PDA

View Full Version : Châu âu Đức - Pháp - Hà Lan- Ý đi 16/09/ về 04/10/2014

Texasnguyen
16-03-2014, 10:45
Hiện tại mình muốn rủ một nhóm bạn cùng sở thích đi phượt những nước trên vào mùa thu thang 9 / 2014. Chúng ta sẽ cùng bàn bạc về kế hoạch lịch trình củ thể, từ việc visa, book vé, hotel.
Mọi vấn đề tiêu chí dựa trên quan điểm rõ ràng, minh bạch và siêu tiết kiệm.
Mình ở sài gòn nhé , hien nay minh da đạt ve tren vn ariline dang khuyển mai khu hoi Sg - frank phuoc dục 18 triệu ngay di 8h30 ngay 15/9 2014 ngay ve SG - frank Phuoc 21 h 30 ngay 04/10/2014 co ban nào co cung so thích và biet sắp xếp lịch trinh cung tham gia voi minh thi liền lạc voi minh dt 0909002335 - Mail texasnguyen1973@ gmail .com minh la Nam sn 1973 rát vui dc tham gia cung các ban . Minh da tung di cac nuoc HAN QUOC - UC - MY - NHAT -SING- MA LAI -nhung dang ky di theo cty du lich hoan my thoi nen minh xin visa chac la dc nen minh dat ve luon ,
( di theo lich trinh cua cty dua ra nen khg co thoi gian de tham quan nhung cho minh thich va dc tu do tham quan theo y cua minh ) nen lan nay minh muon tham Gia phuot cung cac ban de co nhung ky niem vui , rat vui dc lam quen voi nhung ban co cung suy nghi going minh ,ve kinh phi co the ho tro va chia se cho nhau de cuoc vui ket Thuc tot dep ,,,
Day la lan dau tien minh tham Gia phuot nen khg co nhieu kinh nghi em rat mong dc su chi giao hoac hop tac cung tham Gia doan cua nhung nguoi co kinh nghiem di nhieu lan xin cam on

Hangchuot
20-06-2014, 11:05
Hi bạn
Mình cũng đang co kh đi châu Âu..nhưng vì visa xin theo nhóm dễ hỏn...nêu bạn chưa xin visa cho Minh tham gia nhé