PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] xin thông tin nhà trọ ở thành phố nam ninh quảng tây địa chỉ an chơi lun

vanminhit
02-02-2014, 00:53
tình hình là e tính qua đó phượt khoảng 10 ngày mà chẳng biết thông tin gì hết vì lần đầu đi phượt nước ngoài nên còn gà..mong các bác thông cảm.. Bác nào biết ở nam ninh có khách sạn nào rẻ không .. Tư vấn e với .. Mà e đi từ hà nội qua cửa khẩu lạng sơn thì đi bằng phương tiện gì tốt nhất , bác nào có số nhà xe người việt hay khách sạn người việt cho e với , bên nam ninh nên đi những thắng cảnh nào chơi ..

anh_2168
13-02-2014, 16:39
Hi bạn!
Mình có thể tư vấn cho bạn khách sạn giá tốt nhất tại Nam Ninh - Trung Quốc. Bạn có thể tham khảo 3 khách sạn như: Nanning Xingfu Hotel, GreenTree Inn Nanning East Wuyi Road Hotel và Nanning Kaiyuan Hotel. Hiện mình thấy 3 khách sạn này có tiêu chuẩn từ 2 - 4 sao giá cả phải chăng, vị trí thuận tiện nằm trong trung tâm thanh phố Nam Ninh, cách Quảng trường Triều Dương và Công viên nhân dân chỉ vài km. Giá khách sạn giao động từ 300.000VND - 600.000VND. Bạn có thể tham khảo thêm tại www.****booking.com. Chào thân ái!