PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Đạp xe leo núi địa đạo Đồng Nai

Bicycleme
19-03-2014, 10:06
Cho em hỏi có ACE nào tham gia đạp xe leo núi ở địa đạo Đồng Nai do Jett tổ chức ko vậy?

Em chưa có nhiều kinh nghiệm đạp xe trong rừng nên hơi băn khoăn ko bít có nên đăng ký tham gia ko?

foolishbeat
19-03-2014, 10:25
Nghe nói tour cũng tốt lắm, mà lại còn rẻ nữa.

Beckynguyen
19-03-2014, 14:15
Nghe nói tour cũng tốt lắm, mà lại còn rẻ nữa.

Ủa bạn Bicycleme cũng định tham gia đạp xe luôn hả. Mấy lần trước mình cũng đăng ký đi tour này của Jett rồi mà tiếc thứ 7 tuần sau chuẩn bị thi nên ko đi dc. Có gì đi về rồi chụp hình gửi cho mọi người cùng xem nha.

Nếu bạn thích cảm giác lạ đạp xe trong rừng có chút mạo hiểm, gặp gỡ nhiều anh em chung sở thích thì nên đi đi cho biết. Mình mà ko bận là đi dc liền rồi.

duongnam
20-03-2014, 09:23
Cho em hỏi có ACE nào tham gia đạp xe leo núi ở địa đạo Đồng Nai do Jett tổ chức ko vậy?

Em chưa có nhiều kinh nghiệm đạp xe trong rừng nên hơi băn khoăn ko bít có nên đăng ký tham gia ko?

Tour này là như thế nào vậy chú? Có thông tin gì thêm ko?

cuongxu
20-03-2014, 15:50
Tour này là như thế nào vậy chú? Có thông tin gì thêm ko?

Thông tin ở http://www.xedap.org/vb/showthread.php?t=10842&page=1160 nè.

Mình vừa đăng kí xong. Hy vọng sẽ có chuyến đi thú vị. :)

duongnam
21-03-2014, 09:14
Giá cả hợp lý nên đã đăng ký ngay và luôn. :D :D :D

Hẹn gặp các đồng chí t7 tuần sau!

Michaellai
25-03-2014, 11:28
Nếu bạn lần đầu đạp xe trong rừng thì nên chuẩn bị 1 đôi giày thể thao để bảo vệ chân chứ đừng mang giày sandal nhé. Có đầy đủ mũ bảo hiểm, mắt kính, găng tay thì càng tốt. Và quan trọng nhất là thể lực và tinh thần thép. :D

cuongxu
25-03-2014, 11:45
Nếu bạn lần đầu đạp xe trong rừng thì nên chuẩn bị 1 đôi giày thể thao để bảo vệ chân chứ đừng mang giày sandal nhé. Có đầy đủ mũ bảo hiểm, mắt kính, găng tay thì càng tốt. Và quan trọng nhất là thể lực và tinh thần thép. :D

Thanks Michaellai rất nhiêu.
Mình xin phép hỏi là có loại mắt kiến nào cho người bị cận ko vậy?
Mình có tìm trên mạng nhưng chưa thấy.
À cho mình thêm là quảng đường đi của những lần trước là khoảng bao nhiêu vậy? (để chuẩn bị tinh thần) :)

Beckynguyen
26-03-2014, 11:15
Những lần trước mình từng đạp thì thấy quãng đường khoảng 20-25km. Hình như nó có 2 chặng, nếu đuối wa thì dừng ở chặng 1, còn khỏe thì đi tới chặng 2 lun. :D

cuongxu
26-03-2014, 12:30
Có gì đi về rồi chụp hình gửi cho mọi người cùng xem nha.

Hi, làm sao chụp hình được vậy? Vừa đạp xe vừa chụp hình hả? (sorry nếu chậm hiểu nha)
:D

Beckynguyen
27-03-2014, 11:52
Ủa chụp dc bình thường thôi mà bác. Đâu phải chạy 1 lèo 25 cây đâu, nếu mệt thì mọi người đều nghỉ giữa chặng mà. Lúc đó tha hồ mà chụp hình. :D