PDA

View Full Version : Cô gái xấu xí

banmaitoahuong
27-02-2008, 11:40
Giao lưu trực tuyến với những nhân vật đóng phim "Cô gái xấu xí"

http://netlife.vietnamnet.vn//vn/saoonline/20383/index.aspx

http://giaoluu.vietnamnet.vn/vnnlinks/online/user_chat.asp

bvc
28-02-2008, 14:33
Ngọc Hiệp đóng vai cô gái xấu xí mà quả thực lần đầu xem giữa xem không thể nhận ra được. Giỏi thật đấy hay là mình xem phim lại cứ để ý mấy cô người mẫu da nâu kia nhỉ

CVN
28-02-2008, 15:02
Cái con bé người mẫu dao kéo kia hình như lên bàn mổ thẩm mỹ nhiều quá bị bác sỹ cắt nhầm vào lưỡi hay sao ấy nhở? Nghe nó nói chirmuoons đập TV thôi :D
Cả cái con bé giọng phều phào người yêu TGD nữa :))

banmaitoahuong
28-02-2008, 15:58
Nghe nói là đạo diễn cho thu tiếng trực tiếp. Em cũng ko ưng tiếng của 1 số diễn viên.

pvc
29-02-2008, 13:13
Xem film người mà lại ngẫm đến ta. Ngay như cái thằng Hồng Kông làm film đã hơn đứt mình rồi. Trần Quán Hy nó diễn hay thế cơ mà
:)) :)) :))

billybob141
01-03-2008, 00:06
Phim như dở hơi, em chỉ xem được có 1/3 tập, nhìn cái cô "người mẫu dao kéo" mà ko nuốt nổi cơm.

kingpin
09-03-2008, 10:30
xem cái phim này thấy rồ cả ngưòi chả thấy giải trí cái nỗi gì. CHÁN.

Quat
19-03-2008, 10:16
Phim như ấy ấy xem làm giề

Nam Bự
19-03-2008, 10:56
Phim này nhẹ nhàng chứ. Xem ko nên suy nghĩ gì thì thấy hay ngay=)) =)) =)) Đôi khi phải AQ 1 tí chứ

CVN
19-03-2008, 10:58
Ơ, đúng! Phim này càng xem càng thấy được. Nhẹ nhàng, diễn xuất của diễn viên cũng dần dần nhuyễn hơn!

bvc
19-03-2008, 11:46
Cả 2 fim: cô gái xấu xí và ngôi nhà vui vẻ đều có tính giáo dục đấy chứ. Nhưng diễn xuất vẫn chưa được.

vnvirus
19-03-2008, 17:23
hoho, cứ nghe con bé da nâu ( gần đen) dao kéo đầy người thở ra 1 tiếng là em chuyển kênh ngay để tối ngủ cho ngon,...con nít nó khỏi khóc ... chả biết khi nào VN làm được những phim với những diễn xuất hay như thời Cánh đồng Hoang, Bao Giờ Cho Đến tháng 10, hay Biệt động Sài Gòn ...

Chitto
21-03-2008, 06:26
hoho, cứ nghe con bé da nâu ( gần đen) dao kéo đầy người thở ra 1 tiếng là em chuyển kênh ngay để tối ngủ cho ngon,...con nít nó khỏi khóc ... chả biết khi nào VN làm được những phim với những diễn xuất hay như thời Cánh đồng Hoang, Bao Giờ Cho Đến tháng 10, hay Biệt động Sài Gòn ...

Lúc có chiến tranh bác ạ !!!

CYA
24-03-2008, 16:12
Hix, quả thật film này chuối quá Có nhất thiết phải tô vẽ cho cô gái đó xấu đến thế hok? Còn cô thư ký dao kéo thì sao mà mỗi lần cô ý nói là môi cứ vén lên tận nose nhìn trông phát khiếp Nói chung mình hok thể tải nổi film này

bvc
25-03-2008, 09:18
Thế nó mới phản ánh hiện thực xã hội.

Con bé dao kéo càng nhìn kỹ lại càng thích (NT) =)) =)) =)) thật đấy

gecko
25-03-2008, 09:31
phim này cũng hấp dẫn đấy chứ, ghét mỗi tiếng của các diễn viên, đặc biệt 0 tiêu hóa được cái "a-lô" của "người mẫu dao kéo" chỉ muốn đập cho phát bét cái "đài phát thanh méo tiếng" của nó! ;D

Chin
25-03-2008, 14:43
Em đặc biệt sợ cái kiểu nửa film nửa kịch này. Kinh khủng !!! Ặc ặc, nhắc tới đã thấy sởn da gà. Nhưng có vẻ có nhiều người xem nên vẫn bán được nhiều quảng cáo lắm. Cac bác xem mà xem, giữa film quảng cáo nhiều ghê cơ.

Lê thị Hoài Anh
25-03-2008, 15:29
công nhận nhân vật phim này cũng khá hay... nhưng tui thấy thu âm trực tiếp nên chất lượng không được đảm bảo lắm... nghe nhiều lúc phát bực...:shrug:

batman
26-03-2008, 11:09
mình rất khoái phim này, diễn cứ như thật, xem cười phết, không như những phim khác, lời thoại đọc thì chau chuốt, ông xích lô, chị lao công, thằng ăn cắp, nói năng chỉn chu đúng ngữ pháp, tiếng nóng thì cổ lỗ sĩ, như nhà văn, nhưng khi diễn viên thoại lên là chỉ muốn tát cho một phát, nhất là mấy cái phim văn nghệ chủ nhật:D

banmaitoahuong
12-09-2008, 01:56
Phim này dở ẹc mà bây giờ nhà nhà vẫn không ngừng theo dõi. Một ông anh làm trong nghành tv bảo là, cứ cái gì được riễu qua riễu lại, ắt sẽ đi vào tâm khảm người xem. Ngày xưa, xem Người giàu cũng khóc, Ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên,...cũng tương tự.

Bác nào chịu khó gúc gồ ra Inchime ( Nhất Chi Mai), một bộ phim Hàn hình đẹp, diễn viên đẹp, nội dung cũng được mà xem, nhà em vừa tốn mất vài ngày đêm cho xong 20 tập phim ấy.

LinhEvil
12-09-2008, 11:50
Phim này hay thế còn gì. Con dao kéo đóng hơi bị đạt của nó các bác còn chê gì nữa.

Công nhận là có mỗi chú Bình Minh đóng như kịch còn lại thì ổn.

Chán nhất là đang xem phim này mà phải quay sang xem mấy phim như " Những người độc thân vui vẻ hay cái khỉ gì đó do Hà Nội đóng

Còi cọc
12-09-2008, 12:19
Phim này hay thế còn gì. Con dao kéo đóng hơi bị đạt của nó các bác còn chê gì nữa.

Công nhận là có mỗi chú Bình Minh đóng như kịch còn lại thì ổn.

Chán nhất là đang xem phim này mà phải quay sang xem mấy phim như " Những người độc thân vui vẻ hay cái khỉ gì đó do Hà Nội đóng

Túm lại là bà Vìu ám chỉ chê bai Hà Nội phải không?

LinhEvil
12-09-2008, 12:23
Túm lại là ông muốn cãi lại tôi phải không?

Còi cọc
12-09-2008, 12:28
Túm lại là ông muốn cãi lại tôi phải không?

Không dám cãi và cũng không phủ nhận điều đó.(Cái điều mà bà Vìu nói là HN đóng dở ấy).Nhưng chê bai nhau thì cũng kheo khéo một tẹo chứ,ở đây đầy các chú nhà Đài,đầy các bác nhà NS.Vuốt mặt phải nể cái mụn nhân chứ bà?.

LinhEvil
12-09-2008, 13:16
Có mụn là phải bóp ra chứ ông...

Cái văn minh kịch nói của Hà Nội ngàn năm chúng ta không thể cứ thế mà bê nguyên xi lên PHIM được.

Tỉ dụ hôm qua tui xem cái phim "...nhà có nhiều cửa sổ" mà tui tức quá trời là tức. Phim gì mà coi khán giả không ra cái gì hết á. Khai thác tâm lý nhân vật quá kém đi.

anh nọ mới ra tù, đang đi trong công viên, thấy 2 bố con vui đùa, nghĩ ngay đến thơ ấu bị đánh đập lấy tay vò đầu...

anh đi lang thang trong thành phố, tấp vào 1 đám quay phim, vừa nhân tiện tất cả các nhân vật trong phim đều ở đám quay phim đó. Tiện ghê gớm, thế là các nhân vật kéo nhau ra từng góc trao đổi đủ thứ truyện trên đời. Rồi đùng 1 cái bà bán thuốc vừa ở chỗ quay phim để "tuyển nhân viên" đã thấy đang ngồi ở nhà nói chuyện với chồng còn anh lang thang thì đã đi tuốt ra cầu long biên và trời sắp sáng...

Ấy là ví dụ thế thôi.... Nhưng từ sau Ma Làng thì em chưa thích cái phim nào của HN hết á...

Túm lại quay về cô gái xấu xí. Sau khi xem Ugly betty thì em nghĩ phiên bản cô gái xấu xí nhà mình hay hơn nhiều...

(c)

nhocdenthui
12-09-2008, 16:21
Phải công nhận là anh Bình Minh là người đóng tệ nhất film này. Giọng thì chán kinh khủng, vai lại còn nhạt.

Mình thích nhất anh Phê và bố em Huyền Diệu. Em Mai Lan thì giọng thiệt là phều phào :))

Còi cọc
12-09-2008, 18:29
Phải công nhận là anh Bình Minh là người đóng tệ nhất film này. Giọng thì chán kinh khủng, vai lại còn nhạt.

Mình thích nhất anh Phê và bố em Huyền Diệu. Em Mai Lan thì giọng thiệt là phều phào :))

Thực ra Anh Phê là một người hoàn chỉnh nhất trong phim rồi.Bình Minh trong vai này,phim này chỉ được mỗi cái đẹp giai thôi.==> Cái này thì chắc trong Phố rùm này ai cũng công nhận.Tìm cái mới đi cả nhà ơi.Bà Vìu có tìm ra cái gì nữa không?

nhocdenthui
12-09-2008, 19:04
Thực ra Anh Phê là một người hoàn chỉnh nhất trong phim rồi.Bình Minh trong vai này,phim này chỉ được mỗi cái đẹp giai thôi.==> Cái này thì chắc trong Phố rùm này ai cũng công nhận.Tìm cái mới đi cả nhà ơi.Bà Vìu có tìm ra cái gì nữa không?

Thế cái gì của cua em là không mới hả bác? Bác nói cứ như đúng rồi. Chán vật!

banmaitoahuong
12-09-2008, 19:13
Bạn Nhocdenthui thương mến, với những người biết làm PS thì có phải phương châm đúng sẽ là:" Không có người phụ nữ xấu, mà chỉ có người chưa biết dùng PS ( cũng như make-up) ha?"

lolz, mình thích cái topic này quá.

Còi cọc
12-09-2008, 20:03
Bạn Nhocdenthui thương mến, với những người biết làm PS thì có phải phương châm đúng sẽ là:" Không có người phụ nữ xấu, mà chỉ có người chưa biết dùng PS ( cũng như make-up) ha?"

lolz, mình thích cái topic này quá.

Xem phim đó em thấy xinh nhất vẫn là Huyền Diệu mới chết cơ chứ?.

banmaitoahuong
12-09-2008, 20:13
Ông cha mình chả dạy rằng là vợ xinh là vợ người ta, cứ khuyến cáo con cái nên chọn vợ ưa nhìn là được rồi, cần chi mỏng mày hay hạt, chân dài mét mốt, đi lại ngoằn ngèo, lưng dài tốn vải...

Nên mình hiểu vì sao bạn yêu HD, đến mình cũng thích cô gái í, vừa giỏi, vừa có thể làm sản sinh của cải, và quan trọng nhất là mọi chức năng làm vợ, làm mẹ cô ấy có cả.

Còi cọc
13-09-2008, 12:37
Oái.Nhà tớ chưa có kiểm tra sao biết bà ấy có đầy đủ hay không?

LinhEvil
18-09-2008, 13:26
Phim này đang nhạt rồi, Chuyển sang xem Bỗng dưng muốn khóc thôi...

:)

Anh Phê dạo này cũng nhạt rồi...

Phim này bạn An Đông đóng siêu đạt làm mình gặp bạn ở ngoài đường chỉ nghĩ duy nhất 1 ý nghĩ là bạn ấy chính là GĐ SBBT chứ ko thể là diễn viên được. Nhưng từ ngày bạn ấy phải đu theo bạn Bình Minh làm mấy trò mèo thì nhân vật của bạn ấy cũng nhạt đi.

Mai Lan thì càng đóng càng ổn, mỗi tội giọng nói vẫn phều phào...

À còn anh Đức Hải thì hơi bị hay.

Hết!

susu
18-09-2008, 22:25
Mỗi lần xem mà có cái con người mẫu Thảo My xuất hiện là e chỉ muốn xông phi thẳng vào ti vi thôiiii

Ôiii mẹ ơi,chưa từng thấy trên đời đứa nào thảo mai thảo quả như cái đứa này.Nhìn cái mặt sao cũng thấy hợp với cái vai diễn thế o biết..
Còn cái thèng Ninh Lâm nữa ...... ôi chẹp

Còi cọc
18-09-2008, 23:54
Mỗi lần xem mà có cái con người mẫu Thảo My xuất hiện là e chỉ muốn xông phi thẳng vào ti vi thôiiii

Ôiii mẹ ơi,chưa từng thấy trên đời đứa nào thảo mai thảo quả như cái đứa này.Nhìn cái mặt sao cũng thấy hợp với cái vai diễn thế o biết..
Còn cái thèng Ninh Lâm nữa ...... ôi chẹp

Kiềm chế!kiềm chế nào nhà SuSu.Phải chăng vì tivi đang trong cơn lốc giảm giá nhẩy?