PDA

View Full Version : 18 tuổi - PHƯỢT 10 NGÀY VÀ CHINH PHỤC CỰC NAM KỈ NIỆM ĐÁNG NHỚ

duyhandsom210
18-10-2013, 20:10
http://www.youtube.com/watch?v=nYZUlPWuC0s

PHƯỢT - KỈ NIỆM ĐÁNG NHỚ VỀ CUỘC HÀNH TRÌNH PHƯỢT BỤI 10 NGÀY CHINH PHỤC CỰC NAM CỦA DUY ĐỖ - MR.SMART

Cuối cùng tôi cũng làm xong được cái clip để chia sẽ với mọi người. Với hi vọng giúp các bạn 1 phần nào đó cũng có thể tham quan được vẻ đẹp của đất nước mình cùng với chúng tôi qua ẢNH ! Vì là 1 cái clip giải trí và khá dài :D , các bạn nên xem nó khi các bạn thật sự rãnh nhé:)

Vài lời muốn chia sẽ :
1.Clip trên được xem như là 1 cuốn NHẬT KÍ HÀNH TRÌNH của chúng tôi. vì thế tất cả tư liệu trong clip đều do chúng tôi tự ghi lại. Không hề lấy từ bất cứ 1 nguồn nào. và vì là 1 cuốn nhật kí nên nó không hề được dàn dựng mà chỉ là đi đến đâu chụp đến đó.
2.Bằng máy quay khá thô sơ, phần mềm biên tập đơn giản có sẵn, và khả năng máy tính không được thạo. chúng tôi không thể đưa lại chất lượng tốt nhất cho các bạn xem được mà hi vọng nó xem ổn 1 tí thôi. M.n thông cảm nhé !
3.Gữi lời cảm ơn chân thành tới những người đã giúp đỡ chúng tôi trong cuộc hành trình này và cả các bạn đã ,đang và sẽ xem nó nữa !
Hẹn gặp lại trong cuộc hành trình chinh phục cực BẮC - Xã Lũng Cú trong một thời gian gần nhất !
Và nếu thấy hay thì chia sẽ nó nhé ! Xin Cảm ơn.
Duy Đỗ. FB : facebook.com/duydoHKDA
Hiếu. FB : facebook.com/hoang.linh.7370

diladencr7
19-10-2013, 03:26
Lần đầu đc xem phượt qua clip,khá thú vị.MŨI CÀ MAU nơi tôi sinh ra và lớn lên nhưng chưa 1 lần xuống đó.Cám ơn 2b,hóng clip cực bắc.

minlazy
19-10-2013, 13:03
chuyến đi của 2 bạn thật thú vị, clip đơn giản và ý nghĩa ! ^^

ngynvuloc
19-10-2013, 16:00
anh giờ 21 tuổi vẫn chưa có được chuyến nào >7 ngày cả.
Cám ơn 2 bạn đã chia sẻ :)
Chúc 2 bạn có những trải nghiệm mới trong những chuyến đi sắp tới :D

Wild_Grass
07-03-2014, 13:32
2 bạn quê Bình ĐỊnh hả???
Mình cũng làm chuyến miền Tây trước Tết...
Giờ còn feel feel, lâng lâng.
Tiếc đứt ruột....!!!!

kedachet
23-03-2014, 18:55
cũng Người miền nam mà chưa đến miền nam bao jo.