PDA

View Full Version : Đấu giá dao gấp Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

pvnguyen
24-10-2010, 15:22
Thưa các Bác
Vì vài lý do mấy hôm nay em không vào Phượt đc. hôm nay mới biết có chương trình đấu giá,
Tuy muộn còn hơn không, em xin tham gia đấu giá con dao Leatherman KICK, toàn bộ số tiền thu được xin dành ủng hộ miền Trung theo chương trình của anh em nhà Phuot.

Đặc điểm kỹ thuật : 12 trong Một, mới 99,9999 %
420HC Clip Point Knife
Needlenose Pliers
Regular Pliers
Wire Cutters
Hard-wire Cutters
Wire Stripper
Small Screwdriver
Large Screwdriver
Phillips Screwdriver
Bottle Opener
Can Opener
8 in | 19 cm Ruler

Features:
Stainless Steel Handles with Zytel® Comfort-grip Inserts
Stainless Steel Body
Lanyard Ring
25-year Warranty

http://www.leatherman.com/product/Kick

Các điều khoản đấu giá:
- Giá khởi điểm : 1.000 K (VND)
- Bước giá 100K (VND)
- Thời gian kết thúc 23h00 ngày 25 tháng 10 năm 2010
- Thanh toán chuyển khoản hoặc trực tiếp cho madam Black hoặc Virgo.
- Vận chuyển: Free ship toàn quốc

Cảm ơn các bác đã xem tin và ủng hộ

PS : các câu hỏi về em này vui lòng gọi 0933954496 hoặc PM

tichuot
24-10-2010, 16:42
Em làm phát đầu tiên 1500K, đây là loại tools vô cùng yêu mến của em ạ.

Anh Nguyên hởi: Ưu tiên người quen nhá :))

susu
24-10-2010, 16:57
1.600.000 Tí chuột ơi !!

@ Em là gái, không biết thương hiệu Leatherman đáng tầm thế nào. Chỉ biết là hoàn toàn có thể tin tưởng vào bác pvnguyen, he he !!

tichuot
24-10-2010, 17:01
1.600.000 Tí chuột ơi !!

Này cái Su kia...

Con gái không được chơi loại dao này nhé :)), để tui lấy con dao này rồi khi nào Su cần thái mấy quả Su thì tui gửi ra cho. :D

Giận rồi. 2000K

Thôi tui đi chúc mừng lão già Sami cái đã rồi tui sẽ tính chuyện với Su sao nhé. ;)

susu
24-10-2010, 21:15
Ê Tí Chuột, tính bắt nạt gái này hả ?

2.100k cưng nghĩ sao ??

nga_jo
24-10-2010, 21:53
Tớ mon men vào bon chen tí nào.
Chính là ủng hộ miền trung lại có món đồ hợp với mình.
Tớ theo e 2su giá 2.500k

Hương xưa
24-10-2010, 21:57
Ê cho em tham gia với, con gái không được nghịch dao nhưng mà em mua về tặng cho zai nghich có được không? Làm phát nhạc nhẹ 2.200K.
Ôi ôi pót chậm quá xong thì đã có bác khác chen lên trên đầu rồi, thôi em sửa thành 2.600K vậy, hơn nữa là em chuồn đới...:D

tichuot
24-10-2010, 22:02
Su à, đã nói với cưng rồi.... đừng chơi dao có ngày đứt tay. Nếu không là ăn......Su ấy :D

Còn 2 này kia xê ra cái. Chuyện dao búa để cho bọn đờn ông mài dủa.

3000K nhé. Ai vượt qua giá này là tui sẳn sàng ban nick vô điều kiện :LL

susu
24-10-2010, 22:03
Ối mẹ ơi !!
Các bạn máu thế, em theo thì vỡ mặt à??
Thực sự là em đuối rồi, phải cân đối lại ATM mới dám theo, he he !

silence_night
24-10-2010, 22:08
....3000K nhé. Ai vượt qua giá này là tui sẳn sàng ban nick vô điều kiện :LL

Đúng là Tiền - Quyền lên ngôi. Đợi đấy, tớ nghiên cứu đã.

susu
24-10-2010, 22:11
Kính các cụ là Tí Chuột manh động, em đứng ra đảm bảo an toàn cho bất cứ ai vượt ngưỡng 3000k !!

Em đuối rồi, đành đem sức mình ra chèn pháo, bảo vệ thành viên thôi!

@ Hương xưa : thú thật là Tí nó phát giá 3000k là em đuối.
Ranh rự Pụ Nữ Pượt dựa vào chị đới, ráng tí vì bà con, vì zai, vì Hiệp Hội Pụ Nữ Pượt Chơi Dao!
Nhá !! :L

nga_jo
24-10-2010, 22:13
Vẫn còn dư âm của ngày PNVN 20-10 mà sao ban Tí lại bắt nạt chị em thế.
Hu hu

tichuot
24-10-2010, 22:24
Vẫn còn dư âm của ngày PNVN 20-10 mà sao ban Tí lại bắt nạt chị em thế.
Hu hu

Em đâu nào dám bắt nạt chị em ạ. Bản tính em thích con dao này :D

Người dân Miền Trung đang đói, rét, bệnh tật đang chờ những tấm lòng " Lá lành đùm lá rách, lách rách bọc lá nát" nên em nghĩ với số tiền nhỏ nhoi của em sẽ góp phần nho nhỏ cho người dân.

Mà e cũng nói thiệt là con dao này nó quá tuyệt vời đi, chỉ cần mang nó theo thì úi giời ơi....12 trong 1 nhé, cắt lưới B40 nhưng cắt chỉ ấy. (c)

Hương xưa
24-10-2010, 22:30
Híc, không biết mình có nên nghe Su nó xui dại không nhỉ, bỏ mấy củ mua dao về tặng cho zai không khéo vừa mất tiền vừa mang tiếng ...dại zai ha.

susu
24-10-2010, 22:46
Hương Xưa ơi, rủ Cỏ sang đây liên minh đi. Gái HPH liên minh đập bẹp Tí Chuột cho em!

Xời ơi, ông tưởng mình ông thích dao hả Tí ?
Tôi thích dưng hông có lực thì phải nhịn. Chớ Hương Xưa có động lực rõ ràng là tặng zai nhá, ông chờ đấy !!

@ Hương xưa : Zại dai là 1 hành động rất chi là nữ tính, đứa là chê chị, chị dụ nó lập nick Phượt rồi em ban thẳng tay, hé hé !!

Đề nghị Cỏ suy nghĩ vụ liên minh với Hương Xưa để ôm dao từ SG ra HPH nhá !
Tí Chuột mua dao chỉ nghĩ tới cắt rào B40, chứ Hội Pụ Nữ Pượt Chơi Dao chúng mình còn dùng để cắt tiền duyên cơ, há há !!

Chị em cố lên !!

nga_jo
24-10-2010, 22:48
Có e 2su chèn pháo,nhân danh phụ nữ phượt,tớ quyết đè bẹp Tí chuột.
ha.. ha.. phụ nữ
3.300k

Hương xưa
24-10-2010, 22:51
Híc, con dao này trông cũng nuột thât, hay là kêu gọi liên minh PHP mua về dùng chung nhỉ, lâu lâu Phượt với nhau mang ra dùng cho oách cũng hay, khổ mà hôm nay không thấy Lờ đờ với A Xanh đâu vào tiếp sức cho em đập Lão Tí mấy phát nhỉ.

susu
24-10-2010, 22:53
Ối U ơi là Thầy ơi !!

Em hỏi khí không phải chứ bạn Nga_jo có phải gái HPH không ??

Tí Chuột vỡ mặt chưa cưng? Cái tội coi thường gái Phượt à!

@ Hương Xưa ơi : Kêu gọi liên minh cho em ! Chuyến này đi vào vùng lũ, Hương Xưa vác con dao đi phục vụ anh chị em có phải các gái lèng mèng như em cũng được thơm lây không !!

Ôi chịp, sao các gái trước giờ không chịu ló mặt ra nhờ !!

Trước có Mẹ Già Kiara nài, Ong nài.
Giờ thì Bánh Mì nài, Hương Xưa nài, và Nga_jo nữa !!

Cỡ zai toàn bận họp vào lúc quyết định như Tí Chuột thì chả chấp. Dẫu có thích mấy thì cũng bận họp mà thôi, hé hé !! =))

4596006
24-10-2010, 22:53
Khiếp quá, em định thả lưới cái mà mới có vài tiếng chưa vào phượt giá đã lên vượt quá sức em rồi. Đành dòm ngó thèm thuồng và bày tỏ lòng kính phục các bác vậy !

nga_jo
24-10-2010, 22:59
Khồng...tớ là gái Nam định.
Chưa có ai liên minh đâu.
Tớ quyết lại được món đồ này mà.

susu
24-10-2010, 23:03

Ối, gái Nam Định á ? Thề đi cưng, thề đi cưng !
Cưng thề đi cho em nhẩy vào ôm hôn nhận đồng hương cái, nở hết cả mặt, ôi giời ơi !!

Thế thì phen này Gái Nam Định quyết đập chết Zai Sài Gòn máu lửa dưng toàn bận họp nhá !
Và quyết đấu trí với gái HPH nhá !! :D

Ố zề, Hương xưa phát biểu 1 câu cho em còn tính nào !

Hương xưa
24-10-2010, 23:05

Nam Định với Hải Phòng cũng gần, ngày xưa tớ suýt làm dâu Nam Định đới:D, tớ trông gái vừa mắt lắm, nếu tớ mà không kêu gọi được liên minh thì tớ sẽ tiếp đạn cho gái phang chết bất cứ zai nào mon men vào nhá, gái cứ yên tâm bắn phá đi (c).

Hương xưa
24-10-2010, 23:08
Em Su này nhanh mồm quá, mình pót chưa xong đã thấy nó lu loa xong rồi, nếu chị Hương mà kêu gọi liên minh PHP thì dao làm sao đem tặng cho zai được nữa, vì thế nên phải thay đổi mục đích sử dụng và mục tiêu bắn phá thôi. (em Cỏ nó liễu yếu đào tơ lắm, còn đang mê mải xem tranh, không tham gia mấy vụ dao thớt này đâu:D)

nga_jo
24-10-2010, 23:12
Mình Nam Định chính gốc đây.
Đã trượt bộ sưu tập rượu của 2su vì vào muộn quá.
Còn e hồng của Hương xưa thì thật cảm kích trước tấm lòng của bạn nhưng e đó không hợp với mình nên đành ngậm ngùi đứng ngoài.
Còn e Zai này thì mình yêu lắm(c)

homeless man
24-10-2010, 23:12
Ối U ơi là Thầy ơi !!

@ Hương Xưa ơi : Kêu gọi liên minh cho em ! Chuyến này đi vào vùng lũ, Hương Xưa vác con dao đi phục vụ anh chị em có phải các gái lèng mèng như em cũng được thơm lây không !!

Cỡ zai toàn bận họp vào lúc quyết định như Tí Chuột thì chả chấp. Dẫu có thích mấy thì cũng bận họp mà thôi, hé hé !! =))

Hố hố mình biết bạn này giỏi huých đông, bẩy tây. Ai đấu hàng mà được bạn này làm chân.... gỗ thì cứ gọi là..là...lá...la=))=))
Thế mà hôm mình đấu giá rịu iu, hô em mãi mà chả thấy đâu, hay lại cá trê công thấp:D
Cho anh xin tí bí kíp Su ơi, Suuuuuuuuuuuuuu:L:gun

25ltk
24-10-2010, 23:18
Ối, gái Nam Định á ? Thề đi cưng, thề đi cưng !
Cưng thề đi cho em nhẩy vào ôm hôn nhận đồng hương cái, nở hết cả mặt, ôi giời ơi !!

Thế thì phen này Gái Nam Định quyết đập chết Zai Sài Gòn máu lửa dưng toàn bận họp nhá !
Và quyết đấu trí với gái HPH nhá !! :D

Ố zề, Hương xưa phát biểu 1 câu cho em còn tính nào !

Ối giời! Mẹ Nga_jo này thì kém gì mẹ già Kiara của PHP.

susu
24-10-2010, 23:18
Kính thưa các cụ !!

Hôm này, CN ngày 24/10 Hội Pụ Nữ Pượt xin được chính thức giới thiệu clb Những Pụ Nữ Pượt Chơi Dao!
Chị em mua dao để làm gì ?
Trước hết là để ủng hộ đồng bào miền Trung. Và sau đó là nhiều lí do thiết thực khác như : tặng zai, cắt tiền duyên (để sớm chống lầy) hoặc thấy cái gì thừa, ngứa mắt thì xoẹttttttt ...

Những anh zai hay bận họp như Tí Chuột liêu có quyết theo đuổi tới cùng vì đam mê của mình không? Hay phút cuối anh lại bận họp vào lúc nửa đêm ???

Gần đây, cơ quan an ninh Pượt hay còn gọi là HỘI ĐỒNG BẢO KÊ LIÊN HIỆP PHƯỢT đã lần tìm ra 1 số manh mối về sự liên minh giữa các nhóm khủng bố vùng miền như HPH, PDN.

Điều đáng nói, ở các liên minh này đều có sự ghi ấn rõ rệt của bàn tay Pụ Nữ. Điển hình là Mẹ Già Kiara, và giờ là Hương Xưa !

Hiện tại, Hương Xưa đang liên lạc để thành lập liên minh với Nga_jo - 1 kiều nữ tới từ Nam Định với lời hứa tiếp đạn khi cần thiết !

Liệu Tí Chuột có trả lời không ?
Con dao sẽ về tay ai ?

Hội Đồng Bảo Kê Liên Hiệp Phượt sẽ liên tục gửi báo cáo tới quý vị !!
Giá bây giờ là 3.300.000 đ !

=))=))=))=))=))=))

banhmi_saigon
24-10-2010, 23:21
Ối U ơi là Thầy ơi !!

Chỉ vì mấy ngày hóng hót rượu của bác mà giờ bánh mì... ế đầy nhà đây :(

Em mà không bán hết bánh mì, có khi em lại phải đem "gụ" của bác đi bán kiếm cơm sống qua ngày đấy chứ chả chơi! Hóng hót tí thôi, em lại chuồn đây :)

Chúc các bác buôn may bán đắt cho đồng bào miền Trung ấm lòng nhé!

Hương xưa
24-10-2010, 23:26
Ối giời! Mẹ Nga_jo này thì kém gì mẹ già Kiara của PHP.

Này lão Ngố, hôm trước em đấu giá em Hồng gọi loa mãi mà chả thấy lão vào ném đá trừ nợ (hải sản Đình Vũ), thế mà hôm nay lại ở đâu lù lù xông ra đới...

nga_jo
24-10-2010, 23:28
Các đại gia nhà phượt đâu hết rồi?
Chả nhẽ các bác lại nhường e sớm vậy sao?
E thích bắn thêm vài phát nữa quá...óa...óa...

susu
24-10-2010, 23:28
Thôi nào, các zai các gái tập trung vào đấu dao em nhờ cái !!
Hải sản mới lị bí kíp thì chúng mình bàn sau, hé hé !!

3.300.000 đ

Tí Chuột đâu, giả nhời đê..ê..ê...

Các zai chả nhẽ không ai thích dao ạ ??
Các bạn toàn có súng dùng súng ạ ? Hay là chỉ thích ném bom với cả xài hỏa tiễn ?? :D

Đùa thôi, chắc cuối tuần nên các bạn ít online. Bạn Nga_jo cứ chờ tới sáng mai mà xem, lại chả F5 liên tục để ra giá í chứ !

Đề nghị Hương Xưa sáng mai liên tục cập nhật tình hình để khi cần kíp thì tiếp đạn cho Nga_jo nhá !
Bài học chiến lược vô cùng quý báu của Bánh Mì SG và Blackred rất đáng học tập đới, hí hí !!

trantin84
24-10-2010, 23:33
Thôi nào, các zai các gái tập trung vào đấu dao em nhờ cái !!
Hải sản mới lị bí kíp thì chúng mình bàn sau, hé hé !!

3.300.000 đ

Tí Chuột đâu, giả nhời đê..ê..ê...

3.500.000 đ

Chúc cả nhà ngủ ngon, một tuần hạnh phúc và một buổi tối ngày 25.10 đầy máu me.

http://www.youtube.com/watch?v=l5yBSejjgJA

susu
24-10-2010, 23:39
Vâng, xin giới thiệu với chị em, bạn trantin84 hiện là 1 trong số ít những chuyên gia GPS hàng đầu của Phượt.
Chả biết bạn tính mua dao làm gì, nhưng chắc không phải chỉ để phi chơi cho vui, hí hí !!

nga_jo đã có đối thủ, giờ sao cưng ?? :D

dantocgoc
25-10-2010, 02:13
Híc, không biết mình có nên nghe Su nó xui dại không nhỉ, bỏ mấy củ mua dao về tặng cho zai không khéo vừa mất tiền vừa mang tiếng ...dại zai ha.
Đang nằm im hưởng thụ bên bức ( Mùa vàng ) mà bên này các chị em ( Biểu tình chống đối ) ghê quá.., Hóng hớt chút xem có chị em nào dại zai không em nhảy ra. Dù sao trong bộ tộc cũng thuộc hàng TOP ( Hot bụi ) không kém ai nha:))
Đẹp zai.., có gì sai?=))

pvnguyen
25-10-2010, 06:53
Hội gps đang dẫn đầu..
Cảm ơn chị em và các bác
vì miền Trung..cố lên

tichuot
25-10-2010, 08:26
Thật là quý hóa quá đi khi Su thành lập thêm Hội Pụ Nữ Dao Phượt :D.

Nay lại có bác Tín ú vào tham chiến nữa thì thú vị lắm đây.

Bây giờ mình đi lấy rượu cho bạn Bánh Mì rồi mình sẽ quyết định số phận của con Dao.

pvnguyen
25-10-2010, 08:40
Tình hình dao bén quá..chém chít bao nhiêu phượt gia, em quyết định tặng thêm 01 túi đựng máu để đảm bảo an toàn khi sử dụng

Có nghĩa là người thắng đấu giá đêm nay sẽ nhận được 2 trong 1 : Leatherman Kick & Aquapac PDA

https://ic2.pbase.com/v3/40/44140/1/49630137.aquapac_waterproof_pda_bag_classic.jpg
* : không kèm em pocket PC bên trong :D

Cảm ơn nhà Phượt :)

susu
25-10-2010, 10:04
Ồi giời ơi, thế này mà Tí Chuột lại bận họp vào đúng lúc quyết định thì quá phí ! =))

Báo cáo các cụ là hiện nay bạn trantin84 vẫn dẫn đầu với mức giá 3.500.000 đ

Em hồi hộp chờ tin từ đồng hương nga_jo và bạn Tí Chuột. Mong 2 bạn chắc tay súng, vững tay giá, bắn nhau tới hơi thở cuối cùng !

Chúc các cụ đầu tuần họp nhiều và ném đá nhiều !!

pvnguyen
25-10-2010, 10:16
Cái Aquapac PDA case (http://www.aquapac.net/usstore/small-waterproof-pda-case-br-344-1142-0.html) này giá ở "bển" là 30$ = 600,000 rồi nhé

Các bác cố lên

banhmi_saigon
25-10-2010, 10:56
Thật là quý hóa quá đi khi Su thành lập thêm Hội Pụ Nữ Dao Phượt :D.

Nay lại có bác Tín ú vào tham chiến nữa thì thú vị lắm đây.

Bây giờ mình đi lấy rượu cho bạn Bánh Mì rồi mình sẽ quyết định số phận của con Dao.

Tichuot ới ời, sáng nay nhận được điện thoại của bạn mà lòng rộn ràng hết cả lên. Cứ tưởng là mùa xuân về ấy chứ, hóa ra là các em rượu về, hehehe :)

@ Susu: em confirm đã nhận được các cháu rượu nhé? (Dù đến chiều nay em mới được chính thức sờ mó các cháu^^)

Trong niềm hân hoan này, em xin ủng hộ bạn tichuot 500k để bạn tiếp tục vững tay đấu dao. Cám ơn chai rượu Phú Lễ của bạn và... CỐ LÊN TICHUOT!

greenline
25-10-2010, 11:00
@ Susu: em confirm đã nhận được các cháu rượu nhé? (Dù đến chiều nay em mới được chính thức sờ mó các cháu^^)

Chúc bạn thành công bán bánh mì hơn khi có các em rượu cặp kè. (beer) (beer) (beer) Mình ở gần như Tichuot thì đảm bảo qua chỗ bạn mua bánh ủng hộ. :D

banhmi_saigon
25-10-2010, 11:15
Chúc bạn thành công bán bánh mì hơn khi có các em rượu cặp kè. (beer) (beer) (beer) Mình ở gần như Tichuot thì đảm bảo qua chỗ bạn mua bánh ủng hộ. :D

Chat chit ở đây sợ các min mod chém, nhưng mà (cho em nói 1 câu thôi ạ)... Cám ơn bạn nhiều! Rất mong có dịp gặp chị Kiara và bạn. Khi ấy sẽ mang bánh mì SG làm quà đặc biệt cho mọi người!

Mọi người tiếp tục đấu dao đê cho em hóng :)

susu
25-10-2010, 11:32
Dạ, trong lúc sung sướng cao trào, phấn khởi cởi luôn =))
Miss Bánh Mì Xì Gòn đã tiếp chưởng cho Tí Chuột 500k để anh vững bước trên con đường đấu sùng giành dao.

Như vậy, nếu Tí Chuột nhận lời thì sẽ có mức giá 3.500k bằng với đại gia GPS trantin84.

Bạn trantin84 có muốn phát hẳn 1 cái giá mới nữa cho Tí Chuột sốt ruột không ??

@ Để có lòng khen ngợi và cảm ơn Tí Chuột đã kịp thời chuyển quà tới tay người nhận với lòng nhiệt tình cao ngất (vừa nt sáng nay thôi nhá, yêu thế cơ!)
Trước mắt Su Su em xin tiếp thêm cho Tí 200k nữa, hé hé !!

Thôi, chắc Tí Chuột bận họp rồi, em mạn phép thay mặt Tí phát giá mới 3.700.000 đ

Xin mời các đại gia tiếp chiêu đê, he he !! :gun:gun

tichuot
25-10-2010, 11:46
Mình yêu 2 bạn SuSu và Bánh Mì quá đi.

Cảm ơn 2 bạn nhiều, sau khi không được gặp bạn Bánh mì nên buồn quá chạy đi VT luôn.

Bạn Su đóng gói rượu kỹ quá nên mình không được tận mắt nhìn bộ sưu tập quý hiếm đó, tiếc quá.

Như vậy là Su đã từ bỏ hội Pụ nữ Dao quay sang ủng hộ mình rồi. =))

susu
25-10-2010, 11:52
Tôi là tôi phòng tránh cái chuyện ông táy máy, tắt mắt thôi, há há !! =))
Đã gọi là Phấn Khởi Cời Luôn thì bỏ qua chuyện Hội - Nhóm chứ lị !

3.700.000 đ nhá các bác trantin84, nga_jo... :D

Hương xưa
25-10-2010, 11:59
Su Su chơi không đẹp ruồi nhá, ai lại dại zai ngay chỗ đông người thía? Sửa sai đê, quay ra ủng hộ Pụ lữ chơi dao đê (lại còn đồng hương nữa mà)...Nga _jo cố lên, tớ ủng hộ gái 500K phang cho cả Tí lẫn Tín tụt xuống hạng nhì đê...Tù trưởng đẹp zai ới ơi, vào chống lưng chị em pụ lữ đê, hôm nào nhận được dao chị em tớ hứa sẽ mang ...bầu ra thử=)).

susu
25-10-2010, 12:07
Chịp, mình là mình chờ nga_jo ra đòn thì mới biết đường tiếp chiêu chứ.
Mình ủng hộ nga_jo 200k nhá !!

Tí Chuột thì vì vấn đề cảm ơn vụ vận chuyển.
Nga_jo thì vì tinh thần đồng hương cao vút, he he !!

@ Như vậy, nếu nga_jo nhận lời cứu viện của Su và Hương xưa thì giá mới sẽ là : 3.300k + 500k + 200k = 4.000k !

@ Hương xưa quyết đè cả Tí cả Tín. Chứ em Su thì chỉ thích đè mỗi Tín thôi á !! =))

trantin84
25-10-2010, 12:16
Trước mắt Su Su em xin tiếp thêm cho Tí 200k nữa, hé hé !!

Thôi, chắc Tí Chuột bận họp rồi, em mạn phép thay mặt Tí phát giá mới [B]3.700.000 đ

Xin mời các đại gia tiếp chiêu đê, he he !! :gun:gun

Rồi rồi, các ông định họp nhóm các đại gia J7 để đánh hội đồng à?

Thân Gửi:
_ Các anh em đã từng đi phượt với Trần Tín,
_ Các anh em trong hội chơi GPS,
_ Các anh em yêu thích dao kéo và ... ghét Chuột !

Tình hình là nhà Chuột vừa được một số đồng minh gửi thêm vũ khí, gây căng thẳng trong topic đang tranh chấp. Nay, em kêu gọi sự giúp đỡ của quý anh em, hổ trợ ở cả 2 mặt trận: ngoại giao và quân sự, để sớm tại lập lại hòa bình! Với mỗi sự giúp đỡ quý báu, em sẽ gửi tặng lại quý anh em:

1 chầu nhậu bia SG đỏ (không hạn chế số lượng / nhậu tại chổ, cấm mang về) + 1 con chuột quay lu (đặc sản sẽ gửi trực tiếp từ Tp. Cần Thơ lên đây) + các món đặc sản chuột đồng khác : xào lăn, băm lá cách, chiên, rôti, ... Em đang nghiên cứu món "Chuột hấp su su" ...

Thời gian: ngay trong tối CN này 31/10/2010 (hoặc chọn ngày phù hợp, tùy anh em) :D

https://i228.photobucket.com/albums/ee270/haosongnhi/DSCF2044.jpg

Mỗi thành viên chúng ta hãy là một đầu bếp quay chuột !

https://i206.photobucket.com/albums/bb109/dungsamtien/IMG_0366.jpg

Hương xưa
25-10-2010, 12:20
@ Như vậy, nếu nga_jo nhận lời cứu viện của Su và Hương xưa thì giá mới sẽ là : 3.300k + 500k + 200k = 4.000k !

@ Hương xưa quyết đè cả Tí cả Tín. Chứ em Su thì chỉ thích đè mỗi Tín thôi á !! =))

Đúng rồi, nhìn lại thì hình như bác Tín kia 1984 thì phải, vậy để e Su đè là ổn rồi, còn lão Tí kia nếu 1972 thì vừa tầm chị Hương đới (nhưng nếu trừ ngược 1 con giáp hay cộng thêm 1 con giáp thì là tôi pó tay nhá=)))

susu
25-10-2010, 12:36
Thật là vãi chưởng với trantin84, anh quả là có tư chất của 1 đại gia Xì Goòng

Xin hỏi anh 1 câu ngoài lề : nếu con dao này thuộc về anh, thì việc đầu tiên anh sẽ làm gì ?
1. Xả thịt chuột
2. Gọt susu

Thưa các cụ, như vậy ngoài Hội Pụ Nữ Pượt chơi Dao do Susu thành lập, thì hiện tại đã có thêm nhiều hội nhóm mới do trantin84 kêu gọi như : Hội Liên Hiệp Thanh Niên Phượt yêu Dao Kéo và Ghét Chuột. Hoặc CLB Tín và những người bạn ....

Thay mặt HỘI ĐỒNG BẢO KÊ LIÊN HIỆP PHƯỢT, tôi kêu gọi các thành viên yêu quý trantin84, ănti_susu (anti_susu), không ưa Chim Chuột .. hãy ủng hộ Tín để anh vững tin trên sự nghiệp chơi Dao và GPS của mình !!

Mức giá hiện tại là 4.000.000 đ
Mức giá của Tín là 3.500.000 đ

Các bác về phe Tín hay quyết giúp em đè bẹp Tín ?? :L

voongsenh
25-10-2010, 12:42
Đúng rồi, nhìn lại thì hình như bác Tín kia 1984 thì phải, vậy để e Su đè là ổn rồi, còn lão Tí kia nếu 1972 thì vừa tầm chị Hương đới (nhưng nếu trừ ngược 1 con giáp hay cộng thêm 1 con giáp thì là tôi pó tay nhá=)))

Tình hình là rất tình hình.......giá ngất trên cành quất thế là OFF hết cả mấy cái nick trả giá cao roài..=)) Đt thì Nga_jo đang nghe kèn tò tí te......cùng ban nhạc hiếu nhà bạn hữu :shrug: Chả hiẻu còn dao kéo vụ này nữa ko?
Tí chột nhân dịp đối thủ xao lãng 1 giây....giựt quả này tặng anh đê;) Nếu ko anh sẽ tùng xẻo chú vụ Năm dê ở sân bay hôm rồi đấy :))
Hà chung...hà chung khiêng cha ló dao với kéo cho bà con nhờ đê các cụ ơi. Chứ để lâu thấy to chuyện ...có khi lại già néo đứt dây bi giờ (NO)

tichuot
25-10-2010, 12:49
Đang gặm bánh mì, nhưng nghe con cháu nó đồn là có người đem dòng họ Chuột ra quay lu chấm muối tiêu chanh, phần lòng thì xào với Susu nên mình vô xem sự tình thế nào :)).

Ku Tín Ú kia, sao dám dìm hàng ghê gậy cha nội :)) tui quâyy lại ủng hộ Chị em Pụ lữ là đừng nó lói nhá.

Su à: Vì cái vụ để Hương qua Núi đè tí thì xem lại..vì mình thích vụ này :D.

Considerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr:

Dao hay bị đè, có dao thì không bị đè, muốn bị đè thì không có dao???? :))

Haizzzzzzzzzzzzzz.

susu
25-10-2010, 13:23
Chứ để lâu thấy to chuyện ...có khi lại già néo đứt dây bi giờ (NO)

Anh em Dân Quân Tự Vệ đâu, gô cổ lão Sềnh lại cho tôi !!

Đang đấu súng đùng đoàng thế mà ông bảo già néo đứt dây à ?? =))

Chốt lại là chờ đại gia trantin84 lên tiếng nữa thôi.
Em thì cứ tính là, cái công đại gia mời bia với cả chuột bọn liên minh, liên thủ còn quá tiền đại gia nâng giá í, hé hé !!

Cái vụ bia ấy để ốp thêm xiền cho bà con mình nhờ đi đại gia ơi. Em hứa sẽ đè 1 cách nhẹ nhàng và êm ái, hí hí !

CVN
25-10-2010, 13:35
Thay mặt HỘI ĐỒNG BẢO KÊ LIÊN HIỆP PHƯỢT, tôi kêu gọi các thành viên yêu quý trantin84, ănti_susu (anti_susu), không ưa Chim Chuột .. hãy ủng hộ Tín để anh vững tin trên sự nghiệp chơi Dao và GPS của mình !!

Mức giá hiện tại là 4.000.000 đ

Mức giá của Tín là 3.500.000 đ

Các bác về phe Tín hay quyết giúp em đè bẹp Tín ?? :L

Mình là mình không theo hội anti_susu (đàn ông mà theo hội nó hèn người đi), mình cũng lại không không ưa Chim Chuột. Thế dưng mình vẫn ủng hộ trantin84 700K. Dư vậy giá do trantin84 đưa ra hiện nay đã là...
là...

4,200,000 VND

Walkman
25-10-2010, 13:36
Hé hé. Thèm bia của trantin quá

Hương xưa
25-10-2010, 13:38
Ôi zời ơi, giá ngứt trên cành quứt xế lày mà chả thấy gái Nam Định đâu cả, nghe chừng pụ lữ không được chơi dao thật ruồi.

Tammao
25-10-2010, 13:51
Đây rồi...nó đây rồi các bác ơi....
Em ngửi thấy mùi thịt chuột nương rùi...đang bắn nhau với PDN nhưng em cung vẫn xin tự nguyện vì sự nghiệp ăn chuột uống bia...em xin tự xin gia nhập liên minh của bác Bất tín...híc nhầm Trầntin hay tuổi Teen gi gi đó..miễn là có ăn!:help:help
Bác CVN đã phát giá rồi..vì thế em xin ngồi ăn và xem truóc..tùy tình hình em sẽ nhảy sổ vào chém luôn!:gun:gun

virgo
25-10-2010, 13:52
@ cvn: Mình theo hội susu đây, hèn cũng được, ủng hộ 300K nhá :D

Như vậy giá của liên minh ngo_jo (3300K) + Hương xưa (500K) + susu (200K) + virgo (300K): 4.300 K

Tí chuột đâu, Tín đâu???

CVN
25-10-2010, 13:56
Hội anti_susu cơ mà. Chứ miềng là miềng thít Susu lắm!

Walkman
25-10-2010, 13:58

Như vậy giá của liên minh ngo_jo (3300K) + Hương xưa (500K) + susu (200K) + virgo (300K): 4.300 K

Tí chuột đâu, Tín đâu???
Hé hé. Trantin84 cho anh gửi chút lòng cho "quê choa". 4200k+500k = 4700k
Giá của trantin giờ là 4.700k.
Gửi bia và chuột ra cho anh nhé

Thuan Anh
25-10-2010, 14:00
Thiết nghĩ các anh giai găm dao trong quần quả tình là nguy hiểm. Điển hình có vụ Leader nhóm em (ko dám nêu tên tại đây) đang đẹp giai khoai to bỗng dưng trở thành trưởng bản cà teo vì mỗi cái tội dắt 2 con dao bên túi, lỡ tay để dao nó bị bật, xuyên qua quần tới một số thứ.. Thế nên mấy thứ này để chị em phòng thân xem chừng vẫn là tốt hơn ^^

Em ủng hộ liên minh Phụ nữ 200k nữa ạ là tròn 4.500k :D

Sặc, type xong thì muộn quá, đã thấy lên thành 4.700 rùi.. Nhét thêm 300k nữa cho liên minh của chị em lên 4.800k

trantin84
25-10-2010, 14:04
Thiết nghĩ các anh giai găm dao trong quần quả tình là nguy hiểm. Điển hình có vụ Leader nhóm em (ko dám nêu tên tại đây) đang đẹp giai khoai to bỗng dưng trở thành trưởng bản cà teo vì mỗi cái tội dắt 2 con dao bên túi, lỡ tay để dao nó bị bật, xuyên qua quần tới một số thứ.. Thế nên mấy thứ này để chị em phòng thân xem chừng vẫn là tốt hơn ^^

Bạn nhắc mình mới nhớ: trước cũng nhét 1 con dao bấm Tàu trong quần (nó có lẩy an toàn, nhưng bé tẹo và kô chắc). Nó bị bật ra thật, thấy quần rách, may mà không có màu đỏ. Hehe.

Cuộc chơi còn dài, các bác dù đứng bên phía nào cũng chiến hào cũng xin bình tĩnh và ... bảo trọng !

Các bác cho hỏi: chuột quay thì có thể xách tay hay gửi hành lý kô ợ? =))

susu
25-10-2010, 14:19
Ặc ặc !!

Dư vậy, dẫn điểm đang là Liên Minh Pụ Nữ Pượt chơi Dao với giá : 4.800.000 đ =))

- nga_jo chắc đang bận tập dượt, đợi ngày vác dao về dọa chồng, yên tâm với 3.300k
- Hương Xưa sau khi tính chuyện tặng zai không thành thì quay sang ủng hộ phe ta 500k
- susu thì quyết chì đè nghiến trantin84 nên góp thêm 200k
- Virgo - kẻ nắm trong tay số phần tài chính của Phượt, bực mình cái thái độ của con Dê nào đó =)) góp thêm 300k
- Thuan Anh, vì tương lại khoai to của anh em Phượt đã ứng thêm 500k

Hội Chị Em chúng mình quả là quá kinh !

Theo đánh giá của HỘI ĐỒNG BẢO KÊ LIÊN HIỆP PHƯỢT, đây là liên minh hoành tráng nhất từ trước tới nay. Cho thấy, không chỉ trên lĩnh vực điện tử (Zen và June), Rượu (Bánh Mì SG) .. chị em ta vừa hăng vừa máu.
Mà ngay cả với Dao - một lĩnh vực quá ư bạo lực, Hội Pụ Nữ Pượt vẫn đè bẹp anh em, he he !!

Phân công cụ thể như sau :
- Virgo đè CVN : Tiền đè Quyền
- Hương Xưa đè Tí Chuột : Gái già đè giai trẻ, máy bay đánh ụp phi công.
- Su đè trantin84 : Gái có quyền đè zai có tiền, há há !!
- nga_jo đè pvnguyen cho máu, nhá nhá !! =))

Các giai còn ý kiến gì thì phát biểu đi, đặng chị em còn hành sự, hé hé !!

susu
25-10-2010, 14:19
Các bác cho hỏi: chuột quay thì có thể xách tay hay gửi hành lý kô ợ? =))

Bạn có lòng thì khắc chúng tớ có cách, hé hé !! =))

pvnguyen
25-10-2010, 14:23
Mình muốn xem hình bạn Nga_jo quá đi

Ặc ặc !!

Dư vậy, dẫn điểm đang là Liên Minh Pụ Nữ Pượt chơi Dao với giá : 4.800.000 đ =))

- nga_jo đè pvnguyen cho máu, nhá nhá !! =))

Các giai còn ý kiến gì thì phát biểu đi, đặng chị em còn hành sự, hé hé !!

Các bác cố lên... :L:L

https://images.vietnamnet.vn/dataimages/201010/original/images2053458_ImageView6.jpghttps://images.vietnamnet.vn/dataimages/201010/original/images2053481_ImageView9.jpg

CVN
25-10-2010, 14:27
Mình muốn xem hình bạn Nga_jo quá đi
Đừng để cảnh đấu dao phải diễn ra ở đây bác ạ ;)

Mà mình băn khoăn quá susu ơi: sao nga_jo lại đè chủ thớt là sao?????

susu
25-10-2010, 14:29
Mà mình băn khoăn quá susu ơi: sao nga_jo lại đè chủ thớt là sao?????

Chứ cho bà ấy đè ai bây giờ hả bác ??
Đè nghiến ông pvnguyen ra mà vác dao về chứ, hé hé ! =))

mihtua
25-10-2010, 14:44
Chị em đè mãi thì cũng phải đổi kiểu chứ nhể :D

Em góp cho bạn trantin 300k để đè lại chị em hội Pụ nữ thích chơi Dao (đổi sang thích chơi cái khác thì có khi em xem xét chuyển sang =)) )

Giá mới: 5Tr tròn

susu
25-10-2010, 15:25
Không sao, không sao !!
Chị em cứ nghỉ xả hơi tí đã, không nhất thiết cứ là phải phừng phừng lên, hé hé !!

Em vừa cầu viện 1 zai, em hứa với bạn í là đè trantin84 xong thì sẽ quay ra đè bạn ấy =))
Nên bạn ấy có hứa sẽ tiếp chiêu cho chị em Pụ Nữ chúng mình !!

Tạm thời Mihtua lật ngược tình huống và tư thế cho anh em. Từ giờ tới tối mời chị em án binh bất động, dành sức tới phút chót chúng mình vùng lên, he he!
Để xem anh em hăng hái được tới lúc nào, nhá nhá !! =))

Như vậy, nhờ có Mihtua hợp sức 300k, anh em đã lật úp chị em, giành quyền dẫn trước với mức giá 5.000k !
( trantin84 : 3.500k, cvn: 700k, walkman: 500k, Mihtua: 300k, 3 lông:....??? )

@ Các anh em khác : Ủng hộ chị em cũng chính là ủng hộ sự nghiệp khoai to của Phượt!

Tiêu chí và tôn chỉ của chúng tôi là : Khoai To Không Xiên ! =))

Hương xưa
25-10-2010, 15:37
Chị em đè mãi thì cũng phải đổi kiểu chứ nhể :D

Em góp cho bạn trantin 300k để đè lại chị em hội Pụ nữ thích chơi Dao (đổi sang thích chơi cái khác thì có khi em xem xét chuyển sang =)) )

Giá mới: 5Tr tròn

Ôi em nghe Tây nó đồn Mihtua ở Hà Nội đẹp zai hòa hoa phong nhã lắm, Mihtua về phe Pụ lữ đi em hứa sẽ thương lượng với 2Su đổi tên hội thành "Liên minh Pụ lữ thích chơi dao và chơi...một số thứ khác" (em là em thích nhiều thứ ở các quý ông lắm đới =)))

susu
25-10-2010, 15:40
Hương Xưa là gái già mà dốt thế !!

Mihtua cao to đẹp zai thì càng phải về phe kia, có thế mình mới đè được chứ !! =))

Nói chung là các gái yên tâm, nga_jo bận chưa lên tiếng cơ mà. Hơn nữa nhà tài trợ vẫn còn im tiếng do dis mạng, he he !!

Hương xưa
25-10-2010, 15:59

Mihtua cao to đẹp zai thì càng phải về phe kia, có thế mình mới đè được chứ !! =))

Nói chung là các gái yên tâm, nga_jo bận chưa lên tiếng cơ mà. Hơn nữa nhà tài trợ vẫn còn im tiếng do dis mạng, he he !!

Thế là em Su không nhiều kinh nghiệm chiến đấu bằng chị ruồi, mình cứ dụ zai đẹp vào liên minh đi, lấy được dao về rồi các hắn dám không để cho mình "đè" dược hay sao? Lợi đầu lợi đuôi thế mà chả biết.

Polyme
25-10-2010, 16:07
Giờ này anh chả tham gia liên minh nào cả. Nhưng thông báo, anh đã tham chiến thì bước nhảy của anh là 1.000k (chém gió hơi bị kinh). Hỏi Su thì biế

Su làm sao PR qua mốc 8.200k của em mới giỏi nhá. =)) =)) =))

pvnguyen
25-10-2010, 16:22
em mong Bác vào lắm ạ . cảm ơn tấm lòng Vàng của các Bác

Giờ này anh chả tham gia liên minh nào cả. Nhưng thông báo, anh đã tham chiến thì bước nhảy của anh là 1.000k (chém gió hơi bị kinh). Hỏi Su thì biế

Su làm sao PR qua mốc 8.200k của em mới giỏi nhá. =)) =)) =))

soi7x
25-10-2010, 16:27
@ Các anh em khác : Ủng hộ chị em cũng chính là ủng hộ sự nghiệp khoai to của Phượt!
================================================== ==========

Nói nhanh cho nó vuông, từ ngày vô phuot.com này cũng vì 2s, nay thấy em susu+chị em xả thân thía này tớ cũng không đành đứng ngoài, ủng hộ liên minh chị em chơi dao 300k.
Giá mới 5.100.000 nhé

mihtua
25-10-2010, 16:39
Không chơi với phụ nữ thích chơi dao nhá :Dam :Dam :Dam

Vì sự an toàn của anh em trên đường Phịt , à nhầm đường Phượt, em kêu gọi các anh em khác hãy ủng hộ Liên minh Tí hoặc Tín chứ để chị em chơi dao là có ngày không còn Pín mà Phịt đâu =))

voongsenh
25-10-2010, 17:05

Nga_jo đi vắng thì đã có Senh nhá.....chung lưng với chị em có thiệt đâu mà (NT).. 2Su đâu roài cộng vào Liên minh chị em cho anh 100k nữa xem băng nhóm lào muốn dao kéo nữa ko?=))
Up nào up nào :LL

susu
25-10-2010, 17:12
Nga_jo đi vắng thì đã có Senh nhá.....chung lưng với chị em có thiệt đâu mà (NT).. 2Su đâu roài cộng vào Liên minh chị em cho anh 100k nữa xem băng nhóm lào muốn dao kéo nữa ko?=))
Up nào up nào :LL

Dạ, như vậy là đại diện Hội Nhậu đã thò chân vào lĩnh vực dao kéo của chị em chúng tôi, hé hé !!

Cùng với 300k của Soi_7x, 100k của nhà Sềnh, giá hiện nay là 5.200.0000 đ

@ Anh Po: Em không tham vọng gì, được thêm tí nào cho bà con hay tí đấy, các cụ nhờ !! :d

Hãy ủng hộ chúng em vì sự nghiệp lớn lao : KHOAI TO KHÔNG XIÊN !!

Hương xưa
25-10-2010, 17:23
Ngon quá ngon quá...dao về tay Pụ lữ rồi, chia nhau dùng luân phiên nhá, mỗi đứa chém 30 ngày, chết lão nào thì chết =)) (trừ mấy anh hào hiệp đã tham gia liên minh (NT))

voongsenh
25-10-2010, 17:32
Bao nhiêu roài.......có gì mãi mãi đâu nhể......hàng về chưa ? Su ơi su đâu roài?

susu
25-10-2010, 17:53
Thì đấy, vưỡn 5tr200k đấy !!

Em nói thật là em chả thích chém ai cả, vì nếu mà mất công thì đại hiệp hay đại gì gì em cũng chém, chả tha ai !
Nếu nga_jo trúng quả dao này, em chỉ xin cho mượn vài hôm để thử cắt cái tiền duyên, hé hé !!

Còn thì em chỉ thích đè, nói thế cho đỡ phải chỉnh ! =))

Trantin84 và các bạn đâu rồi nhờ ??? :D

trantin84
25-10-2010, 18:39
Như vậy, nhờ có Mihtua hợp sức 300k, anh em đã lật úp chị em, giành quyền dẫn trước với mức giá 5.000k !

Thú thật là tài khoản bank của em có hạn ! Nhưng em tin là tấm lòng của anh chị em hướng về đồng bào miền Trung là vô hạn !

Cũng như thịt chuột sẽ không thiếu cho liên minh chúng ta. Em cũng kêu gọi những ai đang đứng bên kia chiến tuyến ... chạy qua đây. Hehe.

Em cũng bổ sung hiện vật vào cho liên minh thêm máu !!! (Bác nào thích thì cứ đóng góp phần tiền hợp lý vào liên minh, em sẽ free ship toàn quốc)

1. Một bộ bình nước bằng thau, túi vải, ... + dây đeo bụng. (ước lượng 250K)

2. Một đầu copy trực tiếp thẻ sang HDD. Không kèm HDD nhé. (ước lượng 500K)

3. Một dây chuyền Crystal long lanh (dành cho chị em tham gia liên minh - ước lượng 250K)
https://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010102529743nzlkztuwmg113739.jpeg

Em đi kiếm thêm hàng về chơi đây.

p/s: Tiệc chuột quay vẫn sẵn sàng !!! Đầu cầu Cần Thơ đã xác nhận phương án vận chuyển.

susu
25-10-2010, 18:54
Người ta bẩu : Quay đầu là bờ !
Chứ Su em giờ dòm lại chỉ thấy mờ mịt mới đau chứ.

Thôi, làm kách mệnh là hông được xao lòng trước những lời ngon ngọt và vật chất !!

TheHung
25-10-2010, 19:07
[QUOTE=trantin84;272740]Như vậy, nhờ có Mihtua hợp sức 300k, anh em đã lật úp chị em, giành quyền dẫn trước với mức giá 5.000k !

Thú thật là tài khoản bank của em có hạn ! Nhưng em tin là tấm lòng của anh chị em hướng về đồng bào miền Trung là vô hạn !

Cũng như thịt chuột sẽ không thiếu cho liên minh chúng ta. Em cũng kêu gọi những ai đang đứng bên kia chiến tuyến ... chạy qua đây. Hehe.

Em cũng bổ sung hiện vật vào cho liên minh thêm máu !!! (Bác nào thích thì cứ đóng góp phần tiền hợp lý vào liên minh, em sẽ free ship toàn quốc)

1. Một bộ bình nước bằng thau, túi vải, ... + dây đeo bụng. (ước lượng 250K)

Trần Tín: Tớ góp 300k cho cái bình nước. Đóng cửa, chốt hàng, khóa sổ nhé.

susu
25-10-2010, 19:11
Ặc ặc !!

5tr300k cho liên minh trantin84 và những người bạn !! =))

Hương xưa
25-10-2010, 19:30
Híc, Anh Ku 1984 này thông minh phết, chơi cái quả đưa hiện vật vào liên minh thế này quả là độc, giờ Nga_jo mà không lên tiếng động viên lòng kiên trinh của chị em là tớ chạy sang bên kia đới (dây chiền đẹp quá, tính tớ ưa màu mè :D)

pvnguyen
25-10-2010, 20:33
đúng 23 giờ tối nay (GMT+7) 25/10/2010 , các bác tham dự vui lòng dựa ghế buộc giây vào người nhé

https://www.uptake.com/blog/wp-content/uploads/2009/10/tnt-mine.jpg

cảm ơn cả nhà

nga_jo
25-10-2010, 22:15
Khâm phục những tấm lòng vàng-vì miền trung ruột thit quá.
Cả ngày nay bận việc mà lòng cứ canh cánh.
E rón rén bí mật thêm
300k nâng liên minh lên phụ nữ lên
5.500k

nga_jo
25-10-2010, 22:17
Mạng ở tỉnh e đang lởm lém hy vọng lúc boong...e có mẹt.

Hương xưa
25-10-2010, 22:21
Sắp hết giờ rồi chủ thớt ơi, anh xem có đèn pin, dao nhíp, cờ lê, tuốc nơ vít, bấm móng tay....gì gì thì đưa ra khuyến mại đi để các bên tài trợ còn có hứng tiếp đạn.

@Nga_jo: Gái Nam định vào đây rồi, chị em yên tâm ném gạch ném đá rồi.

susu
25-10-2010, 22:27
Chẹp !!
Chỉ còn 45' nữa là dao đi đằng chuôi, gái đè zai hay zai đè gái đây (nói thêm mà nhịu thì khổ!) ??

Em tạm tổng kết để các cụ tiện theo dõi :

- trantin84 và những người bạn : 5.300.000 đ (trantin84 : 3.500k, cvn: 700k, walkman: 500k, Mihtua: 300k, The Hung : 300k , 3 lông:....??? )

- Chị em Pụ Nữ và các anh zai KHOAI TO KHÔNG XIÊN : 5.500.000 đ ( nga_jo : 3.600k, Hương xưa: 500k, susu: 200k, Virgo: 300k, Thuan Anh : 500k, Soi_7x: 300k, Sềnh: 100k,...)

susu
25-10-2010, 22:30
Theo thống kê thì phe ta đang có 4 thằng online chờ kết quả. Còn phe địch chỉ cử 1 đồng chí du kích là đại gia trantin84 ở lại cắm chốt !!

Đề nghị anh chị em giữ vứng đội hình, bám sát hiện trường, chờ lệnh là đồng loạt xông lên đè ráo cả chủ thớt lẫn bè đảng của địch !! =))

nga_jo
25-10-2010, 22:38
Chiến thắng ắt về ta:))

Miền trung đang trông chờ

Tammao
25-10-2010, 22:39
Ăc ăc Su oi...để quả dấu chấm hỏi hợp lý đấy nhể...ko về mà lo PR cai tranh đi..cứ nhẩy loi choi loi choi a!
Uhf thì 3 lông thì 3 lông...tui nổ phát ủng hô bác Teen hay tin gì đó nhé( ko lai mang to mom ho xung phong rùi chuồn mất dép) : ủng hộ bác 300 k nua = 5 600 000 k
Cho liên minh loa toa..mông to...bát to..cái gì gi cũng to kia dừng hình luôn:T:T:T

silence_night
25-10-2010, 22:41
Phức tạp nhỉ!:D
Hỗ trợ phe trantin84 200k. Hai bên bằng nhau :))=))
Trantin cố lên (c). Các bên bắn nhau tiếp đi :gun:gun:gun
Thế mới khoai chứ.

silence_night
25-10-2010, 22:43
Ô..........Bên Su tính sao nhỉ?

soi7x
25-10-2010, 22:45
Đại diện cho họ nhà gái hay bị đè nén, mình lại có tính thương người, lần này giúp chị em đè lại,hic,hic.

Thêm 100k nữa cho Phe liên minh phụ nữ

Giá mới: 5.600.000đ

Tammao
25-10-2010, 22:45
Bac Sile..oi..bác làm vậy là giết chết hẳn sụ kháng cự của liên minh hội phụ nữ máu Dao rồi đó:
Em bắn 5 600 000 + 200 000 của bác = 5 800 000 k hic hic hic mạ ơi..Su ơi...ra đánh chuông mau lên..kết thúc đi

silence_night
25-10-2010, 22:49
:)) Cụ Voong ơi,ra mau cứu net đi kìa. 5.6kk đấu với 5.8kk :LL:LL:LL

pvnguyen
25-10-2010, 22:52
Còn 10 phút nữa...chị em cố lên
---------
There are currently 30 users browsing this thread. (11 members and 19 guests)
pvnguyen soi7x mihtua Thoike silence_night Tammao Hương xưa cta1025 Thuan Anh Đầu Lõm trantin84

mihtua
Qua 20/10 rồi, chị em vùng lên làm gì nữa, nằm xuống đê :LL

soi7x
Susu đang đi gòm hàng ở đâu roài, nhà zai lại lên cơn, đè nhà liên minh kìa. Anh e đâu cả rồi, cứu nét đi:))

silence_night
25-10-2010, 22:54
...Đề nghị anh chị em giữ vứng đội hình, bám sát hiện trường, chờ lệnh là đồng loạt xông lên đè ráo cả chủ thớt lẫn bè đảng của địch !! =))

Đội hình chạy đâu hêt rùi, 2Su ơi ????

Tammao
25-10-2010, 22:55
Qus muon roi..co về cung không kip nua rồi..thôi rôi luom oi!! thôi roi Su oi...
Chị em van là chị em....máu đến mấy thì vẫn là máu chị em hiiiii

trantin84
25-10-2010, 22:56
À à, ta là 5.8 và đấu với 5.6 à?

Anh em ơi, vì một chầu thịt chuột quay,

Và cơ hội dùng thử một số máy GPS Garmin đời mới nhất cho chuyến đi phượt của chúng ta @@@

Cover me ! Cover me !

Hương xưa
25-10-2010, 22:57
Ôi, giờ chót sao lại lắm đại gia xông vào thế này, coi chừng giấc mơ chơi dao của chị em đành phải hủy để về...nhặt rau vậy, hức hức, 3 lông nhớ nhá, tranh dao với em thì say goodbye với Mùa vàng đi nhá, em bực lắm rồi đấy.

trantin84
25-10-2010, 22:59
Ôi, giờ chót sao lại lắm đại gia xông vào thế này, coi chừng giấc mơ chơi dao của chị em đành phải hủy để về...nhặt rau vậy, hức hức, 3 lông nhớ nhá, tranh dao với em thì say goodbye với Mùa vàng đi nhá, em bực lắm rồi đấy.

Ôi ôi ... Sang phe của GPS nhé !!! Tiền là nhựa thôi, sang đây, dây chuyền crystal đang chờ !

silence_night
25-10-2010, 22:59

Cố lên nào chị em ơi. Nga_jo không phát biểu gì sao?

pvnguyen
25-10-2010, 23:00
Keng keng keng.....

Cảm ơn anh trantin84 và các bạn đã ủng hộ đồng bào miền Trung với số tiền 5.8 triệu đồng .
:D:D:D:D:D

--> hụt rồi...mời các bác xem tiếp

susu
25-10-2010, 23:00
Em thêm 200k nữa là 5tr800k nhá !!

2 bên ở thế cân bằng, chờ các cụ tiếp chiêu, hé hé !!

Tammao
25-10-2010, 23:01
Ăc...oh thế là vì bạn trantin..to lại bị mang tiêng ác...thêm một người có tên đẹp"ko bit nguoi the nao" quyết mang tớ ra rủa hận...hic hic thỏa mãn máu chơi dao
Xin đừng làm đau ..im ..nhau nhé Hương Xưa ơi!!!! Mình nà mình sợ nắm nắm

trantin84

Đau !

Tự thêm 100K nữa vậy !

silence_night
Bong.....Bong ...Bong....Hết giờ chưanhỉ?:D:))=))

soi7x
Có ta đây các tình yêu cố lên, tốc váy móc nốt 300k nữa, 5.900.000đ. Chuông đê su ơi.

SaveLove
25-10-2010, 23:02
ôi ôi sắp hết giờ rồi
quả thật là rất hot và rất ngưỡng mộ tấm lòng của các bác

pvnguyen
Khó quá...@ phe đều 5.8 triệu tại mốc 11 giờ.

EM xin thêm 30 phút vì đồng bào miền Trung..Mong các bác Oke

trantin84

Hehe, post xong mới thấy, bác post lúc 23:00 nhá , nhá !!!

Nhưng PVNguyên lại + 30 mins. Tổng kết nào Susu ơi !!!

pvnguyen
25-10-2010, 23:03
các bác cho em thêm 30 đấu tay đôi nhé

Keng keng keng.....

Cảm ơn anh trantin84 và các bạn đã ủng hộ đồng bào miền Trung với số tiền 5.8 triệu đồng .

susu
25-10-2010, 23:04
Bạn Soi ko cập nhật thông tin nên móc váy ra 300k nữa
như vậy chị em đã thắng với tỉ số 6.100k ha ha

Tammao
25-10-2010, 23:05
BTC co quả dông hồ rât xin..cứ thấy tiền xap xỉ nhau la nó dừng hình..kiêu xin gợi ý ...rôi moi chay tiep
CHú y...hien nay cac ban phai dung đông hồ của BTC nhé..cấm ai đuọc ngó đòng ho cua mjinh cho den khi co muc gia thoa man doi ben

trantin84
Em buông à nha !!!

Anh em hội GPS hãy móc ví vài trăm cho em tiêu vài triệu đi nào !!!

=))=))=))

susu
Dư vậy, phe chị em sau khi có thêm của Su 200k và của Sói 300 nữa thì đạt mức 6.100k! =))

Do vấn đề cập nhật tin tức nên tôi cho phép thêm 5' nữa để các zai ra chiêu cuối cùng hoặc bị chị em đè, he he !!

soi7x
25-10-2010, 23:06
Trời ơi, vội bỏ bố, móc váy 300k mà lại móc nhầm...may mà vưỡn còn kịp. Chúc mừng liên minh chị em nhiều, lần này được lên trên nhá, tha hồ mà vùng vẫy:))

silence_night
25-10-2010, 23:06
các bác cho em thêm 30 đấu tay đôi nhé

:D=)) Ai đấu với ai ạ ? Hiện tại có 16 cụ đang nghía thớt này:)

pvnguyen
25-10-2010, 23:07
tình hình là đồng hồ sg chạy nhanh hơn Hn 1 phút nhé

------

There are currently 36 users browsing this thread. (16 members and 20 guests)
pvnguyen susu soi7x Hương xưa trantin84 homeless man Thoike msvu Tammao silence_night nga_jo cvn mihtua cta1025 Thuan Anh Đầu Lõm

susu
Đấy, vấn đề là bạn Sói thì vội cởi váy, bạn chủ thớt thì thấy chị em tốc váy nên choáng, nhầm nhọt hết cả !!

Thêm 5' nữa, hội GPS có cứu bạn Tín thì cứu nhá !!

Chênh nhau 200k nhưng anh em bị đè mãi thì cũng khổ !!

Đến dao mà cũng bị chị em đè thì thật là ... =))

Tammao
Chi em đã tốc váy..chu y..chu ý..các đại gia đâu nhảy ngay về nhà bỏ ngay quỹ đen, quỹ đỏ ra...bỏ cả chỗ tiền lẻ để o cạp quần chíp ra mà đấu đi chứ???

pvnguyen
25-10-2010, 23:08
là cuộc đấu giữa Chị em mặc Váy VS HỘi GPS đẹp trai ..đô con

:D=)) Ai đấu với ai ạ ? Hiện tại có 16 cụ đang nghía thớt này:)

susu
25-10-2010, 23:09
- Chị em Pụ Nữ và các anh zai KHOAI TO KHÔNG XIÊN : 6.100.000 đ ( nga_jo : 3.600k, Hương xưa: 500k, susu: 400k, Virgo: 300k, Thuan Anh : 500k, Soi_7x: 600k, Sềnh: 100k,...)

susu
25-10-2010, 23:10
Hội ông Tín thì tự tổng kết, chỉ biết đang thua có 200k.

Em Su cho thêm 5', giờ còn có 3' thôi!! =))

Bị đè hay đè ngược lại ?

Hương xưa
25-10-2010, 23:11
Hức, nghẹn thở quá, phút thứ chín mấy rồi k biết?

susu
25-10-2010, 23:12
Phút bù giờ thứ 3 nhá !

trantin84
Nếu không thích GPS và chuột quay, thì em cũng có xe độp và tôm nướng ợ !

Các bác ủng hộ em đê, có 200K mà ...

soi7x
Vừa móc váy vợ, còn 300k nữa đây, cụ nào giỏi thì xông vào:))

6.100.000 là con số rất đẹp.

pvnguyen
25-10-2010, 23:13
khẹc khẹc...
pvnguyen ủng hộ hội GPS 300,000 vnđ lấy vài con chuột quay nhé

hết phạm quy nhé..có gì tính tiếp

trantin84
25-10-2010, 23:14
khẹc khẹc...
pvnguyen ủng hộ hội GPS 350,000 vnđ lấy vài con chuột quay nhé

bước giá 100K, coi chừng phạm quy !!!

nga_jo
25-10-2010, 23:15
Ôi....ôi..chêt mât thôi
Em thắnng rồi
Phụ nữ muôn năm

Hương xưa
Oái, chủ thớt thiên vị ủng hộ đội zai là thế nào?

susu
ko sao !!
Ý là đội trantin84 giờ dẫn giá 6.150 k à ?? =))

Tammao
25-10-2010, 23:17
Chuong chưa..chuong chưa..hay mất chuông rồi??? neu vay bên Zai dang là 6 150 000 k a??:T:T:T

nga_jo
25-10-2010, 23:18
Ôi như thế bao giờ là giờ G đấy 2su ơi?

susu
25-10-2010, 23:18
Thôi, beng beng cái leng keng nhá !!

Như vậy là Dao thuộc về trantin84 sau khi chủ thớt tự xiên mình rút ra 350k nâng giá lên 6.150k, he he !!

Có quyền cãi 1 câu nếu nga_jo muốn !

trantin84
25-10-2010, 23:19
ko sao !!
Ý là đội trantin84 giờ dẫn giá 6.150 k à ?? =))

6250 ợ, em có tự cộng vào 100 bạc lúc 11:00.

PVnguyên ăn chận lại 50K, còn 6.200 K

pvnguyen
25-10-2010, 23:19
em rút lại 50,000 để ăn sáng rồi nhé, chỉ tặng gps 300,000 thôi :)

Thưa các Chị.. G là 11 giờ 30 phút.. nếu 2 đội bằng nhau...em xiên cả đôi = xì thêm 1 con dao nữa

silence_night
25-10-2010, 23:20
Thế mới là đấu :gun:gun:gun chứ. :))

susu
25-10-2010, 23:21
Thôi đấy, em chốt là bên zai đã đè được bên gái sau nhiều lần vật đi vật lại !!

Giá chốt là 6.150k, he he !

Gái nào có lòng thì thay vì góp vốn mua dao có thể nộp vào ATM, nhá nhá !!

400k em Su ném vào liên minh sẽ chuyển tới Virgo !!

Xin cảm ơn !!

@ Bên zai tự tổng kết tài chính !! =))

Tammao
25-10-2010, 23:21
Su oi de chi em họi y và thach đau thêm di..ai lai thich zai ra mat the

susu
25-10-2010, 23:22
Bên zai lèm nhèm quá đi !! =))

Thôi được, giá chốt là 6.200 nhá !!

Cứ thò ra thụt vào thế thì chị em thua là phải !! =))

Hương xưa
Đây là thành tích khủng nhất trong các kỳ đấu giá đợt này, em xin có lời ngưỡng mộ anh PVnguyen, mặc dù hơi bình mực hành vi thiên vị của anh vào phút chót, lần sau hứa là gặp mặt sẽ nghĩ cách "páo chù"
There are currently 40 users browsing this thread. (18 members and 22 guests)

1. Hương xưa
2. silence_night
3. Hoangnguyen
4. trantin84
5. pvnguyen
6. kesanruoi
7. Thoike
8. soi7x
9. susu
10. msvu
11. Tammao
12. nga_jo
13. homeless man
14. mihtua
15. Ba Quang
16. cta1025
17. Thuan Anh
18. Đầu Lõm

pvnguyen
EM 2 su dỗi sớm thế..còn 7 phút cơ mà

Keng keng keng.....

--> hụt rồi...mời các bác xem tiếp

Thôi đấy, em chốt là bên zai đã đè được bên gái sau nhiều lần vật đi vật lại !!

Giá chốt là 6.150k, he he !

Gái nào có lòng thì thay vì góp vốn mua dao có thể nộp vào ATM, nhá nhá !!

400k em Su ném vào liên minh sẽ chuyển tới Virgo !!

Xin cảm ơn !!

@ Bên zai tự tổng kết tài chính !! =))

susu
25-10-2010, 23:23
Su oi de chi em họi y và thach đau thêm di..ai lai thich zai ra mat the

Thế í bác là sao ?

Thế í các cụ là sao ?

Thế í nga_jo là sao ?

Em chiều hết vì bà con miền Trung nhá !!

Kể ra mà cứ cù cưa, vật nhau qua lại thế cũng khoái, hí hí !!

CVN
Thưa các Chị.. G là 11 giờ 30 phút.. nếu 2 đội bằng nhau...em xiên cả đôi = xì thêm 1 con dao nữaBên các chiến sỹ gái xem xét đề nghị của vnnguyeen đi kìa :D

silence_night
Đúng rồi.Su ơi, để thêm 10' cho Hội Phụ Nữ hội ý đi.

trantin84
25-10-2010, 23:24
- trantin84 và những người bạn : 5.300.000 đ

Trantin84 : 3.500k,
cvn: 700k,
walkman: 500k,
Mihtua: 300k,
The Hung : 300k ,
3 lông:....300K
Slient night: 200K
Tran Tin : lại + 100K
PVnguyên: 300K

Yeah !!! Nhậu chuột sẽ thông báo trong ít phút !!!

susu
25-10-2010, 23:24
Khỏi hội í, đã thế em thêm 100k nữa cho thành 6.200k nhá !!

susu
25-10-2010, 23:25
- Chị em Pụ Nữ và các anh zai KHOAI TO KHÔNG XIÊN : 6.200.000 đ ( nga_jo : 3.600k, Hương xưa: 500k, susu: 500k, Virgo: 300k, Thuan Anh : 500k, Soi_7x: 600k, Sềnh: 100k,...)

Đấy, chiến hết mình luôn !! =))

trantin84
25-10-2010, 23:27
Khỏi hội í, đã thế em thêm 100k nữa cho thành 6.200k nhá !!

Đã thế thì mời thịt chuột cả hội bên váy hoa nhé !

pvnguyen
25-10-2010, 23:27
thôi chết em rồi..đi những 2 dao..2 bao cao su

em phải đi tìm divu khắc laser kỹ niệm thôi

Hương xưa
25-10-2010, 23:28
He he, boong đi, mỗi đội 1 dao ra ngoài chiến tiếp.

CVN
25-10-2010, 23:29
Thôi quả này xong! Bác nào báo 113 hộ em phát, em té! :((

banhmi_saigon
25-10-2010, 23:29
Em ủng hộ các chị em 300k thành 6.500k nhé?

silence_night
25-10-2010, 23:30
:D Home ơi, bạn tới đây chơi để ủng hộ đội nào vậy? *nghe cứ như nhà đài nói nhỉ?:L

susu
Thế ông chủ thớt tính thế nào đi.

Ý là giờ ông có 2 con dao, và mỗi đội đều giữ giá 6.200k chứ gì.

Đôi bên hớn hở ra về và chuyển khoản vào ATM chứ gì !!

Quá kinh, há há !!

Duyệt ngay !! Cả đôi cùng thắng nhá, mỗi thằng 1 dao 1 bao nhá !! =))

zhou
Su ơi , Bong chưa ? Vì hội " Cánh đồng bất lực" ngày mai - Ủng hộ 200 k nữa cho phe kia bất lực luôn đi !!!

pvnguyen
25-10-2010, 23:32
sao tôi lại khổ sở thế này ......

nga_jo
25-10-2010, 23:32
Ô zề mạng nhà tui lởm quá không theo dõi kip.
Bác chủ thớt lại bắn thêm cho thì e chịu roài.
Chúc mừng các bác nhé.
Dù không được dao e xin ủng hộ 1000k.
Mai se chuyển khoản

susu
25-10-2010, 23:34
Ơ hay, các em bình tĩnh nào, nga_jo vẫn được dao mà !!

Chuyển khoản cái to to í nhá !!

pvnguyen
25-10-2010, 23:34
Tóm váy chị em lại
1. Với sự hỗ trợ cuả bánh mì_saìgòn 300,000 1 bid và lực lượng bí mật ..đội nhà Su su thắng với mức giá 6 triệu bảy trăm nghìn đồng..em xin upgrade thành em BLAST & đèn pin Leatherman + bao cao su PDA:

2. Nếu đội GPS có nhã ý chuyển số tiền bid hụt cho đồng baò nghèo khổ..em tặng luôn em KICK * bao cao su

PS : em suy nghĩ xem khắc laser chữa gì cho nó sụt sịt một tẹo ? mời các bác chiến thắng góp ý

Cảm ơn tấm lòng cuả các bác

susu
25-10-2010, 23:35
Há há, thế là chị em ta 6.700k nhá !! =))

CVN
Ô zề mạng nhà tui lởm quá không theo dõi kip.
Bác chủ thớt lại bắn thêm cho thì e chịu roài.
Chúc mừng các bác nhé.
Dù không được dao e xin ủng hộ 1000k.
Mai se chuyển khoản
Đúng là không theo kịp thwoif đại!!

Bên chiến sỹ nữ hiện nay là: 6.7 triệu
Bên GPS là 6.2 triệu đồng.

Kết luận là chủ thớt thòi ra 2 con dao, mỗi phe một con. Tất cả chúng ta đều thắng. Ố zề! Mời các bác sáng mai ra ATM sớm ạ!

Edit:
Ặc mình cũng lại lạc hậu.

Túm lại là cả hai phe ta đều có hàng mang về:
- nga_jo: BLAST & đèn pin Leatherman + bao cao su PDA - 6.8 triệu
- trantin84: KICK + Bao cao su PDA - 6.2 triệu

Hương xưa
Nga_jo cập nhật tình hình đi, mỗi đội 1 dao roài, chết lão nguyên thôi...

nga_jo
25-10-2010, 23:36
ÔI đọc lại...lại vẫn còn giờ chiến tiếp à?
Làm em chóng hết cả mặt.
Quê nhà em lại mất điện,chả nhìn thấy bàn phím.

susu
25-10-2010, 23:37
Thôi, em là em cứ đề nghị dư lày ạ !!

Hội Pụ Nữ thắng độ với mức giá chót là 6.700k, anh em bị đè thì ráng mà sung sướng, chớ có kêu than gì nhá !!

Còn trong lúc sung sướng, anh em có nhã í xài hết 6.200k vào quỹ thì chị em càng phấn khởi mà cởi luôn ạ !!

Đấy, ngu ý em nó thế, mong các zai xem xét để chúng em còn cởi, he he !!

trantin84
25-10-2010, 23:38
Beng là beng rồi !!!

Mỗi đội 1 con dao.

Cả hai đội cùng chuyển khoản,

Và chuột quay cho tất cả chúng ta. Ohhh yeah !

Hương xưa
25-10-2010, 23:39
Su ơi còn bàn cãi cái giè, đấy là chủ thớt hào phóng lòi ra 1 dao nữa nên chị em ta mới cố, đội zai cứ giữ nguyên đội hình chuyển khoản nhận dao đê.

CVN
25-10-2010, 23:40
Boong boong!!!!!

Em edit topic title đây!!!!!

susu
25-10-2010, 23:41
- Chị em Pụ Nữ và các anh zai KHOAI TO KHÔNG XIÊN : 6.700.000 đ ( nga_jo : 3.600k, Hương xưa: 500k, susu: 400k, Virgo: 300k, Thuan Anh : 500k, Soi_7x: 600k, Sềnh: 100k,Bánh Mì SG : 300k, Zhou yêu quý : 200k...)

Tôi đã nói mà, anh em ở đâu oách xà lách, chứ về Phượt thì cũng bị chị em đè thôi.

Từ zai già như ông Nai tới ông CVN, từ Tí Chuột tới trantin84..
Chỉ có Sói và Sềnh là tỏ tường, về phe chị em, há há !!

Cho nên anh em cứ bình tĩnh và tự tin xung quỹ cái số 6.200k cho em. Đằng nào cũng bị đè rồi thì tư thế nó phải oách 1 tí, nhá nhá !!

Ôi, yêu các anh quá cơ !!
Thay mặt bà con em cảm ơn !! =))

pvnguyen
25-10-2010, 23:41
Xin cảm ơn

Các bác thắng cuộc vui lòng PM điạ chỉ nhận hàng để em PCN cho nó máu lửa nhé

Hương xưa
25-10-2010, 23:42
Beng là beng rồi !!!

Mỗi đội 1 con dao.

Cả hai đội cùng chuyển khoản,

Và chuột quay cho tất cả chúng ta. Ohhh yeah !

Yes, đúng phong thái đại gia Sì Goong, gái già này ngưỡng mộ em quá, nhưng mà gái ở xa k ăn chuột quay được rồi, để dành bao giờ vào gặp thì chiến nhá.

silence_night
25-10-2010, 23:43
Vui quá :D. Vậy là mỗi đội 1 dao. Nghe khiếp quá.Cứ như chuẩn bị :gun:gun:gun ấy nhỉ.

nga_jo
25-10-2010, 23:43
Cám ơn các bạn liên minh
Làm mình vẫn còn hồi hộp quá.
Muốn mời các bạn caffe quá.
(c)

Walkman
25-10-2010, 23:45
Hơ, anh em mình thua rồi à Tín ơi?
Vậy mai em cũng xin ủng hộ 500k trên kia gọi là góp chút mỳ cho "quê choa" vậy.

Quat
25-10-2010, 23:46
PVnguyen quẳng tớ CPN cho đỡ phần nào :))

silence_night
25-10-2010, 23:46
Từ zai già như ông Nai tới ông CVN, từ Tí Chuột tới trantin84..
Chỉ có Sói và Sềnh là tỏ tường, về phe chị em, há há !!

Cho nên anh em cứ bình tĩnh và tự tin xung quỹ cái số 6.200k cho em. Đằng nào cũng bị đè rồi thì tư thế nó phải oách 1 tí, nhá nhá !!

Ôi, yêu các anh quá cơ !!
Thay mặt bà con em cảm ơn !! =))

Su ơi,đừng nói tớ già nhá.Người ta già tóc, già râu.Tinh thần đánh ...... thì đâu có già.=)):L:L:L

Hương xưa
25-10-2010, 23:47

Ơ kìa, lại có người không cập nhật kịp ruồi. Đã bẩu là : giữ nguyên đội hình chuyển khoản nhận dao mừ.

pvnguyen
25-10-2010, 23:48
Topic cuả em không có người thua bác ah
Cảm ơn bác đã hướng về miền Trung

CVN
25-10-2010, 23:48
Các bác ơi, khi chuyển ATM nhớ ghi hộ bọn em nick của bác và tên đồ đấu giá để tiện tổng kết nhé!

Cảm ơn các bác!

trantin84
25-10-2010, 23:49

Thắng mới đau ông à, hé hé.

Ông thì chờ đấy, rồi ta sẽ chén thịt chuột trên đỉnh đèo xxx nào đó.

Hương xưa
25-10-2010, 23:52
Ngưỡng mộ bác pvnguyen, thớt này là thớt gay cấn và thành công nhất mà em biết, nhờ có sự hào phóng của chủ thớt, sự ủng hộ nhiệt tình của các đại gia và tiểu gia, sự quấy rối có tổ chức của em Su và em Hương...Xin chúc mừng và cảm ơn tất cả các bác. I nove các you. Chụt.

susu
25-10-2010, 23:53
Kính thưa các bạn !!

Cuộc đấu súng giành dao đã diễn ra vô cùng ác liệt và nguy hiểm !!
Trải qua nhiểu lần vật lên lộn xuống, đè nghiến nhau ra giữa thanh thiên bạch nhật, chuyển đổi tư thế qua lại trước sự chứng kiến của bao người.

Phần thắng chính thức thuộc về nhà gái với mức giá 6.700k !

Tuy nhiên, do phần tính thời gian cho nhà gái có tí ưu ái, do mod susu thiên vị, nên chủ thớt quyết định xùy ra 1 con dao khác để bù đắp tổn thất tinh thần cho nhà zai. Bù lại, bà con miền Trung không chỉ có thêm 6.700k trong tk ATM, mà còn có thêm 6.200k nữa.

Đề nghị các bác hoan nghênh nhiệt liệt tình thần của đôi bên, he he !!

Tuy bị đè bẹp dí, nhưng đại gia GPS trantin84 vẫn hồ hởi mời thịt chuột phe váy hoa chơi dao. Quả là bậc anh hào khó kiếm, hé hé !!

@ Anh Pô, em không chỉ đạt mức 8tr200k như trước . Mà tổng cộng thu được lần này là 12tr900k nhé!! =))

Đề nghị chủ thớt khắc chữ thật cải lương, để về sau, nếu chị em có vung dao lên, thấy dòng chữ lại nhẹ nhàng hạ xuống, cắt xoẹt 1 phát, cắt phải cái gì thì cắt !!

Phần công bố tài chính thì như sau :

- Chị em Pụ Nữ và các anh zai hội KHOAI TO EM XIÊN : 6.700.000 đ ( nga_jo : 3.600k, Hương xưa: 500k, susu: 500k, Virgo: 300k, Thuan Anh : 500k, Soi_7x: 600k, Sềnh: 100k,Bánh Mì SG : 300k, Zhou yêu quý : 200k...)

- Anh em hội HẠ DAO NÂNG VÁY : 6.200.000 đ :Trantin84 : 3.600k, Cvn: 700k, Walkman: 500k, Mihtua: 300k, The Hung : 300k , 3lông:....300K, Slient night: 200K, PVnguyên: 300K

Các cụ chuyển khoản thì vào đây xem cụ thể giúp: https://www.phuot.vn/threads/12270-M%E1%BB%97i-m%E1%BB%99t-click-b%E1%BA%A1n-%C4%91%C3%A3-%C4%91%C3%B3ng-g%C3%B3p-%C4%91%C6%B0%E1%BB%A3c-1000-%C4%91%E1%BB%93ng-%E1%BB%A7ng-h%E1%BB%99-%C4%91%E1%BB%93ng-b%C3%A0o-mi%E1%BB%81n-Trung

Đề nghị BTC sau khi nhận được xiền thì vào topic này confirm giúp để em gạch đít các cụ cho tiện =))

Giao dịch sẽ được hoàn thành tới khi người mua chuyển khoản và người bán chuyển hàng.
Tất các thông tin liên quan thì vào đây confirm giúp chúng em để cập nhật tình hình !!

Vâng, để chốt lại thì như lời chủ thớt ở trên : ở topic này không có người thua cuộc.
Vấn đề là cả zai và gái đã lăn xả vào nhau, đè nghiến nhau ra rồi vật lộn qua lại với các mức giá khác nhau.

Cuối cùng là sao ? Là hỉ hả đôi bên cùng vui sướng, hí hí !!

Xin cảm ơn các bạn, hí hí !! :L

Còn 1 số cuộc đấu giá nữa đang gấp rút hoàn thành thời hạn. Mong nhận được sự ủng hộ của các bạn để bà con miền Trung có thêm gạo và mì tôm.

Một lần nữa, xin cảm ơn mọi người !!

nga_jo
25-10-2010, 23:57
Đêm mai em lai dinh được món đồ của bác BM em chuyển khoản vào Miền Trung cả thể.

Thuan Anh
26-10-2010, 00:06
Nhà cháu out mạng cả tối; giờ lên đọc tưởng thuật mà hồi hộp như xem trực tiếp.. Các bác vật nhau hay quá cơ ^^..

Sáng mai cháu sẽ chạy đi chuyển khoản cho chị Black :D

Cảm ơn bác chủ thớt hào phóng. Dưng bác Tin nhớ cẩn thận; con dao lần này mà bật ra thì chắc sẽ cắt ngon và ngọt hơn con dao Tàu bị hỏng lẫy của bác đấy ạ :))

susu
26-10-2010, 00:09
Chịp, Thuan Anh tới phút chót vẫn lo cho khoai của Tín à ?? =))
Yêu quá cơ ý !!

Bạn nga_jo hôm nào nhận được hàng thì rủ chị em cf khao dao nhá, hé hé !!

trantin84
26-10-2010, 00:12
Trantin84 : 3.600k,
Cvn: 700k,
Walkman: 500k,
Mihtua: 300k,
The Hung : 300k ,
3 lông:....300K
Slient night: 200K
PVnguyên: 300K

--------------

Cám ơn các bác đã tham gia liên minh "CLB NÂNG DAO HẠ VÁY". Em xin phép mời các bác tham gia buổi tiệc thịt chuột quay với tư cách "đồng minh thân cận". Em cũng xin mời quý cô quý bà của "HỘI VUNG DAO CHÉM ẤY" tham gia thịt chuột cùng chúng em.

Buổi tiệc chuột sẽ tổ chức vào CN 31/10/2010, em đang nghiên cứu tổ chức sao cho ấm cúng, không lãng phí. Thông báo sẽ có vào sáng mai !

susu
26-10-2010, 00:20
Susu 500K nhá:D.

Vâng, lỗi copy&paste !
Leo lẻo ra thế mà tụt 100k thì các bạn tát bỏ cụ. Gái yên tâm !!

Thuan Anh
26-10-2010, 00:31
Lo chứ lo chứ; nhỡ mà ko cẩn thận; bữa thịt chuột lại có thêm món "khuyến mại" của bác Tín thì chị em dẫm đạp lên nhau mà đến ăn mất =)) [Ôi, mình... quá :">; xấu hố quá :">; chả nói, chả nghĩ nữa].. Tại đọc hai chục trang topic toàn thấy chị Su hết vật lại lộn đấy =))

trantin84
26-10-2010, 08:08
Sáng hôm nay, dưới con đường quanh con nơi cuối phố, cơn gió cuối mùa thổi nhè nhẹ cuốn theo những chiếc lá vàng rời xa một thuở xanh tươi. Tôi hồn nhiên bước chân đi, không vướng bận phiền muộn và lo lắng gì. Những căng thẳng đến tột đột trong cuộc chiến tối qua đã lùi theo bóng đêm, tất cả chúng tôi đều là người chiến thắng. Tôi sẽ không đi phượt trong năm nay nữa, có thể tôi sẽ phải ăn mì tôm trong tháng này, nhưng điều đó có hề chi, khi nhìn thấy sự hả hê của liên minh yêu quý mà mình vừa thành lập. Tôi kéo cánh cửa kính, và bước vào một căn phòng nhỏ. Máy lạnh vẫn chạy đều đều, chỉ có mình tôi trong căn phòng đó, lý trí và con tim của tôi mỉm cười với nhau sung sướng (chỉ có thân tôi sẽ khổ). Tôi bình tĩnh nhấn từng con số trên bàn phím. Tôi miên man suy nghĩ, nhỡ sai số thì sao nhỉ? Hay máy hư lúc này, có thể cúp điện và mình sẽ không thể làm được việc đó nữa. Và mọi chuyện cũng suôn sẽ sau vài lần nâng lên hạ xuống. Như một lễ kết hôn ở nhà thờ, khi cha xứ hỏi "Con có bằng lòng ....". Ta nhẹ nhàng, hạnh phúc và nhỏ nhẹ: "Có, con bằng lòng .... ". Đất trời như sụp đổ, nhưng mọi chuyện đã rồi ......

Hôm nay, tôi đi chuyển khoản.

virgo
26-10-2010, 08:32
Báo cáo Susu là mình đã tự rút tiền trong ví ra nộp 300K nhé :))

CVN
26-10-2010, 08:38
Xin thông báo CVN đã chuyển khoản qua account VCB của Black 700,000 VND cam kết khi tham gia liên minh CLB NÂNG DAO CHÉM "ẤY" của trantin84 :D

zhou
26-10-2010, 08:57
Mới nghe dao này dùng để Cắt Tiền Dzuyên là gái nhảy vào ầm ầm :-)), Su mượn cắt làm mẫu trước đi rồi các gái lần lượt lần lượt nhé !
Xiền sẽ giao cho ATM hôm nay .

ongxanh
26-10-2010, 09:25
Làm từ thiện vui như trấy hội thế này này! Thật nức lòng cả người cho và nhận. Member mới em vừa vui vừa cảm động được đứng chung hàng ngũ với các bác. Iem yêu nhà Phượt, và em đang tập bắn súng trước bia (Tiger), giờ cao điểm em mới bắn vào các bác. Hi hi!:gun

TÍM
26-10-2010, 09:31
Black xác nhận : Đã nhận 3.600.000 đ từ trantin84 và 700.000 đ từ CVN

pvnguyen
26-10-2010, 09:38
Tài khoản trích nợ Debit Account xxxxxxxxxx4193
Số tiền trích nợ Debit Amount 300,000 VND
Tài khoản ghi có Credit Account 0021000910276
Số tiền ghi có Credit Amount 300,000 VND
Tên người hưởng Beneficiary Name TRAN THU THUY

DONE

trantin84
26-10-2010, 09:45
Làm từ thiện vui như trấy hội thế này này! Thật nức lòng cả người cho và nhận. Member mới em vừa vui vừa cảm động được đứng chung hàng ngũ với các bác. Iem yêu nhà Phượt, và em đang tập bắn súng trước bia, giờ cao điểm em mới bắn vào các bác. Hi hi!

Pháo binh thì phải thử vài quả đầu, sau đấy bắn mới trúng bác ợ. Ngay cả đặc công thì cũng phải tập luyện thường xuyên, móc dao ra mới xoẹt xoẹt được. Bác có uống bia Tiger không? Chắc bác không quên câu "Còn chờ gì nữa?" - hehe.

TÍM
26-10-2010, 10:03
Black xác nhận đã nổi 300.000 đ tiếp sức của pvnguyen đấu giá Dao.

pvnguyen
26-10-2010, 10:12
Hé hé...Tiền TƯƠI..................DAO THIỆT !

nguyen
26-10-2010, 10:22
Xem 21 trang đấu giá Leatherman cũng như các topic đấu giá khác............ thật sự không thể không dùng mấy chữ để spam CÁC BẠN THẬT TUYỆT VỜI (c):L

ongxanh
26-10-2010, 10:35
Xem 21 trang đấu giá Leatherman cũng như các topic đấu giá khác............ thật sự không thể không dùng mấy chữ để spam CÁC BẠN THẬT TUYỆT VỜI (c):L

Cho em lọt vào trong mấy chữ vàng của bác nhá!:LL iem bắn thử phát đầu tiên bên kia rùi đó, bác nghía cái xem em bắn có đẹp hok?

susu
26-10-2010, 11:43
Su đã chuyển khoản cho Virgo 500k !
Chờ Virgo Confirm ạ !! :D

Hương xưa
26-10-2010, 11:51
Em Hương xin khất đến sáng mai để xem tối nay thành tích "ủn mông" ở các thớt khác thế nào đã rồi mai bắn luôn một thể nhá. Chà, đời iem chưa có vụ "nhả xiền" nào mà vui thú thế này :)).

@ 2su: Chung chiến tuyến với gái thật là thích, tiếp tục nhá (c).

virgo
26-10-2010, 11:52
Su đã chuyển khoản cho Virgo 500k !
Chờ Virgo Confirm ạ !! :D

Okie đã nhận susu nhá :L

pvnguyen
26-10-2010, 12:51
Hàng đã được khắc laser lưu niệm với sự giúp đỡ của anh Định từ Công ty giải pháp công nghệ Laser (http://www.laser.vn)
https://lh4.ggpht.com/_BC1sbkSTi0c/TMZrDkfrJ_I/AAAAAAAAP44/BWErsUc96tY/s640/IMG_0960.JPG

Kụ tí cho em xin cái dây thép & địa chỉ nhé

voongsenh
26-10-2010, 15:55
Cám ơn các bạn liên minh
Làm mình vẫn còn hồi hộp quá.
Muốn mời các bạn caffe quá.
(c)

Mọi việc đã xong ...con Màu nhà Phú ông đã nhận ngủ với thằng Nô rồi =)) Vậy các cụ cứ chuẩn cho 1 cái ợ....!:))

trantin84
26-10-2010, 17:16
Em nhận hàng rồi ...

:((:((:((:((:((:((

https://sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash2/hs470.ash2/74296_1481215602553_1598720543_31281085_5807721_n. jpg

Hương xưa
26-10-2010, 18:48
Hé hé, Trantin vừa nhận dao xong đã mang tay ra thử 3 phát rồi à, nhớ thử ở tay thôi đấy nhá...

banhmi_saigon
26-10-2010, 18:56
Báo cáo: đã chuyển 300k vào tk Black từ tk có số đuôi 14487. Black check thử nhé? Thank you:)

nga_jo
26-10-2010, 19:23
Mình đang ngóng vụ thầu bên bác BM quá,đợi trúng là thầu cả thể.:D
Bác pvnguyen đang mát tay xem có hàng gì hon...hót mang ủng hộ cho bọn e vào tìm liên minh phát.

pvnguyen
26-10-2010, 19:32
Chiều nay đã chuyển hàng của hội Xiên Khoai đến bác tichuot.
Hội nhà ta thóc lua bay vèo vèo..nhanh thật
Cảm ơn cả nhà

Bác nga_jo : bên ý chắc trúng rồi...chuyển luôn khoá sổ cho máu

Mình đang ngóng vụ thầu bên bác BM quá,đợi trúng là thầu cả thể.:D
Bác pvnguyen đang mát tay xem có hàng gì hon...hót mang ủng hộ cho bọn e vào tìm liên minh phát.

nguyen
26-10-2010, 19:37
Báo cáo: đã chuyển 300k vào tk Black từ tk có số đuôi 14487. Black check thử nhé? Thank you:)
Cái này bác qua topic chính UHMT của diễn đàn post lên để Black kiểm tra nhé. Hiện tại số lượng công việc tiền nong đang rất nhiều nên chắc 2 bạn làm tài chính không chạy qua hết các topic để theo dõi được.
Càm tơn banhmi_sg!!!!!!!!!!!!!

Walkman
26-10-2010, 20:14
Chị black kiểm tra lại xem TK có xiền của Last chưa?

TÍM
27-10-2010, 01:41
Đã nhận 500K của Walkman

Banhmi_saigon: Sáng mai sẽ cfrm bạn nhé!

Cũng nên update tình hình CK ở từng trường đấu giá để tớ còn biết cập nhật thông tin chính xác kịp thời :)

Cảm ơn mọi người nhiều :)

nga_jo
27-10-2010, 15:17
Nga_jo đã chuyển 3.600k vào TK Back ,bạn kiểm tra dùm nhÐ.cám ơn nhiều.

TÍM
27-10-2010, 17:29
Đã nổi 3600K của bạn nga_jo nhé

Bác PVnguyen có thể contact để giao hàng :)

tichuot
27-10-2010, 17:51
Hàng đang ra Hà Nội, nàng Su sẽ giao cho chị Nga Jo ạ.

TÍM
27-10-2010, 18:37
Bạn tam mao vừa góp 300.000k đấu giá dao letherman cho Black

Hương xưa
27-10-2010, 22:35
Hương đã bắn xong vụ dao rồi.

pvnguyen
05-11-2010, 12:34
Hội nhà Gái & Nhà Giai nhận đc dao có ý kiến gì không ah !!
hé hé, cho em làm hàng tý

voongsenh
05-11-2010, 14:39
Hội nhà Gái & Nhà Giai nhận đc dao có ý kiến gì không ah !!
hé hé, cho em làm hàng tý

Bá cáo là nhà em đã nhận đc dao với chăn chiên ợ.:))....nhưng còn đang bù đầu vì tìm đối tác để hàng chuyển tiếp. Xong việc sẽ aloo ạ ;)

homeless man
05-11-2010, 21:08
Bá cáo là nhà em đã nhận đc dao với chăn chiên ợ.:))....nhưng còn đang bù đầu vì tìm đối tác để hàng chuyển tiếp. Xong việc sẽ aloo ạ ;)

Lão Vòng cho mình gửi chai rượu vào Nam được không? Tất nhiên hàng nguyên đai chuyển cho chủ thắng đấu giá. Được hay không lão cho biết nhé.