PDA

View Full Version : Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu! (ĐÃ KẾT THÚC)

miss-simple
24-10-2010, 16:21
Đây là bức tranh của người bạn của mình vẽ, bạn ấy có nhờ mình post lên trang đấu giá từ thiện. Bản thân tên bức tranh "Mùa vàng” đã nói lên ước mơ về một cuộc sống no ấm. Một lời ngắn gọn thôi mà tác giả ao ước giá mà được nói với từng đồng bào miền trung : "Mong mỏi lắm bà con mình mau chóng vượt qua cơn hoạn nạn này, cầu chúc cho bà con sớm ổn định lại cuộc sống”.

Đây là bức tranh sơn dầu khổ 50cm X 40cm, được bạn ấy vẽ bằng rất nhiều tâm huyết .

- Giá khởi điểm : 300.000 đ
- Bước giá : 30.000 đ
- Kết thúc đấu giá : trước 24h00 ngày 26/10/2010

- Ai trả giá cao nhât người ấy sẽ thắng, nếu có nhiều người trả giá cùng nhau thì ai trả sớm hơn sẽ thắng. Giờ tính theo giờ của diễn đàn.

- Giao hàng :
+ Trong phạm vi Hải Phòng và Hà Nội giao hàng tận nơi và mời cà phê.
+ Ngoài phạm vi trên, tranh sẽ được ân cần gửi tận nơi và người bán chịu hoàn toàn chi phí vận chuyển.
- Tùy tình hình giá cả sẽ có khuyến mại ở các mức khác nhau.

Toàn bộ số tiền thu được sẽ ủng hộ cho miền Trung, tiền mặt hoặc chuyển khoản xin gửi về tài khoản của madam Black.

Miss xin kính mời các bác!

Em nó đây ạ

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=45006&stc=1&d=1287911020

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=45007&stc=1&d=1287911020

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=45008&stc=1&d=1287911020

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=45009&stc=1&d=1287911020

susu
24-10-2010, 16:35
Tranh đẹp quá ah !!
Bạn Simple cho bổ sung thêm thông tin về khổ tranh nữa nhé !!

ngo1
24-10-2010, 16:41
http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2010/10/3BA22072/

Ủng hộ em Miss phát
330k

miss-simple
24-10-2010, 16:49
Bổ sung khổ tranh rồi Su Su nhé!

miss-simple
24-10-2010, 17:28
Phát súng đầu tiên nổ rồi đấy ạ, em đang he hé mắt, dong dỏng tai chờ nghe " đì, đùng,đoành, đoàng, bùm..." tiếp đấy ạ!
Ai có súng trong tay thì mạnh dạn vãi đạn tiếp đi ạ!;), em đỡ:D

CVN
24-10-2010, 17:40
Các bạn ơi, nhờ các bạn kết thúc các phiên đấu giá của mình trước nửa đêm 26/10 các bạn nhé!

Miss_simple vui lòng chỉnh lại giwof kết thúc đấu giá này được không?

Hương xưa
24-10-2010, 21:40
Chị Hương làm phát: 390K, em Miss yên tâm, có người tiếp đạn rồi nha.

co_mem
24-10-2010, 21:46
Uầy, em phạm quy à, ko thấy chị Hương đã 390k :D

Em Cỏ 410k

miss-simple
24-10-2010, 21:59
Vầng, gái Hải Phòng nhà em nhả đạn rồi đấy, các quý bác giai gái khắp giang hồ đâu roài nhỉ? dạ ,em ngóng tiếp đấy ạ!

dantocgoc
24-10-2010, 22:02
Cho người dân tộc bon chen với.;) 450k

nga_jo
24-10-2010, 22:06
Thật cảm kích những tấm lòng vàng.
Tớ xin tiếp đạn nào.
500k

Hương xưa
24-10-2010, 22:18
Cô Cỏ ơi, cô phải bắn 420K mới là hợp lệ nhá.
Còn ông tù trưởng bắn 450K là đúng rồi, khiếp "tông zật" mà tính nhanh xế

silence_night
24-10-2010, 22:21
Thôi nhá . 500k cho tròn tiền.
Tí toi. phải là 550 k chứ.:D

nga_jo
24-10-2010, 22:29
Lâu quá không gặp bác Đêm.
Em xin mạn phép bác nhé.
Vì miền Trung ruột thịt.
600k.

miss-simple
24-10-2010, 22:32
Cám ơn bác tù trưởng, anh Đêm, bạn Nga_jo đã tiếp sức tiếp lòng, sẻ chia tâm trạng, tình cảm với Simple.;)

dantocgoc
24-10-2010, 22:35
Đề nghị mấy người dân tộc ( Kinh ) không được xô tui nha...:LL
630k(c)

Hương xưa
24-10-2010, 22:37
Thôi Cỏ ơi, nhường bức tranh này cho anh Nai đi, để tài năng của Hải Phòng được lên Trung ương nở mày nở mặt, chị em mình sang bên kia chung tiền mua con dao đa năng về PHP dùng chung, nhân tiện đập cho Lão Tí chuột bẹp như con giém:)). Tiền về MT cả thôi.

susu
24-10-2010, 22:37
Em thấy các bác Kinh quá Tởm =))
Ai lại hè nhau đè bạn Tù Trưởng thế nhờ !!

Cơ mà đè được thì cứ đè các bác ạ !!
Đè nghiến ra mà bê tranh về nhà chị em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))))

Hương xưa
24-10-2010, 22:45
Tù trưởng dạo này mới có...bầu, không biết hôm nay có đeo không, chị em nào "đè" được thì đè cho tan lá chuối đê...

dantocgoc
24-10-2010, 23:06
Dám đè dân tộc ư..? Mấy chị em người ( Kinh ) ác thật. Nằm im không chống cự. Quả bầu có ( bảo hành ) mà. Các chị em cứ thoải mái đê=))
Tiếp đạn 650k. Tự bắn vậy(c)

susu
24-10-2010, 23:07
Khiếp, mới dọa có 1 câu mà đã nằm iêm hông chống cự rồi. Ít ra trước lúc "nằm xuống" chiến sĩ thổ dân cũng phải ợ lên 1 cái giá mới cho nó oách xà lách chứ lị !
Đè dễ thế bọn em cũng chả thích ! =))

miss-simple
24-10-2010, 23:28
Em nóng ruột không biết tay súng nào ra thách đấu tiếp với tù trưởng nhỉ ? Hồi hộp, ngộp thở quá cơ!:Dam:LL

dantocgoc
24-10-2010, 23:32
Khiếp, mới dọa có 1 câu mà đã nằm iêm hông chống cự rồi. Ít ra trước lúc "nằm xuống" chiến sĩ thổ dân cũng phải ợ lên 1 cái giá mới cho nó oách xà lách chứ lị !
Đè dễ thế bọn em cũng chả thích ! =))
Giá mới cũng đã tự bắn rồi đóa. Người dân tộc ít sợ bị dọa lắm, chỉ là nằm im ( hưởng thụ ) thôi:))
Thông báo người dân tộc không đấu súng nhé.., Chỉ đấu dao ( quắm ) thôi=))

susu
24-10-2010, 23:36
Hé hé !!
Bạn thổ dân nhích lên 1 tí tẹo xong nằm iêm hưởng thụ, quả thật là siêu chiến lược, há há !!

Em đề nghị các bạn Kinh nghiêm túc xem xét lại vác vấn đề liên quan để bắt bạn thổ dân phải giãy đành đạch mới thôi.
Hưởng thụ đâu có dễ thế, hé hé !!

Giá mới hiện là 650k cho bạn thổ dân !! :L

shogun
24-10-2010, 23:40
Pác thổ dân cho em hưởng thụ tý 700 k

Hương xưa
24-10-2010, 23:42
Khổ, tối chủ nhật mà hóng "chạy sô" mấy thớt một lúc chóng mặt quá :D Bác tù trưởng ơi, bác đúng là hiệp sỹ của "nòng" iem, iem ủng hộ bác mang bức tranh này lên mạn ngược treo cho oách, vị nào mon men (nhất là ông xxxnigh đới) là iem tiếp đạn với bác bắn cho tơi tả:gun. Í quên, bác này chơi dao: vậy thì chém cho ta tởi :Dam

susu
24-10-2010, 23:45
Ếu ơi !!

Gọi là thổ dân dưng chả gì cũng mang danh Tù Trưởng.
Thế mà 1 ông Tướng Quân ở đâu ra lại tranh sướng mới kinh chứ !!

Mà bác shogun nãy giờ chả nói chả rằng gì, nhẩy vào 1 phát là hưởng thụ ngay, hãi quá cơ !!=))

700k - chênh lệc với giá trước 50k mà giành quyền hưởng thụ!

Tù Trưởng nói sao ?

@ Theo em Hương Xưa nên nói hẳn mức ủng hộ Tướng Quân cho các bạn sợ. Đằng nào chả chém !
Chứ mà cứ lấp ló đầu bờ dư lày bạn shogun hưởng thụ mà chưa hẳn yên tâm, hé hé !!

Hương xưa nói đi, tiếp đạn bao nhiêu để Tù Trưởng còn về kiểm kho vàng đi mua đạn bắn tiếp !

miss-simple
24-10-2010, 23:50
Đấy! em nghe thấy bác Lôi nổi sấm rồi, bác nào có cột thu lôi không ấy nhỉ? Dìm luôn hay để bác ấy lấn tới tung cả sét ra ạ?;)

Hương xưa
24-10-2010, 23:53
Ối zời ơi, đại ca Shogun vào muộn quá làm em lại vừa về phe bác tù trưởng có...bầu mất rồi, thôi thì nếu phe địch mà không phải là bác tù trưởng thì em lại theo anh bắn phá nhá, hôm nay bình mực nhiều chuyện nên đang có hứng quậy đây...:))

susu
24-10-2010, 23:57
Chịp, Thiên Lôi Tướng Quân quả là lợi hại !
Hương Xưa vừa về phe Tù Trưởng có bầu, giờ đã chạy béng sang phe khác tiếp thêm sấm sét !!

Nói chung là bực mình cỡ nào thì Hương Xưa cứ bắn thoải mái. Phe nào cũng là có lợi cho bà con mình, hí hí !!

Chốt lại là Hương Xưa theo Thiên Lôi Tướng Quân chứ gì ? Tiếp đạn bao nhiêu để sét tung ra oánh cho Tù Trưởng cháy xém mặt mày, tóc tai xoăn tít ??

Hương xưa
25-10-2010, 00:07
Chịp, Thiên Lôi Tướng Quân quả là lợi hại !
Hương Xưa vừa về phe Tù Trưởng có bầu, giờ đã chạy béng sang phe khác tiếp thêm sấm sét !!

Nói chung là bực mình cỡ nào thì Hương Xưa cứ bắn thoải mái. Phe nào cũng là có lợi cho bà con mình, hí hí !!

Chốt lại là Hương Xưa theo Thiên Lôi Tướng Quân chứ gì ? Tiếp đạn bao nhiêu để sét tung ra oánh cho Tù Trưởng cháy xém mặt mày, tóc tai xoăn tít ??

Khồng ồng...Hương đã hứa tiếp đạn cho bác Tù trưởng là phải giữ lời, nhưng đaị ca Shogun lại là người nhà nên không bắn được, vậy hai bác này mà chiến nhau thì Hương đi tiếp đạn cho Nga_jo mua dao, còn nếu có bên thứ ba nào nhảy vào nhăm nhe là...bắn chết :gun. Túm lại là tranh phải về Đà nẵng hoặc là lên mạn ngược, ngoài ra hổng được đi đâu.

miss-simple
25-10-2010, 00:12
Hương xưa thể hiện ro rõ cái đang " cao hứng quậy " đi chứ ạ! Dao nối dài thế nào thì mực đầy đấy viết ra vài con số típ đi, chà tự dưng lại được há hốc miệng ra đếm 1 loạt số 0 thì thích nhỉ?

susu
25-10-2010, 00:16
Em thấy Miss nói đúng, Hương Xưa cứ là thể hiện rõ lập trường bằng con số cho bà con ta nhờ, hé hé !!

Không tranh thì dao, miễn sao là số =))

Bên kia nga_jo đang bị dẫn mà. Ở đây thì đang cò cưa, bên bào cũng cần Hương xưa tiếp đạn cả. Hương xưa cứ cho em cái số cụ tỉ để em mừng cho bà con, hí hí!

dantocgoc
25-10-2010, 00:54
Sao các chị em cứ ( xoắn ) tui thế..? dân tộc chúng tôi bình thường tóc đã xoăn, da đã đen ( nhẻm, như nhọ nồi ) rồi mà susu còn tân trang sắc đẹp tui nữa sao:LL
Nhường bác Thiên Lôi hưởng thụ 1 lát thôi nhé.., đủ roài:LL
Thêm téo tẹo 730k(c)

greenline
25-10-2010, 07:43
Tranh chất liệu gì vậy hả Mít? :LL Hình như là sơn dầu? Mà Mít tuyên bố lại chính xác giờ giấc để anh em biết đường canh giờ đấu súng nào. :))

Ủng hộ PHP sáng ra mình làm phát cho mua may bán đắt: 760k.

miss-simple
25-10-2010, 07:56
Vâng thưa pác " Lai" em nó là tranh sơn dầu ạ, giờ chuẩn đồng hồ nhà Phượt 12h đêm 26/10 ạ. " Chuông chưa reo mình vẫn bắn" các pác nhá! Em vẫn chờ ăn đạn ạ!;)

Kiara
25-10-2010, 08:09
Phát của Xanh số không đẹp, gì mà thất lộc, chả chơi :D

Chả lẽ tinh hoa do PHP phát tiết lại chạy sang nơi khác: 880K, số đẹp đầu tuần :))

susu
25-10-2010, 08:54
Chịp !
Nói chung thì từ Zen, tới Rượu, tới dao, hay tranh ảnh, áo quần các thể loại chị em ta đều đè bẹp anh em, hé hé !!

shogun
25-10-2010, 09:20
Haizaaaaaaaa, Hương xưa em chê hàng nhà không phê nên lên dân tộc tìm ........ bầu, giờ thỏa mãn rồi mới bò về hả coi chừng :T:T:T
bây giờ có thêm má Vi-ga-ra tham chiến nửa chắc là " quạ tới " rồi đây hehhee
Em đặt giá 900k cho số đẹp dể chuyển khoản hehehe

greenline
25-10-2010, 10:25
Phát của Xanh số không đẹp, gì mà thất lộc, chả chơi :D

Chả lẽ tinh hoa do PHP phát tiết lại chạy sang nơi khác: 880K, số đẹp đầu tuần :))

Hụ hụ, mẹ vợ mê tín quá. :LL Thôi mẹ vợ ra mặt thì con dể lại đứng đằng sau tọa trấn vậy. Gặp tướng quân cũng chơi tuốt :gun

990k! :))

susu
25-10-2010, 10:29
Ông Xanh nhân dịp đấu giá hiện vật thì đấu luôn chức Con Dê của Mẹ nhờ !! =))
Em là em phục cái chiến lược này sát đất í, hé hé !!

miss-simple
25-10-2010, 10:33
http://vnexpress.net/GL/Ban-doc-viet/2010/10/3BA220DA/

Viết cho con từ vùng lũ miền Trung
*Gửi Khánh Chi của ba và các Con trong Hội Nghé tháng Mười

Dù đã lội bộ hàng trăm mét trên nhiều đoạn đường ngập đến ngang bụng ở Hà nội năm 2008, đã khổ sở vì triều cường và mưa lớn ở Sài gòn, đã trải qua lũ quét ở Hà Giang…nhưng chưa bao giờ ba chứng kiến một thảm cảnh kinh hoàng như lũ lụt vừa gây ra ở 3 tỉnh miền Trung, Con ạ.
Giữa một vùng mênh mông nước lũ, chỉ còn những nóc nhà, những ngọn cây và những đỉnh cột điện cao nhất là có thể nhô lên. Đối diện trước cảnh mưa lũ hủy hoại bao nhiêu công sức và tài sản, cướp đi hơn trăm mạng người, cuốn trôi xe khách và nhiều gia súc, nhấn chìm những mái ấm gia đình… ngay cả những người điềm tĩnh và cứng rắn nhất cũng không thể không thương cảm, đau đớn, xót xa. Khi Con là công dân trong một cộng đồng dân tộc, là người con của một đất nước, Con không bao giờ được phép thờ ơ trước số phận của đất nước, của nhân dân, càng không được phép lãnh đạm, dửng dưng trước nỗi khổ của đồng bào.

Con có thể hiểu được nỗi nghẹn ngào của Ba khi chứng kiến những gương mặt đàn ông hốc hác tuyệt vọng nhìn dòng nước lũ cướp đi tất cả những gì yêu quý nhất mà cả đời mình đã gây dựng chắt chiu, những người phụ nữ phải dỡ ngói ngồi trên mái nhà mong tìm một cơ hội sống, những người già và những trẻ thơ run cầm cập vì lạnh và tím tái đi vì đói… Ba cũng không cầm nổi nước mắt khi nhiều đứa trẻ Hà Tĩnh, Quảng Bình thổn thức thốt lên: “Cháu chỉ mong có cơm ăn”. Con ơi, từ ngàn đời nay, những người dân miền Trung trên dải đất hình tia chớp này bao giờ cũng là những người phải chịu đựng nhiều vất vả, thiếu thốn, gian nan và thua thiệt nhất...

Polyme
25-10-2010, 10:46
He he ! Được má mì Ki phong cho chức chuyên gia cứu net, bây giờ vào đây toàn thấy quân ta cả. =))

Phân vân quá không biết về phe nào đây ? :LL

Cứ chờ đấy nhá !!! :D :)) :)

miss-simple
25-10-2010, 10:48
Tuần mới mở hàng đắt hàng, cả nhà mua may bán đắt nhá!
Em vẫn chờ xem con dao quắm quăng lại,chờ nghe tiếng thần sấm, thần sét, và tiếng các loại súng ống khác.Làm cả một tràng liên thanh đi cạ nhà mình ới ời ơi!;):gun

greenline
25-10-2010, 10:54
He he ! Được má mì Ki phong cho chức chuyên gia cứu net, bây giờ vào đây toàn thấy quân ta cả. =))

Tình hình rất là tình hình. Tình hình là cả con dê lẫn mẹ vợ đều không thức khuya được. 12h đêm thì đảm bảo khò khò hết lượt rồi. Bác Pô cứ yên tâm cứu nét nhá. :)) Nhưng từ giờ đến lúc đi khò thì còn lâu lắm. Bác nào ngon ra đấu súng với em: :gun :gun :gun

990k lần 2! :LL

shogun
25-10-2010, 11:17
Lại liên minh mệ vợ vố con dê nữa á,

Liên minh này đã để rụ của em Su về sg, HBN theo em Kura về tận Indo nên sợ gì hehehe. Lần này xem liên minh có giữ lại được tinh hoa của HP không nhá
@ Anh Po: pác green ở HP luôn hả, em lười đọc nên không biết mới lỡ đem súng ra đọ với pác, chân thành sorry pác hôm nào gặp pác cho em hầu rượu pác nhá
nhưng mà bức tranh này làm em ưng cái bụng quá đi em đặt 1.000k nào các pác mại zô

susu
25-10-2010, 11:22
Ố zeeeeeeeeeeeeeeee

Shogun - Thiên Lôi Tướng Quân đã tung đòn sấm sét nhá !

1.000.000 đ là giá mới cho bức Mùa Vàng, he he !!

Mẹ vợ và Con Dê trả lời ra sao đây ?

Kiara
25-10-2010, 11:23
Tình hình rất là tình hình. Tình hình là cả con dê lẫn mẹ vợ đều không thức khuya được. 12h đêm thì đảm bảo khò khò hết lượt rồi.

Hic hic!!!
Xanh ơi là Xanh, mày phát thế này thì rang hồ lại đồn tao với mày rủ nhau đi ngủ thì chitttttttttttt:LL

Con dê chiến đê, vụ này má yểm trợ:))

shogun
25-10-2010, 11:23
Su này ghê thiệt, làm chết lên chết xuống cả khối người, hôm nào vào Dn là bị quất không tha nhá . . . . .hehehe

greenline
25-10-2010, 11:32
Lại liên minh mệ vợ vố con dê nữa á,

Bác đọc không kỹ rồi, mẹ vợ với con dể liên minh chỉ có thắng thôi. Các vụ liên minh tiền quyền lẻ tẻ khác không tính. :))

1.000.000 đ là giá mới cho bức Mùa Vàng, he he !!

Thẻ vàng cho 2Su vì sai bước giá mà còn tô đậm. :LL

Hic hic!!!
Xanh ơi là Xanh, mày phát thế này thì rang hồ lại đồn tao với mày rủ nhau đi ngủ thì chitttttttttttt:LL

Con dê chiến đê, vụ này má yểm trợ:))

Đầu óc mẹ vợ thật là ... :)) Mẹ vợ ủng hộ thì con dể lại chiến tiếp:

1.050.000đ :gun

susu
25-10-2010, 11:42
Em nói thật,bước giá chỉ là chuyện vặt, cứ là cụ nào trả giá cao, chuyển khoản nhanh là em tks túi bụi chứ ngại quái gì !! =))

Luật trong tay em, em lại chả xóa bài của Xanh giờ í. May mà nâng giá chứ không thì cảnh cáo đấy ! =))

Nói chung là liên minh mẹ vợ - con Dê cụ muốn ngủ ở đâu thì ngủ, lúc nào cũng được !
Cứ là nâng giá bét nhè cho bà con nhờ, he he !!

1.050k !

Tammao
25-10-2010, 11:45
Híc sao đọt này nhiêu liên minh thế nhỉ??? em thì em chỉ biết đi và ăn thôi..chứ cái khoản tranh ảnh thì...chỉ yêu ảnh nào nó nóng nóng một tý em mới yêu!:D:D:D
Nhưng mấy hôm nay thấy tình hình nhà mình đang khẩn trương gâp rut gom thu để còn kịp chuyến cứu trợ miền trung( không các nhà khác họ vào giúp hết..đến nhà mình thì ....còn gì mà giúp...em lại xung phong nhảy vào chợ lần nữa..
:gun:gun:gun:gun = 1 100 000 k

susu
25-10-2010, 11:49
Thiên Lôi Tướng Quân giáng 1 phát sét đánh ngang giời, cháy xem 3 lông cho em, hé hé !!

Đang dưng nhẩy tõm vào cái uỵch, đòi bê tranh về nhà à ??

@ Mẹ vợ - con Dê cụ tính sao ạ ??
Cắt lông hay không cắt lông ??

Hương xưa
25-10-2010, 12:11
Ối zời ơi, tuyền người nhà thế này em biết theo ai, Lờ đờ ơi,a Xanh ơi, tinh hoa HP thì để cho nó ra nơi khác phát tiết cho nó rỡ ràng, hay mình lập liên minh mua con Leatherman Kick về để PHP bày phòng truyền thống đê...Tranh để cho 3 lông chiến:)), bác này ngon đới (c).

thienson
25-10-2010, 12:44
Vì Miền Trung thân yêu và để đấu pháo với liên minh và bác 3 lông:D.Em hùn với Shogun 300.000.Bác Thiên Lôi ơi vung lưỡi tầm sét lên đêêê...

susu
25-10-2010, 12:48
Á, thế là cháy xem 3 lông với mức giá mới đến từ liên minh : Thiên Sơn và Thiên Lôi tướng quân : 1.350.000 đ :D

Tammao
25-10-2010, 13:07
Liên minh Hp đang định bỏ của chạy...sang gian hàng giao kiếm!
Liên minh DN thêm người bắn em tí cháy xém ba lông( may nhanh chân cất bớt lông rùi)
Em..có mỗi 3 cái lông đứng một mình..." ai cũng dọa cắt với đốt..sợ tý vỡ ..."
em chỉ có mỗi súng ngắn thôi..:gun:gun 1400 000 k (không biết các bác PDN định thế nào nhỉ?? các bác còn sấm, sét....hay cái gì bắn không???(c)(c)(c)

thienson
25-10-2010, 13:10
Thiên lôi ơi,20 chai rượu của 2su tuy nhìn thèm thật:D,dưng uống vào phê phê chốc lát rồi lại tỉnh,còn mấy cái vỏ chai->vứt:D.Bộ Hồng Bảo Ngọc của Hương Xưa tuy đẹp dưng ra đường bị zai đẹp dzụ->cởi ra trao->cũng vứt.Còn bức tranh này muốn nhậu cũng không được,muốn đeo lên cổ cũng không xong:D,mà nhà bác không có chỗ treo nên tớ quyết định đứng sau lưng truyền nội công,bác mà thắng là tớ đem về nhà tớ cho con gái tớ xem,hehe
@Susu:Ủng hộ liên minh Thiên Lôi-Thiên Sơn đi,anh hứa mai mốt em Su vô Đà Nẵng anh em sẽ đón Su theo nghi thức đón nguyên thủ quốc gia luôn:D

Hương xưa
25-10-2010, 13:13
À bác 3 lông đấy à, hôm qua em đã bẩu là em ủng hộ tranh về Đà nẵng mà, đã thế em theo đại ca Shogun 200K cho bác nhì luôn (má mì em đi vắng rồi, em trang thủ tí)

thienson
25-10-2010, 13:14
Em bắn bác 3 lông bằng súng hoa cải nhé:D
1.450.000

susu
25-10-2010, 13:17
Em bắn bác 3 lông bằng súng hoa cải nhé:D
1.450.000

Cộng với 200k ủng hộ của Hương Xưa thì súng hoa cải đã thành súng hoa cà với mức giá : 1.650.000 đ

miss-simple
25-10-2010, 13:18
Em đi ăn cơm về mà thấy đạn pháo bay ù ù qua đầu, em trúng đạn bị thương nặng rồi các pác ợ !
Vầng, tác giả bức tranh nhờ em kính biếu thêm bác nào mua tranh 1 cuốn sánh để gọi là trợ hứng cho các pác vừa xem sách vừa ngắm tranh đấy ạ!

Tựa của món ăn tinh thần ấy như thế này này

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=45166&d=1287987414

susu
25-10-2010, 13:26
Ôi giời ơi, sách để trả công em PR đi Mộc Lan ơi !! =))

Hương xưa
25-10-2010, 13:29
Mít ơi còn gì khuyến mại tung chưởng đê, đấu súng đang đến hồi hấp dẫn rồi đới, nghe chừng giá của liên minh PDN làm bác Tammao rụt hết cả lông rồi...

miss-simple
25-10-2010, 13:34
Vầng ạ! em cũng đang nặn óc ra xem nhà em có cái gì quý giá nhất để dâng các pác, các pác cứ bắn phá trong lúc em nghĩ nhá!=)):D

Tammao
25-10-2010, 13:35
Hic Áh Áh...uỵch ..em hi sinh!
1 chọi 1 ok! 1 chọi 2..ok! 1chọi 3..vẫn..cố..mà chiu! ...nhưng mạ ơi... bấy giờ không phải là em chọi với 1 liên minh nũă..mà có lẽ em đang đấu với liên hợp quốc....
PHP va PDN bùm bùm bùm TamMao..khét lẹt...em ...em xin!
Hi sinh thì cũng phải bắn 1 cái nữa: :gun:gun 1 700 000 k ( :LL :LL chấp bạn núi cao lên đến tận trơi -Thiên Sơn..có gọi thêm ai nữa không???)
* Em vào DN bac Thiên Sơn nhớ gọi em đi nhậu nhé!:)):))

Kiara
25-10-2010, 14:02
Nghe theo lời kêu gọi của em Hương xưa, gái PHP còn không mong phân phối nội bộ nữa là tinh hoa :LL

Nên, mẹ vợ đã khuyên con dê mở cửa để giao lưu và hợp tác với bạn bè bốn phương nhằm góp phần giải phóng hàng nội bộ đang ách tắc tại Cảng.

Các bác chiến đê............:))

greenline
25-10-2010, 14:08
Hic Áh Áh...uỵch ..em hi sinh!
1 chọi 1 ok! 1 chọi 2..ok! 1chọi 3..vẫn..cố..mà chiu! ...nhưng mạ ơi... bấy giờ không phải là em chọi với 1 liên minh nũă..mà có lẽ em đang đấu với liên hợp quốc....

Mẹ vợ vì mục tiêu cao cả nên đã gạt lệ dứt áo ra đi :)), em cũng bước chân đi rồi ngoảnh lại thấy bác Tammao lơ ngơ một mình quá tội. Thôi thì em đứng sau ủng hộ, bác Tammao cứ vững tin chiến nhá. :))

shogun
25-10-2010, 14:45
Ôi mới có đi khách về mà thấy rối cả mặt mày hoa cả mắt, 2Su ui bây giờ là giá nhiêu vậy rúi băng quá hehehe :)):)):))
Thôi hay là em Su ở luôn liên minh của anh đi anh nhường cái khuyến mãi cho Su tha hồ mà vừa nằm vừa đọc, không chừng anh còn nghĩ thêm thân già này còn gì khuyến mãi được khuyến luôn cho Su đấy hehehe

susu
25-10-2010, 14:52
Thiên Lôi bị điện giật nên choáng à ?? =))
Bẩm Tướng Quân, giá bây giờ là chẵn tròn 1.700k

Con De của Mẹ Vợ sau khi được mẹ thả rông đã nhẩy béng vào liên minh với 3 lông. Hứa hẹn đứng sau ủn mông vác tranh về !

Chỉ em í của Mẹ Vợ là mở cảng liên doanh với PDN thì trong lúc cuống quýt lại túm nhầm vào 3 lông, hé hé !!

Dư lào giờ ? Liên minh Thiên Thần ( Thiên Lôi - Thiên Sơn) đòi cứu viện à ??
Có Susu em đáp lời lần 1 với 200k để dẫn điểm với mức giá mới : 1.850k !

Nhà Xanh ý tứ ra sao hả anh zaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))

susu
25-10-2010, 14:56
Em tổng kết qua nhá !!

Liên minh Thiên Thần và Quỷ Sứ gồm : Thiên Lôi(1000k), Thiên Sơn(450k), Hương Xưa(200k) và 2Su(200k) đang dẫn với mức giá 1.850k

Liên minh Xanh 3 lông đang tạm đứng sau với mức giá 1.700k. Chỉ cần 1 tiếng hắng giọng của nhà Xanh là mức giá sẽ tăng vù, các bạn chờ nhá !!

@ Em thì em chả ham cái vụ khuyến mại của Thiên Lôi đâu. Lơ mơ sấm sét đùng đoàng lại chả nổ đom đóm mắt, hí hí !

miss-simple
25-10-2010, 15:07
Còn bác tù trưởng đương đứng đâu nhỉ, một mình một ngựa, một thảo nguyên, hay tham gia liên minh với anh em người Kinh ạ!:D

Hương xưa
25-10-2010, 15:10
Ôi mới có đi khách về mà thấy rối cả mặt mày hoa cả mắt, 2Su ui bây giờ là giá nhiêu vậy rúi băng quá hehehe :)):)):))
Thôi hay là em Su ở luôn liên minh của anh đi anh nhường cái khuyến mãi cho Su tha hồ mà vừa nằm vừa đọc, không chừng anh còn nghĩ thêm thân già này còn gì khuyến mãi được khuyến luôn cho Su đấy hehehe

Zời ơi, nước sôi lửa bỏng thế này không ở nhà mà canh tranh lại còn tranh thủ "đi khách" hả đại ca? Đại ca yên tâm, HP với ĐN kết nghĩa lâu òi, em Hồng về đấy thì em "Vàng" cũng phải về theo cho có bạn. Bác 3 lông đi tút lại nhan sắc đê...1.700K lạc hậu lâu òi.

shogun
25-10-2010, 15:12
Ôi ôi 2Su mà về nhà anh thì còn sướng gì bằng, cưng em nhất trên đời (kiss)(kiss)(kiss)

Su ơi hay là em cứ khóa topic lại ban nick mấy người kia luôn đêêêêêêêêêêêêêêê để mà còn làm việc nữa, tình hình này chả làm ăn gì được cứ phượt từ sáng đến tối hihihiih

thienson
25-10-2010, 15:51
Hơhơ bác Tam mao đâu rồi ấy nhỉ?Cháy trụi rồi hả bác?Em làm phát hoa cải 50k nữa cho con số nó đẹp:D
1.900.000

Polyme
25-10-2010, 15:57
Anh vào liên minh Xanh Ba lông 150k cho bằng liên quân.

Anh đã nói rồi mà, vụ này gay cấn lắm, giờ chót sẽ chơi bài ngửa. Giờ này anh là người của Liên Hợp Quốc. Dantocgoc đâu, tù trưởng gì mà yếu bong vía thế ? Có thể bức tranh này sẽ về trang trại của em. Hẹn ra Tết anh em PDN sẽ gặp bác tù trưởng. Đừng tự sướng với quả bầu nhá. He he !

Tammao
25-10-2010, 16:00
Hic hic...có ai cho thuê cờ trắng không??? :T:T
Vâng thật sự là em trot dại..chọc vào liên hiệp thiên thần và quỷ sứ...(beer)(beer)(beer)
em biết em sai rồi ạ! Em xin phép hic hic hic ra quán nước ngồi thôi a...mời các bác lên mâm trên a!
(BB)(BB)
* Cảm ơn tấm lòng của bác Xanh và đại gia Polyme...nhưng em bit mình phân thận đều yếu..thôi em xin!
Chúc các bac PDN mã đáo thành công mang tranh về a

miss-simple
25-10-2010, 16:08
Liên minh Thiên- Lôi-Hương- Su hiện tại đặt giá 1.900.000Đ
Liên minh Ba Lông - Xanh -Pồ mạnh dạn xuống tay không thương tiếc với em í đi ạ!(beer)

Tammao
25-10-2010, 16:24
Em là em lói thật nhé..các bác bên PDN ơi!!! cứ bắn đạn hoa cải...hic hic hic không làm chết được Tammao đâu!
Bác có súng nào to hơn nữa không???
em la em máu rồi đấy..." đang ngồi ở vỉa hè..thấy ngay thằng cu liên lac chay ra phô...nó báo cáo bác Xanh đang chở theo một xe đạn nữa...anh cứ bắn đi..."
Em nghe như có máu chạy về ..im...liền quay trở lại chiến trường..hạ cờ trắng xuống ..va dương Súng lên chiến tiếp!
Tam thời nhe: 1 700 000 + 150 + "1 it đã" của bac Xanh = 2 000 000 k
PDN có máu nữa không..bắn đi

miss-simple
25-10-2010, 16:37
Yêu anh Mao quá cơ!;)

Polyme
25-10-2010, 16:48
Nghỉ giải lao phát.

Không biết về phe nào đây miss-simple ơi. =)) =))

(PR cũng chả thua Su nhẩy !) :LL :LL :LL:LL

Hương xưa
25-10-2010, 17:18
Ối, đại gia của nòng iem (hunghbb) đang...nấp nó kìa...vào chiến đi bác ơi, hôm trước bác bỏ em Hồng giữa chừng làm iem vưỡn buồn đới...bác phang 1mình hay vào liên minh nhà iem cũng đc, iem là iem kết bác lắm đới...

hunghbb
25-10-2010, 17:18
Thời gian còn dài, mình cứ ngồi chờ rồi vào cứu nét phe nào yếu. Hế hế.

Hương xưa
25-10-2010, 17:35
Yêu anh Mao quá cơ!;)

Bác 3 lông ơi, chủ thớt đây là gái PHP, trẻ, đẹp, single...mà phải thốt lên câu này thì bác mang ngay cái cờ trắng xuống kê mông ngồi cho iem, thề đời này không bao giờ dùng đến cho dù cái lông cuối cùng có...rụng :D.

@Hunghbb: bác nhớ lời đó nhá, mai mà nhà iem có thua là bác phải xông vào đới, không là em lên tận thủ đô iem bắt đền đới:)) (iem bẩu thật, không dọa đâu nhá).

Tammao
25-10-2010, 17:54
Hic..hic chân có dài không a???liệu toàn bộ đo vội có dược 1m5 phân không a??
Các cụ nói rùi...Anh Hùng không qua khỏi ai mỹ nhân đâu...mà tính em thì ham vui, nhậu nhẹt đàn đúm...vì thế em xin ở lại với Mỹ nhân luôn khỏi đi đâu cho mệt!
Phen này với khẩu hiêu...
"dù cho tóc rụng ..lông rôi..Tammao ta quyết không rời sàn đâu"
Lông rơi rồi sẽ mọc thôi nên...em yên tâm chiến tiếp..chi ngại là ngại mấy pác PDN...bắn toàn súng hoa cải Tàu thui " được chi viên vũ khí nhập lậu từ PHP"
Súng ấy bắn khó trúng lắm..ma trúng thì khó mà chết lắm..mà chết thì hự hự khó mà..hiii
===> khó mang được tranh về lắm các Pác PDN ạ!

Hương xưa
25-10-2010, 18:21
Hic..hic chân có dài không a???liệu toàn bộ đo vội có dược 1m5 phân không a??
Các cụ nói rùi...Anh Hùng không qua khỏi ai mỹ nhân đâu...mà tính em thì ham vui, nhậu nhẹt đàn đúm...vì thế em xin ở lại với Mỹ nhân luôn khỏi đi đâu cho mệt!
Phen này với khẩu hiêu...
"dù cho tóc rụng ..lông rôi..Tammao ta quyết không rời sàn đâu"
Lông rơi rồi sẽ mọc thôi nên...em yên tâm chiến tiếp..chi ngại là ngại mấy pác PDN...bắn toàn súng hoa cải Tàu thui " được chi viên vũ khí nhập lậu từ PHP"
Súng ấy bắn khó trúng lắm..ma trúng thì khó mà chết lắm..mà chết thì hự hự khó mà..hiii
===> khó mang được tranh về lắm các Pác PDN ạ!

Lại tranh thủ chọc ngoáy người mẫu chuyên...ngồi nhà iem ruồi, ghét thế không biết, nhưng mà em chủ thớt đây thì cao hơn em gần 20 phân đới (NT). Thái độ bác thế này không được, nhưng mà em có lời hứa của đại gia Bê Bê ruồi, bác cứ chờ xem nhá, rồi đạn dược không thiếu để tiếp bác đâu :gun, cần thiết em gọi hót boi nhà iem ra là toi đới.

susu
25-10-2010, 18:50
Xanh Ba Lông - 2 anh !!

Em 2Su vừa nấu ăn vừa gửi tới 2 anh muôn vàn niềm thương mến !(trước khi rút súng!)

Kể từ lúc nhặt xong mớ rau cải, em F5 1 phát thấy mức giá mới là 2000k, thật là vừa mừng vừa bực!
Mừng vì bà con thêm thắt được mấy gói mì tôm. Bực vì tưởng 2 anh oách xà lách thế nào, rút súng ra cái đoàng thì giá nhẩy vọt ra sao... Dè đâu cũng chỉ xoẹt 1 phát lên thêm 250k cho trong 2 triệu !!
Chịp!!

Xin lỗi là đang viết thư em lại chíp với chịp!
Cơ mà em vừa nếm canh vừa tiếc rẻ. Tỉ như liên minh Thiên Thần - Quỷ Sứ chúng em(Hương Xưa là Quỷ Sứ chứ em ứ thèm nhá, Thiên Thần chính hiệu con nai vàng á!) mà giành được bức tranh, treo trang trọng trong phòng khách nhà Thiên Lôi Tướng Quân thì có phải mát lòng mát dạ không.

Chỗ miền Trung nghèo khó thì bà con ấm lòng. Mà nơi thành phố nằm ven sông Hàn thì anh em PDN phấn khởi !(chả biết có cởi luôn không các anh??)

Anh Po ơi, anh không ủng hộ chúng em thì khác nào món canh em đang nấu thiếu hạt nêm Knorr??
Mấy hôm rồi anh ra tay nghĩa hiệp cứu net, đến Mẹ Già anh còn cứu được thì nuột nà như em đây anh lại bỏ qua à ??
Ôi giời ơi !!

Đấy, phút tâm tình đến đây chấm dứt. Bây giờ thì đây nói cho mà biết. Đừng cậy súng to đạn khỏe mà tinh vi. Chờ đến phút cuối Thiên Lôi Tướng Quân nổ cái đoàng, 1 tia sét trị giá mấy trăm k đánh ra, lại chả xém trụi cả lông chứ ngồi đấy mà 3 (sợi) Lông Xanh à ??

Thôi, em mải đấu súng cháy mất nồi thịt kho thì bỏ cụ !!

Anh Po liệu mà suy với tính xem cứu nét bên nào cho ra dáng đại hiệp anh ạ !! :T =))

Đây em tặng các anh mấy câu nhá !

Một bên 3(sợi) Lông Xanh
Một bên Quỷ Sứ - Thiên Thần bắt tay
Anh Pô cứu đội nào đây?
Bên kia đồng chí, bên này đồng xu !! =))

miss-simple
25-10-2010, 19:14
Tủi quá cơ! anh Ba Lông không thấu hết được cái " tình" của iem. Không được gục súng xuống khi vừa mới lâm trận à nha, hứa với iem rồi à nha!(NT)
Các bác Thiên Lôi thiên tướng nhà giời sấm sét còn hừng hực chưa phun ra được mấy tí quả này gặp phải " lông xém cụt lại mọc" tha hồ mà dội hoả lực nhé!:gun:))

thienson
25-10-2010, 19:48
Bác Tam mao cứ nằm tạm trên đỉnh vinh quang 1 chút nữa nhá:),Thiên Lôi đang đi họp:D chút về vung búa tiếp,hehe

miss-simple
25-10-2010, 20:40
Oánh sấm sét xuống trần gian đi bác Lôi ơi!

Tammao
25-10-2010, 21:08
Mạ ơi! Susu quả là thiên tài..vãi ra thơ..nhặt rau, đi chợ, PR bán đồ, ném đá hội nghị, đấu súng..nâu cơm..đều toàn tài hic hic khâm phuc quá cơ chứ..!
không bit cái vụ ngồi ăn cơm xui anh em đấu súng sẽ thế nào đây??có anh nào nhẩy vô cứu mỹ nhân không nhi???
có thêm xe đạn của bác Xanh lên Tammao em tự tin hẳn lên...bất chấp xung quanh hứa hẹn se bị vùi dập bởi hội đồng liên hợp ....em vẫn ung dung ngồi uống nước chờ súng bên PDN nổ!

susu
25-10-2010, 21:12
Đấy thấy chưa, quy kết luôn là chờ súng PDN nổ nhá, anh Pô khỏi lăn tăn ngẫm ngợi gì nhá !!
Bực cái thái độ ghê cơ !!

Chốt lại thì vẫn 2.000.000 cho 3 Lông Xanh - Banh Xa Lông =))

shogun
25-10-2010, 21:49
Dạ có, không biết lây bệnh của bác tý hồi nào mà lúc này hay đi họp vào những lúc chiến trường đầy máu lửa lém, đọc lại một hồi em thấy trong lúc em đi vắng pác 3 lông ăn hiếp nhà em lém đó nhá ( pác có ăn thì ăn còn chừa phần hiếp lại cho em nhá hehehe).
em búa 2.050.000 cho liên minh nhà em. Nào pác ngon thì nhào vô heheheh

shogun
25-10-2010, 21:58
Ấy pác po nhà em chạy qua kia làm nội gián hả hay pác là điệp viên hai mang thế, em mà phát hiện ra pác phản bội là giết pác chết mất kakakaka

Tammao
25-10-2010, 22:31
Ui dùi ui....oan em quá..em có...ăn hoặc...hi..ếp cái nào nhà Su đâu cơ chứ...!
Ông trùm liên minh PDN đã về..rút khẩu súng kíp bắn cái chíu..chíu..luôn!
Nhà Su đâu...không la làng kêu bị ăn rồi híp nữa à..ra mà kêu đi..kêu to vào...xem giá là bao nhieu???c
Xem có Từ hải nào lang thang cứu nét ko kia:LL:LL:LL

susu
25-10-2010, 22:34
Ơ hay nhỉ, giá to oành là 2.050k rồi còn gì !

Su đây chả việc gì phải la làng, nhờ Thiên Lôi Tướng Quân rút sún ra bắn cái đòm, 3 Lông Xanh thành Banh Xa Lông luôn !!
Chả sợ !! =))

susu
26-10-2010, 00:01
Mải mê với em dao nên bỏ béng em tranh. Cơ mà xem lại lịch thì tận đêm mai mới xong cơ, hé hé !!

Các anh cứ bình tĩnh nhá. Giai đoạn nước rút mới thực sự ác liệt !!

miss-simple
26-10-2010, 09:14
Sáng rỡ ràng rồi mà chưa thấy chợ họp nhỉ, kẻ mua người bán đâu hết cả rồi ạ, có qua một đêm mà em nhớ các bác quá!:D

miss-simple
26-10-2010, 09:21
Bác Thik đứng dưới đấy làm gì ạ, bác nhảy lên tham gia luôn và ngay đi ạ!=))
Bác định độc diễn sô lô hay tham gia chân kíu nét thì cho nhà em biết ạ;)

shogun
26-10-2010, 09:49
Miss ui Chắc em phải điểm giá tô đậm vào và làm cho nó to to lên tý nữa để lát pác tam lông vào còn thấy mà bắn chứ em nhể

ongxanh
26-10-2010, 10:28
Em bắn phát mở màn phiên chợ mới:gun Cơ mà em còn bé, được chơi súng nhựa thôi, nên em góp đạn với bác Tam mao 200k, bác cho em liên thủ nhá. Xong! Em về tập bắn tiếp đã, chờ em!;)

susu
26-10-2010, 10:36
Dư vậy, nếu 3 Lông Xanh nhận lời Ongxanh thì giá mới sẽ là 2.200k, he he !!

Liên minh Ong 3 Lông Xanh đang dẫn !!

miss-simple
26-10-2010, 10:47
Hàng về! Hàng về!:LL:LL
Em là em thích cái món up date giá rổ này lắm đấy các bác ạ!
Giá mới toanh chào ngày mới là 2.200k các bác nhé!:))
Thay mặt Đảng và Chính Phủ ôm hôn " Ong" thắm thiết cái "chụt" , ông Lông 3 cọng đâu về nhận tay chân đi chứ nhỉ?:D ,thế là bè cánh nhà Mao có thêm 1 hiệp nữ rồi nhá, 3 ông Lông - Xanh -Pồ làm gì thì làm đừng để mất mặt Ong là Ong đốt chít đấy:LL:LL

susu
26-10-2010, 10:53
Miss ở HP thì ôm anh Xanh, còn Su ở HN xin phép ôm anh 3 Lông, hí hí !!

Tới đây thì em Su đầu hàng vô điều kiện rồi ạ !!
Nâng váy cúi chào các anh !! =))

susu
26-10-2010, 11:00
Mà theo tớ, bạn Ongxanh bắn 1 phát ra trò để vênh giá cao cao 1 chút. Chứ tình hình thế này dễ đánh úp lắm ! Mà đánh úp dễ quá thì bên em không sướng, hé hé!

Polyme
26-10-2010, 11:10
Em lại làm một phát cho liên quân Shogun : 150k cho hai bên huề nhá. =)) =))

@Ongxanh nhà Vịt phải không ? Ới bác Tù trưởng xông ra đi chứ.

greenline
26-10-2010, 11:13
Em lại làm một phát cho liên quân Shogun : 150k cho hai bên huề nhá. =)) =))

Bác Polyme chơi chiêu vô đối, song thủ đổ bác đại tài. :))

shogun
26-10-2010, 11:15
Kakaaka, ong xanh mới vào làm một phát là Susu hy sinh ngay tai trận, ghê nhỉ.
Chuyến này mà tổ quốc thống nhất tranh về DN anh phong Su thành liệt sỹ nhá, tặng thêm cho Su cái huy chuơng to đùng cho nó oách với diêm vương hehehe
@ pác Po đã quay trở lại ... nghiên cứu tiếp xem cái đã ... chờ đấy

miss-simple
26-10-2010, 11:16
Su khẽ khẽ cái mồm thôi! Tướng Quân Lôi có mặt đấy, đánh úp bây giờ là cháy cả Lông,tung cả Pồ, dập cả Ong, xong cả Xanh bấy giờ đới!=))=))Tướng quân cứ giơ cao đánh cái rầm một cái thử xem băng Mao- Xanh -Pô -Ong lì đòn đến mức nào.Oánh phát nào long giời lở đất đến đấy bác Tướng nhá!;)

Polyme
26-10-2010, 11:19
Đã bẩu rồi mà. Toàn quân ta cả. Ở bên nào em cũng ngại nắm nắm. =))

Vừa ở bên Banh Xa Lông một tí mà bác Súng đã la oai oái, còn kết tội làm gián điệp nữa. :LL

Khó quá Su ơi. He he ! :D

ongxanh
26-10-2010, 11:35
Đã bẩu rồi mà. Toàn quân ta cả. Ở bên nào em cũng ngại nắm nắm. =))

Vừa ở bên Banh Xa Lông một tí mà bác Súng đã la oai oái, còn kết tội làm gián điệp nữa. :LL

Khó quá Su ơi. He he ! :D

Trên, dưới, phải, trái, trước, sau...đều là quân ta, dưng mờ cái mặt trận này nó khốc liệt thế đó!:Dam:Dam:Dam Bác phải can đảm bác chọn chiến tuyến hok là khi im tiếng súng bác hok còn anh em nào hết đới!:LL

( À, thế bác có dùng mật ong hok? Ngọt lém!)

susu
26-10-2010, 11:41
Ong chọn phe 2 Lông Xanh rồi thì cứ bắn đi Ong ạ, khỏi lo cho anh Pô, hé hé !!

Dù anh ấy về phe nào, hay nằm vùng ... thì sau vụ cứu net này anh vẫn bị cả đôi bên đêm ra xử trảm !! =))

Tammao
26-10-2010, 12:02
oh thế la nhà mình có thêm anh em à???thích nhỉ...cảm ơn Ong nhe!
hiên nay tỷ số đang là hòa phải không a??? Su không cập nhật đạn cua bên ấy bắn tớ a??? xem thế nào đi để tớ còn bbieets đường mà liệu
" đạn thì còn mà cờ trắng cũng đã may sẵn rùi hiiii"
Tranh thủ vào mạng thôi nhé: 2 250 000 k
muốn biết PDN bắn trả thề nào...hồi sau sẽ rõ(c)

susu
26-10-2010, 12:17
Có mà 3 Lông không chịu xem bài cũ thì có !!

Sau khi anh Pô ủn đít liên quân Thiên Lôi và các bạn thêm 150k thì 2 phe huề nhau với mức giá 2.200k.

3 Lông sau 1 hồi ngẫm nghĩ đã giựt ra sợi lông đầu tiên với trị giá 50k để đưa đội mình bứt lên 2.250kkkkkkk

susu
26-10-2010, 12:19
Còn gần 12h nữa phiên đấu giá mới kết thúc. Em đề nghị các cụ giữ sức, giữ lửa cho tới phút chót.
Vì vậy các bên hoàn toàn có thể tạm nghỉ để bàn chiến thuật, PM sau lưng, thậm chí gọi điện cầu viện khắp nơi nếu muốn và thấy cần thiết!

ongxanh
26-10-2010, 12:23
Iem lên đạn rùi, bé thôi, dưng mờ đánh du kích hok vui, em đợi đồng đội em về em mới bắn. Đi ăn nào.

ongxanh
26-10-2010, 13:49
Hôm nay em bỏ làm bỏ ăn để đi tham chiến, mờ sao các bác án binh bất động thế nhở...Suỵt! ...Thở khẽ thôi nhá! Mặt trận mà yên tĩnh mới là đáng sợ, chỗ nào bằng phẳng chỗ đó gài bom lá, chỗ nào vắng vẻ chỗ đó ém bom bi... Iem biết các cao thủ đang phục kích! ( Một trận chiến long trời lở đất sẽ nổ ra...phải sau 4h nữa cơ). Hồi hộp...Hô..ì..hộ..p!

miss-simple
26-10-2010, 14:05
Im ắng quá, nhưng ai em ngửi thấy mùi thần công, đại bác rồiiii, trước bão to trời bao giờ cũng lặng gió ,im phăng phắc.I em căng thẳng quá!(NO)

susu
26-10-2010, 14:16
Anh em đang bận kéo pháo, các bạn chớ ồn kẻo giật mìn lại tuột hết cả dây, he he !!

miss-simple
26-10-2010, 14:57
Ghét cái mặt Su, thở cho đỡ thăng cẳng cũng suỵt:T:T. Ức lên túm pháo Xanh kéo hộ bi giờ:LL:LL:LL

susu
26-10-2010, 15:05
Nài nài, người ta đang hò kéo pháo mà ghét với bỏ ở đây là đứt chung quần đấy nhá !! =))

Để anh em bàn bạc chiến thuật nào, he he !!

ongxanh
26-10-2010, 15:07
Eo ôi buồn tay buồn chân lắm ý! Tranh thủ hok có ai ở đây, em bắn lén phát, phá tan sự im lặng ngộp thở! Bùm!...Xèo xèo!..Khét lẹt!..Thủng lỗ chỗ! 200k cho phe Tam Xanh Ong Po!

miss-simple
26-10-2010, 15:33
Ụp đẹt đây!

Tam-Xanh-Ong-Pồ dẫn điểm với 2.450K
không nhịn được buồn thì cứ bắn cho đỡ vã Ong nhá!=))=))
Tranh mà về phe Ong thì lập tức được thượng phong lên làm Ong chúa nhá! Cung hỉ, Cung hỉ trước!:))

Polyme
26-10-2010, 15:42
He he ! Lần này các bác lo tự thân vận động nhá. =)) =)) =))

Ai lại cứ cứu hoài. Kỳ chết. :LL :LL :LL

Hương xưa
26-10-2010, 15:52
Hunghbb ơi, cứu nét, cứu nét, hôm qua hứa rồi nhá...á...á.

miss-simple
26-10-2010, 16:22
Đến giờ đẹp để táng cho băng Mao-Xanh-Ong- Pồ một búa chưa Lôi Tướng Quân, oánh cho bốn tên ấy trộn vào nhau quay lô lô, không dứt được nhau ra nha bác nha!;)

Tammao
26-10-2010, 16:26
Uớc sao mà nghe được một tiếng sét giữa trời xanh nhỉ???
hoac một tiếng súng B40 của phía PDN thôi...đê anh em cảm thấy đây đang là chiến trường???
chiến trường sao bình yên quá vây??? khò khò khò
Cảm ơn Ong xanh nhieu nhieu nhé " mở tin nhăn mình Pm nhé" (NT)(NT)(NT)

shogun
26-10-2010, 16:30
Để nghĩ xem tìm cái gì bán lấy chiền wynh vụ này mới được heheh

greenline
26-10-2010, 16:33
Khoảnh khắc trước khi trận chiến khốc liệt nổ ra bao giờ cũng im lặng đến nghẹt thở. :LL Trận chiến hứa hẹn rất gay cấn. :LL Tiếc mấy bác PDN im lặng sao giống cố thủ quá. :LL

Em Mít để giờ kết thúc ác nhỉ, 24h thì mình đi khò mất rồi. Thôi trăm sự nhờ vào bạn Tammao và anh hùng mới nổi Ongxanh nhé! (c)

ongxanh
26-10-2010, 16:33
Tù trưởng của nhà Vịt em đi vắng (Đi bảo dưỡng bầu định kỳ(NT)), cắt cử em ở nhà độc lập tác chiến, bẩu là phe nào yếu thì cứu! Bây giừ Thiên Lôi bị gãy lưỡi tầm sét rùi. Em có được tự bắn vào chân mình để cứu đội song Thiên Hương Su hok nhở?:help=))

miss-simple
26-10-2010, 16:36
Để nghĩ xem tìm cái gì bán lấy chiền wynh vụ này mới được heheh

Cố lên Chiaki!(beer)(beer)(beer)

shogun
26-10-2010, 16:39
uh uuh uh, Ongxanh tự xử phát nữa xem nó như lào lào rồi anh đi vận động hành lang wynh tiếp luôn một thể hehehe

hunghbb
26-10-2010, 17:31
Hunghbb ơi, cứu nét, cứu nét, hôm qua hứa rồi nhá...á...á.

Hế hế, hèn gì cứ thấy nóng ruột, hoá ra có bẹn Hương Xưa gọi mềnh. Dưng cứ từ từ, còn những 6 tiếng nữa cơ mà. Cờ bạc ăn nhau về sáng. Có điều là mềnh cũng ứ thích tranh lại về DN, vụ em Hồng về đới là ngon roài.

Tammao
26-10-2010, 17:40
Cảm ơn bác Xanh đã tín nhiệm để em o lại chốt chặn và tử chiến với anh em PDN...nhưng không khí im quá..em sợ..em sơ...em sợ

Hương xưa
26-10-2010, 18:41
Hế hế, hèn gì cứ thấy nóng ruột, hoá ra có bẹn Hương Xưa gọi mềnh. Dưng cứ từ từ, còn những 6 tiếng nữa cơ mà. Cờ bạc ăn nhau về sáng. Có điều là mềnh cũng ứ thích tranh lại về DN, vụ em Hồng về đới là ngon roài.

Không được không được, đại gia nói là phải giữ lời, phe nhà em yếu thế là đang rõ. Mà vấn đề là em trông mặt cái lão 3 lông ghét lắm đới, giúp em vặt lông lão đê...=))

ongxanh
26-10-2010, 19:00
Bác Tam Mao cứ chắc tay súng, vững tay chèo nhá!(beer) Kiểu gì em cũng hết sức em giữ cái mạng cho bác! Dưng cụ thể là kiểu gì thì em còn đang nghĩ!:))

Tammao
26-10-2010, 19:49
Em tạm rút khỏi chiến trường...cất súng một lúc nhé....
Tối nay có đám hát Karaoke thiếu ca si họ thuê em mừ...được đồng bo nào em sẽ mang về đấu súng tiếp...
Cảm ơn ong xanh nhé...bạn giữ cho cái mạng của mình nguyên ven..cái tâm của bạn mình nguyên khắc côt ghi xương

Polyme
26-10-2010, 20:24
Liên quân Thiên Lôi Quỷ sứ đâu rồi ? Không lẽ phải ủn đít cái nhở. =))

Bác Hung bê bê, em Hương xưa đã có nhời như thế chẳng lẽ từ chối. Bác phát biểu đê, em Hồng đã mất giờ em Vàng cũng toi luôn sao ? :(

Các bác muốn chiến được quả này cứ là phải PM cho tớ nhá, Giờ chót cứ F5 mà bấm thật lực, tớ sướng bên nào tớ ủn bên ý liền. :)) :D

susu
26-10-2010, 20:28
Có mà vửa ủn vừa ỉn í !! =))

Polyme
26-10-2010, 20:33
Có mà vửa ủn vừa ỉn í !! =))

Lo mà đi PR chỗ khác kìa. Hôm nào vào DN nhớ đi đôi Red Ecko nhá.

shogun
26-10-2010, 20:37
hehehe, Vận động hành lang chiều giờ chả có ai tham gia wynh với mình vụ này hết nên đến đây em xin dâng cờ trắng đầu hàng và đem ngân lượng của mình đi wynh ở mặt trận khác. xin cảm ơn các pác TS, Huongxua, SuSu và điệp viên Po đã liên minh gọp sức chiên đấu nhưng có lẽ thiên lôi già rồi sức yếu đến đây thì không xung trận nổi nữa.
Chúc mừng liên quân pác 3 lông, khi nào vào DN em hầu rượu pác

thienson
26-10-2010, 20:49
Ơ bác này không phải là thiên lôi thần sét thật rồi.Chưa gì đã giương cờ đầu hàng theo bước Susu
Thế khoản 500k em ủn bác giò phải nàm sao...nàm sao đây???
Su ơi phải làm sao đây???Mang qua mặt trận khác chiến với bác thiên lôi nhác gan hay sao?

dantocgoc
26-10-2010, 21:05
Tù trưởng đã có mặt, thấy tình hình căng quá, ongxanh và liên mình thế nào rồi..? có tù trưởng đứng sau lưng từ lúc này.., liên minh nào dám chống cự cứ dập thẳng tay. đội nào chốt giá chưa? ongxanh cố lên đã có anh đứng sau lưng(c)

shogun
26-10-2010, 21:13
Ơ bác này không phải là thiên lôi thần sét thật rồi.Chưa gì đã giương cờ đầu hàng theo bước Susu
Su ơi phải làm sao đây???Mang qua mặt trận khác chiến với bác thiên lôi nhác gan hay sao?

ớ cái pác này, pác không thấy địch súng ống ầm ầm kia à còn em tìm viên AK bắn lẻ không ra heheheh, phải biết người biết ta chứ. hay là qua làm cái liên minh khác đi pác hehehe

miss-simple
26-10-2010, 21:14
Bác dân tộc gốc nói xong rồi ngơ ngác!

miss-simple
26-10-2010, 21:16

Kíu nét, kíu nét đê ợ!

thienson
26-10-2010, 21:25
Em thì tuổi già sức tàn lực kiệt rồi nên chỉ dám đứng đằng sau truyền nội công với 5 thành công lực thôi.Giờ bác Thiên lôi nửa đường đứt bóng:D,có bác nào nhảy vô thay thế bác Thiên lôi để đấu với bác kia thì em đem 5 thành công lực truyền sang nhé,híc,híc

susu
26-10-2010, 21:45
Em nói thật, Thiên Lôi nhà em luyện phải Quỳ Hoa Bảo Điển nên khí phách cũng khác người, hé hé !!

Em Su em thì sa chân vào đôi Ecko Red nên chắc lắp mô tơ vào chân rồi. Biết mình sức yếu chạy ngay về nhà, các bác ạ !!

Chiều nay em đc gặp anh Phương nhà PDN, té ra đập đầu nhận đồng nghiệp mới đau bọn em chứ, hé hé !!

Cho nên vụ làm ăn này tuy có bất thành dưng rốt lại em xác định chiến lũy thứ 2 của em là Đè Nẽng nhá !

Tạm biệt các bác em ngược đơi !!
Èn ennnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
=))

Hương xưa
26-10-2010, 22:03
Tù trưởng đã có mặt, thấy tình hình căng quá, ongxanh và liên mình thế nào rồi..? có tù trưởng đứng sau lưng từ lúc này.., liên minh nào dám chống cự cứ dập thẳng tay. đội nào chốt giá chưa? ongxanh cố lên đã có anh đứng sau lưng(c)

Ớ, hóa ra tù trưởng có ...bầu lại ở bên ấy à? Thế thì em giữ lời không phang nhau với bác nhá, thôi thì liên quân tan rã, phận thấp cổ bé họng em đành dứt áo ra đi vậy, hu hu, 3 lông càng nhìn càng nhìn càng ghét, có giỏi sang tranh cái đĩa vàng với em đê :gun

nguyen
26-10-2010, 22:11
Giá nhiêu rồi các cụ ? vụ này mà tiền nhiều triệu năm sau các cụ mua ảnh em chụp ủng hộ cho Hà nội 1001K nhé =))

miss-simple
26-10-2010, 22:19
Em cứ chốt tới thời điểm hiện tại nhé!

Phe Lông -Xanh - Ong - Pồ 2.450k
Phe Thiên Lôi - Thiên Sơn - Hương- Su- Pồ nhập nhòm 2.250K

Cứ tạm thế đã chờ xem từ giờ đến giờ G có đại gia nào chập chưởng tiếp với Phe 2 không nhé!

ongxanh
26-10-2010, 22:24
Bác Thiên Sơn ơi ời! 500K của bác quý lắm, để đó đừng rải đi đâu nhé! Lát em thiếu đạn em gọi bác đới, nhé!

Polyme
26-10-2010, 22:28
hehehe, Vận động hành lang chiều giờ chả có ai tham gia wynh với mình vụ này hết nên đến đây em xin dâng cờ trắng đầu hàng và đem ngân lượng của mình đi wynh ở mặt trận khác. xin cảm ơn các pác TS, Huongxua, SuSu và điệp viên Po đã liên minh gọp sức chiên đấu nhưng có lẽ thiên lôi già rồi sức yếu đến đây thì không xung trận nổi nữa.
Chúc mừng liên quân pác 3 lông, khi nào vào DN em hầu rượu pác

Chiêu này của tướng quân Shogun gọi là chiêu "Tung cầu đo gió". Các bác cẩn thận không khéo bị đánh up vào phút chót.

Chưa tới giơ G mà thớt này cũng nóng phết :

There are currently 20 users browsing this thread. (10 members and 10 guests)

hunghbb
26-10-2010, 22:30
Oài, chưa đến giờ G mà các bác đã buông súng hết rồi. Thôi đành phụ lòng em Hương xưa đi góp súng mặt trận khác vậy.

miss-simple
26-10-2010, 22:34
Em cũng có cảm giác sấm sét sắp giật toang cả bầu trời các bác ạ, có ai đồng cảm không ạ?

Mộc Lan
26-10-2010, 22:35
Làm tròn số đi các bác! Khởi điểm là 300k, bước giá là 30k, vậy thì giá chốt là 3000k. Em rất thích số 3, từ ngày em có 3 người em thích số 3 lắm! hehe.......

3...k nhé các bác!

ongxanh
26-10-2010, 22:40
:)Em chưa từng thấy cái trận địa nào nhiều cờ trắng như này! Dưng em chiến đấu vì đồng bào mờ, nên kiểu gì cũng thấy vẻ vang. Nếu đến giờ G mà còn mỗi mình em trên chiến hào thì các bác ủn lưng em cái nhá. Em đang thiết lập liên minh mới!(beer)

Mộc Lan
26-10-2010, 22:48
Hình như nhà mình không hứng thú lắm với bức tranh này thì phải? Oài, Việt Nam mình cờ đỏ sao vàng mà, có phải cờ trắng đâu ah?

ngo1
26-10-2010, 23:02
Hình như nhà mình không hứng thú lắm với bức tranh này thì phải? Oài, Việt Nam mình cờ đỏ sao vàng mà, có phải cờ trắng đâu ah?

Em Mộc Lan này từ đâu vào, chả chịu đọc gì cả, tự nhiên ... toẹt 1 cái bảo mọi người không hứng thú.

miss-simple
26-10-2010, 23:12
Em Mộc Lan này từ đâu vào, chả chịu đọc gì cả, tự nhiên ... toẹt 1 cái bảo mọi người không hứng thú.;)tại thăng cẳng, căng thẳng quá đấy ạ!

Hương xưa
26-10-2010, 23:13
Làm tròn số đi các bác! Khởi điểm là 300k, bước giá là 30k, vậy thì giá chốt là 3000k. Em rất thích số 3, từ ngày em có 3 người em thích số 3 lắm! hehe.......

3...k nhé các bác!

Vậy em theo phe nào thì cộng nốt chỗ lẻ vào phe ấy cho nó tròn 3 triệu đê, bõ công thích. Hay bắn một mình một phát 3 triệu luôn cũng được.

Mộc Lan
26-10-2010, 23:21
Em Mộc Lan này từ đâu vào, chả chịu đọc gì cả, tự nhiên ... toẹt 1 cái bảo mọi người không hứng thú.
Em xin lỗi, em sai. Nhưng các bác thể hiện thêm chút "hứng thú" nữa đi ạh. Tranh là nghệ thuật, mà nghệ thuật thì cần nhiều cảm hứng lắm!

susu
26-10-2010, 23:23
Chị Mộc Lan, giờ mới biết tài nhau đấy nhé, hí hí !!
Con em phục sát đất í !

Hương xưa
26-10-2010, 23:24
Em xin lỗi, em sai. Nhưng các bác thể hiện thêm chút "hứng thú" nữa đi ạh. Tranh là nghệ thuật, mà nghệ thuật thì cần nhiều cảm hứng lắm!

Mọi người "hứng" từ hôm kia tới 17 trang òi, giờ em "hứng" một phát đi bà con được nhờ nào, cả nhà chờ xem lòng yêu nghệ thuật của Mộc Lan nè...tèn ten...

miss-simple
26-10-2010, 23:29
Ban căng quá!

Em chập chưởng với bên bác Lôi 200K nữa cho cân bằng sinh thái chứ không em ngộp thở chít mất!

dantocgoc
26-10-2010, 23:39
Liên quân ong, long, xanh đâu rồi? Có bộ tộc đứng chống lưng cho các bạn bán phá nè:))

Polyme
26-10-2010, 23:42
Sắp tới giơ G. Đã thấy các đại ca lù lù xuất hiện : Shogun, Dantocgoc, Hungbb. Chắc đại ca Green và Tammao đang phục kích trong đám guest.

Hồi hôp quá. Tỉ số lại đang cân bằng. Chuẩn bị F5 đê anh em. =))

miss-simple
26-10-2010, 23:49
Đánh úp là không đẹp đâu à nha!

hunghbb
26-10-2010, 23:52
Ai update tỉ số hộ cái nhỉ, nhiều quá chả biết ai với ai. Tớ vẫn nhớ lâu thù dai vụ em Hồng về DN nên sẽ quyết định bắn phá phe DN nếu cần thiết.

Hương xưa
26-10-2010, 23:52
Mít ơi, bác Lôi mang xiền đi mua đèn xong xuôi về đi ngủ rồi, thôi em gả em Vàng về nhà bác 3 lông đi kẻo mai tướng quân lại té ngửa ra thì toi đấy, chọn mặt gửi "vàng" thế là ngon rồi, đến phút cuối iem lại thấy bác 3 lông đẹp zai mới chết.

miss-simple
26-10-2010, 23:54
Bác Hùng bề bề iu ới! bây giờ đang hoà 2.450k mà, chờ bác nhả ngọc phun châu đới!;)

miss-simple
26-10-2010, 23:57
Mít ơi, bác Lôi mang xiền đi mua đèn xong xuôi về đi ngủ rồi, thôi em gả em Vàng về nhà bác 3 lông đi kẻo mai tướng quân lại té ngửa ra thì toi đấy, chọn mặt gửi "vàng" thế là ngon rồi, đến phút cuối iem lại thấy bác 3 lông đẹp zai mới chết.

em phong Hương dại zai đệ nhất đấy, 3 lông chẳng thấy mặt đâu, phen này em quyết cho con Vàng đi về nơi xa

hunghbb
27-10-2010, 00:01
Hòa ah, chả biết phe nao với phe nao nhưng cứ theo e Hưong xưa cho máu, hihi. Góp thêm 200k vào đội em Hương xưa nhe.

CVN
27-10-2010, 00:02
Booooong!!!!????????

hunghbb
27-10-2010, 00:03
Ối ôi, đã cố gắng nói ngắn gọn rồi mà vẫn bị quá 1phut, min mod nào sửa đồng hồ diễn đàn đê, đồng hồ nhà e vẫn còn 2p lận.
Thôi e đi ngủ đa, mai xem kết quả tiếp vậy. Lâu lắm mới thức khuya như này.

dantocgoc
27-10-2010, 00:05
Vậy em theo phe nào thì cộng nốt chỗ lẻ vào phe ấy cho nó tròn 3 triệu đê, bõ công thích. Hay bắn một mình một phát 3 triệu luôn cũng được.

Nếu thế hương xưa tự bắn phát vào chân 3triệu rồi hả? Để bà kon còn biết mà canh me nữa chứ?:))(c)

miss-simple
27-10-2010, 00:06
Ối ôi, đã cố gắng nói ngắn gọn rồi mà vẫn bị quá 1phut, min mod nào sửa đồng hồ diễn đàn đê, đông hồ nhà e vẫn còn 2p lận.
Bác ơi! bác vừa đá vào lưới bàn thắng vàng đấy!

Hương xưa
27-10-2010, 00:07
Chủ thớt chủ thớt, quyết thế nào đây?

ongxanh
27-10-2010, 00:09
Em góp 200k cho nhà Hương xưa ạ!

miss-simple
27-10-2010, 00:10
Em gả con Vàng cho đội 2 Thiên - Hương - Su - Pồ - Simple - Hùng bề bề, ghét cái thái độ ông ba Lông, không thấy mẹt đâu trước h G , bà con nhất trí không ạ?

miss-simple
27-10-2010, 00:13
Em góp 200k cho nhà Hương xưa ạ!

Bà con Miền Trung mìn mừng lém, hít giờ vẫn có Ong mang mật tới

Polyme
27-10-2010, 00:16
Chốt được rồi miss ơi.

Thế là cả Hồng, Vàng về nhà Đà nẽng nhá. Ha ha ! :) :D :))

Cứ cái gì ra khỏi PHP là lại về PDN thôi, chẳng mất đau cả Miss và Hương nhể =))

miss-simple
27-10-2010, 00:17
Không ai ý kiến gì, em xin tuyên bố phần thắng thuôc về đội 2 Thiên - Hương - Su- Po-Hùnghbb- Simple- Ong xanh nhé!

CẢ NHÀ CHO MỘT TRÀNG VỖ TAY ĐI Ạ!!!!!!!!:D:D:D:D:D:D:D

nguyen
Ối ôi, đã cố gắng nói ngắn gọn rồi mà vẫn bị quá 1phut, min mod nào sửa đồng hồ diễn đàn đê, đồng hồ nhà e vẫn còn 2p lận.
Thôi e đi ngủ đa, mai xem kết quả tiếp vậy. Lâu lắm mới thức khuya như này.
Cái này cần phải có kinh nghiệm tham gia đấu giá nhiều lần mới có được =)) =))

CVN
Coong!!!!! Đây là tiếng coong cuối cùng, vì đây là topic đấu giá từ thiện cuối cùng trong đợt vận động quyên góp hỗ trợ bà con miền Trung bị thiên tai lần này!

Xin thay mặt diễn đàn, xin được gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới toàn thể các thành viên, những người đã làm hết mình vì đồng bào đang gặp hoạn nạn! chúng ta không nói suông, chúng ta đã thể hiện tình cảm của mình qua những việc làm thiết thực!

Một lần nữa xin đựoc bày tỏ lòng biết ơn với sự thể hiện, với tấm lòng của các bạn!

CVN
27-10-2010, 00:18
(Bác nào chốt lại hộ nhà cháu cái giá thắng cuộc với!)

TÍM
27-10-2010, 00:18
Tổng kết là:

Phe Lông -Xanh - Ong - Pồ 2.450k
Phe Thiên Lôi - Thiên Sơn - Hương- Su- Pồ - Mít - Hùng bề bề - Ongxanh 2.850K

Phe 3 lông đã ra về không mùa thu, tỉ lệ góp vốn của Phe Thiên Lôi như nào nhờ chủ thớt update nhé :)

ongxanh
27-10-2010, 00:20
Sao chưa thấy chủ thớt tuyên bố người thắng nhở! Em rất tiếc là hok có thiết lập được liên minh nào hết. Bác Tam mao thì ốm nằm một chỗ rồi. Túm lại đều để giúp chút gạo cho bà con mình ấm lòng. Cám ơn tất cả các bác! Em góp 800k nữa, tổng cộng là 1000k để nâng giá bức tranh lên cho phe bạn Hương Xưa.

miss-simple
27-10-2010, 00:25
Ong ơi! Ai lôp you!

Mình tuyên bố phần thắng rồi, F5 đê, iu quá cơ, hum nào gặp cho mi 1 cái nhá!

miss-simple
27-10-2010, 00:29
Up date 00:14 h ngày 27/10 bức tranh " Mùa Vàng" đã quyên được tổng 3.650K ủng hộ đồng bào Miền Trung, còn ai muốn gửi polyme theo chân em nó nữa không ạ!

TÍM
27-10-2010, 00:29
Có phải tỷ lệ góp vốn của phe chiến thắng như này ko:

Thiên lôi Shogun : 1200K
Thiên Sơn: 500K
Hương: 200K
Su: 200K
Pồ: 150K
Mít: 200K
Hùng bề bề: 200K
Ongxanh: 1000K

Nếu sai đâu thì sửa cho em nhé :)

miss-simple
27-10-2010, 00:38
Mít đóng dấu confirm 200K

miss-simple
27-10-2010, 00:51
Khi Mít lập topic này, không ngờ đến thành công của ngày hôm nay, thực sự là quá sức tưởng tượng, quân và dân nhà Phượt đi nhiều, thấu hiểu nhiều ,đã đồng cảm nhiều và thật nhiều. Một lần nữa xin cảm ơn tình cảm của tất cả mọi người.

Thống kê đến giờ phút này 191 bài reply và 5517 lượt xem.

miss-simple
27-10-2010, 01:10
Đi ngủ thôi cả nhà mình ơi!
Em out đấy thức khuya mau già lém!;)
Trong khi chờ làm xong thủ tục với bộ tài chính Phượt, mai sẽ bầu bán xem rước nàng về đâu cạ nhà nhé!

ongxanh
27-10-2010, 06:30
Vui quá em ngủ hok được, thành ra phải thức khuya dậy sớm! :) Các bác mem cũ thấy vừa vừa, chứ em mem mới em cứ vui âm ỉ (ngố thế nhở). Vừa gia nhập em rơi cái bộp luôn vào chợ, nên thấy được cái chất Phượt vừa sôi động vừa "trữ tình" :)). Bác Mít là chủ thớt ngon đới, thu hút bà con rất ngọt! Bạn của bác (họa sĩ) cũng có lòng thơm thảo, rủ bác ấy vô nhà mình đê(c). Cơ mà bác mờ mi em nó hok có vị gì đâu, em sẽ thiết kế cho bác mi anh trai em nha!:L

miss-simple
27-10-2010, 07:04
Ong ngọt thế cơ mờ!

Thế là Mít cũng biết đường quyến rũ nhỉ?
Cũng chạ ngủ được, bravô cả nhà::):D:))

Polyme
27-10-2010, 07:16
Em tham chiến cả hai phe, mỗi phe em ủn đít 150k. Như vậy em xin gop vào bức tranh là 300k. Sẽ chuyển ngay sáng nay cho Black.

Hoan hô Ongxanh mem mới tinh nhà Vịt, mới tham chiến lần đầu mà giỏi quá đi (kiss)

thienson
27-10-2010, 07:40
Tối qua Quảng Nam mưa gió bão bùng,mất điện không theo dõi được(NO),ơ thế liên minh nhà ta thắng à?Chúc mừng bác Shogun!Ong xanh giỏi quá(c)
Phần 500k tiền liên minh,nếu chốc ra Đà Nẵng được TS sẽ chuyển cho Black,nếu không sẽ nhờ Shogun chuyển cho Virgo.
Cảm ơn cả nhà.

greenline
27-10-2010, 07:59
Thế tóm lại bên thắng là PDN à? Vậy bên thắng có nhận không để mình biết đường chuyển tiền nào. :))

Chúc mừng em Mít nhá. (beer) Cho mình gửi lời ngưỡng mộ em Mộc Lan nữa. (c) Hôm nào rảnh cho mình thọ giáo tí nào, lụt nghề 10 năm nay rồi. :))

miss-simple
27-10-2010, 08:18
Thế tóm lại bên thắng là PDN à? Vậy bên thắng có nhận không để mình biết đường chuyển tiền nào. :))

Chúc mừng em Mít nhá. (beer) Cho mình gửi lời ngưỡng mộ em Mộc Lan nữa. (c) Hôm nào rảnh cho mình thọ giáo tí nào, lụt nghề 10 năm nay rồi. :))

Bác CVN đánh một tiếng cồng từ đêm hôm qua nhưng tiếng cồng dài đến tận Miền Trung mà bác " Lai", bác chuyển bao nhiêu để i em biên tập tiếp ạ!;)

miss-simple
27-10-2010, 08:41
Tối qua Quảng Nam mưa gió bão bùng,mất điện không theo dõi được(NO),ơ thế liên minh nhà ta thắng à?Chúc mừng bác Shogun!Ong xanh giỏi quá(c)
Phần 500k tiền liên minh,nếu chốc ra Đà Nẵng được TS sẽ chuyển cho Black,nếu không sẽ nhờ Shogun chuyển cho Virgo.
Cảm ơn cả nhà.

Thẻo nèo, mấy phút cuối không thấy Phó Tướng đâu cả, làm tốt đen cầm cờ như em dáo dác một phen vì chả biết " Núi" ở phương nào để còn nương tựa. Có dịp em vào Quảng Nam cho em dựa lưng núi bác nhá!;)

miss-simple
27-10-2010, 09:28
Em thống kê lại nhé. Đội hình lên đỉnh vẫy cờ như sau:

Thiên Lôi Đại Tướng Quân: 1200K ỤP ĐẸT VIRGO ĐÃ NHẬN ĐỦ
Thiên Sơn Phó Soái : 500K ỤP ĐẸT VIRGO ĐÃ NHẬN ĐỦ
Hương Xưa : 200K
Su Su : 200K
Pồ đá cả hai sân : 300K
Mít : 200K
Hùng bề bề, ghẹ ghẹ : 200K
Ong hot girl : 1000K

Nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần fairlay đá chân trái cũng ngon như chân phải của bác Pồ, Ong tính sao nhỉ, có đá cả hai hai chân như Pồ không nhỉ.
Trên đường lên đỉnh, đội chúng tôi còn được các bác dưới đây uy hiếp:
1. Bác Ngo1=330K
2.Bác Silence_night=550K
3.Bác Nga_jo = 600K
4.Bác dân tộc gốc = 730K
5.Liên minh mẹ vơ - con dzề =1050K ỤP ĐẸT = PÁC LAI ĐÃ CHUYỂN 1.100K
6.Bác Lông 3 cọng =1700K
Bác nào chưa lên đỉnh, hay tham gia cứu nét ở đâu thì em xin phép được mời các bác cùng nắm tay lên đỉnh với đội nhà em nhá!
Em còn sơ suất chưa chỉ điểm được ra tên bác nào thì cả nhà cứ í ới em một tiếng nhé!:LL:LL:LL:LL

Oái! tí quên em Cỏ : 420K sò rí nhá, nặn gần phọt óc mới nhớ ra:))

UPDATE SỐ TIỀN QUYÊN ĐƯỢC CHO " EM VÀNG" = 4.900.000VNĐ, EM ĐỨNG CỬA ĐÓN TIẾP Ạ! ƯỚC GÌ! EM GẶP BÁC GIỜ NÀY

shogun
27-10-2010, 09:51
Hố hố hố dơ cờ trắng đầu hàng, liên minh sắp tan rã, đạn Ak cũng đã hết, vác súng lục đi bắn ủn hộ được cái đèn, tưởng như thế là kết thúc, xong. Buồn ngủ vác chiếu nằm cạnh cái laptop canh xem bức tranh mà khò hồi nào không hay hehe, khò một đêm sáng dậy thấy mình là kẻ chiến thắng mới ghê chứ, chưa bao giờ thấy chiến thắng trong mơ như thế lày hehehehe
Xin chân thành cảm ơn Miss-đơn giản & người bạn vẽ bức tranh. Cảm ơn đám tàn quân hihihii TS-Hương xưa-Susu-Polyme-Mít-Hùng bề bề-Ongxanh (pác này là tội đồ nè chích em phê càng rồi quay lại xoa hehe dù sao cũng chụt chụt pác (kiss)(kiss)). Khi nào các pác đến DN em sẽ nghiên mình kính cẩn hầu rượi các pác .
Em sẽ chuyển 1200k của mình + 500k pác TS nhờ chuyển hộ + 800 k cho cái đèn pin = 2500k vào TK của Virgo hôm nay. Em sẽ PM địa chỉ nhận tranh cho Miss đơn giản heheh còn cuốn sách nhờ Miss chuyển giúp cho liệt sĩ SuSu để liệt sĩ mang giày mới nằm đọc sách mỏi mặt rồi ngắm giày rồi đọc sách rồi ngắm giày heheeh

Chúc mọi người vui vẽ và hạnh phúc

Thân mến!!!!!!!(beer)(beer)(beer)

greenline
27-10-2010, 10:59
Bác CVN đánh một tiếng cồng từ đêm hôm qua nhưng tiếng cồng dài đến tận Miền Trung mà bác " Lai", bác chuyển bao nhiêu để i em biên tập tiếp ạ!;)

Vụ đấu giá này là ly kỳ hồi hộp hấp dẫn nhất vì có quá nhiều thay đổi vào phút chót. Đó là chưa kể mấy bác tham gia đá cả 2 sân. :)) Quý mấy bác PDN thế. (beer) Ủng hộ cho gà nhà và cho gà kết nghĩa mình xin góp thêm 1,1 triệu nhé! Tiền mình đã gửi virgo rồi nhé! :)

Polyme
27-10-2010, 11:15
Bác Xanh tuyệt vời. Hôm qua bác và Lông 3 cọng mà tham chiến giờ chót thì em cũng theo hai bên cho đến cùng. =))

Miss cộng lại đi, vụ tranh này cũng khớ khớ nhỉ. :D

miss-simple
27-10-2010, 11:15
hố hố hố dơ cờ trắng đầu hàng, liên minh sắp tan rã, đạn ak cũng đã hết, vác súng lục đi bắn ủn hộ được cái đèn, tưởng như thế là kết thúc, xong. Buồn ngủ vác chiếu nằm cạnh cái laptop canh xem bức tranh mà khò hồi nào không hay hehe, khò một đêm sáng dậy thấy mình là kẻ chiến thắng mới ghê chứ, chưa bao giờ thấy chiến thắng trong mơ như thế lày hehehehe
xin chân thành cảm ơn miss-đơn giản & người bạn vẽ bức tranh. Cảm ơn đám tàn quân hihihii ts-hương xưa-susu-polyme-mít-hùng bề bề-ongxanh (pác này là tội đồ nè chích em phê càng rồi quay lại xoa hehe dù sao cũng chụt chụt pác (kiss)(kiss)). Khi nào các pác đến dn em sẽ nghiên mình kính cẩn hầu rượi các pác .
Em sẽ chuyển 1200k của mình + 500k pác ts nhờ chuyển hộ + 800 k cho cái đèn pin = 2500k vào tk của virgo hôm nay. Em sẽ pm địa chỉ nhận tranh cho miss đơn giản heheh còn cuốn sách nhờ miss chuyển giúp cho liệt sĩ susu để liệt sĩ mang giày mới nằm đọc sách mỏi mặt rồi ngắm giày rồi đọc sách rồi ngắm giày heheeh

chúc mọi người vui vẽ và hạnh phúc

thân mến!!!!!!!(beer)(beer)(beer)

Chúng ta là những chú lính chì:Dam

miss-simple
27-10-2010, 11:34
Bác Xanh tuyệt vời. Hôm qua bác và Lông 3 cọng mà tham chiến giờ chót thì em cũng theo hai bên cho đến cùng. =))

Miss cộng lại đi, vụ tranh này cũng khớ khớ nhỉ. :D

Hum qua bác ấy mà tham chiến, thì 4 gái xinh sao lên đỉnh được bác Pồ:LL:LL:LL

TÍM
27-10-2010, 11:43
Đây là màn đấu giá biến động nhất vì đến phút hết giờ đến cả vài chục giờ, giá tranh vẫn thay đổi chóng cả mặt ...

CK lại không biết đội chiến thắng chiến thắng ở mức giá bao nhiêu!

Xem ra, we are the winners :)

miss-simple
27-10-2010, 11:54
Đây là màn đấu giá biến động nhất vì đến phút hết giờ đến cả vài chục giờ, giá tranh vẫn thay đổi chóng cả mặt ...

CK lại không biết đội chiến thắng chiến thắng ở mức giá bao nhiêu!

Xem ra, we are the winners :)

Vẫn đang hát bài " We are the World " từ đêm qua đến giừ đây Black

dantocgoc
27-10-2010, 12:18
Thế bức tranh lại chưa có chủ chính thức à? Liên quân hợp lực nổ súng ầm ầm kết cục là bị thương ( nằm im an dưỡng ) đâu hết rồi? hô lên cho đồng bào biết đi chứ.:LL

miss-simple
27-10-2010, 12:27
Có chủ chính thức rồi chứ, chỉ là đêm qua em nghĩ trên đường lên đỉnh bọn em gặp các bác( em đã liệt kê tên ở trên ) quyến luyến quá lên em lại phải" gợi ý" không các bác lại trách em ạ! Em vẫn chờ đấy các bác nhanh chân lên tàu đi ạ!=))=))=))

virgo
27-10-2010, 12:58
Em sẽ chuyển 1200k của mình + 500k pác TS nhờ chuyển hộ + 800 k cho cái đèn pin = 2500k vào TK của Virgo hôm nay.
Chúc mọi người vui vẽ và hạnh phúc

Thân mến!!!!!!!(beer)(beer)(beer)

Em vừa nhận được số tiền 2.500K từ số TK ...3445 của Tướng quân đúng không ạ (vì chả thấy ghi gì) :)
Tks các bác rất nhiều (beer)

shogun
27-10-2010, 14:47
Em vừa nhận được số tiền 2.500K từ số TK ...3445 của Tướng quân đúng không ạ (vì chả thấy ghi gì) :)
Tks các bác rất nhiều (beer)

Chuẩn không cần chỉnh, vì em chả biết ghi gì thấy quý hóa các pác quá

ongxanh
27-10-2010, 15:58
Em tham chiến cả hai phe, mỗi phe em ủn đít 150k. Như vậy em xin gop vào bức tranh là 300k. Sẽ chuyển ngay sáng nay cho Black.

Hoan hô Ongxanh mem mới tinh nhà Vịt, mới tham chiến lần đầu mà giỏi quá đi (kiss)
Iem chưa bao giờ đấu giá, cũng chưa bao giờ bắn phá!

Rồi, rồi...lướt qua cái thớt này một cái mờ em thành xạ thủ!:gun Ợ=)), em cũng bất ngờ.

miss-simple
27-10-2010, 16:04
Iem chưa bao giờ đấu giá, cũng chưa bao giờ bắn phá!

Rồi, rồi...lướt qua cái thớt này một cái mờ em thành xạ thủ!:gun Ợ=)), em cũng bất ngờ.

Xạ thủ bẩm sinh,tại hạ pái phục;)

miss-simple
27-10-2010, 16:07
Vưỡn thế, vưỡn đang canh đây Bờ Nách:LL:LL:LL

Hương xưa
27-10-2010, 22:32
Xong phần Hương rồi nhá.

miss-simple
27-10-2010, 23:18
Xong phần Hương rồi nhá.

Chờ confirm thì em mới bêu tên lên bảng vàng được nhá!:LL:LL:LL

Hương xưa
29-10-2010, 16:25
Em Miss-simple đã chuyển 200K "tự bắn" vào TK của Black (Hương Xưa chuyển hộ nên thông báo hộ.)

TÍM
29-10-2010, 16:35
Uh, Black vừa check TK mà tiền chưa nổi hihi

miss-simple
29-10-2010, 19:08
Em Miss-simple đã chuyển 200K "tự bắn" vào TK của Black (Hương Xưa chuyển hộ nên thông báo hộ.)

Thank kìu! Hum nay mà Hương còn quên đi chuyển nữa thì:T:T:T:T cứ gọi là tét mông với em.:D