PDA

View Full Version : Kiếm anh em đi Hà Giang vào cuối tuần sau

xucoke
26-11-2010, 15:53
Tình hình là tớ đã tổ chức được 1 nhóm đi Hà Giang - Đồng Văn vào cuối tuần sau. Tuy nhiên do một vài lý do khách quan nên quyết định đi oto thuê. Hiện vẫn thiếu khoảng 5 thành viên. Ai muốn join thì join ngay bây giờ để off sớm, anh em tụ hội nhé.

Liên lạc với em qua YM: banromancedienloan hoặc ngay tại topic này. Chúc mọi người vui vẻ ^^

Adventure
26-11-2010, 17:56
Mình cũng quan tâm vụ này. Bạn cho lịch trình, thời gian cụ thể để mình còn join nhé
Thanks

xucoke
26-11-2010, 19:19
Bạn ơi. Lịch cụ thể sẽ đi từ sáng thứ 6 ---> thứ 2 về. Hiện trong nhóm có 1 bạn làm bên du lịch, nên việc đặt xe cộ, khách sạn có thể dễ giải quyết. Vấn đề còn lại là cả đội sẽ off lần nữa vì thành viên đang join khá nhiều, dự kiến chốt sổ khoảng 14 thành viên. Hiện đã có 10 hoặc 11 rồi. Có lẽ thứ 2, hoặc thứ 3 tuần sau sẽ off lần cuối để chốt hạ mọi thứ (tiền nong, đi đứng..). Nếu bạn muốn tham gia thì lịch off mình sẽ post ở đây cho tiện ^^

binhya
26-11-2010, 20:59
Yêu cầu bạn Xucoke đọc quy định của Mục : Tìm bạn đồng hành để viết bài cho đúng luật nhé!

Cảm ơn bạn!

susu
29-11-2010, 09:40
Bạn xucoke thân mến !!

Theo Quy định của Box, để tìm bạn đồng hành cho chuyến đi của mình, đề nghị bạn đưa ra lịch trình cụ thể: Thời gian, địa điểm, chỗ ăn nghỉ, chi phí...(dự kiến).

Tối đa trong ngày hôm nay, nếu bạn không thực hiện theo đúng Quy định, chúng tôi sẽ xóa topic !
Mong sớm nhận được sự hợp tác của bạn !! :)

xucoke
29-11-2010, 13:24
Ok man. Tối nay 6h tập trung off ở Đại Cồ Việt. Anh chị em quan tâm thì gọi theo số 0985004994 gặp Phương nhé. off làm nồi lẩu cho ấm cúng.

Lịch trình như sau: Sáng thứ 6, 7h chúng ta khởi hành trên chiếc xe 12 chỗ, đi đến sáng thứ 2 về. Đi đến đồng Văn, chợ Quyết Tiến, Quản Bạ - Yên Minh - Phố Cáo - Sủng Là - Sà Phìn - Đồng Văn. Sau đó là Nhà Vương + Phó Bảng. Chủ nhật thì Phiên chợ Đồng Văn. Đã book khách sạn vì có người quen.

Chi phi dự kiến khoảng 1tr1/người. Thực ra toàn thanh niên nên vấn đề này có thể chi tiêu theo cách của số chung, thế nào thoải mái thì làm, để giảm chi phí tối đa.

Hẹn gặp mọi người ^^

Chitto
29-11-2010, 19:59
Bạn Xucoke, mọi người nhắc mà bạn hình như cố tình không hiểu ???

Bạn viết "Cuối tuần sau" thì tức là lúc nào ? Nếu tính từ hôm nay thì cuối tuần sau là ngày 11 - 12 / 11. Đến tuần sau thì cái "Cuối tuần sau" nó là ngày 18 - 19 ???

Bạn muốn ai cũng phải hiểu cứ như bạn nghĩ chắc ?

Khi mọi người đã nhắc thì bạn hãy chịu khó nhìn ra các topic xung quanh xem người khác viết tên topic thế nào chứ ?