PDA

View Full Version : Lập group đi Santorini-Ý-Áo-Đức-Hà Lan-Pháp (giữa tháng 4 đến giữa tháng 5/2014 )

ertong
24-02-2014, 23:08
Mình lập group này vì tìm mãi không thấy group nào đi EU mà có ghé SANTORINI, và thời gian cũng không gần như mình.
Hiện tại mình đã có kế hoạch sơ bộ, nhưng mình vẫn chưa thấy ưng lắm. Bạn nào có cùng ham muốn đi các nước như trên (mà đặc biệt là Santorini) thì điểm danh và góp ý để bàn bạc, thảo luận tỉ mỉ hơn lịch trình của nhóm.

Có thể hẹn coffee cũng được, gặp mặt nói chuyện có lẽ sẽ dễ hơn..

Mình ở SG nhé!
;)

sunkenship
25-02-2014, 15:09
Bạn đã có vi sa chưa(xin của nước nào) chứ h mà lăn tăn vi sa mình lười quá,mà chờ đến tháng 9 lại lâu :(.

A2D
26-02-2014, 06:01
Mình là nam ở hn,có thể đăng ký được không. Số dt của mình 0932236116

ertong
26-02-2014, 20:16
@sunkenship: chưa bạn ơi, mình tìm group trước rồi mới xin visa vì xin visa theo group nghe đồn sẽ thành công cao hơn! Mình tính xin visa ở ĐSQ Pháp.
@A2D: welcome bạn luôn!!! ^^ Nhưng mà mình ở SG, nếu đi chung thì chắc phải gặp nhau ở Pháp rồi đi chung luôn hỉ

email của mình: [email protected]

---
Lịch trình sơ bộ là thế này: mình sẽ đi theo vòng tròn để tiết kiệm tg, bắt đầu từ Pháp đi xuống các nước và cuối cùng trở lại Pháp để bay về VN.
Pháp --> Ý --> Hy Lạp --> Áo --> Đức --> HLan -->Bỉ --> Pháp

Bạn nào có ý định đi những nước trong vòng tròn tương tự trên khoảng giữa tháng 4- giữa tháng 5 thì liên lạc với mình, thấy view xem cũng kha khá mà sao ít người hưởng ứng quá, hic :(

maivnd
27-02-2014, 12:09
a/ chị cho chi phí dự kiến đi ạ. E cũng muốn đi nhưng ko có kinh nghiệm gì cả. Ai cưu mang được hoặc có thông tin gì thì cho e xin cái kế hoạch rõ ràng chút nha. E cũng ở HCM ạ.

Demen
27-02-2014, 15:35
Mình là nữ, ở saigon, 42t, độc thân, pp đi hơn 10 nước chủ yếu ở Châu Á + Úc + Dubai, nhưng chưa đi châu âu + mỹ, có join đc với bạn ko?

Mà chương trình của chủ topic kéo dài 1 tháng thì nhiều quá, mình phải đi làm không nghỉ nhiều đc

Nhưng mình có thể off khoảng nửa tháng nên có thể tham gia 1 cung nào đó cùng bạn, có thể là 3 nước đầu tiên vì bạn xuất phát giữa tháng 4 là lợi thế của mình vì tầm giữa tháng mình ít việc hơn

Khi nào có thông tin gì thì Bạn cho mình xin với nhé, book vé hay apply visa,... mail [email protected], FB của mình ở dưới chữ ký í.

Cám ơn bạn.

Ariel_Pham
27-02-2014, 21:09
Cực thích, nhưng không biết phí tổn cỡ bao nhiêu nhỉ?

honghanh1702
14-03-2014, 12:59
Nhóm tớ đã có visa, lịch trình dự định như sau Hanoi - Athens - Santorini - Rome - Venice - Nice - Monaco - Paris - Hanoi.
Đi từ 20/4 đến khoảng 5/5 về.
Bọn tớ ở HN, chủ thớt đã xin được visa chưa? Nếu đã có visa rồi có thể join cùng cho vui :-)