PDA

View Full Version : Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc (ĐÃ KẾT THÚC)

Hương xưa
21-10-2010, 21:27
Hưởng ứng phong trào góp sức vì Miền Trung trong lúc khó khăn, Hương Xưa xin được đem bộ trang sức có tên "Hồng Bảo Ngọc" ra đấu giá, hy vọng các thành viên xa gần ủng hộ.
- Chi tiết hàng: Bộ trang sức dành cho phái đẹp gồm 04 món: 01 dây chuyền, 01 (đôi) bông tai, 01 lắc tay, 01 nhẫn. Toàn bộ là hàng branchnew 100%, em mới dùng lần duy nhất để chụp ảnh đề mô xong rồi cất ngay dưới sự chứng kiến của Mr. Grỉn (em thề em hứa em đảm bảo là em không tranh thủ xài thêm tí nào đâu:)))
- Xuất xứ: Hàng nhập khẩu Italy
- Chất liệu: Hợp kim cao cấp mạ vàng 24K, bền đẹp vĩnh viễn, khảm 138 viên kim cương nhỏ và 8 viên hồng ngọc (hàng thật).
- Giá khởi điểm nhạc nhẹ : 1 300.000 đ
- Bước giá (vì em Hồng đây là tiểu thư thuộc diện vàng bạc châu...chấu nên em xin phép đưa ra bước giá mạnh dạn): 100.000 đ
- Kết thúc đấu giá : 23h00 tối thứ Bảy 23/10/2010

- Ai trả giá cao nhât người ấy sẽ thắng, nếu có nhiều người trả giá cùng nhau thì ai trả sớm hơn sẽ thắng. Giờ tính theo giờ của diễn đàn. (em xin nhờ BQL sàn đấu giá theo dõi và "chốt hạ" hộ em)

- Giao hàng :
+ Nếu đại gia thắng cuộc ở Hà Nội hoặc Hải Phòng em xin giao người đẹp tận tay, (Kèm ôm hôn thắm thiết + nước mắt ngắn dài + cà phê, hạt bí)
+ Các tỉnh thành khác: em xin đóng gói thắt nơ gửi người đẹp theo đường bưu điện an toàn nhất (em chịu phí luôn), mỗi tội không "kèm" gì được:))
- Nếu gặp đại gia nào làm cho tim em xao xuyến thì em sẽ khuyến mãi một số thứ vô cùng hấp dẫn (nhưng không đảm bảo phần "hấp" nhiều hơn hay phần "dẫn" nhiều hơn)

Toàn bộ số tiền thu được sẽ ủng hộ cho miền Trung! Mong các đại gia đừng để em Hồng tủi phận:)

Hương xưa
21-10-2010, 21:36
Sau đây là vài hình ảnh "chân rung" của em Hồng (em đảm bảo ở ngoài đời em í còn đẹp hơn nhiều lắm):
Trước hết là dây chuyền:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44891

Còn đây là bông tai:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44893

Đây là nhẫn, ôi tinh xảo thì thôi rồi:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44892

Cuối cùng là lắc tay:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44894

Hương xưa
21-10-2010, 21:55
Và đây là ảnh toàn bộ "Hồng Bảo Ngọc":

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44896

Bộ trang sức này đẹp, tinh xảo, sang trọng sẽ có thể làm run rẩy bất kỳ trái tim phụ nữ nào. Các trai anh hùng mua tặng người đẹp của mình vào bất kỳ dịp nào cũng sẽ làm các nàng cực kỳ cảm động (mà không vào dịp nào thì lại càng...chết ngất, em thề đấy). Các gái thuyền quyên tự mua tặng mình hoặc tặng người thân thì cũng sẽ làm cho người đeo vô cùng lộng lẫy.

Vì mình, vì người yêu quý, vì đồng bào Miền Trung, xin mời các đại gia!

silence_night
21-10-2010, 22:04
Sao không thấy ảnh nhỉ?

Hương xưa
21-10-2010, 22:06
Ảnh có rồi anh ơi, ai lại đấu giá chay, tại em tay chân chậm chạp quá ấy mừ:)), anh xxxnight có nhớ em không đới?

CVN
21-10-2010, 22:13
Hương xưa ơi, em để Album là Private nên mọi người mới không nhìn thấy ảnh đấy :D

Anh vừa xem cái Album đấy (anh thì xem được) thì thấy mấy cái ảnh em demo ngon choét thế, trưng luôn ra cho mọi người "máu", để private làm gì :)

Hương xưa
21-10-2010, 22:18
Em mạnh dạn đề mô thêm vài phát (liều mình như chẳng có nhá):

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44900

Đằng nào cũng liều rồi, tội gì phải xoắn:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44897

Tội nghiệp Gờ rỉn quá, cố hết sức mà chỉ được có thế này:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44899

Tên tác phẩm: Bộ sưu tập Hồng Bảo Ngọc
Photographer: Mr. Green Line (tên âu yếm vưỡn gọi là Xanh.)
Model: Xưa như Diễm (các bác không được soi nhà cháu nhá)
Địa điểm chụp: Cà phê Space - Hải Phòng.

Không bán được giá cao là em mang ông Xanh ra "xử" đới, ông làm sao thì làm :))

CVN
21-10-2010, 22:20
Hương xưa: anh chuyển Album của em thành Public để mọi người xem được ảnh rồi.

bà con nhớ đấu giá bộ trang sức thôi, không đấu giá mẫu nhá! Mẫu là của anh Xanh ạ ;)

Hương xưa
21-10-2010, 22:28
Yes sir, tại em cũng định sẽ mang ảnh vào đây trưng mà, cảm ơn sir. Mà "mẫu" hổng phải của anh Xanh nha (lão mà biết lại bẩu em nhận vơ với phao tin đồn nhảm thì chết em đấy)

silence_night
21-10-2010, 22:31
Ảnh có rồi anh ơi, ai lại đấu giá chay, tại em tay chân chậm chạp quá ấy mừ:)), anh xxxnight có nhớ em không đới?
Hương xưa, anh nhớ em nhìu nhìu =))
Ôi........... đẹp quá. A thích cả mẫu nữa:)) . Nhưng cứ phải từ từ. Lần 1: 1 777k.

Hương xưa
21-10-2010, 22:57
Hương xưa, anh nhớ em nhìu nhìu =))
Ôi........... đẹp quá. A thích cả mẫu nữa:)) . Nhưng cứ phải từ từ. Lần 1: 1 777k.

Anh Nai ơi ới, Khởi điểm 1.300K, bước giá 100K mừ, ai lại lẻ loi thế tộ nghiệp em Hồng, coi như anh Nai mở hàng cho quán em 1.400K nhá:)) (ép hạ)

bad
21-10-2010, 22:59
"hấp" hay "dẫn" thì cũng phải thử mới biết các bác nhẩy, em theo 2tr tròn, biết là giá này chưa đủ để thử đâu :)

SaveLove
21-10-2010, 23:01
bộ này kiểu gì giá cũng cao lắm đây ạ,e xin phép đẩy giá nó cao lên 1 tý ạ
2.000.000
Sặc bác trên đã ra 2tr rồi
Vậy e xin phép nâng 1 chút nữa ạ
2.300.000

silence_night
21-10-2010, 23:08
Leo lên 2500k nhá.

TÍM
21-10-2010, 23:11
Toàn zai, thích thế!!!

Hương xưa
21-10-2010, 23:12
Ui, em đang sợ đêm hôm khuya khoắt các đại gia đi ngủ hết, may mà vẫn có các chàng ghé chút mắt xanh, đêm nay em ngủ ngon rồi. Mà khổ, mấy đêm nay có đêm nào ngủ trước 1h3o đâu, hết hóng bầu rồi hóng rượu, xí hết cả gái ruồi...:D

silence_night
21-10-2010, 23:18
Hương ơi, em kiểm tra xem còn cái ảnh demo nào nữa thì post lên đi. Sàn này sẽ hot lắm đới. =)):)):L

Hương xưa
21-10-2010, 23:19
Toàn zai, thích thế!!!

Chị Black ơi, gái đâu mà chỉ thích riệu không thích vàng bạc châu chấu thế? Hay chị kiếm ông bạn trai nào rồi xúi ổng mua tặng chi đi, nếu là bạn chị thì em hứa chỉ giao hàng mà không kèm mấy vụ nêu trên nữa.

Hương xưa
21-10-2010, 23:23
Nghe a Nigh em lại liều phát nữa (run lắm nhá, sợ làm mất giá em Hồng thì đông bào Miền Trung lại thiệt thòi):

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44898

Không biết lão Xanh còn đang dìm hàng cái nào không, lão đưa cho em chỉ có thế (lại còn bẩu: bán hàng không được giá cao thì bán luôn cả mẫu...), để em xem ngày mai thái độ lão thế nào rồi tính nhá=))

TÍM
21-10-2010, 23:43
Mẫu ngon thế hế hế
:)

Black gái phượt huỳnh huỵch nên chắc bạn zai mình (nếu có) cũng ko dám tặng đồ đẹp dịu dàng mà ko chói lóa như nàyyyy

Im lặng đêm HN vẫn đang dẫn đoàn sao? Sài gòn đâu? Hải phòng đâu?

Hương xưa
22-10-2010, 00:11
Thôi khuya quá chắc phải để cho các đại gia còn ngủ, ngày mai dậy nhớ chiếu cố quán em là được. Em xin phép thay cái Avatar để các đại gia khỏi phải quay lại trang 1 ngắm em Hồng nhá (tranh thủ chưa bán nó vẫn còn là của em, bán rồi em xin trao trả cả Avatar cho chính chủ:D)

KURAKURA
22-10-2010, 01:42
Oài, em cũng tít hết cả mắt theo dõi vụ này :) Nhưng giờ phải khò khò thôi . Công nhận hàng đẹp mà mẫu còn đẹp hơn :D Kiểu này zai chết vì mẫu đẹp chứ ko phải vì hàng :))

Tammao
22-10-2010, 02:46
:gun:gunHic hic hic tính em hay lang thang về đêm, lúc nãy nhìn khai chợ...đông quá nên không dám vào...
Thật ra tâm lý em la tiền vàng toàn chôn với dấu..không dám đeo bao giờ..nên cái chuyện mua bán vang..hay đá quý..kim cương thì lại cang phải âm thầm..(2h47 AM rùi yên tâm anh em ngủ hết rồi)
chờ lúc cả chợ không còn ai là em xông vào làm luôn: :gun:gun1 900 000 k ( khi trao hàng yêu cầu phải có vệ sĩ mang cung tên hoặc súng hoa cải hộ tống nhé)(c)(c)

Quat
22-10-2010, 06:44
Tammao chắc buồn ngủ díp mắt rồi :)) giá em nó là 2T5 lâu rồi mờ!!!

Hương xưa
22-10-2010, 08:44
Cảm ơn các đại gia đã thương ..."hương" tiếc ngọc, sáng nay em phải chạy ra ngoài kiếm chút xiền để mua vé xe và cà phê hạt bí chuẩn bị chia tay em Hồng, không ở nhà canh sạp được, mong các bác làm sao để lúc em về mắt em sáng long lanh như em Hồng luôn nhá:D

Bác Tammao cứ yên tâm đấu súng đê, điều khoản giao hàng của em hơi bị ngon đới...

Em có một ước ao, em có một khát khao: Có đại gia nào trả giá cao, mua em Hồng rồi tặng luôn cho...mẫu thì thích quá=))

silence_night
22-10-2010, 08:45
Oài, em cũng tít hết cả mắt theo dõi vụ này. Nhưng giờ phải khò khò thôi . Công nhận hàng đẹp mà mẫu còn đẹp hơn :D Kiểu này zai chết vì mẫu đẹp chứ ko phải vì hàng
Quá đúng. Hay ở chợ này, em Hương kèm thêm mục đấu giá (ấy khooo.....ông, phải là đấu "pháo" chứ :gun)"phông" của bộ nữ trang này đi?

:gun:gunHic hic hic .....(2h47 AM rùi yên tâm anh em ngủ hết rồi)
chờ lúc cả chợ không còn ai là em xông vào làm luôn: 1 900 000 k ( khi trao hàng yêu cầu phải có vệ sĩ mang cung tên hoặc súng hoa cải hộ tống nhé)(c)

Pác 3 Lông đã đưa "bắn" phát đầu tiên vào "phông" rồi Ha..ha...ha :)):))

Tammao
22-10-2010, 09:38
Hic hic đung la nhuc.. ai bat minh co vac ăn đêm...tay ai tay ai..tay ổng tay ông...nhuc quá!
Tù mai không dám đi ăn đêm có mỗi cái giá mà nhìn cũng nhầm hic hic hic cáo lỗi các bác nhé

greenline
22-10-2010, 10:31
Tội nghiệp Gờ rỉn quá, cố hết sức mà chỉ được có thế này:
Không bán được giá cao là em mang ông Xanh ra "xử" đới, ông làm sao thì làm :))

Hự hự, khổ cái thân iem. "Cố gắng" thì lại kêu "cố quá". "Làm xong" thì lại kêu "làm sao". :LL Nếu có xế lào thì cũng tính sau. :LL

Thôi vì đồng bào miền Trung, iem làm phát luôn: 3.000.000 VNĐ. Mời các đại gia làm tí :gun :gun :gun

hunghbb
22-10-2010, 11:11
Cho iem mon men hỏi tí tẹo. Hồng thì rõ là Hồng rồi nhưng cái Hồng ngồi lên ấy ló nà cái gì nhở, 18k hay 24k ợh? Hí hí, tình hình giá vàng đang cao có khi vừa vì Miền Trung lại vừa mua được quả hời ấy nhỉ.

Hương xưa
22-10-2010, 11:13
Hự hự, khổ cái thân iem. "Cố gắng" thì lại kêu "cố quá". "Làm xong" thì lại kêu "làm sao". :LL Nếu có xế lào thì cũng tính sau. :LL

Thôi vì đồng bào miền Trung, iem làm phát luôn: 3.000.000 VNĐ. Mời các đại gia làm tí :gun :gun :gun

Ôi ôi Xanh ơi:L, lần sau quay lại Space là em trả tiền nhá. Đúng là: "Rân chơi đâu sợ mưa rơi, mưa mà rơi quá rân chơi...che dù."

Alo Alo, có bác nào thấy lão 25 lít ở đâu thì làm ơn lôi vào đây cho em cái, nghe Tây nó đồn là lão vẫn nợ em 1 chầu hải sản đới, lão vào mà ném gạch ném đá ủng hộ sạp nhà em rồi em xóa nợ cho:D

Hương xưa
22-10-2010, 11:24
Cho iem mon men hỏi tí tẹo. Hồng thì rõ là Hồng rồi nhưng cái Hồng ngồi lên ấy ló nà cái gì nhở, 18k hay 24k ợh? Hí hí, tình hình giá vàng đang cao có khi vừa vì Miền Trung lại vừa mua được quả hời ấy nhỉ.

Bác ơi có chi tiết em nó nhà cháu đã nêu rõ ở post đầu rồi í, em nó là hợp kim của Ý mạ vàng 24K, xung quanh Hồng là 138 em tiểu kim cương bảo hộ, đẹp và bền thì khỏi nói luôn, bác đem tặng bất kỳ ai nhà cháu cũng thề là "ngứt trên cành qứt" luôn:)) (nếu em nó bằng 24K toàn phần thì em nó đã gần 100 củ mất). Máu đê bác...:D

Big Daddy
22-10-2010, 15:15
Bước giá tối thiểu 100K vậy thì 3.333.333VNĐ (Bid của Big) là hoàn toàn hợp lệ!
0h00 ngày 23/10 tức là đêm nay luôn rồi ah? Rứa là khi đó không vô mạng đựoc rùi.

TÍM
22-10-2010, 15:21
Bạn Huongxua có giá bán ngay không??????

Hương xưa
22-10-2010, 15:32
Không chị ơi, mà chết rồi, em nhầm òi, ý em muốn để thời hạn đến đêm mai kia mà sao lại gõ nhầm (em sửa được không?), vì em vừa mở thớt đêm qua, nếu 1 ngày đã phải tiễn em Hồng đi thì đau "nòng " em lắm, mà biết đâu đại gia thực sự lại đang bận họp đâu đó chưa kịp về ngó thì sao...hu hu:(, cho em sửa đến 23h59 ngày 23/10 được không, hic, hu hu...

SaveLove
22-10-2010, 16:31
quyết định cuối cùng là 23h59 ngày 23/10 mới end game
các đại gia chú ý vào kìa :D

Quat
22-10-2010, 16:44
Ban tổ chức quyết định là lùi đến 11h00 đêm ngày 23/10/2010 phiên đấu giá sẽ kết thúc nhé. Thanks all

Hương xưa
22-10-2010, 16:47
Em xin bổ sung ít thông tin về em Hồng nhá: Vì đây là hàng ngoại nhập làm kích thước hơi rộng để có thể thích hợp với nhiều kiểu mỹ nhân, ngoài dây chuyền và bông tai khá vừa vặn thì lắc tay rất dài (hay tại em còm:D), nếu mỹ nhân may mắn trong tương lai cũng "còm" như em thì cắt đi 1 hoặc 2 mắt dễ dàng, (thiếu mới khó cơ):

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44919

Còn nhẫn thì thiết kế rất thông minh: mặt trong không đánh liền mà để dạng khớp để có thể thay đổi kích cỡ linh hoạt, mỹ nhân nào trọng lượng hay thay đổi thì cứ vô tư nhá:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44918

Túm lại là các đại gia cứ yên tâm, dù người đẹp của các bác có gầy như Triệu Phi Yến hay mũm mĩm như Dương Quý Phi thì cũng đẹp, cũng vừa, cũng cảm động đến chết ngất.

Kiara
22-10-2010, 17:14
Ôi, chả lẽ mình tự đấu tặng mình......:(

Chồng ơi, lập nick vào đấu gấp, hay bạn nào cho chồng mình thuê nick phát :))

Hương xưa
22-10-2010, 17:15
Em nhắc lại dung nhan tổng thể của em Hồng cái để các bác đỡ quên nhá, em tiếc lắm í (con gái mà, chia tay 1 em như thế này không tiếc mới lạ:D), nhưng vì Miền Trung em đành...đổi tiếc làm vui. Các bác ơi ở ngoài em nó đẹp lắm, các bác sẽ không phải hối tiếc đâu:

CVN
22-10-2010, 17:21

Chồng ơi, lập nick vào đấu gấp, hay bạn nào cho chồng mình thuê nick phát :))Muốn nick kiểu gì? Tam hoa hy tứ quý cũng có hết! :D

Hương xưa
22-10-2010, 18:57

Chồng ơi, lập nick vào đấu gấp, hay bạn nào cho chồng mình thuê nick phát :))

Má mí đã xuất hiện rồi à, vào cổ vũ cho "đào" nhà mình đê...Để cảm ơn các bác đã tham gia chiếu cố em nó, em Hương xin được show thêm một món hàng khuyến mại nhé: một em dây chuyền xoắn đẹp long lanh, có thể dùng để thay đổi những khi đi đâu đó không cần quá trang trọng (mặt ngọc ở dây chuyền chính có thể tháo ra thay vào dây phụ cũng được):

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44916

Mùa hè các chị em gái có thể dùng nó làm lắc cổ chân thì đi một bước zai nhìn theo một bước:D.

silence_night
22-10-2010, 20:51
Ban tổ chức quyết định là lùi đến 11h00 đêm ngày 23/10/2010 phiên đấu giá sẽ kết thúc nhé. Thanks all
Gay cấn rồi đây. Ngày hôm nay bựn quá không ngó nghiêng gì được. Trận đấu Pháo này được bổ sung thêm hiệp phụ roài :))

......
Còn nhẫn thì thiết kế rất thông minh: mặt trong không đánh liền mà để dạng khớp để có thể thay đổi kích cỡ linh hoạt, mỹ nhân nào trọng lượng hay thay đổi thì cứ vô tư nhá:
......
Túm lại là các đại gia cứ yên tâm, dù người đẹp của các bác có gầy như Triệu Phi Yến hay mũm mĩm như Dương Quý Phi thì cũng đẹp, cũng vừa, cũng cảm động đến chết ngất.

Chẹp...chẹp... tiếc hùi hụi.Giá nhưng mấy quả bầu kia cũng "thông minh" như cái nhãn này thì giá sẽ cao ngất trời luôn. Bà con miền Trung đỡ khổ thêm 1 chút. Time còn dài, mình đợi tý vậy.;)

Hương xưa
22-10-2010, 21:32
Em xin cập nhật tình hình, hiện nay Đại gia dẫn đầu đang là bác BIG DADDY...Y... với giá 3.333.333VND, anh xxxnight và các đại gia khác mà không chú ý là em Hồng sắp theo chủ mới đấy, xiền thì theo Bờ nách đi Miền Trung. (Híc, các đại gia chỉ thích riệu và đồ công nghệ cao, để các cô nương mỏi mắt trông chờ...)

KURAKURA
22-10-2010, 21:40
Em Ku người nhà PĐN vào ủng hộ chị đây. 1 phát nhá 3.5tr . Sau tết tới này PĐN làm cú Đông Bắc chỉ cần ra được hú hí với PHP là ok, mấy khoản khuyến mãi thì em nhờ bác Polyme nhà em xử lý. ẹc ẹc... bác Po nhà em mà biết chắc đang cười phủ phê rồi đây.

Hương xưa
22-10-2010, 22:01
Em Ku người nhà PĐN vào ủng hộ chị đây. 1 phát nhá 3.5tr . Sau tết tới này PĐN làm cú Đông Bắc chỉ cần ra được hú hí với PHP là ok, mấy khoản khuyến mãi thì em nhờ bác Polyme nhà em xử lý. ẹc ẹc... bác Po nhà em mà biết chắc đang cười phủ phê rồi đây.

Ui ui thích quá, đã có gái vào đấu giá rồi, cho cánh mày râu biết mặt đi em ơi, chuyến này chị gặp mặt PDN thì nhất định là...ôm hết lượt. Ngoài khoản khuyến mãi là dây chuyền xoắn kể trên thì chị sẽ dành riêng cho các gái một món quà hấp dẫn sẽ công bố vào phút chót nhá (Anh Po chỉ nhận hộ mấy khoản..."kèm" thôi:D)

Mở màn là June, rồi đến Bánh mì, giờ là em Ku...gái Phượt nhà mình oách quá đi(c), Hương tự hào về các gái thế không biết.

chimhottronglong
23-10-2010, 02:11
Thật đáng phục những tấm lòng vàng ! Xin được gữi lời ngưỡng mộ Hương Xưa cùng những thành viên tham dự cuộc đấu giá .

hunghbb
23-10-2010, 06:13
Hóa ra các bác đặt giá cũng chả để ý thể lệ giống em, bước giá 100k mà cứ có loại giá lẻ choét thế kia, phạm quy hết rồi. Nhân dịp mọi người chưa ngủ dậy e đặt liều quả 3,900k hòng câu đồ từ HP về thủ đô tặng vợ. Các bác nhường vợ e đê.

KURAKURA
23-10-2010, 08:39
Sáng chưa kịp bảnh mắt là em mò vào Chợ. Cái mạng cùi nhà em nó tèo téo teo theo mạng điện vừa ọp cuối tuần. Buộc nòng em phải sang xin đểu tí wifi nhà khác. Hú hú...bác Hùng bê bê (hunghbb) cũng dậy sớm nhẩy... Thôi sáng sớm em tập thể dục cùng bác......4Tr đê. Làm tròn ra con số....tử nhá.

Polyme
23-10-2010, 08:55
Bác xxx_night đâu rồi, sao im lặng thế ? Bác Big nữa đâu, nhào zoo đi. Hungbb trượt áo của Ong quyết chí rinh về cho vợ nào.

Banhmi_saigon mà chơi bộ này rồi cùng anh xã ngắm 20 chai của em Su thì cứ gọi là ngất ngây nhá.

Bác Take care chỉ khoái rượu thôi sao ? Blackred, Tammao, Green, Dantocgoc.... các đại gia đi đâu hết rồi ?

Anh tiếp sức cho em một phát nào : 1.000k góp cho Kurakura. (Anh là có năng khiếu vụ tiếp sức này lắm). He he ! :))

dammanhtu
23-10-2010, 09:45
Cố lên anh Po ơi. Cố lên bác KARAKURA ơi. Em không có tiền nên chỉ nhắn tin ủng hộ và góp tí công sức hò hét cổ vũ các các. Cố lên PĐN, tất cả vì đồng bào miền Trung thân yêu.

TÍM
23-10-2010, 09:57
Vậy giá bây giờ là 4Tr hay 5tr để các đại gia như xx_night còn đấu giá với các bạn nào?

Hương xưa
23-10-2010, 10:11
Ôi Ôi Ôi....sáng thứ bảy em ngủ nướng có 1 tí mà bây giờ nhìn thấy mấy post này mắt còn sáng hơn cả Hồng Bảo Ngọc, các đại gia của lòng em đã xuất hiện rồi...ồi...òi.

Em xin run rẩy tuyên bố tin vui sáng thứ bảy: Lá cờ đầu bây giờ đang nằm trong tay Liên minh PDN: 5.000.000 (Em Ku 4 triệu + A Pô 1 triệu)

Hunghbb ơi, em ngưỡng mộ bác (và vợ bác) vô cùng(c), cố lên nào!

Như em đã hứa ở đầu topic, nếu các đại gia (và mức giá của các đại gia) làm tim em xao xuyến thì em sẽ khuyến mại thêm 1 phần quà hấp dẫn nữa. Híc, nhưng mà không biết các đại gia thích gì đây, xưa nay em vẫn nghe Tây nó đồn là đại gia thì thích...chưn dài:D (phải không ta?) Mà em thì, hic, Gờ rỉn chỉ cho chụp ảnh ngồi vì...đứng dậy em cao không quá...mét rưỡi, nhục! Thôi để em nghĩ tí đã.

Kiara
23-10-2010, 10:16
Anh tiếp sức cho em một phát nào : 1.000k góp cho Kurakura. (Anh là có năng khiếu vụ tiếp sức này lắm). He he ! :))

Anh Po ơi, chụt chụt (kiss)

Anh đúng là người hùng chuyên cứu nét, hâm mộ, hâm mộ :L

Hương xưa
23-10-2010, 10:31
Í em quên, bác Savelove đâu rồi í nhỉ, bác có định "save the best for last" không đới, em mong chờ bác lắm đới...

Hương xưa
23-10-2010, 11:40
Em nghĩ ra rồi, thôi thì của ít lòng nhiều, em xin tặng thêm các bác em này nữa để các trợ hứng cho các bác nhé, kẻo em Hồng chỉ dành cho phái đẹp, phái mạnh ngoài được "ngắm" ra không có gì thiết thực thì cũng thiệt thòi:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44925

Em Martell này sinh năm 2006, em giữ hơn 4 năm rồi, hôm nay quyết định mang ra để đãi các đại gia, nâng ly rượu màu hổ phách này soi màu hồng ngọc thì không còn gì phải nghĩ.

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44926

Chât lượng và giá trị của em này chắc các bác rõ rồi em khỏi nói nữa. Kết quả mỹ mãn là em Hồng làm đẹp cho nữ, em Martell mua vui cho nam, xiền về Miền Trung, em Hương thì cảm động đến nỗi chia tay 2 người đẹp vẫn còn cười hỉ hả...thế có "sướn" không?

CVN
23-10-2010, 12:21
Quả này thì tối nay phiên đấu này hot hừng hực rồi!

Hương xưa
23-10-2010, 15:52
Em cũng chỉ mong có thế, để em còn tập trung vào chuyên môn chứ cả tuần nay mải hóng việc ngập lên đến cổ em rồi.

ariel_yeu
23-10-2010, 16:36
Bác xxx_night đâu rồi, sao im lặng thế ? Bác Big nữa đâu, nhào zoo đi. Hungbb trượt áo của Ong quyết chí rinh về cho vợ nào.

Banhmi_saigon mà chơi bộ này rồi cùng anh xã ngắm 20 chai của em Su thì cứ gọi là ngất ngây nhá.

Bác Take care chỉ khoái rượu thôi sao ? Blackred, Tammao, Green, Dantocgoc.... các đại gia đi đâu hết rồi ?

Em cũng xin góp 1 phần nhỏ bé, ủng hộ cho chính những đồng hương nơi em sinh ra. Xin tiếp sức cho anh Kurakura 200k (từ tháng lương đầu tiên của e đó nghen)
Em mong các chiến dịch của mình kết thúc sớm và tiền được chuyển đến tay các vùng lũ lụt sớm nhất. Ở quê em, chuyện 1 gia đính 5 người chỉ được phát 3 gói mì tôm là chuyện rất nhiều. Nghe mà rơi nước mắt. Chỉ mong tiền ủng hộ đến sớm với họ để có thể trang trải những nhu cầu tối thiểu nhất.

Hương xưa
23-10-2010, 17:47
Ariel ơi, cảm ơn em, đọc bài viết của em chị cảm động quá, sẽ còn nhiều thành viên hướng tới Miền Trung em ạ.

(Nhưng mà nè, em là thành viên của PDN mà gọi Kura bằng..."anh" là đánh đòn đó nhá...)

Em cập nhật tình hình rá rổ lúc 6h10p theo đồng hồ nhà em nhá: Liên minh PDN vẫn đang giữ lá cờ đầu: 4.000K (Kura) + 2.000K (Anh Po) + 200K (Ariel) = 6.200.000 đ

Mong rằng từ giờ tới 11h giờ đêm sẽ còn nhiều Mạnh Thường Quân xuất hiện.

Polyme
23-10-2010, 18:05
Không biết nói gì hơn, cảm kích tấm lòng của Kura và Hương xưa rất nhiều.

Kura hãy cố lên, đằng sau em có anh em PDN. Mặc dù em ở mãi tận Indo nhưng vẫn dẫu theo và tiếp sức ủng hộ đông bào miền Trung. Thật đáng quý !

Chị Hương xưa, một thành viên của PHP nay cũng là thành viên của PDN, vì đồng bào MT cũng phải ngậm ngùi chia tay Hồng bảo ngọc để góp sức mình chung tay giúp đỡ đông bào MT qua cơn hoạn nạn. Có hàng trăm Hồng bảo Ngọc cũng không thể nào bằng !

Em quê Quảng trị, anh dân Đà nẵng, quá thấu hiểu nỗi khổ của người dân vùng bão lũ thì việc em bớt đi tiền học bổng, hay anh bớt đi những thú vui phù phiếm, mà cũng có thể phải hủy chuyến Đông bắc sắp tới nhưng anh em mình có tí chút giúp đỡ đồng bào thi cũng thật vui lòng.

Nói phải đi đôi với làm : Anh giúp sức em thêm 1.000k nữa

Hương xưa
23-10-2010, 18:27
Các cụ nói chí lý, đoàn kết là sức mạnh, bác hunghbb kêu gọi viện thủ đi...Các bác thủ đô mà trúng thầu là sáng mai em bế cả hai người đẹp nhảy xe Hoàng Long lên giao ngay tận tay đới, vừa đẹp lòng ...vợ, vừa yên lòng mình, lại ấm lòng đồng bào hoạn nạn, các thành viên Phượt xa gần cũng nở mày nở mặt với các 4rum khác...chà chà, em nghĩ mà cũng thấy sướng:D.

KURAKURA
23-10-2010, 18:50
BLAH BLAH.....Thiệt là quá đã...em được ngắm em Hồng từ ngay buổi đầu ra chợ. Không uổng công em thức liền mấy đêm, giờ thì nó thuộc về em rồi.:))..Khoái! Kiểu này thì mama em tha hồ lượn phố, còn papa em nức mày nở mặt ôm Martel mà zô 100% nhá.

Cám ơn các bác PDN đã cổ vũ em cả tinh thần lẫn vật chất. Đặc biệt là anh Po và bạn Mai Phương Thúy của Hà Tĩnh ( arriel_yeu). haha, cơ mà em đọc tin của bạn Arriel em cười muốn nổ cả nhà hàng xóm luôn. Để anh Ku về cho em xem Rung nhan anh nhé, em Ariel yêu của lòng anh.

@PDN: Hì, suỵt!!! các bác phải giữ bí mật cho em chứ, đừng để em Arriel thất vọng nhá. :D
@ANh Po: Xong quả này em có quà đặc biệt từ Indonesia dành tặng anh. Hẹn ngày tái ngộ!

@Chị Hương: Chị chơi cũng rất đẹp ...(quái, cái hình vổ tay đâu rồi nhẩy). Làm quả Đông Bắc cùng Hot girl của Hải Phòng là niềm hân hạnh của em :D. Sau vụ này em xin dành tặng chị hộp kem để tút lại nhan sắc chờ ngày đại già...quên, đại gia đến rước :)) (Em sẽ đêm ngày xin thánh Allah đổ hết hào quang may mắn vào chị suốt đời lun!!!) . Má mì Kiara đâu, OX má mì đâu? Cổ vũ tinh thần cho đào đê. Mấy đêm chong mắt canh chừng em Hồng....các quý ông có biết cho chăng, đâu rồi nhẩy...đại gia HP và HN, SG? Các bác xanh đỏ tím vàng đâu nhỉ?

KURAKURA
23-10-2010, 19:27
@shogun: Em gửi email cho anh rồi, vào xem nhé ( Sorry vì em spam ở đây, xong cái này em đè lè tè (delete) liền)

Hương xưa
23-10-2010, 19:30
BLAH BLAH.....Thiệt là quá đã...em được ngắm em Hồng từ ngay buổi đầu ra chợ. Không uổng công em thức liền mấy đêm, giờ thì nó thuộc về em rồi.:))..Khoái! Kiểu này thì mama em tha hồ lượn phố, còn papa em nức mày nở mặt ôm Martel mà zô 100% nhá.

Từ từ thôi "anh Ku" ơi, 30 còn chưa phải là Tết nhá, xin í kiến các đại gia khác chưa mà phán như đúng rồi thế? (chị là chị vẫn thích bán cho ...zai hơn, vì zai mà mua thì cũng đi tặng cho gái thôi, thế là được cả mấy đường còn gì:D)

007
23-10-2010, 20:45
hình như đại gia cvn có lấy em Hồng cũng k biết tặng mỹ nhân nào trong số các chân dài của anh ấy hay sao mà lần này hổng thấy bác ấy phóng lao nhỉ?;)(beer):Dam

Kiara
23-10-2010, 21:08
Bác Po ơi, bác làm bước đại nhẩy vọt 2.000K thì đại gia nào dám chiến nữa :))

Làm sao qua được cửa bác bây giờ, em chỉ là giả da thôi.

CVN
23-10-2010, 21:13
hình như đại gia cvn có lấy em Hồng cũng k biết tặng mỹ nhân nào trong số các chân dài của anh ấy hay sao mà lần này hổng thấy bác ấy phóng lao nhỉ?;)(beer):DamAnh chạy vòng ngòai ẩn danh thôi 007 ơi, tầm này dễ bị soi lắm! Thế đại gia "Đa tình" thì sao đây??? :)

Hương xưa
23-10-2010, 21:22
Có vẻ như pháo Đà Nẵng đã nã tan trận địa rồi, không còn phe đối kháng nào có ý định bật lại nữa, em đi chuẩn bị món quà dành riêng cho gái trúng thầu thôi:)!

Polyme
23-10-2010, 21:27
@Kiara : Nhà PHP quả không hổ danh có những người hết mình như Green, Hương xưa và nhiều anh em khác (lính thế thì sếp còn trên cả tuyệt vời) Ha ha !:D :)) =))

@Hương xưa, Kura : Anh và mấy anh em PDN vừa đi giao lưu với đoàn xuyên Việt 100 ngày của nhà PKM do Deni dẫn đầu, tối nay đoàn ngủ nhà Sgogun. Deni sẽ phát động cả nhà PKM tham gia vụ này, nhất định không cho Hồng Bảo Ngọc về tay ai.

Hương xưa
23-10-2010, 21:41
Ôi anh Po bắn cả đạn thật lẫn đạn gió thế này thì đuổi hết khách của em đi rồi, các đại gia của em ơi, đành lòng để em Hồng về Đà nẵng thật à? Thế còn các bà vợ thủ đô và Sài thành thì sao đây? Em Hương thì xí nhưng mà em Hồng với em Martel thì đẹp thực sự đấy, em chả nói ngoa đâu:D

Polyme
23-10-2010, 21:46
Ôi anh Po bắn cả đạn thật lẫn đạn gió thế này thì đuổi hết khách của em đi rồi, các đại gia của em ơi, đành lòng để em Hồng về Đà nẵng thật à? Thế còn các bà vợ thủ đô và Sài thành thì sao đây? Em Hương thì xí nhưng mà em Hồng với em Martel thì đẹp thực sự đấy, em chả nói ngoa đâu:D

Em coi chừng, nhiều đại gia ra tay giờ chót đới. Không được chủ quan.

TÍM
23-10-2010, 21:47
Thức canh giờ chốt giá, hồi hộp quá, ko thở được í

CVN
23-10-2010, 21:52
Còn có 1h10' nữa thôi! Sắp đến lúc gay cấn rồi! Theo tin tình báo thì các phe đều đang đi ăn phở lấy sức để tý vào bắn phá!

Hương xưa
23-10-2010, 21:55
Sắp hết giờ rồi, em dẫn em Hồng vào chào các bác lần cuối trước khi đổi chủ, nhân tiện chuẩn bị chúc mừng đại gia thắng cuộc luôn:

Em này bổ sung vào hộp luôn nhá, đáng iu lắm:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44916

Tay ải tay ai, tay ẻm Hương Xưa:

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44900

Từ mai em sẽ chia tay với cái Avarta đầy tâm huyết của anh Xanh (là lượt sốp sách cả buổi chiều:)))

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44899

Polyme
23-10-2010, 21:55
Còn có 1h10' nữa thôi! Sắp đến lúc gay cấn rồi! Theo tin tình báo thì các phe đều đang đi ăn phở lấy sức để tý vào bắn phá!

Pháo và tên lửa em đã bầy binh bố trận khắp HN và SG rồi, cứ máy bay lạ bay vào là em thịt.

Polyme
23-10-2010, 22:14
Thức canh giờ chốt giá, hồi hộp quá, ko thở được í

Bờ nách à. Tưởng hôm nay em về quê chứ ? Anh là thích cái lúa chín Pù luông của em lắm nhá.

Em cập nhật cái trang 1 ủng hộ đồng bào MT cho có tính thời sự cái, thông tin quá cũ.

Hy vọng ngày mai lại được Enter một phát vào TK của em.

shogun
23-10-2010, 22:18
@ Kuramaku khong vao,
Anh vừa tiếp nhà PKM với pác po và thienson xong, hiện có anh và thienson đang đứng sau lưng em cứ yên tâm mà chiến nhá (đạn thì sẽ được cấp phát từng đợt theo nghi định của nhà nước và trung ương hehehe).
@Hương xưa: Rất cảm kích trước tấm lòng vàng của pác, can đảm chia tay hai người yêu cùng lúc vì đồng bào miền trung.

Polyme
23-10-2010, 22:24
Đồng bào chú ý. Đồng bào chú ý.

Có hai máy bay lạ bay vào. Qua xác định đó là xxx_night và Big, toàn cỡ trên B52 cả.

Hết sức cảnh giác.!!!

greenline
23-10-2010, 22:25
Ở Đà Nẵng có đường Hải Phòng nho nhỏ, ở Hải Phòng có đường Đà Nẵng to to. :LL Hai thành phố kết nghĩa nên em Hồng của bạn Hương vào đó cũng phải đạo. :)) Giờ này còn đại gia nào dám thò mặt ra đấu súng thì mình phục sát đất. :))

Hương xưa
23-10-2010, 22:28
Hic, Lờ đờ nhà em vừa nói: "Chai riệu ấy độc quá, tiếc là chị k hợp với bộ nữ trang ấy nên đành phải bỏ qua, tiếc hùi hụi." Ấy thế mà em thấy có mấy đại gia lấp ló ở dưới đành lòng để em nó ra đi đấy. ôi nhà ĐN ơi, đừng đuổi khách của em thế có được không???

Polyme
23-10-2010, 22:30
Ở Đà Nẵng có đường Hải Phòng nho nhỏ, ở Hải Phòng có đường Đà Nẵng to to. :LL Hai thành phố kết nghĩa nên em Hồng của bạn Hương vào đó cũng phải đạo. :)) Giờ này còn đại gia nào dám thò mặt ra đấu súng thì mình phục sát đất. :))

Bác Xanh nói chí phải, PHP và PDN mà bắt tay với nhau thì chỉ có cỡ .......Chí Phèo mới dám vô.

silence_night
23-10-2010, 22:31
:D Ôi....ôi, bây giờ mới lên mạng định bắn phá 1 trận. Nhưng sau khi nghiên cứu tình hình thì thấy thật là tình hình:(. Quân bên liên minh do bác Pol làm hậu thuẫn mạnh quá mà mình lại chỉ có một mình nên đành tự quyết là "không nên ra gió":Dam:T.Chúc mừng thành công của các bác. Một chút bớt đi nỗi cơ cực của đồng bào miền Trung.:L:L

Hương xưa
23-10-2010, 22:33
Em Martel yêu quí của em đây, giờ này mà có đại gia nào xông ra phang lại nhà Đà Nẵng là em đấu giá cả mẫu luôn này (mẫu sẽ ôm em Martel lên mời các đại gia nhậu luôn)

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44926

Polyme
23-10-2010, 22:35
Thêm hàng khủng là máy bay không người lái Bad nữa nhá.

Đã bẩu rồi. Giờ này toàn đại gia đi ăn phở về lượn qua sắm đồ cho chị nhà báo công đây.

shogun
23-10-2010, 22:49
@Hương xưa ơi, thôi khuyến mại mẫu luôn đi cho hấp dẫn hihihi

Polyme
23-10-2010, 22:50
Hương ơi, các đại gia nhà mình mấy bữa nay ớn rượu rồi, em khuyến mãi kiểu đó là vứt.

Có gì hơn không ?

Hương xưa
23-10-2010, 22:55
Em rất chi là vui mừng khi khách khứa đông vui thế này vào giờ khắc đưa tiễn 2 người đẹp của em về nhà mới, dù về nhà ai thì mục đích ban đầu chúng ta cũng đã đạt được, tất cả chúng ta đều đã yên lòng khi làm được đôi điều nhỏ bé cho đồng bào trong cơn hoạn nạn. Nhân tiện em xin thông báo, cuối tuần tới em cùng một số thành viên OF có chuẩn bị 1 chuyến hàng cứu trợ đi Miền Trung, các ACE ở Hải Phòng có gì muốn gửi xin liên hệ với em: 0983.623945

silence_night
23-10-2010, 22:56
Ngóng chờ một điều kỳ diệu xẩy ra:)). Ông Bad đâu rồi?:L Hôm nào,tôi với ông ôm nhau cùng tủi thân vì vụ em Hồng - Hương xưa này nhá.;)

Hương xưa
23-10-2010, 23:03
Ngóng chờ một điều kỳ diệu xẩy ra:)). Ông Bad đâu rồi?:L Hôm nào,tôi với ông ôm nhau cùng tủi thân vì vụ em Hồng - Hương xưa này nhá.;)

Anh ơi tủi thân thì góp ít lộ phí cho em Hồng đi, còn em Hương thì hôm nào về Hà Nội vẫn ra mắt các anh như thường.

Hương xưa
23-10-2010, 23:05
Giờ G đã điểm, nếu các bác không còn í kiến í cò gì thì em xin được tuyên bố: Chiến thắng đã thuộc về Liên minh PDN với giá 6.200.000đ (4.000K (Kura) + 2.000K (Anh Po) + 200K (Ariel) )
Xin chúc mừng các Đại gia thắng cuộc, chúc mừng em Hồng đã tìm được chủ nhân xứng đáng.

Polyme
23-10-2010, 23:06
Hết giờ rồi nhé. Các bác Min, Mod cho thông báo đi chứ.

Hương xưa
23-10-2010, 23:07
Đây là món quà chị tặng riêng cho em Ku, vì lòng dũng cảm và tấm lòng của em (Hồng bảo ngọc và Martel đem tặng cả rồi), đây là bức tượng đá chị rất yêu quý, em đặt lên bàn học nhé, để nhắc nhở đến tình cảm chân thành của những Mem trong Phượt dành cho nhau, hẹn gặp em một ngày gần nhất.

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=44932

shogun
23-10-2010, 23:07
@ Hương xưa

Bây giờ là 11h rồi chắc cũng sắp kết thúc, Anh góp thêm cho Kura 500 k nữa gọi là ủng hộ đồng bảo MT.

rất cảm động tấm lòng của em

Hương xưa
23-10-2010, 23:10
Bây giờ em xin được nước mắt ngắn dài nói đôi lời …gan ruột: Ngoài lòng cảm kích vô bờ đối với liên minh 3 đại gia thắng cuộc không cần phải nêu tên lại, em xin được trân trọng gửi lời cảm ơn tới các đại gia khác: Thứ nhất là Mr. Xanh, người vô cùng hào hiệp và tử tế khi đã giúp em chụp ảnh em Hồng, (nhân tiện là lượt rung nhan để em Hương tự tin ra chỗ đông người, lại còn mời cà phê và bữa trưa nữa chứ), và tất cả các đại gia khác đã tham gia đấu giá từ những lúc đầu tiên như bác Night, bác Bad, Big, Savelove, Tam mao, Hunghbb…Các bác đều là những đại gia chân chính trong lòng Hương, mong rằng có ngày Hương được nâng ly với tất cả các bác :L.

Hương xưa
23-10-2010, 23:15
Vâng cảm ơn anh Shogun, vậy là em Hồng và em Martel của em đã làm được một việc rất tốt rồi: số tiền 6.700.000 đ này sẽ góp phần nhỏ bé làm ấm lòng đồng bào trong lúc khó khăn, và phiên đấu giá này sẽ mãi mãi là một kỷ niệm đẹp đẽ trong đời em.

CVN
23-10-2010, 23:18
Như vậy là phiên đấu giá đã thành công tốt đẹp! Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc đã về tay bạn Kurakura với sự "chống lưng" của các bác Polyme, Ariel_yeu và shogun.

Tổng cộng số tiền thu được từ phiên đấu giá này là 6,700,000 VND, trong đó:
- Kurakura: 4,000,000 VND
- Polyme: 2,000,000 VND
- Ariel_yeu: 200,000 VND
- shogun: 500,000 VND

Các bác có thể chuyển tiền qua bạn Hương Xưa hoặc chuyển trực tiếp cho các tài khoản của Black hoặc Virgo đại diện ban tổ chức.

Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của tất cả các thành viên đã tham gia vào phiên đấu giá từ thiện này!

Polyme
Hương xưa. Thật cảm kích tấm lòng của em. Anh biết em rất buồn khi phải chia tay Hồng Bảo Ngọc. Nhưng không sao, trên hết anh em mình đã làm một việc thật sự có ích cho đồng bào trong cơn hoạn nạn.

Xin cám ơn tất cả anh chị em trong BQT diễn đàn, các bạn đã làm được những việc vô cùng đáng quý, đầy ắp tình người.

Thứ hai anh sẽ chuyển 2.000k vào TK của Black

Hương xưa
Mà Kura đi đâu mất ấy nhỉ, giờ phút vui vẻ thế này không vào mà hóng, muốn nhận các người đẹp như thế nào đây để chị Hương chuẩn bị? Gọi điện hoặc PM cho chị nhá, PDN yêu quí, em rất tự hào về nhà mình.

Hương xưa
23-10-2010, 23:22
Hương xưa. Thật cảm kích tấm lòng của em. Anh biết em rất buồn khi phải chia tay Hồng Bảo Ngọc. Nhưng không sao, trên hết anh em mình đã làm một việc thật sự có ích cho đồng bào trong cơn hoạn nạn.

Xin cám ơn tất cả anh chị em trong BQT diễn đàn, các bạn đã làm được những việc vô cùng đáng quý, đầy ắp tình người.

Thứ hai anh sẽ chuyển 2.000k vào TK của Black

Em không buồn tí nào anh ạ, khi quyết định đưa em Hồng ra đấu giá là em đã biết đó sẽ là một việc rất vui đối với em rồi, nếu thu xếp được công việc cuối tuần tới em sẽ theo xe hàng cứu trợ vào trong đó, sẽ đến chào nhà mình luôn, nhất định em sẽ cố!

Hương xưa
23-10-2010, 23:24
Như vậy là phiên đấu giá đã thành công tốt đẹp! Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc đã về tay bạn Kurakura với sự "chống lưng" của các bác Polyme, Ariel_yeu và shogun.

Tổng cộng số tiền thu được từ phiên đấu giá này là 6,700,000 VND, trong đó:
- Kurakura: 4,000,000 VND
- Polyme: 2,000,000 VND
- Ariel_yeu: 200,000 VND
- shogun: 500,000 VND

Các bác có thể chuyển tiền qua bạn Hương Xưa hoặc chuyển trực tiếp cho các tài khoản của Black hoặc Virgo đại diện ban tổ chức.

Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của tất cả các thành viên đã tham gia vào phiên đấu giá từ thiện này!

Các anh chị em cứ chuyển tiền vào TK của chị Black hoặc Vigor, chuyển qua em rồi e lại phải chuyển đi thôi, mất công lắm, em cảm ơn anh CVN, nhờ anh lùi thời hạn đấu giá lại mà các người đẹp của em được mát mặt thế này.

shogun
23-10-2010, 23:25
Hiện em Ku đang theo học tại indonesia, chắc có lẽ em ấy sẽ vào hưởng thụ cảm giác sau.
Mai mình sẽ chuyển phần của mình vào TK của Virgo, cảm ơn tất cả các pac vì miền trung thân thương, cảm kích các pác quá

shogun
23-10-2010, 23:35
Em không buồn tí nào anh ạ, khi quyết định đưa em Hồng ra đấu giá là em đã biết đó sẽ là một việc rất vui đối với em rồi, nếu thu xếp được công việc cuối tuần tới em sẽ theo xe hàng cứu trợ vào trong đó, sẽ đến chào nhà mình luôn, nhất định em sẽ cố!

Cố vào đi em nhất định anh sẽ cụng với em mấy phát mới được hehee

Hương xưa
23-10-2010, 23:43
Cố vào đi em nhất định anh sẽ cụng với em mấy phát mới được hehee

Vâng, bọn em sẽ cố gắng quyên góp thêm những đồ dùng vật dụng cần thiết, quần áo, chăn màn... của các thành viên để chuyển vào, nếu em thu xếp được công việc thì sẽ đi theo, vào trong ấy bọn em cũng cần có người giúp sức mà, được gặp nhà mình thì vui quá.

KURAKURA
24-10-2010, 00:18
Hú hú...Mới về lúc 11h30, em vừa bị zai bắt cóc tối nay, không vào tận hưởng cảm giác mê man...vì trúng thầu ngay lúc chị Hương tuyên bố ( thôi thì đêm nay ...em mơ về anh...quên,mơ về em Hồng).
Hú hú...em ở vùng sâu vùng xa...điện đón chập chờn, toàn xài hàng đom đóm bỏ vỏ trứng :D chứ lấy đâu ra điện mà chơi "bản giao hưởng cắt cụp" như ở nhà mình.

Cám ơn cả nhà PĐN mình đã ủng hộ cổ vũ em hết mình. Cám ơn món quà thân thương chị Hương dành tặng riêng em.
Cám ơn các bác về tất cả và chúc cho đồng bào miền trung quê em sớm qua gia đoạn khốn khó này ( năm nào không bão lũ thì....đúng là bất thường!)
Chúc cuộc đấu giá cuối cùng sẽ thành công tốt đẹp và đại gia nào đó cũng sẽ có 1 em về làm kỹ niệm. Mạn phép các bác cháu xin phép rước em HBG về dinh nhá.

Hương xưa
24-10-2010, 00:28
Xời, giờ mới thấy cô nương mò mặt vào, thế cô nương muốn nhận các người đẹp thế nào đây?

KURAKURA
24-10-2010, 00:29
Đầu tuần sau em CK vào TK chị bờ náck nhá. Còn vụ chuyển hàng thì nhờ chị Hương chuyển cho Mama em sau ( 20/11 là SN mama em, em nhờ chị chuyển giùm vào gần ngày ấy được không ạ?) Cám ơn chị rất nhiều!
Chúc chị và hội otofun chuyến đi cứu trợ an toàn và thành công nhé.

Nhân đây em cũng xin lỗi về vụ đấu giá 1 lọ đất từ núi Bromo và 1 lọ cát biển Kuta cùng cái áo batik do lỗi kỹ thuật bên em. Hi vọng có dịp sẽ được đưa ra đấu giá dịp khác hoặc sung vào bảo tàng Phượt nay mai.

Hương xưa
24-10-2010, 00:35
OK em, PM cho chị địa chỉ rõ ràng, họ tên người nhận, ngày em muốn gửi, lời đề tặng nếu muốn có...chị nhất định sẽ chuyển các em nó an toàn và đúng hẹn.

hunghbb
24-10-2010, 15:47
Hic, bgio e mới về đến thủ đô, vui vẻ thế này mà bỏ qua mất phí quá. Quê nhà e ko có internet. Chúc mừng bác Kura, chúc mừng liên minh, chúc mừng tất cả các bác vì tấm lòng với Miền Trung.

hunghbb
24-10-2010, 16:49
Giờ mới có thời gian đọc lại toàn bộ topic, hic. Em đi vắng, thế mà chả bác nào vào liên minh với em. Haizz, phí quá.

virgo
24-10-2010, 20:38
Mai mình sẽ chuyển phần của mình vào TK của Virgo, cảm ơn tất cả các pac vì miền trung thân thương, cảm kích các pác quá

Hôm nay mình đã nhận được số tiền 500K của bạn Shogun gửi vào TK. Cám ơn tấm lòng vì miền Trung của các bạn :)

ariel_yeu
27-10-2010, 15:32
Mấy hôm không vào theo dõi được diễn đàn. Mình muốn xin số tk của ai để mình chuyển khoản khoản tiền đóng góp cho kura. Cảm ơn mọi người nhiều

virgo
27-10-2010, 15:34
Mấy hôm không vào theo dõi được diễn đàn. Mình muốn xin số tk của ai để mình chuyển khoản khoản tiền đóng góp cho kura. Cảm ơn mọi người nhiều

Bạn vui lòng xem thông tin ở topic này nhé

https://www.phuot.vn/threads/12270-M%E1%BB%97i-m%E1%BB%99t-click-b%E1%BA%A1n-%C4%91%C3%A3-%C4%91%C3%B3ng-g%C3%B3p-%C4%91%C6%B0%E1%BB%A3c-1000-%C4%91%E1%BB%93ng-%E1%BB%A7ng-h%E1%BB%99-%C4%91%E1%BB%93ng-b%C3%A0o-mi%E1%BB%81n-Trung

Hương xưa
27-10-2010, 17:25
Thấy Ariel thập thò ở dưới nên cho chj hỏi luôn: quê em ở đâu, có xã nào đặc biệt khó khăn không để cuối tuần bọn chị chuyển hàng cứu trợ, mấy hôm nay chưa có thông tin cụ thể về điểm đến.

KURAKURA
31-10-2010, 23:09
@black: Em đã nhờ em trai Ck chị 4tr vào 2h chiều thứ 3 ngày 26. Nó bảo nt rồi mà ko thấy chị nhắn lại. Em vừa mới check lại thông tin, báo luôn trên đây để tiện bề theo dõi. Có gì nhờ chị confirm nhé. Tks chị!

TÍM
01-11-2010, 11:52
Trời, tui đã cfrm ngay lập tức rồi mà :) (Bên topic Hướng về Miền Trung thân yêu)

Báo cáo bạn là Tiền đấu giá của Bạn đã được Chúng tôi trao tặng cho Bà con Miền Trung rồi nhé, tận tay, chu đáo và ân cần

Cảm ơn bạn

@black: Em đã nhờ em trai Ck chị 4tr vào 2h chiều thứ 3 ngày 26. Nó bảo nt rồi mà ko thấy chị nhắn lại. Em vừa mới check lại thông tin, báo luôn trên đây để tiện bề theo dõi. Có gì nhờ chị confirm nhé. Tks chị!