PDA

View Full Version : [Cần Tư Vấn] Du lịch tập thể qua đêm

pumkirad
29-09-2013, 17:27
Chào các anh chị trong diễn đàn,
Săp tới em có tổ chức du lịch cho lớp nhưng không biết du lịch đâu. Mong các anh chị tư vấn chương trình.

Thời gian là : chiều ngày hôm trước đến sáng hoặc trưa ngày hôm sau (để tiết kiệm được 1 bữa trưa ngày hôm trc :( và có thể được cả bữa trưa ngày hôm sau ++")
Số lượng người: từ 50-100 người (có giảng viên đi cùng nên cần phòng nghỉ riêng cho giảng viên còn sinh viên ở nhà sản)
Kinh phí khoảng 250-350K/1sinh viên

Chương trình của hội em trọng tâm là đốt lửa trại, văn nghệ với giao lưu giảng viên sinh viên học sinh
Bọn em đang ngắm tới hồ Suối Hai, trang trại đồng quê Ba vì, Thác Đa, Thung Nai, Mai châu..... ( các địa điểm gần để tiết kiệm chi phí đi lại)

Btw, Em được biết tháng 7 vừa rồi forum có tổ chức off tại suối Hai, hi vọng các anh chị cho em được biết giá cả dịch vụ ở đó, menu thực đơn......
Chỗ nào mà tham quan trang trại or bè cá nữa thì cảng tốt vì chúng muốn tham quan mô hình nông nghiệp kết hợp du lịch ỏ mô hình du lịch sinh thái hay cái mô hình phát triển kinh tế ở địa phương để còn viết bài thu hoạch ( cái này để tìm được thêm nguồn kinh phí nữa :D )

Em cảm ơn các anh chị :D

salan
12-02-2014, 13:41
Mình giới thiệu khu Cúc Phương và Thung Nham Ninh Bình. 2 khu này đều có nhà sàn, có phòng riêng theo yêu cầu, có thể đốt lửa trại, văn nghệ văn gừng, gần Hà Nội và là khu du lịch sinh thái