PDA

View Full Version : [ĐÃ GIẢI QUYẾT/TRẢ LỜI] Hỏi BQT về vấn đề tạo nick

Hoang_Sin
31-12-2013, 11:28
Mình có vào lập 1 topic bán vé USS giá rẻ
Không biết sao bị band và bị MOD ghi là: Clone nick cảnh cao lần cuối
Rất mong MOD xem lại vì cái nick _Reliability_ của mình mới lập thôi mà :(
Mình đã lập 1 topic khác nếu MOD hiểu thì mình coi như bỏ nick kia nhé, chủ yếu tránh trường hợp MOD band tiếp thôi
Cám ơn ban quản trị

CVN
31-12-2013, 12:18
Hệ thống báo các nick tuandang_k3s, thichdulichbui99, tuandang-k3s, Extensa_4630, tuandang__k3s, _Reliability_ ... là một.

Các nick kia đều đã bị ban và bạn xin giữ lại nick tuandang_k3s và hứa với tôi là không dùng nick ảo để mở thêm topic hay tự tung hứng nữa, nhưng bạn lại tiếp tục.

Thật ra cho đến nay chỉ có vài cơ sở bán dịch vụ ở Singapore (chủ yếu là bán vé tham quan) nhưng các bạn đã tạo rất nhiều nick để cạnh tranh không lành mạnh. Thậm chí có bạn còn gửi hàng nghìn email spam cho tôi, rồi đỗ cho người kia làm. Có bạn sau khi bị ban thì gửi hàng trăm email spam chửi bới.

Các bạn được đối xử công bằng như những thành viên bán hàng khác trên Phượt, nhưng chính các bạn đang tự làm khó cho công việc kinh doanh của các bạn ở đây. Về phía BĐH, chúng tôi không muốn mất công dọn dẹp bài vở của các bạn, mất công ban nick, rồi lại mất công viết bài trả lời những câu hỏi vờ như bị oan ức của các bạn. Nhưng vì một môi trường lành mạnh của khu vực Mua Bán này, vì quyền lợi của thành vien diễn đàn nên chúng tôi sẽ phải tiếp tục xử lý nếu các bạn vẫn tiếp tục vi phạm.

Hoang_Sin
31-12-2013, 12:39
Chào bạn!
Mình cũng không hiểu rõ như thế nào nhưng mình mới bắt đầu bán các loại vé cho nên mình sẽ không hề có bất kì liên quan nào là nhỏ nhất đến những ID bạn kể trên.
Cám ơn bạn

CVN
31-12-2013, 12:42
Chúng tôi có đủ công cụ kỹ thuật bạn ạ.