PDA

View Full Version : Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Bodyparty
23-10-2010, 00:08
Hầu như năm nào cũng vậy, mảnh đất hẹp miền trung luôn là tâm điểm ảnh hưởng của đa số các cơn bão đổ bộ vào Viet Nam. Và năm nào cũng vậy, dù có chuẩn bị đến mấy thì những mất mát vẫn xảy ra. Những mất mát về của có thể đo đếm và bù đắp được nhưng những mất mát về người thì không gì có thể lấp đầy được. Nhưng cho dù thế nào, mỗi người ít hay nhiều đóng góp vật chất hay cổ vũ về mặt tinh thần, tất cả với mục đích xoa dịu phần nào những khó khăn cũng đều đáng quý.

Thôi thì cũng không nói thêm nữa vì nói bao nhiêu cũng là không đủ để chia sẻ cho miền trung quê nội em. Vợ chồng em xin được đem một món trong "kho" ra đấu giá, một chiếc bếp của Nga em sưu tập được cách đây vài năm. Tuy không phải 1 chiếc hoàn hảo nhưng dùng tốt cho các chuyến đi.

Thông số kỹ thuật:
- Trọng lượng: 1,5 Kg
- Nhiên liệu : Xăng động cơ, dầu hỏa ...
- Thời gian đun sôi 1 lít nc: 8 p

Các điều khoản đấu giá:
- Giá khởi điểm : 1.000 K (VND)
- Bước giá 100K (VND)
- Thời gian kết thúc 23h00 ngày 26 tháng 10 năm 2010 ( end tối thứ 3 nhé !)(NT)
- Thanh toán chuyển khoản hoặc trực tiếp cho madam Black hoặc Virgo.
- Vận chuyển: Free ship nội thành Hà nội. Còn lại ngoài Hà nôi thì người mua thanh toán.

Vài hình ảnh của Mr.Russian:

Thanks ace đã lưu ý.

bad
23-10-2010, 00:11
Em xin trả 500.000đ. Cái này về biếu các cụ ở quê chắc là thích :D

Bodyparty
23-10-2010, 00:21
Em xin trả 500.000đ. Cái này về biếu các cụ ở quê chắc là thích :D

Ối giời ơi bác, giá khởi điểm em đưa ra là 1000K (1 ngàn K ) mà !

Đề nghị bác cân nhắc lại ạ !

Bodyparty
23-10-2010, 09:12
Mr.Bad vẫn chưa cân nhắc lại về vụ Mr.Russian à ?

Tất cả vì miền trung ruột thị nào !

bad
23-10-2010, 10:49
Em kg để ý thấy chữ k của bác. Sorry. Chắc e phải xin cứu trợ nơi khác đã :))

Bodyparty
23-10-2010, 13:31
Sorry vì em để giá cao. Nhưng nhất quyết em không để low bid.

Hôm nay mod có nói với em là " với anh nó có thể đáng giá 1.000K còn với người khác thì ... " em hiểu điều đó nhưng vì mục đích ban đầu là quyên góp tiền cho đồng bào miền trung nên không có gì phải ngợi cả.

Goodluck.

bad
23-10-2010, 13:49
E kg có ý gì. Chỉ mong phiên đấu giá thành công để tâm nguyện của mọi người được hoàn thành. Ngoài việc ủng hộ quỹ qua hình thức đấu giá thì việc sở hữu một vật có ý nghĩa đối với người thắng đấu giá cũng rất quan trọng.

Bodyparty
23-10-2010, 13:53
E kg có ý gì. Chỉ mong phiên đấu giá thành công để tâm nguyện của mọi người được hoàn thành. Ngoài việc ủng hộ quỹ qua hình thức đấu giá thì việc sở hữu một vật có ý nghĩa đối với người thắng đấu giá cũng rất quan trọng.

Vâng ! Em cũng vậy. Ko có ý gì. Bắt tay nhỉ ! :D

Chúc bác được món đồ như ý !

KURAKURA
23-10-2010, 19:29
Cơ mà sao em ko thấy ảnh ọt gì hết bác ạ. Tại vì sao nhẩy?

tinhcavungtau
23-10-2010, 22:31
Mình muốn hỏi hình chụp thứ 4 có phải là của cùng một cái bếp như 3 hình trước đó không?

Nếu cái bếp được đấu giá có ngoại hình đúng như 3 ảnh đầu tiên thì mình xin trả VND1,100,000

Bodyparty
23-10-2010, 22:52
Cơ mà sao em ko thấy ảnh ọt gì hết bác ạ. Tại vì sao nhẩy?

Có ảnh đầy đủ mà bác.

Mình muốn hỏi hình chụp thứ 4 có phải là của cùng một cái bếp như 3 hình trước đó không?

Nếu cái bếp được đấu giá có ngoại hình đúng như 3 ảnh đầu tiên thì mình xin trả VND1,100,000

Cái thứ 4 là em tháo cái windscreen ra để test.

Bác yên tâm là em bán tất cả như trong 4 hình, bác thấy trong hình có cái gì thì em bán cái ấy.

Vậy mời bác confirm lại giá bid.

Thanks bác

bad
24-10-2010, 00:43
(NT)E cũng thấy cái ảnh 4 nó khác xa với 3 cái ảnh đầu quá bác bodyparty ơi.

(beer)

Bodyparty
24-10-2010, 12:19
(NT)E cũng thấy cái ảnh 4 nó khác xa với 3 cái ảnh đầu quá bác bodyparty ơi.

(beer)

Hị hị ...
Bác nói thế hóa ra em lừa các bác phỏng ?
Em chẳng có thời gian làm mấy cái trò đó.
Có thế nào em chụp lên cho các bác coi.
Các bác nói thế là em buồn 1s.

susu
24-10-2010, 12:48
Ầy da, em nghĩ đã vấn đề đầu tiền là nên tin nhau các bác ạ ! :D

1. Tất cả đều là hướng về miền Trung. Ai có lòng dại nào mà lừa lọc nhau
2. Đã trưng tên tuổi ra đây, ngoài tấm lòng ra còn vì nhiều nhẽ khác nữa chứ ạ !

3. Riêng về mấy món đồ nghề Phượt em đặc biệt tín nhiệm bạn Body.

4. Giá trị của cái bếp không ai hiểu rõ bằng chủ nhân của nó - người đã mua và sử dụng qua.
Đắt rẻ tuy quan trọng nhưng mục đích cuối là vì đồng bảo miền Trung rồi.

Còn giá trị sử dụng của món đồ được bán - mua. Em nghĩ, cũng giống như nhiều bạn khác đã và đang mở các topic đấu giá. Hẳn cái bếp phải là đồ vật yêu quý của bạn Body, bạn ấy mới đem ra đấu giá !! :d

Nhào vô đi các bác !!
Đấu súng đê..ê..ê..:gun:gun:gun

KURAKURA
24-10-2010, 14:06
Không biết tại cái mạng cùi nhà em hay tại cái con khỉ khô nào mà bao nhiêu lần lượn ra lượn vào em vẫn chưa thấy được hình. Tức quá đi mất.
Mà cái bếp nhà bác Bo đì nấu bằng gì ạ, gas hay điện? Em khoái cái loại điện vì nhà em còn thiếu, lại mang vác cho nó tiện.

Độc hành
24-10-2010, 15:32
Vỗ tay hoan nghênh tình yêu bếp núc của đồng chí Bo đì nhá.
Tớ xin trả giá 1.300 K

susu
24-10-2010, 15:46
Súng bắt đầu nổ các bác nhá !!

Người trả giá đầu tiên là bạn tinhcavungtau với mức giá : 1.100.000.
Và người thứ 2 là bạn Độc hành với mức giá : 1.300.000

@ Kura thân mến : Bếp điện thì làm sao có được ngọn lửa đẹp tuyệt vời như trong ảnh ?
Cần phải có các loại nhiên liệu như xăng, dầu để sử dụng bếp !

Quan trọng là đun sôi 1l nước chỉ trong 8 phút - Quá kinh, hehe !!
Và chỉ cần đổ đầy nhiên liệu vào chiếc bình ở dưới, van khóa chặt là khỏi lo chuyện nhiên liệu nữa.

Khi đi xa, giữa nơi rừng hoang núi thẳm, hãy nghĩ xem điện tiện hơn hay nhiên liệu tiện hơn hả Kura ??
Nhiên liệu thì có thể sẻ 1 ít từ xe, chứ điện thì cắm vào đâu để sạc đây.

Ưu điểm tiện dụng của món đồ nghề này là ở chỗ đó!

Nào Kura, hãy cân nhắc để trả giá đi nhé !!

@ Các bạn : Hãy cân nhắc để có trong tay 1 món đồ nghề Phượt cực kì hiếm có khó tìm !!

Bodyparty
24-10-2010, 16:10
Không biết tại cái mạng cùi nhà em hay tại cái con khỉ khô nào mà bao nhiêu lần lượn ra lượn vào em vẫn chưa thấy được hình. Tức quá đi mất.
Mà cái bếp nhà bác Bo đì nấu bằng gì ạ, gas hay điện? Em khoái cái loại điện vì nhà em còn thiếu, lại mang vác cho nó tiện.

Chạy bằng xăng dầu bác ạ. Mời bác xem lại bài đầu tiên.

Súng bắt đầu nổ các bác nhá !!

Người trả giá đầu tiên là bạn tinhcavungtau với mức giá : 1.100.000.
Và người thứ 2 là bạn Độc hành với mức giá : 1.300.000

@ Kura thân mến : Bếp điện thì làm sao có được ngọn lửa đẹp tuyệt vời như trong ảnh ?
Cần phải có các loại nhiên liệu như xăng, dầu để sử dụng bếp !

Quan trọng là đun sôi 1l nước chỉ trong 8 phút - Quá kinh, hehe !!
Và chỉ cần đổ đầy nhiên liệu vào chiếc bình ở dưới, van khóa chặt là khỏi lo chuyện nhiên liệu nữa.

Khi đi xa, giữa nơi rừng hoang núi thẳm, hãy nghĩ xem điện tiện hơn hay nhiên liệu tiện hơn hả Kura ??
Nhiên liệu thì có thể sẻ 1 ít từ xe, chứ điện thì cắm vào đâu để sạc đây.

Ưu điểm tiện dụng của món đồ nghề này là ở chỗ đó!

Nào Kura, hãy cân nhắc để trả giá đi nhé !!

@ Các bạn : Hãy cân nhắc để có trong tay 1 món đồ nghề Phượt cực kì hiếm có khó tìm !!

Cô hình như chọn nhầm nghề rồi hay sao ý. Đáng nhẽ phải làm quảng cáo mới phải.

silence_night
24-10-2010, 17:51
[B]

:D:)) Thiệt tình mà nói, nhà iem chưa biết dùng bếp này vào lúc nào vì khi đi chơi xa ta có thể dùng cồn khô để đun nấu, nhưng iem thấy dòng "Các Chú Cứ Phá" nó vừa thân thương, vừa xa lạ. Chắc tuổi của ông bếp này cũng dễ "ngang ngửa" với một số mem mới nhà mình=)). Nhà iem mạnh dạn đề xuất 1 400k. Các bác đừng chém "gió" mà tội nghiệp iem.:L

susu
24-10-2010, 18:08
Chịp, cụ Nai quả là thể hiện rõ ưu thế về tuổi tác trước hiệp sĩ Bad, hí hí !!

Đi chơi xa chúng ta thường mang cồn khô, dưng quả thật nếu bác nào từng rơi vào cảnh mua phải cồn đểu, vạ vật mãi mới đung được tí nước pha trà thì cái bếp này thực sự là giải pháp quá tuyệt !!

Nhìn qua các cụ cũng thấy độ bền chắc của bếp rồi đấy - quá khủng luôn !
Và như cụ Nai nói : Các Chú Cứ Phá, ố zề...ề...ề.... =))

Đề nghị bạn Body nếu rỗi thì hướng dẫn qua cái sử dụng cho các bác thêm phần quyết tâm mang em nó về nhà nhá !!

Vì 1 cái bếp không tuổi tác!
Dùng từ đời này sang đời khác! =))

Đấu súng đê..ê...ê... các bác ơi !!!

Giá hiện tại là 1.400.000 đ

Bodyparty
24-10-2010, 18:59
Giá hiện tại là 1400K. Xin trân trọng cảm ơn bác night.

Em xin hướng dẫn qua các sử dụng. Các bước tiến hành như sau.

1. Mua xăng A92 hoặc A95 hoặc xăng máy bay hoặc dầu hỏa.

2. Rồi đổ vào bếp. Bác vặn cả bộ Pump lên thế là có cái lỗ đen sì. Cứ thế rót vào thôi.

3. Vặn chặt lại rồi bơm khoảng 20-30 hoặc 500 tùy sức khỏe. (nhớ vặn van về trước khi bơm)

4. Xong mở van khoảng 10s để xăng mồi chảy ra dầm dề 1 tý là được. Đừng để dầm dề quá cũng không sướng. Đủ thì đóng lại nhá.

5. Rồi châm lửa.

6. Chờ cho xăng mồi cháy gần hết là ta vặn van từ từ cho đến khi ngọn lửa đạt yêu cầu.

Xong con ong. Tuy nhiều bước như vây nhưng làm vài lần là nhớ. Nguyên lý của nó là cháy bằng hơi xăng. Xăng bị làm nóng đến nhiệt độ sôi thì bay hơi. Nó tựa hơi ga vậy. Chứ không cần bấc như bếp dầu thăng long ngày xưa. Dọc đường bật bếp đun nấu cũng thú.

silence_night
24-10-2010, 19:10
:D Thanks bác Bo đì,đọc phần hướng dẫn của bác tôi thấy bếp này cũng thú vị đấy vì nó có vẻ tân - cổ giao duyên quá. CỔ là phần nguyên liệu xăng, dầu... TÂN là phần nguyên liệu này phải "hóa" khí mới dùng được :GL . Nhân tiện bác cho hỏi là cái bếp đó được làm bằng chất liệu gì vậy, sắt tráng men hay bằng nhôm được sơn màu xanh bộ đội vậy? (c)(c)(c)

Bodyparty
24-10-2010, 19:15
:D Thanks bác Bo đì,đọc phần hướng dẫn của bác tôi thấy bếp này cũng thú vị đấy vì nó có vẻ tân - cổ giao duyên quá. CỔ là phần nguyên liệu xăng, dầu... TÂN là phần nguyên liệu này phải "hóa" khí mới dùng được :GL . Nhân tiện bác cho hỏi là cái bếp đó được làm bằng chất liệu gì vậy, sắt tráng men hay bằng nhôm được sơn màu xanh bộ đội vậy? (c)(c)(c)

Tuyền là sắt thép bác ạ. Bác nhìn ảnh cũng thấy.

soi7x
24-10-2010, 19:17
Đáng nể là vật báu lại được xuất kho, đi với body với thấy hắn nâng trứng hứng hoa thế nào với mấy cái bếp này, nay vì đồng bào miền trung mà mang ra đấu giá thật là quý hóa lắm. Để đêm nay tớ ép mơ xem được con số nào đèm đẹp mai thả phát, biết đâu lại được cái bếp về mang về. Em Minks mà biết bố mẹ mang của hồi môn đi đấu giá chắc cũng tiếc lắm đây, hihi.

Bodyparty
24-10-2010, 19:56
Đáng nể là vật báu lại được xuất kho, đi với body với thấy hắn nâng trứng hứng hoa thế nào với mấy cái bếp này, nay vì đồng bào miền trung mà mang ra đấu giá thật là quý hóa lắm. Để đêm nay tớ ép mơ xem được con số nào đèm đẹp mai thả phát, biết đâu lại được cái bếp về mang về. Em Minks mà biết bố mẹ mang của hồi môn đi đấu giá chắc cũng tiếc lắm đây, hihi.

Đêm nay là END rồi. Mai thả đã muộn, ông nên thả luôn để là quà cho thằng cu nhà ông đi. Trộm vía thằng cu nhà tôi khi biết bố nó chôm đồ nhà đi bán cũng chẳng nói gì, chỉ cười thôi (Vì đã biết nói đâu) He he ...

Nào các ace, hãy vì đồng bào miền trung thân yêu nào !

susu
24-10-2010, 20:01
Theo mình bạn Body nên gia hạn thời gian !
Việc bạn lập topic vào thời điểm cuối tuần thực sự bất lợi cho việc tập trung thông tin, he he !!

Bạn có suy nghĩ lại không ??

soi7x
24-10-2010, 20:17
Bò đá học tập em 2s đi, chuẩn đấy. Cuối tuần pà con đi chơi cả, nới rộng biên độ ra cái bếp đấy sẽ giá trị hơn nhiều, biết đâu tôi không mơ được nhưng cũng sẽ suy nghĩ lại.

tinhcavungtau
24-10-2010, 20:49
Hì, thêm một tí nữa nào: 1,500K.

Bodyparty
24-10-2010, 20:56
Em đã sửa lại thời gian bid thêm 2 ngày nữa, tức là end vào tối thứ 3 để bạn Soi7x chờ kết quả lô tối thứ 2. Chúc bạn sói may mắn.

Hì, thêm một tí nữa nào: 1,500K.
Bác ở vungtau à ? Bác mà dùng con này để nấu cháo hải sản là nhất :D. Chúc bác may mắn!

soi7x
24-10-2010, 21:02
Bạn Khến mà có quả bếp này thì tha hồ nấu cháo, nấu mì...Không phải dùng bếp cồn đổ nước vào khay để cồn nấu mì cho 20mạng ăn nữa, hy vọng cờ bạc đãi tay mới. Bạn Khến cố lên nào, quà của bạn Minsk đới.

susu
24-10-2010, 21:06
1.500.000 đ là mức giá mới được đưa ra bởi bạn tinhcavungtau !

Cụ Nai ơi !!
100k chênh lệch có khiến cụ nao núng hay không ?? :D

Bạn Sói đến phút cuối mới tung chưởng hay tham chiến từ bây giờ ?

Khác với các cuộc đấu giá đã kết thúc ở các topic trước. Cuộc đấu súng giành em bếp Russian không ồn ào và náo nhiệt.
Bởi chỉ những ai thực sự am hiểu về và thực sự yêu thích mới tham cuộc !

Áp sát mục tiêu, bắn tỉa phát 1 là chiến lược của các bạn.

Xin mời cụ Nai cho giá mới đi ạ !! :L

silence_night
24-10-2010, 21:07
Miền Trung lại sắp mưa nữa rồi :(.Bác kéo dài thời gian chắc sẽ tốt hơn. Tks bác Bo-đì.

Bodyparty
24-10-2010, 21:14
Miền Trung lại sắp mưa nữa rồi :(.Bác kéo dài thời gian chắc sẽ tốt hơn. Tks bác Bo-đì.

Em đã kéo dài thêm 2 ngày rồi mà. Bác có thể đọc bài đính chính ở trang trước.

Thanks bác

soi7x
24-10-2010, 21:17
Hay mình với bạn ss liên kết đê, biết đâu lại có lúc mưa gió bão bùng hết ga, mất điện..., cái bếp nì mang ra xào xáo lại ngon ấy chứ:))

1.500.000đ vẫn chưa phải là con số đẹp các bác à, e vẫn hóng...

Bodyparty
24-10-2010, 21:38
Hay mình với bạn ss liên kết đê, biết đâu lại có lúc mưa gió bão bùng hết ga, mất điện..., cái bếp nì mang ra xào xáo lại ngon ấy chứ:))

Em su2 đâu rồi ? Dẹp bỏ quá khứ xây dựng tương lai đi chứ. Không "liên kết" được cái này, ta liên kết cái khác phỏng ?

tinhcavungtau
24-10-2010, 22:07
Bác ở vungtau à ? Bác mà dùng con này để nấu cháo hải sản là nhất :D. Chúc bác may mắn!

Nấu mì tôm với bắp cải trong một cái cà mèn vuông màu xanh ô liu "chế tạo tại Liên Xô" bác ạ.

susu
24-10-2010, 22:07
Ố zề, anh Sói thân yêu vác B40 ra bắn đi, em Su xin vác AK ra liên minh, hé hé !!

Bodyparty
24-10-2010, 23:57

Ố zề, anh Sói thân yêu vác B40 ra bắn đi, em Su xin vác AK ra liên minh, hé hé !!

Trời !
Được lời như cởi áo quần rồi còn gì.
Ông sói bận chăn cô bé quàng khăn đỏ nào mà lặn mất tiêu.
Ở đâu quay về đê !

soi7x
25-10-2010, 00:00
Đang đi ngụ ép mơ roài, chờ tối mai chứ:))

Độc hành
25-10-2010, 10:40
Lướt qua các gương mặt đang rình rập bắn phá
- Bác Tình Ca : Kiên quyết giành được quả bếp này về nấu mì tôm ôn lại một thời kỷ niệm.
- Bác Đêm Lặng : Tìm hiểu một cách cặn kẽ về công năng và cách sử dụng của bếp. Chắc hẳn cũng đang toan tính điều gì đoá chăng?
- Liên minh Su và Sói : Tuy chưa bắn thử phát nào nhưng với khả năng mơ ra số (hay ra cái gì khác thì em dek biết :)))của bác Sói thì đây cũng là liên minh nặng ký.
- Về phần em : Các bác đừng quan tâm làm gì. Em cũng tâm sự thiệt tình với các bác em chỉ định đôn giá và câu thank của ban lãnh đạo thôi. =))

Em xin phép đôn giá tiếp.
1.600 K

susu
25-10-2010, 11:03
Em nói thật, nếu bạn Độc Hành sắm được cái bếp này thì từ này bất cứ bài nào của bạn em cũng tks, hí hí !!
Tiêu chí câu kéo dư vậy là ổn thỏa nhá nhá !! =))

Nhà em còn cái bộ cà mèn xanh ô liu á. Bác Độc Hành mà trúng thầu thì em xin tặng thêm á !! :D

Độc hành
25-10-2010, 18:03
Nhà em còn cái bộ cà mèn xanh ô liu á. Bác Độc Hành mà trúng thầu thì em xin tặng thêm á !! :D

Ối giời, vừa nhận làm chân gỗ một cái là bạn Su ưu ái có thêm quà tặng luôn. Dưng mà cái câu trên được hiểu là chỉ có tớ thắng cuộc thì mới được tặng nhá. :))
Bạn Su tuyên bố lại đê - tặng quà cho bất kỳ người nào thắng đấu giá để khích lệ tinh thần các chiến sỹ chứ.

@ Liên minh Su Sói : Bắn thử đê bác Sói, xem súng đạn nó dư thế lào chứ. B40 mà đạn nổ ngay trên đầu súng thì cũng uổng :D
@ Bác Nai : Bác khoan hãy học cách sử dụng bếp, tập trung vào chuyên môn để rinh bếp về rồi học sau cũng chưa muộn :))

susu
25-10-2010, 18:17
Ờ thì em tuyên chiến lại, à nhầm tí nhá, em tuyên bố lại : cụ nào bê được cái bếp về thì em biếu thêm quả cà mèn xanh ô liu, hé hé!!

@ liên minh Su - Sói (nghe như Mi Sói í nhờ) xem chừng thất bại vì cả lô cả đề bạn Sói đều trượt vỡ mặt, ặc ặc !!

LinhEvil
25-10-2010, 18:47
Ờ thì em tuyên chiến lại, à nhầm tí nhá, em tuyên bố lại : cụ nào bê được cái bếp về thì em biếu thêm quả cà mèn xanh ô liu, hé hé!!

@ liên minh Su - Sói (nghe như Mi Sói í nhờ) xem chừng thất bại vì cả lô cả đề bạn Sói đều trượt vỡ mặt, ặc ặc !!

Bác nào bê cái bếp này về em thay mặt chồng em Mr.Body xin tặng 1 nụ hôn từ member mới toanh và bé xíu của Phượt.com nhé

soi7x
25-10-2010, 22:41
Ặc ặc, vụ ép mơ của tớ không thành, thôi tớ tập trung vào vụ CHỊ EM CHƠI DAO VẬY:))

@Độc: Súng em bắn liên thanh được mà dưng hôm nay vưỡn có 1viên xịt, thôi đành ngậm ngùi ngắm từ xa bếp ga + bộ cà mèn xanh ô liu vậy.

Bodyparty
26-10-2010, 19:46
Update lại tình hình là bác @Dochanh đang dần tới đích với mức giá 1600K. Và thực sự là bác @Dochanh đang độc hành một mình một ngựa mà không có ai ngăn cản được bác ý. Vậy có ai muốn join cũng bác @Dochanh trong chuyến đi này để bác ấy khỏi cô đơn thì nhanh lên, vì hạn chót là 23h00 đêm nay. Cơ hội để góp phần nhỏ bé ủng hộ đồng bào đang gặp khó khăn.
Thanks all

silence_night
26-10-2010, 20:05
:DSắp sôi động rồi đây. ơ... chính ra phải gọi là Mr.CCCP cooker chứ nhỉ :LL:LL:LL

alooooooo123
26-10-2010, 21:56
mình xin đc bid 1.7 nhé :)

Cũng chưa đủ tuổi nghề hiểu e bếp này, song cũng đang đói ... bếp :D

susu
26-10-2010, 22:03
Đúng lúc dầu sôi bấc cháy thì bạn Độc Hành lại offline mới đau chứ !
Hi vọng bạn ngoi lên đúng lúc beng beng để giành phần thắng về mình, he he !!

Độc hành
26-10-2010, 22:15
Hơ hơ, hèn gì lúc nãy chạy xe thấy hắt hơi liên tục, thì ra có người nhắc đấu giá.
Kệ, em cứ làm phát 1800k rồi noi gương các chiến sĩ giao thông, chui vào bụi bắn tốc độ vậy. :D

alooooooo123
26-10-2010, 22:28
hu hu, tu tu :go, bạn Độc hành cho xin số ĐT để chúng mình fix giá trần nhỉ :D

Mình rón rén ấn nút 1.9 - á á á :D

susu
26-10-2010, 22:32
Ếu ơi, em bỏ sẵn bộ cà mèn xanh ô liu ra rồi đấy nhá !

Đợi bạn nào thắng thì lấy cái í beng beng nhá, hí hí !!

Anh hùng núp Độc Hành đâu òi ? Ra bắn tốc độ đê..ê..ê.. =))

Độc hành
26-10-2010, 22:56
hu hu, tu tu :go, bạn Độc hành cho xin số ĐT để chúng mình fix giá trần nhỉ :D

Mình rón rén ấn nút 1.9 - á á á :D

Hô hô cái này bác phải hỏi mấy anh hùng núp nhá, bác vào sau nên không biết đấy thôi, mấy ông ấy bắn kinh lắm đó. Bác đừng hỏi em về vụ giá trần nhá, em chỉ là chân gỗ đôn giá thôi ạ =))

Híc, núp trong bụi rậm cũng không yên với em Su.
2 000 K.

Em sẽ cố gắng đôn giá :D.Thắng thì không nói. Lỡ không thắng em cũng tặng 1.000k ủng hộ đồng bào miền Trung.
Em Su làm thế lào thì làm, miễn sao tớ không thắng là được (không chơi banned nick nhá) :))

alooooooo123
26-10-2010, 23:02
chốt 2.1 nào oa oa oa

Độc hành
26-10-2010, 23:06
Hình như là tớ thắng. Bác alo123 nhanh 2 giây nữa thì đã có kết quả 3.100k cho cuộc đấu giá này rồi. :)
Đợi btc công bố. Sáng mai em chuyển vào tk của Black. Thanks

alooooooo123
26-10-2010, 23:08
oài oái oai, đồng hồ nhà Phuot lệch nhà mình mấy phút, bác body ới ;)

Bác xem mình với bạn Độc Hành ai sắp nên đi mua xăng đây ta (BB)

CVN
26-10-2010, 23:09
Boong boong!

Dưng mà bác Độc hành có nhường phần thắng cho bác Alo không nào??? Thôi, mà nhường nhé?

Alo ơi, Body đang giặt tã tay vàng khè không dám sờ đến máy tính lúc này đâu.

nguyen
26-10-2010, 23:10
Đúng là bác Độc Hành đã thắng, bác Alo123 chậm mất 2 phút :( sozi!
Tạm thời thế vì nhà Body dạo này bận chăm nhóc Minsk nên chắc không tuyên bố và kết ngay được, chắc chắn sáng mai sẽ có màn ấn tượng đây!

alooooooo123
26-10-2010, 23:19
Ôi Buồn quá, mình đi ... oánh răng đây. Chúc bà con ngủ ngon nhé :)

susu
26-10-2010, 23:33
Ôi Buồn quá, mình đi ... oánh răng đây. Chúc bà con ngủ ngon nhé :)

Ôi thế có chia buồn với bà con miền Trung không anh !! :D

@ Em là em để sẵn cà mèn xanh xanh cho bạn Độc Hành rồi nhá !! =))

tinhcavungtau
26-10-2010, 23:58
Khỉ thật, nhìn nhầm đồng hồ...
Chúc mừng đ/c Độc hành nhé!

Bodyparty
27-10-2010, 00:14
Sorry các bidder, số là bận tối tăm mù mịt quá nên ko cập nhật kịp thời đi cùng tình hình chiến sự được, việc cty tuyền đến 11 pm mới xong. Về cái tranh thủ tắm vèo là xông vào bế thằng cu mins. Sau đó tùy tình hình có thêm màn trợ giúp thay tã + pha sữa và nhiều việc nữa. Hehe ...

Tối về mở máy tính thấy rất vui vì kế hoạch đề ra đã thành công và còn hơn mong đợi. Ban đầu chỉ nghĩ bán đc thôi cũng tốt lắm rồi, vậy mà còn bán đc hơn thế. => Mừng 5s

Còn về phần thắng, theo đúng quy định là end lúc 11h00 em xin chúc mừng bác @ Độc hành, người sẽ là chủ nhân mới của Mr.Russian Stove. Bác xin vui lòng chuyển khoản cho madam Virgo hoặc Black:
Virgo: Số TK: 111 20031819013 tại Techcombank Chi nhánh Hà nội - Trịnh Phạm Quỳnh Anh
Black: Số TK: 0021 000910276 tại Vietcombank Chi nhánh Thành Công - Trần Thu Thủy
Khi nào em nhận được thông báo đã nhận đc tiền từ 1 trong 2 madam trên sẽ chuyển hàng cho bác.
Thanks bác cùng tất cả các ace đã tham gia. Đặc biệt là em 2su đã ko tiếc nước bọt PR cho Mr.Russian.
Trân trọng.

TÍM
27-10-2010, 13:33
Black em đã nhận được Đấu giá của người chiến thắng trong topic này

27/10/2010 G831 - 0000057 + 2,000,000.00 NGUYEN VIET TU CT UNG HO BAO LUT MIEN TRUNG (DOC HANH)

BODY contact để giao hàng nhé!

Tkss for all

Độc hành
27-10-2010, 14:18
Đang tính nhắn tin cho Black báo đã chuyển tiền thì đã có confirm rồi. Cảm ơn nhiều.
Thời gian tới chắc tớ cũng ra ngoài HN, hay bạn Bo Đì cứ để ở nhà đi có gì tớ liên lạc sau.
Thế nhá.

Bodyparty
27-10-2010, 18:39
Đang tính nhắn tin cho Black báo đã chuyển tiền thì đã có confirm rồi. Cảm ơn nhiều.
Thời gian tới chắc tớ cũng ra ngoài HN, hay bạn Bo Đì cứ để ở nhà đi có gì tớ liên lạc sau.
Thế nhá.

Thanks bác rất nhiều và hẹn gặp bác ngoài HN. Em đã pm cho bác số điện thoại của em để tiện liên lạc.