PDA

View Full Version : Đấu giá bộ simcard trả trước 0127625 9999 ủng hộ tiền vận chuyển hàng đoàn cứu trợ MT

thik_di_choi
27-10-2010, 16:58
Trong thời gian vừa qua, trên diễn đàn đã có rất nhiều bạn nhiệt tình tham gia đóng góp ủng hộ đồng bào miền Trung. Cũng gần đến ngày những người đại diện cho Diễn đàn chúng ta lên đường vào với khúc ruột thân thương, đem những đóng góp tuy không nhiều nhưng đầy tình cảm của chúng ta đến với những người dân đang trong thời điểm vô cùng khó khăn. Những người đại diện sẽ phải bỏ thời gian, công sức và cả tiền của mặc dù đó là tấm lòng của họ cũng như tấm lòng của tất cả chúng ta đến với đồng bào miền Trung. Cùng với việc một người bạn giấu tên muốn chia sẻ với chúng ta, tôi sẽ tiến hành đấu giá bộ simcard số đẹp (như vàng đang lên giá) để ủng hộ cho việc vận chuyển hàng hóa cũng như góp một phần chi phí cho đoàn đại diện cứu trợ miền Trung

Sản phẩm: Bộ Simcard trả trước 0127 625 9999
Đảm bảo liên lạc không ra vàng mới là lạ
Giá khởi điểm:1.500.000 VND
Bước giá: 100.000VND
Kết thúc: 18h00 29/10/2010
Giao hàng: toàn quốc
Thanh toán: thời hạn đấu giá kết thúc, người mua chuyển tiền vào tài khoản:
Virgo: Số TK: 111 20031819013 tại Techcombank Chi nhánh Hà nội - Trịnh Phạm Quỳnh Anh
Black: Số TK: 0021 000910276 tại Vietcombank Chi nhánh Thành Công - Trần Thu Thủy

Mại zo, Đẳng cấp được thể hiện ngay khi mọi người nhận được cú điện thoại của bạn

Hương xưa
27-10-2010, 17:31
Ôi ôi hàng ở đâu mà hấp dẫn thế, quả này em phải mua cho zai nhà em mới được, mấy hôm nay chả mua bán được gì. Em mở hàng cho đại ca 1.600K nhá (hi vọng zai nhà em dùng nó kiếm được đủ tiền cho em tiêu chứ không hàng ngày lão cứ khen em giỏi...đốt tiền, ghét)

thik_di_choi
27-10-2010, 17:56
He he. Em ơi chưa được nửa chỉ đâu. Mạnh dạn mở hàng oách một chút. Chẹp, nhìn cái số mà thèm quá dưng mà đã hưa với bạn là không tí toáy gì nên đành hóng hớt vậy

Hương xưa
27-10-2010, 18:02
Hơ hơ, em cứ phải từ từ chứ, nhỡ đâu các đại gia khác không để í là em vớ bẫm, tội gì:D. Nếu giá này mà mua được là em dư tiền đổi luôn cho lão í cái điện thoại 2 sim 2 sóng, số mới gọi, số cũ nghe...oách cứ là thôi rồi (c)

Tommy_ngo
27-10-2010, 18:47
Nhà em rón rén làm phát 2000k nhé , mua để dành cho thằng cu đi phượt còn có số mà off ....

Hương xưa
27-10-2010, 18:54
Nhà em rón rén làm phát 2000k nhé , mua để dành cho thằng cu đi phượt còn có số mà off ....

He he, chợ chưa họp kẻ cắp đã đến ruồi, cho thêm một phát cho thằng cu về nhì: 2.100K
Mà quả hàng độc này coi chừng đến đêm là mình không còn chỗ mà chen chân đây, chuẩn bị tinh thần tìm đồng đảng để chiến dần đi thôi.

Tommy_ngo
27-10-2010, 19:19
Hi Hi = 2200k nhé bà chị

nguyen
27-10-2010, 20:17
Đang muốn thay số để đổi thay hoàn cảnh =)) mạnh dạn 3.000K

Tommy_ngo
27-10-2010, 20:28
Em trả theo giá vàng 3333k ( 1 chỉ ) nhé

nguyen
27-10-2010, 20:29
Em trả theo giá vàng 3333k ( 1 chỉ ) nhé

Cái này phạm luật bước giá nên cần điều chình 3500K

Tommy_ngo
27-10-2010, 20:30
Bác đang điều chỉnh cho Bác hay cho Em đấy :D

nguyen
27-10-2010, 20:33
Bác đang điều chỉnh cho Bác hay cho Em đấy :D

Cho em tất nhiên :D

Tommy_ngo
27-10-2010, 20:44
Nhà em còn chỉ vàng đeo tay thôi Anh à :LL

nguyen
27-10-2010, 20:45
Nhà em còn chỉ vàng đeo tay thôi Anh à :LL
Cực kỳ vui khi loại được một anh tài máu mặt hihi giá hiện tại là 3500K!

Tommy_ngo
27-10-2010, 20:54
Bác cứ đợi đấy , Em enter xong rồi vào tiếp Bác sau nhé :gun

Hương xưa
27-10-2010, 21:54
Oái, em vừa ăn xong 2 bát cơm be bé mà giờ các bác đã tính giá bằng...vàng thế này thì gái theo sao nổi? Thôi thì em nhận lời chủ thớt quay ra làm thư ký ném đá vậy:

Em xin công bố, dẫn đầu đang là Nguyen với giá khủng 3.500K, theo sát sau nguyen là một anh tài đất Cảng (đang tính kế cho nguyen về nhì): Tommy_ ngo với giá 3.300K (tính tròn).

Kính thưa các đại gia (nhất là các đại gia chuyên nghề buôn gian bán lận, chứng chiếc, bóng bánh, cầm đồ...), quả Sim tứ quý này đúng là cơ hội để phát tài, đại gia nào muốn liên danh liên kết xin cứ có nhời rồi quay...m...ra cho Hương ủn, sau này buôn may bán đắt nhớ mời Hương cà phê cà pháo :)).

miss-simple
27-10-2010, 23:50
Vừa vào em được thấy hai bác Mao và Nga_jo ở đây mừng quá ,hụt vụ " Mùa Vàng" chắc hai bác quyết chiến em này chứ ạ!
Bác Mao tuyệt thật ốm dậy là xách súng ra mặt trận luôn, bắn khoẻ vào các bác nhé!

KHOAILANGTHANG
28-10-2010, 00:24
1 tiếng duy nhất : 4 chai , ai trả hơn xin mời tiếp , mình không theo , khakha

nguyen
28-10-2010, 00:31
Tư tưởng lớn gặp nhau (HH) ......thôi ngủ mai tính tiếp (BB)

Kiara
28-10-2010, 08:29

Ối giời, người ta nhấn nhá, đu đưa, dịu dàng, trìu mến mới ra vấn đề chứ . Chẹp, nghĩ thấy hay hay nha ;)
Ai lại: Trả lời bố nhanh không trả dép bố về thế này thì đau quá :))

Bác xem xét lại đi chứ.

nguyen
28-10-2010, 09:50
Hi hi sáng mở mắt ra thấy đời lại có niềm vui rồi :), vẫn 4 chai à? có chiến sĩ cảm tử quân nào khác không để em còn lường :D

Hương xưa
28-10-2010, 10:10

Em nhìn con ngựa của bác vừa mắt lắm, bác zựt quả sim này về đi để em có số của bác thi thoảng em gọi đi nhờ được không, hay em với bác liên minh cho nguyen đẹp zai về nhì cái nhỉ :D (chỗ nào cũng thấy hắn thò mặt vào, em trông khó chịu lắm.)

Mà sàn này đúng là sân chơi của các đại gia, không sôi động nhưng âm thầm khốc liệt, bắn phát nào chết toi phát ấy, choáng.

ongxanh
28-10-2010, 14:36
Điểm mặt em thấy toàn các "chuyên gia đấu giá", chinh chiến hết thớt này đến thớt khác, em phục lắm(c). Tiếc là em "mèo bé" hok bắt được chuột to, nép bên đường em vẫy cờ cổ vũ!:L

KHOAILANGTHANG
28-10-2010, 15:41
Em nhìn con ngựa của bác vừa mắt lắm, bác zựt quả sim này về đi để em có số của bác thi thoảng em gọi đi nhờ được không, hay em với bác liên minh cho nguyen đẹp zai về nhì cái nhỉ :D (chỗ nào cũng thấy hắn thò mặt vào, em trông khó chịu lắm.)

- Hehe , đồng ý 2 tay 2 chân luôn
* Vấn đề đầu tiên : em gọi đi nhờ _ sẵn sàng :D
* Vấn đề kế tiếp : cách liên minh như thế nào ??? ( pm mật đi (BB) )
- Chờ , chờ , chờ ... hạ gục nhanh , tiêu diệt gọn bạn nhé =))

Hương xưa
28-10-2010, 17:38
- Hehe , đồng ý 2 tay 2 chân luôn
* Vấn đề đầu tiên : em gọi đi nhờ _ sẵn sàng :D
* Vấn đề kế tiếp : cách liên minh như thế nào ??? ( pm mật đi (BB) )
- Chờ , chờ , chờ ... hạ gục nhanh , tiêu diệt gọn bạn nhé =))

Khỏi PM, iem tuyên bố luôn cho nó vuông: nghề của em là ...chiên gia "ủn", em đã thống nhất bác zựt quả sim này là cứ thấy nguyen ho he là ...bắn :gun.

@Ong xanh: Mèo bé bắt chuột bé đê, không chinh chiến thì theo chị Hương "ủn" để các đại gia chinh chiến, chị em mình vốn chung 1 mặt trận mà, lừa lừa các hắn không để í xông vào "đốt" luôn cho chị (hôm trước đốt cho thiên lôi còn phải tháo chạy mà, chị hơi bị bồ kết cô em đó (c))

thik_di_choi
29-10-2010, 08:45
Phen này bốn số 9 sẽ về tay bác KHOAILANGTHANG roài. Bác PM trước cho em địa chỉ giao hàng luôn nhé

thik_di_choi
29-10-2010, 17:46
Bác KHOAILANGTHANG là chủ nhân của bộ simcard số đẹp này. Bác chuyển khoản cho 1 trong 2 số TK ở đầu topic nhá. Sau khi có confirm bác PM địa chỉ và em sẽ gửi courier cho bác. Hy vọng với số đt mới này bác sẽ gặp nhiều may mắn cũng như kiếm nhiều xiền để Phượt. Cheers

tichuot
29-10-2010, 17:54
Cuộc chinh chiến này chỉ còn vài đại gia mới có thể theo được vụ này.

Khoailangthang chỉ đưa 1 giá 4 chai rồi im hơi lặn tiếng trong khi Hương xưa đã lên tiếng ủn bạn Khoailangthang.

Liệu Khoailangthang có nhận được sim tứ quý này không khi chỉ còn 10 phút nữa là Tí em gõ cái Beng mà lúc đó ông Nguyên lại nhảy vô là coi như khoailangthang trở thằng ngó miên man cho cái sim 4 quý này.

Ban Điều hành đã đi cứu trợ hết rồi chỉ còn mình Tí em ở nhà. Nên cầm cái búa sẽ gõ beng beng

tichuot
29-10-2010, 18:17
Bon bon....Giờ đã hết.

Nguyên thì đang lết dưới đám bùn nên không thể tranh tài với bạn Khoailangthang trong trận chiến này.

Chúng tôi xin gửi lời cảm ơn đến Anh Thích Đi Chơi đã góp phần cho hội cứu trợ giảm bớt phần chi phí.

Cảm ơn PHP đã có những đóng góp quá ưu là tuyệt vời.

Cám ơn bạn Hương ( hết thù vặt rồi nhá) đã xông pha từ đấu trường này sang đấu trường khác để ủn những ai cần ủn.

Đặc biệt cảm ơn tất cả mọi người đã cùng diễn đàn hướng về Miền Trung ruột thịt.

Anh Khoailangthang và Thich đi chơi PM riêng với nhau về cách vận chuyển cũng như làm theo các hướng dẫn chuyển tiền vào TK của Black hoặc Virgo.

Trân Trọng.

Tí em xin ké 1 ly Champange với. (beer)

kieubsg
29-10-2010, 19:48
Tình hình là Khoailangthang đang trên đừong phựöt Gialai nên ủy thác cho mình gửi tin đến các bác : KLT khi toi Pleiku sẽ chuyển tiền bộ simcard cho Black ah. (sorry min mod vi online = phone nên có sai chinh tả nhé).

TÍM
29-10-2010, 20:27
Black đã nhận được sms của bạn Khoailangthang nhắn 1/11 sau khi hết cv về sẽ Ck đấu giá Sim tứ quý 9.

Tksss bạn Khoai :)

Hương xưa
29-10-2010, 21:42
Thấy chưa, em chỉ nhìn cái Avatar đã biết chủ nó là dân "ngầu" rồi, đang trên đường Phượt mà còn thò tay về đập cho một phát không ai dám cãi =)). Hứa cái gì là nhớ đó nhá, sau này em rỗi rãi là cứ 4 số 9 gọi đới, lúc ấy đừng có bẩu không quen mà rách việc nhá.
@Tí: tạm thời xí xóa, sau này tui vào Nam mà không mang cái chai Phú Lễ ấy ra thì lại...uýnh tiếp :T.

ongxanh
30-10-2010, 10:38
Chị Hương ơi, vụ này hay nhở (c). Bác Khoai Lang Nướng chơi quả "bom liều chết" làm hok ai dám bén mảng! :)). Chị em mình thất nghiệp rùi! Ở đâu có chợ mới mở chị lại ới em nha!:L

TÍM
01-11-2010, 14:28
Black cfrm đã nhận được đấu giá SIM Tứ quý 9 từ bác Khoailangthang

01/11/2010 2720 - 0001103 + 4,000,000.00

Vậy mời bác Khoai và bác Thick contact để giao hàng nhé. Trân trọng cảm ơn các bác!

Chụt thật lực (Nếu các bác cho phép ạ!!!)

thik_di_choi
01-11-2010, 16:51
Black cfrm đã nhận được đấu giá SIM Tứ quý 9 từ bác Khoailangthang

01/11/2010 2720 - 0001103 + 4,000,000.00

Vậy mời bác Khoai và bác Thick contact để giao hàng nhé. Trân trọng cảm ơn các bác!

Chụt thật lực (Nếu các bác cho phép ạ!!!)

Em vẫn chưa nhận được địa chỉ chuyển hàng của bác KHOAILANGTHANG. Bác PM cho em địa chỉ để em chuyển hàng cho bác ợ.

KHOAILANGTHANG
02-11-2010, 00:14
Sorry các bác vì bận đi Phượt trên Gia Lai cộng thêm ông kẹ VietNam Airlines dalay thêm 4h đồng hồ nên về CT trễ.
Tiền đã chuyển xong , giờ pm bác Thick thôi :D

Độc hành
02-11-2010, 09:11
Sorry các bác vì bận đi Phượt trên Gia Lai cộng thêm ông kẹ VietNam Airlines dalay thêm 4h đồng hồ nên về CT trễ.

Vừa vật vã 1 đêm trên Măng Đen về Pleiku một cái là đòi chui ngay ra phòng nét lên phượt, thì ra là quả đấu giá này.
Chúc mừng.
P/S : Tôi ghi lại số này vào danh bạ rồi đấy.:D

thik_di_choi
02-11-2010, 16:02

Báo cáo với bác là sim tứ quí đã được chuyển về cho chủ nhân của nó. Đây là bộ simcard trả trước. Bác cứ lắp vào máy ra cửa hàng nào đó khai báo thông tin cá nhân (theo qui định của nhà nước ợ) và xài. Nếu chắc chắn nữa bác chuyển thành trả sau là Ok. Chúc bác phát tài phát lộc với số dt mới này