.Còn ngược lại, không viết nổi cái gì nên hồn thì anh nghĩ là chú nên tự thiến mẹ nó cái nick Chó Ghẻ của chú đi , bởi vì lúc đó chú với cái nick đó sẽ là sự xỉ nhục sâu sắc đối với con chó nhà anh.

Welcome to Phượt and Việt Đụ !(BB)

SonTT
27-04-2008, 23:28
Hoan hô Anh Già.

Anh cũng sắp phải dọn Macau để chào mừng Thế vận hội 2008 cái

Các chú cũng vừa phải thôi, đừng thấy anh lởi xởi, hiếu khách, có thể dung nạp mọi thành phần mà làm quá lên.

Nhá

Tiny
27-04-2008, 23:30
Anh Già lèm bèm gài gòng quá...như đàn bà ấy...hay đổi thành Chị Già đi cho hợp thời trang...hé hé hé

SonTT
27-04-2008, 23:46
Anh Già lèm bèm gài gòng quá...như đàn bà ấy...hay đổi thành Chị Già đi cho hợp thời trang...hé hé hé

Thông báo với Anh Già, bạn Tini cực kết giai kiểu mà bạn ý offer đổi thành đàn bà ấy =)) =)) =))

nguyen
28-04-2008, 00:03
Thông báo với Anh Già, bạn Tini cực kết giai kiểu mà bạn ý offer đổi thành đàn bà ấy =)) =)) =))

..........thương anh nhỉ già cả rồi mà vẫn ngồi cặm cụi ghép ghép nối nối thế này em cảm thấy áy náy lắm cơ....=)) =))

SonTT
28-04-2008, 00:08
..........thương anh nhỉ già cả rồi mà vẫn ngồi cặm cụi ghép ghép nối nối thế này em cảm thấy áy náy lắm cơ....=)) =))

Khi vẫn còn đâu đó những thành viên chưa có ý thức, chưa đủ trình độ và nhận thức cũng như chưa đủ tài năng để tham gia cuộc chơi thì anh đành xxx vậy =)) =)) =))

Có cần tao đọc lại lời phát biểu trên TV không:LL

chosgher
29-04-2008, 11:15
Mấy hôm nay anh hơi bận , giờ mới đọc lại được hết cái mục chào hỏi này của chú Chó Ghẻ , kể ra cũng húng đấy nhỉ?Đáng nhẽ đọc xong rồi thôi bỏ qua bởi thấy nó rẻ vãi , nhưng thể theo nguyên vọng của chú :
và theo tinh thần hiếu khách của Phượt thì anh cũng chiếu cố chú tạm một vài hòn nho nhỏ :

À hoá ra chú khoe là chú ở Bên kia sông chạy qua đây , nên mới vào đến bốt thứ ba thứ tư đã phải làm le để lấy số má kiểu này phỏng?
Lâu anh ko vào đó nên hơi lạ là đám thằng Gấu có thể chứa chấp được cái loại '' lỗ chỗ '' với ''thiếu văn hoá '' như chú , thế thì quả là hổ danh cho đám TNXM quá !Chã vừa thôi chứ !
Vừa bước chân vào , chú đã dở món vừa chào vừa chửi đi học mót ở đâu về nhưng khổ nỗi là cho đến tận bây giờ , khi chú đã phọt ra được hơn 4 chục bốt rồi mà anh thấy ko có một dòng nào gọi là Trí tuệ cả chứ chưa nói đến chuyện Hào hoa , Dâm đãng. Nếu lấy tiêu trí của Tathy ra mà so sánh thì chú chỉ xứng đáng muôn đời ngụp lặn trong cái bể phốt mà vẫn được gọi là Hàng Đợi thôi , anh thật ! Thực ra anh cũng đâu có hẹp hòi mà o ép chú đâu , chú ko phải là thằng đẫu tiên mà chắc cũng ko phải là thằng cuối cùng vào đây với bài '' vừa chào vừa chửi '' , nhưng chí ít ra có chửi thì cũng phải có tý hóm hỉnh và hài hước như thằng ttnos bạn anh.Chú lại đòi đánh đu theo nó khác đ'eo gì phấn bì với vôi? Kiểu chửi để mà chửi , chửi như mấy con mẹ hàng tôm hàng cá sẽ ko hề có chỗ trong chốn Phượt này , nếu chú có nhu cầu đó hay khả năng của chú chỉ đến đó , anh sẽ vui lòng giới thiệu chú qua chỗ khác , ví dụ như vào room Giang Hồ trong Paltalk , lại được xài voicechat nữa chứ , chú tha hồ chửi , lại còn có người vỗ tay nữa , chứ đừng phọt ra cái đống shit trong này làm bẩn mắt anh và các bạn, nhá !Tất nhiên trong cái xứ Macau cờ bạc, lưu manh , bát nháo của thằng Bá Són mà có văng vài câu cũng ko sao , nhưng anh hỏi chú lấy tư cách đ'eo gì mà dám hỗn láo với Phượt thế này?Chú tưởng vừa bước chân vào mà dám ngoác miệng hỗn láo chửi cả làng là ghê lắm hả , trình như chú có đi xin đóng thế cảnh rạch mặt trong phim Chí Phèo thì ngưỜi ta cũng loại mẹ nó từ vòng gửi xe rồi nhá , về cắp sách đi học thêm đi !
Anh vẫn còn một chút hy vọng trong cái đống hơn 4 chục bốt kia, chú đã phọt ra hết tất cả những gì xấu xa bẩn thỉu , vô văn hoá , thiếu trí tuệ trong con người chú , vậy để cho công bằng nếu như trong 10 bốt tới , chú có cái gì bốt lên mà mọi người chiếu cố gọi là tạm được , tạm có chút trí tuệ , văn hoá thì anh lấy đầu gối của anh ra đảm bảo với chú là anh sẽ mời rượu chú đàng hoàng , và cà mấy bạn đỏ choét kia cũng sẽ đối đãi với chú rất dịu dàng y như với những con chó Nhật.Còn ngược lại, không viết nổi cái gì nên hồn thì anh nghĩ là chú nên tự thiến mẹ nó cái nick Chó Ghẻ của chú đi , bởi vì lúc đó chú với cái nick đó sẽ là sự xỉ nhục sâu sắc đối với con chó nhà anh.

Welcome to Phượt and Việt Đụ !(BB)

Anh chửi ngắn thôi anh, chửi dài thế em ko biết chọn chỗ nào nghe trước chỗ nào nghe sau. Hí hí! Dưng cứ máu như anh là em thấy sướng. Việc chó gì phải ngán anh giai nhi?

bagia_sieuquay
29-04-2008, 13:42
dạ! cho cháu tham gia với,cháu là dân đen vừa mới gia nhập nè

SonTT
29-04-2008, 21:36
Vẫn loạt ảnh viêm gan ngày nọ hả? Hố hố hố

Ngoan lắm cơ

anhminh
29-04-2008, 21:41
Ca the nay...https://www.phuot.vn/imagehosting/463481731a965a2d.jpg (https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=11074)

Liệu có thể/có nên đặt tên cho bức này ko nhỉ :)

Tiny
29-04-2008, 21:41
Tối nay photo lại teo...mình lại không có gì để chơi...à, bạn đã xem ảnh Ngựa trên núi phóng to 80-1,2m của mình chưa nhỉ...chep...

Tiny
29-04-2008, 21:43
Tùy bác....

greenline
29-04-2008, 22:48
Em xem hình của lão Tiny giật hết cả mìn tự hỏi chẳng lẽ màn hình của mình bị hỏng rồi. Màu sắc cứ loàn loạn sao thế nhỉ. Cơ khổ, lại tốn xiền mua màn hình mới rùi.
Hị hị!

Bui Tran
30-04-2008, 11:11
Nghe mấy cao thủ chủi nhau nghe sướng quá!

Tuanmap
30-04-2008, 12:36
Ảnh của Tyni bé bỏng có cái hay là rất nhiều nhân vật, rất nhiều cảm xúc, nhưng chả liên quan ********** gì đến nhau. Kể ra cũng hiếm thấy.

Tuanmap
30-04-2008, 12:43
Kể ra thu được từng ấy người vào cái máy ảnh thông qua bộ mặt đưa đám cũng là một sự nỗ lực.
Nhể

Tiny
30-04-2008, 13:17
Ảnh của Tyni bé bỏng có cái hay là rất nhiều nhân vật, rất nhiều cảm xúc, nhưng chả liên quan ********** gì đến nhau. Kể ra cũng hiếm thấy.

Vấn đề quan trọng nhất...quan trọng hơn cả việc các nhân vật có liên quan đến nhau hay không là tao còn có ảnh để post...còn mày? :LL

SonTT
30-04-2008, 13:20
Có có, nó đã có mấy cái (chẹp) gần gọi là ảnh được đấy, chỉ cần cố luyện tập thêm chừng... 1 năm nữa là ổn mà :)

Tiny
30-04-2008, 13:22
Em xem hình của lão Tiny giật hết cả mìn tự hỏi chẳng lẽ màn hình của mình bị hỏng rồi. Màu sắc cứ loàn loạn sao thế nhỉ. Cơ khổ, lại tốn xiền mua màn hình mới rùi.
Hị hị!

Không phải thay đâu, đừng phí tiền vào những chuyện vô bổ ấy, việc đầu tiên là phải học cách xem ảnh đã...hé hé hé

SonTT
30-04-2008, 13:23
Không phải thay đâu, đừng phí tiền vào những chuyện vô bổ ấy, việc đầu tiên là phải học cách xem ảnh đã...hé hé hé

Mày đừng có học cái cách tao chửi thằng Lỗ từ tận năm ngoái như thế chứ.

Sáng tạo thêm một tẹo xem nào :) dù là... chửi... hay... chụp ảnh:LL

Tuanmap
30-04-2008, 13:26
Đúng rồi, ít cũng phải ngoa mồm như lão Són, chứ đi đâu cũng trưng cái bảng mỏng manh bé nhỏ.
Hàng đấy giờ lỗi mode rồi :))

Tiny
30-04-2008, 13:27
Mày đừng có học cái cách tao chửi thằng Lỗ từ tận năm ngoái như thế chứ.

Sáng tạo thêm một tẹo xem nào :) dù là... chửi... hay... chụp ảnh:LL

Thú thực là mình chưa bao giờ nghe bạn chửi thằng Lỗ...đặc biệt là những chuyện từ năm ngoái...vì tính mình không thù lâu nhớ dai như bạn...có thể bạn nhầm nhọt hay huyễn hoặc về tài chửi bới...hố hố hố (cái điệu cười này bản quyền thuộc về bạn) :LL thằng Lỗ nịnh nọt thô bỉ phết nhỉ...bản chất của mày đấy à...hay là lại sợ ban nick không có chỗ chơi =))

Tuanmap
30-04-2008, 13:30
KHiêm tốn tí cho nó dễ sống, chả ai huênh hoang là vẹo gì.

SonTT
30-04-2008, 13:31
Thú thực là mình chưa bao giờ nghe bạn chửi thằng Lỗ...đặc biệt là những chuyện từ năm ngoái...vì tính mình không thù lâu nhớ dai như bạn...có thể bạn nhầm nhọt hay huyễn hoặc về tài chửi bới...hố hố hố (cái điệu cười này bản quyền thuộc về bạn) :LL thằng Lỗ nịnh nọt thô bỉ phết nhỉ...bản chất của mày đấy à...hay là lại sợ ban nick không có chỗ chơi =))

Chuyện, hồi ấy tao chưa cho mày chầu rìa như bây giờ :LL

Tiny
30-04-2008, 13:33
KHiêm tốn tí cho nó dễ sống, chả ai huênh hoang là vẹo gì.

Mày tưởng khiêm tốn mà đã yên ổn à, đấy chưa phải là phương cách sống tối ưu trong cái xã hội đầy lọc lừa này...hé hé hé

Tiny
30-04-2008, 13:35
Chuyện, hồi ấy tao chưa cho mày chầu rìa như bây giờ :LL

Mình rất cảm ơn bạn vì đã được bạn cho chầu rìa...thật vinh dự cho mình...:LL à quên...nhưng đối với việc ảnh ọt thì bạn vẫn mãi mãi là người ngoài rìa...chưa được chầu...hé hé hé

Tuanmap
30-04-2008, 13:36
Bạn Tí nị nhầm nhọt à, bên kia mình chán mình chỉ ngó chứ không sign in vào. Mình chẳng biết thằng bỏ mẹ nào cứ âm thầm treo mình lên cột điện.
Bạn Tí nị mỏng manh mình cũng yêu

Tiny
30-04-2008, 13:37
Bạn Tí nị nhầm nhọt à, bên kia mình chán mình chỉ ngó chứ không sign in vào. Mình chẳng biết thằng bỏ mẹ nào cứ âm thầm treo mình lên cột điện.
Bạn Tí nị mỏng manh mình cũng yêu

Thằng nào bị ban nick chẳng nói như mày =))

SonTT
30-04-2008, 13:40
Mình rất cảm ơn bạn vì đã được bạn cho chầu rìa...thật vinh dự cho mình...:LL à quên...nhưng đối với việc ảnh ọt thì bạn vẫn mãi mãi là người ngoài rìa...chưa được chầu...hé hé hé

Mày nhìn lại cái sự việc mày ở photo cố mò sang đây để nói chuyện ảnh... thì... ờ... rìa chầu mày vậy :LL :LL :LL

SonTT
30-04-2008, 13:40
Thằng nào bị ban nick chẳng nói như mày =))

Tao không, tao nói tao bị ban nick vì thằng admin nó... ghen =))

Tuanmap
30-04-2008, 13:41
Mình có cái nick, chả làm gì, lâu không vào thấy nó treo mẹ nó lên, chắc chúng nó treo lên để ngắm "xxx" mình với lại để mình dễ ị vào đầu chúng nó ý mà =))

SonTT
30-04-2008, 13:42
Mình có cái nick, chả làm gì, lâu không vào thấy nó treo mẹ nó lên, chắc chúng nó treo lên để ngắm trim mình với lại để mình dễ ị vào đầu chúng nó ý mà =))

Ở site photo mà mày không chụp được ảnh... thì... làm được cái gì mà bảo lâu... không làm gì=)) =)) =))

Tuanmap
30-04-2008, 13:44
Từ hồi ở bển, em có up ảnh éo đâu, chắc bị ban cùng lý do với lão Són hố hố hố

Anh Già
30-04-2008, 13:57
Anh cũng phải vào đấy xem chú Lỗ làm gì mà bị treo suốt nhỉ? Trong tathy thấy Lỗ hiền dịu như ma xơ cơ mà?

SonTT
30-04-2008, 13:58
Anh cũng phải vào đấy xem chú Lỗ làm gì mà bị treo suốt nhỉ? Trong tathy thấy Lỗ hiền dịu như ma xơ cơ mà?

Mày chưa reg nick à? Reg đi, rồi úp ảnh để tao còn xem chúng nó đâm:))

Anh Già
30-04-2008, 14:04
Mày chưa reg nick à? Reg đi, rồi úp ảnh để tao còn xem chúng nó đâm:))

Có nick rồi nhưng chưa có ảnh để úp thì thằng nào đâm được? =))

SonTT
30-04-2008, 14:05
Có nick rồi nhưng chưa có ảnh để úp thì thằng nào đâm được? =))

Thế là... sợ à... up bừa đi ;) Như tao năm ngoái ấy =))

Tuanmap
30-04-2008, 14:08
Năm nay vẫn thế mà, có cái mặt nó dày hơn nhiều nên người ta tưởng đẳng cấp hơn =))

Cái chỗ Tí nị với ttnos ở đâu nhẻ, tìm mãi không thấy, lôi lên hấp tiếp cái nhỉ.
Thời buổi này là phải ăn chín uống sôi

SonTT
30-04-2008, 14:09
Năm nay vẫn thế mà, có cái mặt nó dày hơn nhiều nên người ta tưởng đẳng cấp hơn =))

Ảnh thì... quả có thế, nhưng năm nay phát hiện ra bon Lỗ, Tini... cũng chỉ chụp bằng mồm là giỏi... nên...:LL :LL :LL

Tuanmap
30-04-2008, 14:10
Bên ý chụp bằng mồm là chính, chụp bằng máy ảnh và cái đầu chúng chửi mình ngu.

Anh Già
30-04-2008, 14:11
Ảnh thì... quả có thế, nhưng năm nay phát hiện ra bon Lỗ, Tini... cũng chỉ chụp bằng mồm là giỏi... nên...:LL :LL :LL

Cái này quá chính xác , hố hố hố !

PS: chát chít linh tinh chút xong mai thằng TT nhớ dọn đống này đi kẻo bẩn topic của Xì Mai nhá !

Anh Già
30-04-2008, 14:13
Bên ý chụp bằng mồm là chính, chụp bằng máy ảnh và cái đầu chúng chửi mình ngu.

À hoá ra vậy nên chú mới hay bị leo cột hả?

SonTT
30-04-2008, 14:14
À hoá ra vậy nên chú mới hay bị leo cột hả?

Anh Già ghé qua topic của tao xem thằng Lỗ chụp bằng máy ảnh và... đầu... như thế nào, mà đã thế lại còn già mồm nên mới bị chúng nó... treo lên. Chẹp :))

Tuanmap
30-04-2008, 14:14
Đúng rồi, chúng bảo mình ngu nên treo

Anh Già
30-04-2008, 14:17
Anh Già ghé qua topic của tao xem thằng Lỗ chụp bằng máy ảnh và... đầu... như thế nào, mà đã thế lại còn già mồm nên mới bị chúng nó... treo lên. Chẹp :))

Hố hố hố , vui thế ! Cho cái link đi chứ ko biết thì vào đó tìm thế éo nào được?

SonTT
30-04-2008, 14:18
Không, bên Macau chỗ tập bắn tập sốp ý :) Lỗ vừa có xê ri ảnh mới mà :)

May mà là của Lỗ chứ ảnh thằng Nhựa mà thế thì tao xóa mẹ nó đi rồi. Hố hố hố

Tuanmap
30-04-2008, 14:18
Hố hố hố , vui thế ! Cho cái link đi chứ ko biết thì vào đó tìm thế éo nào được?

Quan liêu vãi, em hạ cố vào đám bùn của lão Són ý:D
Lão Són giờ cũng già mồm vãi

Anh Già
30-04-2008, 14:22
Không, bên Macau chỗ tập bắn tập sốp ý :) Lỗ vừa có xê ri ảnh mới mà :)

May mà là của Lỗ chứ ảnh thằng Nhựa mà thế thì tao xóa mẹ nó đi rồi. Hố hố hố

Khồng ! Cần xem cái bên photo xem già mồm thế nào mà bị tụi nó treo cột cơ, chứ xê zi ảnh bên kia thì để Nhựa nó vào cười cho thối mũi , chẹp chẹp !

Tuanmap
30-04-2008, 14:23
ÔI nó giết người đốt xác luôn rồi

Tuanmap
30-04-2008, 14:26
Mà nhân nói đến già mồm, sang bên ý hỏi biết ngay thằng nào =))

Anh Già
30-04-2008, 14:27
Mà nhân nói đến già mồm, sang bên ý hỏi biết ngay thằng nào =))
Sao chú Lỗ ko chịu đưa link cho anh xem với? Thôi ko đưa là anh dỗi , anh đi ngủ !!!:LL

Tuanmap
30-04-2008, 14:28
Em còn éo biết nó nằm ở đâu, đưa thế nào.

greenline
30-04-2008, 14:29

Cám ơn lão đã ngăn sự điên rồ của em lại. Cơ mà khổ, em mua màn hình mới chỉ để xem riêng ảnh của lão thôi. "Mới" ở đây là mua thêm một cái "đêu đểu", :D không có nghĩa là đập hộp. :LL

SonTT
30-04-2008, 15:44
Cám ơn lão đã ngăn sự điên rồ của em lại. Cơ mà khổ, em mua màn hình mới chỉ để xem riêng ảnh của lão thôi. "Mới" ở đây là mua thêm một cái "đêu đểu", :D không có nghĩa là đập hộp. :LL

Mày nên mua thêm cái kính đen, Tini toàn đeo kính đen khi chỉnh ảnh nên "sắc màu" độc đáo lắm.

Muôn thưởng thức được ảnh Tini phải có cùng loại kính, kiểu xem phim nổi ấy mà :)

Toet
30-04-2008, 16:02
Khiếp quá mấy ông này, có thể buôn bất cứ ở đâu, dây dưa từ topic nọ sang topic kia, thật quá bằng cái sự rong ...inh ngày cuối tháng, ngày em chóng mặt.
Sẽ chuyển đám rong dưa này vào chỗ khác vậy, nhưng giờ chưa nghĩ ra chỗ, ặc ặc

SonTT
30-04-2008, 16:04
Có 3 cái topic ảnh, madam cắt hết mấy cái đám này trong 3 cái đấy rồi lại làm cái Hiếp ảnh gia hiếp nhau trong macau. Nếu bận tối về anh làm :)

Chú ý là di sản văn hóa thế này thì đừng có xóa.

Tuanmap
30-04-2008, 16:09
Hay làm thêm cái Són Tinh trùng và những người bạn nhỉ :)

Tuanmap
30-04-2008, 16:31
Nhìn ảnh này mình nhớ đến chiều hôm nay, con hàng Son và con hàng Mỏng manh lốc cả chiều ngồi chờ hàng mới về để hấp và dìm hàng hố hố hố, chờ đến khổ =))

Tuanmap
30-04-2008, 16:56
Làm cái ảnh nhỉ

netwalker
30-04-2008, 18:00
Ồ thế đây không phải là chủ đề:

SonTT tập bắn ạ

.....

mà cũng không phải chủ đề

SonTT tập bắn, tập sốp
.............

à thì ra là

SonTT tập ..............8 ( tám )

he he

Have fun!

SonTT
30-04-2008, 19:06

SonTT tập bắn ạ

.....

SonTT tập bắn, tập sốp
.............

à thì ra là

he he

Have fun!

Cái này là admin tách ra mà. Để mình chọn 1 bài rồi nhường cho Nét làm chủ topic này nhé:LL

nguyen
30-04-2008, 19:10

bác quay lại nhìn cái title là hiểu ra ngay =)) =))

SonTT
30-04-2008, 19:11

SonTT tập bắn ạ

.....

SonTT tập bắn, tập sốp
.............

à thì ra là

he he

Have fun!

Topic này là Netwalker tập... walk.... :LL

Tiny
30-04-2008, 20:45
Bạn làm camera man ở báo nào đấy

SonTT
30-04-2008, 20:47
Bạn làm camera man ở báo nào đấy

Nhiều báo nó mời, nhưng mà... chẹp... ngu gì đi làm báo chứ hả:))

HaiLe77
01-05-2008, 00:08
@anh Sơn TT: điều quan trọng sau tất cả các bước anh đã làm là tăng Sharpen đối với ảnh BW, anh lại quên rồi :(

SonTT
01-05-2008, 00:19
@anh Sơn TT: điều quan trọng sau tất cả các bước anh đã làm là tăng Sharpen đối với ảnh BW, anh lại quên rồi :(

Để anh hỏi HaiThanh đã, nó bảo không sharp thì anh không sharp:LL

HaiLe77
01-05-2008, 00:27
hừ... tùy nhá :LL :LL :LL

HaiThanh
01-05-2008, 01:19
HaiLe77 : chả trách mày được người đời cho cái tên "Trưởng khoa chống độc - bv Bạch Mai".

HaiThanh
01-05-2008, 01:22
ờ mình có quen bạn HaiThanh hiếp ảnh gia, không hiểu đây có phải bạn già không nhỉ? (beer) :)

nó đới. bạn già lâu lắm ko gặp nhỉ (beer)

Tuanmap
01-05-2008, 12:03
Lão Són lão Són, có newbi này, dìm hàng đê, úp sọt đê.
Mãi hôm qua đến giờ mới có liu bi hố hố hố

eskimot09
01-05-2008, 12:08

Liu bi đấy lão Són không dám dìm đâu :)
Haithanh: hôm nào bia hơi đê, gọi thằng Quân, Đạt nữa (beer)

SonTT
01-05-2008, 12:11

Tao biết cách xem ảnh mà :)
Cái này mày phải gọi thằng Greenline nhé:))

Tuanmap
01-05-2008, 12:12
Đúng rồi bác ạ, liu bi này lão Són... són thật hố hố hố =))

SonTT
01-05-2008, 12:26
Gớm, cả lũ châu vào khoe quen biết HaiThanh. Kinh quá cơ, tao cũng quen chứ bộ :)

eskimot09
01-05-2008, 12:42
Bạn già giờ biết chụp ảnh đâm bị kèn cựa kinh quá, hay hôm nào cho tao xin chữ ký đi Hải :LL :D

SonTT
01-05-2008, 12:47
Haithanh chỉ cho thằng Est chụp ảnh với đi... chẹp :)

Tiny
01-05-2008, 22:32
Em thấy chụp cái này rất dễ và rất khó, dễ là chụp cái gì cũng được, khó là làm sao nó phải có cái gì "đắt" trong ảnh.

Thế mày đã tìm thấy cái đắt trong ảnh của mày chưa...hay cũng chỉ là lại mấy cái sì tai của mấy anh Việt Nam ở ngoại quốc...với ga xe điện ngầm...vài bóng người nhoè nhoẹt...

Tuanmap
01-05-2008, 22:32
Chưa....................:)

Tiny
01-05-2008, 22:51
À mà chụp metro muốn nó không nhoè cũng khó tối om om

Ảnh của mày sến cũng chưa đủ đô...nói chung là mày nên chơi trò khác :LL

SonTT
01-05-2008, 22:53
Ảnh của mày sến cũng chưa đủ đô...nói chung là mày nên chơi trò khác :LL

Mày dở hơi à, lùa mãi mới được một thằng chụp kém vào để tao lên mặt, giờ mày lại đòi đuổi đi chơi trò khác... Mày làm gì thì làm, nó mà không up ảnh nữa là tao ban nick mày:LL

Tuanmap
01-05-2008, 22:54
Ôi chả cần :P

Tiny
01-05-2008, 22:55
Mày dở hơi à, lùa mãi mới được một thằng chụp kém vào để tao lên mặt, giờ mày lại đòi đuổi đi chơi trò khác... Mày làm gì thì làm, nó mà không up ảnh nữa là tao ban nick mày:LL

Này, bạn đừng có dọa mình nhá...rất nhiều thằng muốn ban nick mình nhưng không dám, nhá :LL

Tuanmap
01-05-2008, 22:56
Bạn Tini dỗi khóc là lụt site đấy

SonTT
01-05-2008, 22:58
Này, bạn đừng có dọa mình nhá...rất nhiều thằng muốn ban nick mình nhưng không dám, nhá :LL

Thôi, mong manh dễ... rách:LL

sungak
01-05-2008, 23:02
Nghe như bcs ấy :))

SonTT
01-05-2008, 23:07
Mày nên học lại cách xem ảnh...có cần tao bố trí cho luôn vào lớp học cùng anh HaiKeu...cũng sắp khai giảng rồi đấy

Thằng này chắc cho vào lớp trên chút đi, chứ lớp Haikeu học là xem ảnh phong cảnh mà:(

Tiny
01-05-2008, 23:08
Thôi anh ạ, em thích chơi, chả ham học lắm :))

Chẹp tiếp.........

SonTT
01-05-2008, 23:18
Mẹ, có cái bóng đẹp cũng chụp hỏng. Mà mày đừng có sharp nó lên quá thế có được không

vnvirus
01-05-2008, 23:20
Mày nên học lại cách xem ảnh...có cần tao bố trí cho luôn vào lớp học cùng anh HaiKeu...cũng sắp khai giảng rồi đấy

Óe, Bác Haikeu mà cũng đăng ký học à ... để mai em đâm cho phát bỏ học nào ... bác ý đang có bức ảnh cầu vồng Ai Cập tặng hết 1/2 Hanoi rùi :D

SonTT
01-05-2008, 23:21
Óe, Bác Haikeu mà cũng đăng ký học à ... để mai em đâm cho phát bỏ học nào ... bác ý đang có bức ảnh cầu vồng Ai Cập tặng hết 1/2 Hanoi rùi :D

Ơ, sao mày cũng biết vu này, mày cũng đươc tặng à???

vnvirus
01-05-2008, 23:25
Ơ, sao mày cũng biết vu này, mày cũng đươc tặng à???

Mang đi khoe mà...có khoe cả em lúc mới về là bản softcopy...sau đi gặp bạn nào cũng thấy nên chắc 1/2 HN dc nhận .... bác tê tê chắc cũng được 1 bản hardcopy về treo ở nhà ... hahha =)) =))

SonTT
01-05-2008, 23:26
Mang đi khoe mà...có khoe cả em lúc mới về là bản softcopy...sau đi gặp bạn nào cũng thấy nên chắc 1/2 HN dc nhận .... bác tê tê chắc cũng được 1 bản hardcopy về treo ở nhà ... hahha =)) =))

Tao chưa có, mày xin hộ anh một bản với.

vnvirus
01-05-2008, 23:30
Tao chưa có, mày xin hộ anh một bản với.

Sorry...can not help ... anh giai ý tặng em còn không dám lấy... bảo em đi xin thì không được ..chúng bạn em nó mắng ...:LL :LL ...mà anh giai ý lọ mọ vào Phượt khoe ảnh đợt đi Úc về rùi lặn mất dép khỏi phượt ..chắc đang tập đo sáng ...bên photovn ...

coi77
02-05-2008, 10:38
Sốt vàng:

https://www.phuot.vn/imagehosting/847c7e7701ab55.jpg (https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=7395)

Lão Són TT đi bán vàng kìa (NT) (NT)

daoducquan
02-05-2008, 13:46
À, vậy là bác thích chụp đám đông. Đám đông loạn xà ngầu. Vui phết. :LL

Loạng quạng bị đâm ngay =))

SonTT
02-05-2008, 13:50
Loạng quạng bị đâm ngay =))

Bác giỏi thì đưa ảnh ra đi xem thế nào. Chứ nói suông vậy ai chả nói được:))

coi77
02-05-2008, 13:51
Quân Bí về hồi phục photo.vn đê

daoducquan
02-05-2008, 14:10
Chị ấy bị đâm chắc dỗi zồi nhở... (wait)

SonTT
02-05-2008, 19:17
Tao có nên đá vào đít mày không nhỉ :)
Cũ người mới ta, oắt con biết được bao nhiêu thứ mà cái gì cũng chê cũ thế.

Cũ nhưng mà nó đẹp. Nhá

Hố hố hố
À, àm ảnh Haithanh mày còn đi crop lại thì...

greenline
02-05-2008, 19:19

Cũ nhưng mà nó đẹp. Nhá

Hố hố hố

Chậc. Cứ thẩm du xế lày thì... chậc chậc. Cứ cho là oắt con lày biết ít đê, vậy mà ló còn kêu cũ thì... hị hị. Khộ lắm, khỏi nói nhở. :))

SonTT
02-05-2008, 19:22
Vẫn cay vụ Hải Phòng - Đồ sơn hả?
Chẹp

Thôi, cho mày bi ba bi bô chút. Rồi tao gửi vào lớp học xem ảnh với anh haikeu nhé =))

greenline
02-05-2008, 19:22

Cũ nhưng mà nó đẹp. Nhá

Hố hố hố
À, àm ảnh Haithanh mày còn đi crop lại thì...

Há há, đọc lại tưởng uốn rịu hoa mắt nhìn nhầm. Nhìn kỹ hoá ra lờ tờ chơi ăn gian phết nhở. Sửa bài mà chẳng thông báo gì. Hị hị. Còn Haithanh, em chưa biết là đang diện kiến ai thế? Nhiếp ảnh gia nào vậy nhỉ? Em chỉ quen mấy thằng cha tự nhận là biết chụp ảnh thôi. :))

greenline
02-05-2008, 19:25
Vẫn cay vụ Hải Phòng - Đồ sơn hả?
Chẹp

Thôi, cho mày bi ba bi bô chút. Rồi tao gửi vào lớp học xem ảnh với anh haikeu nhé =))

Lờ tờ nhầm hàng rùi. Thằng ku bi ba bi bô này từ trước đến giờ có bao giờ tự nhận là cái gì đâu. Dù là biết xem ảnh hay n hiếp ảnh gia cũng thế. :LL

Còn vụ Hải Phòng - Đồ Sơn, lờ tờ xem lại đê. Có lửa mới có khói nhá. Có bài vớ vẩn mới có than phiền nhá. Còn vụ xoá hay move thì em chịu. Y học bó tay không can thiệp được. =))

SonTT
02-05-2008, 19:26
Đi sang bên này. Có ảnh thì vào đây. Nói phét thì vào đấy

greenline
02-05-2008, 19:28
Đi sang bên này. Có ảnh thì vào đây. Nói phét thì vào đấy

Ok, lờ tờ chỉ đạo với move thì em chịu rồi. Không nghe lời lờ tờ thì chết à. :LL Lờ tờ move đâu thì em chịu ở đấy vậy. Chẳng may lờ tờ xoá nhầm hay phán nhầm thì em cũng phải vâng dạ thôi. :LL

SonTT
02-05-2008, 19:28
Đương nhiên =))

greenline
02-05-2008, 19:30
Đương nhiên =))

Hé hé, hôm nay rảnh trêu lờ tờ vui phết. Hoá ra lờ tờ cũng nhớ lâu thù dai phết. =))

Mà em quên, lờ tờ lúc nào rảnh lock nick của em nhớ thông báo trước nhá. Em cũng hơi mong manh dễ rách lắm. :))

Toet
02-05-2008, 20:05
https://www.phuot.vn/imagehosting/4481add5b7a33c.jpg (https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=11227)

Ôi, cái loa, cái loa!

Kận
02-05-2008, 20:09
Ơ, vẫn chưa thấy ai thành "Phượt mồm" nhỉ :)):)):))

Kận
02-05-2008, 20:13
Ôi, cái loa, cái loa!

Em tưởng cái đèn, cái đèn hả madam :))

Toet
02-05-2008, 20:14
hí hí, ừ nhỉ, mình mắt mũi cập quạng. Cái đèn, cái đèn ạ.
Cái loa phường ám ảnh quá nên nhà cháu ... hị hị

Anh Già
02-05-2008, 20:25
Đang say thế, gọi chả về đâu
https://www.phuot.vn/imagehosting/4481ac1c14d297.jpg (https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=11222)

Đấy , có phải mình bạn gì trên kia biết chụp một người rưỡi đâu , Tinh Trùng cũng biết chụp đấy chứ , chẹp chẹp ! :D

greenline
02-05-2008, 20:41
Ơ, vẫn chưa thấy ai thành "Phượt mồm" nhỉ :)):)):))

Ừ, em cũng chưa thấy. Nhưng em thấy bài chạy loằng ngoằng lúc topic nọ lúc thì chủ đề kia. :)) Say chóng mặt luôn. =))

Ờ mà hình như lão Kận này âm mưu thâm hiểm. Đểu nhở! :))

Babel
03-05-2008, 22:10
One of these girls

https://www.phuot.vn/imagehosting/446754ca925bf7.jpg ('https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=11')

Cái này cũng được gọi là chít nai hả lão?

Ai xóa cái tôi coi :gun

SonTT
03-05-2008, 22:13
Babel thiếu hiệp tưởng xì trét lai là cứ phải chụp ngoài xì trít à???

Cái này thì không phải, cái này là Hảithanh chứ không phải Xì trét lai :)

Babel
03-05-2008, 22:16
Thế vậy thì thế lào!

Hay cái này được hiểu là xem vào xì trét luôn?

Thể loại này chắc hỏi ông hai lé =))

SonTT
03-05-2008, 22:17
Thế vậy thì thế lào!

Hay cái này được hiểu là xem vào xì trét luôn?

Thể loại này chắc hỏi ông hai lé =))

Chả thế lào cả. Nhá. Coi nó là xì trét lai cũng được=))

SonTT
04-05-2008, 22:05
...em ko biết anh này..............nhưng newbie mà chụp ảnh đẹp quá.... =)) =)) =)) =)) =))

Chờ tý Greenline vào nó crop lại cho, với lại thế nào nó cũng bảo ảnh nhòe và bết quá :)) :)) :))

nguyen
04-05-2008, 22:08
Chờ tý Greenline vào nó crop lại cho, với lại thế nào nó cũng bảo ảnh nhòe và bết quá :)) :)) :))

...uhm cũng phải nhưng mà nhỡ đâu greenline nói có lý thì sao????... =)) =)) cái này phải để từ từ xem sao đã

greenline
04-05-2008, 22:51
...uhm cũng phải nhưng mà nhỡ đâu greenline nói có lý thì sao????... =)) =)) cái này phải để từ từ xem sao đã

Em vào cứ tưởng các bác giỡn. Vì em chẳng nhìn thấy miẹ giè. Thấy mỗi cái post trắng trơn, đang lẩm bẩm bảo miẹ thế này thì quá thành công rồi, đỉnh cao nghệ thuật chỉ thế này mà thôi. Ngứa tay reply lại phát thì thấy cái link fờ gì đó. Thôi, hàng lởm khỏi bàn.

Mở ngoặc: Ý em cái trang web lởm ạ. Đóng ngoăc. :LL

nguyen
04-05-2008, 23:34
Chít nai tiếp
Hà lương khô hôm nọ nhé, mấy hôm nay phải vào viện trông em bé

.. lần đầu xem cái hình thứ nhất tẹo nữa thì em đi viện X( X( ... giờ thì ok rồi (c) em đang đeo quả kính râm chính hiệu Police để thẩm ảnh bác đây....

coi77
04-05-2008, 23:40
Ảnh bác Nhựa theo trường phái SonTT!! Từ sắc độ đến ội dung chịu ảnh hưởng rất nhiều từ NAG này... hố hố

nguyen
04-05-2008, 23:42
(NT) Phải so sánh mới định lượng được tác phẩm của tớ =))

...lần sau trước khi chụp thể loại này anh rút mobi gọi 114 cho em rồi đợi... các anh ấy đến phun vòi rồng lên đường, vào mông mấy chị xong... rồi mình chụp (NT)

...phải biết lo cho sức khoẻ của người xem ảnh chứ... cháy hết võng mạc.. lên viện mắt tw hết thì sao????? :T

bvc
05-05-2008, 09:14

Chú nhựa chụp ở nhà chị cả nhà chú phải không? =)) Chú A mặt mũi dạo này có vẻ tỉnh táo nhỉ :))

coi77
05-05-2008, 21:31
ảnh này bác Nguyên đo sáng vào chỗ nào đơi?

nguyen
05-05-2008, 21:34

.....vào vùng gần tối nhất -1 khẩu Coi77....

Tiny
05-05-2008, 21:47
Tưởng chụp ảnh thì cứ ấn là xong, lại còn phải đo vẽ cái gì nữa à...phức tạp quá :)) :)) :))

nguyen
05-05-2008, 21:49
Tưởng chụp ảnh thì cứ ấn là xong, lại còn phải đo vẽ cái gì nữa à...phức tạp quá :)) :)) :))

...đôi khi thế hihi nhưng nếu thích cái gì thì mình cứ làm phức tạp 1 chút cho nó nhớ lâu lâu.... nikon của anh đo chuẩn nhất đấy (c) (c) (c) (c)... ra toàn ảnh ngựa đẹp thôi he he....

Tiny
05-05-2008, 21:54
...đôi khi thế hihi nhưng nếu thích cái gì thì mình cứ làm phức tạp 1 chút cho nó nhớ lâu lâu.... nikon của anh đo chuẩn nhất đấy (c) (c) (c) (c)... ra toàn ảnh ngựa đẹp thôi he he....

Nói thật là anh cũng chả biết đo sáng đo tối nó như thế nào...bấm đại thôi...ngựa chả biết có đẹp hay không nhưng cũng rửa ra vài cái để đi tặng ròi:)) :)) :))

coi77
05-05-2008, 21:58

Loại máy không có grip không chơi .

nguyen
05-05-2008, 22:05
Loại máy không có grip không chơi .

...he he... hà nội hôm nay trời đỏ quạch để ra ban-công chụp cho coi77 1 cái hình ko +- gì nhé đợi.....
....đây ko -+ gì :Dam....

https://www.phuot.vn/imagehosting/1377481f257eafd8e.jpg (https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=11366)

SonTT
05-05-2008, 22:19
Nói thật là anh cũng chả biết đo sáng đo tối nó như thế nào...bấm đại thôi...ngựa chả biết có đẹp hay không nhưng cũng rửa ra vài cái để đi tặng ròi:)) :)) :))

Anh tặng được 1/2 Hà Nội chưa? Lúc nào tặng sang nửa kia thể nào cũng đến lượt em nhỉ :)

Mời anh sáng mai ra Avatar ta bàn tiếp về chuyện huấn luyện bọn trẻ... chụp mồm...:))

coi77
05-05-2008, 22:21
Anh tặng được 1/2 Hà Nội chưa? Lúc nào tặng sang nửa kia thể nào cũng đến lượt em nhỉ :)

Mời anh sáng mai ra Avatar ta bàn tiếp về chuyện huấn luyện bọn trẻ... chụp mồm...:))

:T :T Huấn luyện thì phải có trường chứ. Mai các cụ bàn xem vụ PTW thế lào nhá (beer)

nguyen
05-05-2008, 22:23
:T :T Huấn luyện thì phải có trường chứ. Mai các cụ bàn xem vụ PTW thế lào nhá (beer)

...thề từ giờ ko cafe cà pháo nữa....thề !!!!!!

Tiny
05-05-2008, 22:25

Việc tặng mình phải giao cho lớp trẻ chứ...việc của mình chỉ là sáng tác...bằng mồm thôi :)) :)) :))

HaiLe77
06-05-2008, 00:22

này Còi, cậu trêu anh Nguyễn cũng vừa vừa thôi, cậu mà không biết đo sáng thì tớ đi đầu xuống đất (NO)

HaiLe77
06-05-2008, 00:23
Việc tặng mình phải giao cho lớp trẻ chứ...việc của mình chỉ là sáng tác...bằng mồm thôi :)) :)) :))

oạch !!! em xin anh Tiny đấy :shrug:

Anh Già
06-05-2008, 01:27
Hai em đang nằm phơi nắng , đợi mấy thằng chụp bằng mồm đây , hố hố hố :

greenline
06-05-2008, 20:53
Bài viết này đã bị xóa bởi SonTT. Lý do: Tao ghét nhất cái loại chả hiểu người ta đang làm gì cứ vào là bi ba bi bô

Chết dở. Hoá ra từ trước đến giờ toàn làm sai chỉ đạo của lờ tờ.(NO) Mà tính em thật, từ trước đến giờ cứ tưởng người khác cũng hiểu em nói gì cơ. :))

nguyen
08-05-2008, 11:41
https://www.phuot.vn/imagehosting/1377482283feeddd4.jpg (https://www.phuot.vn/vbimghost.php?do=displayimg&imgid=11695)

SonTT(60704) :
Ảnh này vốt hay comment?

DoctorHo(19468)
Cái nào là nhà Bác. ừ thì fuer sie deiner frau :))

Nguyen(20257)
..thế nào cũng được kaka... cả hai thì càng tốt ..

SonTT(60704)
Kiên quyết không vốt.

Nguyen(20257)
SonTT: vậy mời anh comment ...

DoctorHo(19468)
Bác lại chơi khó anh bác rùi

SonTT(60704)
Xem cái ảnh này nhớ lại hôm mày nói chuyện với anh Hồ và anh... thấy mày giả dối quá, coi thường mọi người quá

DoctorHo(19468)
SonTT: thì nó cũng chỉ chụp có mỗi một cái tặng vợ thôi. Ko quay phim như mình, cái mầu trời nó lấy cảm xúc từ Lạc đà Aicập hay sao đấy.

Shotoku(18186)
Test lens?

Nguyen(20257)
SonTT: đấy chỉ là ý kiến suy diễn của anh thôi ( nên pm, ko nên pub. vì mọi người có thể hiểu lầm... ), anh nên comment vào ảnh đi đừng moi móc thợ ảnh .. he he . Lối comment ở trên ko những làm chậm site mà còn làm tổn thương người khác... @DoctorHo : em tặng Coi77 nó ko nhận kiểu chị Liz nên em tặng người khác...

SonTT(60704)
Không PM được, vì đây đâu phải là chuyện riêng giữa anh với mày và anh Hồ. Ít ra mày cũng có ảnh hưởng không nhỏ đến các thành viên khác... thế mà... Chẹp.

Nguyen(20257)
..em chả có ảnh hưởng gì và em cũng ko muốn thế... tự do làm những gì mình thích ko được hả? ... quan điểm cũng có thể thay đổi nếu nó lỗi thời và quan trọng hơn anh nhìn vào cái tên của Gal. đây là những gì linh tinh vụn vặt anh 2Ti đừng quá coi trọng, coi như là chuyện vỉa hè đi .. dạo này anh nâng cao quan điểm nghệ thuật và giá trị nội dung quá sắp thành nghệ sĩ rồi .. :D

SonTT(60704)
Thế sao mày lại bắt tao và anh Hồ phải nghiêm túc hả? Hố hố hố

Nguyen(20257)

..em nói rồi, những cái gì đại loại kiểu này( thấy gì chụp nấy) thì nên xếp vào cái linh tinh, đừng chụp xong về thấy ra cái gì thì đặt tên rồi áp mọi người phải hiểu hay cảm như mình vvv ... còn đã mất time đi chụp thì phải nghiêm túc, có mục đích và chụp theo những gì mình muốn còn chuyện chụp có tới hay ko là chuyện khác ... em ko muốn anh mất công lang thang ra đường rồi mất công về nhà xóa ảnh, đặt tên vv .. khuyên nghiêm túc thế mà còn hô hố được hả ?

SonTT(60704)
Không lang thang thì biết làm gì, mà đã lang thang còn sợ... mất công... đấy là người ta kết hợp chụp ảnh với việc lang thang thôi chứ :) Mục đích là lang thang... chụp ảnh. Hố hố hố

tiny(20527)
Nói là cãi...bao giờ mới tiến bộ được...thế thì còn lâu mới bắt được con nghệ thuật nhá

SonTT(60704)
Tiny ý bảo Nguyen hả?

Nguyen(20257)
..vậy thì anh đừng dấn thân vào con đường các anh gọi là "sáng tác" hay "nghệ thuật nhiếp ảnh", đừng lao vào các cuộc cãi vã để làm sao tóm được "con" đó nữa, đừng xác định mục tiêu áp đặt ảnh hưởng lên site ..anh nên thay đổi quan điểm LÓ lỗi thời rồi ... quay sang quan điểm của em đi : đi dạo, đi chụp ảnh thư giãn, đừng dùng từ sáng tác ngượng miệng lém ... vui vẻ thôi

SonTT(60704)
Lày lày, mày phải chuyển sang con đường của anh mới đúng chứ... Hố hố hố.

Nguyen(20257)
...ơ thế em tưởng hôm đó nói chuyện anh cần 1 nhời khuyên sao cho tiến bộ, sao cho ko bị gọi là súng to nhưng quay phim như mõ ???!!! :O thế hóa ra anh cũng muốn đi tập thể dục thi thoảng vớ được 1 cái hay hay về nhà up thôi hả ?? ... Hay! nghệ thuật vị nhân sinh vãi

SonTT(60704)
Hé hé, mày cần có người để khuyên... nên... anh thí mạng cùi thôi :) Hố hố hố

Nguyen(20257)
@kaka:..kết thúc rồi nhỉ ???....dừng 88 nhé... site sẽ chạy chậm.. :D hy vọng anh và anh Ho sẽ là bạn thân thiết của nhau trong tương lai ... :D ( em sẽ copy cái này sang bên kia )

SonTT
08-05-2008, 11:48
Tiếp bên này à? Hé hé

nguyen
09-05-2008, 14:11
trankien : Cánh hoa bị cháy rồi bác ơi! :D

Jennifer :Hồng này thơm lắm :) Chụp nữa đi bác!

Nguyen: em cũng nghĩ như vậy ..Ps. @SonTT: mời anh cùng vào cảm nhận với Jennifer này ...

Jennifer: hehe bác Nguyễn đừng làm J ngượng :P Bác TT ko quan tâm mấy đến hoa lá cá gì đó đâu (dù hồi này bác ý emotional một cách bất thường trong phong cách comment)

Nguyen: Jenifer bạn thật đáng trách, bạn đã ko theo dõi sát sao rồi; để mình giúp bạn đọc comment trả lời của anh tm bạn sẽ hiểu " Khi tình yêu đã được đẩy lên đến đỉnh điểm của sự mãnh liệt thì sẽ không không còn như bình thường được nữa, mà nó sẽ trở nên bất thường! Vì thế lá sen hay lá súng, màu xanh hay màu vàng, tươi hay úa cũng trở nên thắm đỏ cả thôi...! (-: " ;)

=)) =)) =)) =))

boysanhdieu
27-08-2008, 21:29
Bạn tiny hay có ai ở đây hay chơi trên Club Xiangqi không?

http://www.clubxiangqi.com/

Anh em mình hẹn gặp hôm nào rảnh rỗi tỉ thí một ván.

Nick của mình trên đó cũng là netwalker

Tớ trước cũng hay chơi cờ tướng ở bên vietson.com
Trình lùn lắm, thề! :(
Nick của tớ là vitcon20 :)) . Hôm nào rảnh làm ván bạn nhé (beer) :))